กติกาการซื้อขายนะครับ 1.ซื้อแล้วไม่รับคืน ยกเว้นว่ากระเป๋าที่ผมขายเป็นของปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนครับ 2.นัดรับ/ดูของได้ที่ ม.เกษตร ถ.เกษตร-นวมินทร์ รามอินทรา บางกะปิ ฟรีนะครับไม่คิดค่าเดินทาง :]] 3.ส่งEMS ให้ฟรี ครับผม ติดต่อ 087 9900 162 line :maboii.(มีจุด)

*****GUCCI CROSS BODY ***** สีน้ำตาล สายสีน้ำตาล ของแท้ MADE IN ITALY สภาพใหม่มาก ขนาด 13*11นิ้ว สะพายคล่องตัว ใส่ของจุกจิกได้ครับ ใส่IPAD ผ้ายังดีใหม่แข็งเป็นทรง และผ้าไม่มีขาด สภาพโดยรวมโอเคมากครับ ลองดูได้ครับจากรูปภาพเลยครับ ราคา
7500 B