USED like new !!!!! LV Saumur MM ปี 2013 + Gucci ทรง Speedy 30" with strap

LV saumur MM size 30 x 24 x 12 cm. ใช้น้อยจนนับครั้งได้คะใบนี้จาก shop ฝรั่งเศส คาวไฮด์ยังไม่เปลี่ยนด้ายยังเหลืองสะอาดอะไหล่ทองยังวิ้ง สภาพพร้อมใช้ไม่ต้องสปา *** สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมค่ะ** ขอขายที่ 36,500฿ ส่งฟรีEMS หรือนัดรับตามแนวรถไฟฟ้า **รูดบัตร credit ได้**
อุปกรณ์ :: ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ(ให้เฉพาะนัดรับนะคะส่งไม่ได้).

USED !!!! Gucci vintage web original GG canvas boston bag with strap ขนาดเท่า LV Speedy 30" เก็บลืมไม่ค่อยได้ใช้ ทรงยังแข็งอยู่อะไหล่ไม่หมอง ** สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมค่ะ** ขอขายที่ 25,500฿ รวมส่งแบบEMS มาพร้อมถุงผ้าค่ะ **รูดบัตร credit ได้**

รูปมุมต่างๆ

ภายในสะอาด

ถ้าต้องการรูปมุมไหนเพิ่มเติม line มาได้เลยคะ ketkate

ขอบคุณSBNค่ะ