สนใจสินค้าติดต่อ คุณวรรณค่ะ
Tel,Whatsapp 081-5551635
ID Line - kunnoowan

ขอรูปเพิ่มได้ ต่อรองได้ ขอผ่านคนต่อโหด ค่ะ ราคาสินค้าอ้างอิงตามกระทู้ที่อัพเดทล่าสุดนะค่ะ

กฎ-กติกา

1.ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนหรือมัดจำสินค้าก่อนนะค่ะ
2.ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี ยกเว้นของปลอมค่ะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนนะค่ะ
แต่สินค้าทุกชิ้นรับรองของแท้ 100% (ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ)
3.ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ หากต้องการ CF กรุณาโอนมัดจำตามที่ตกลงกัน
4.CF แล้ว ถ้าCC บอกได้นะค่ะ แต่ขออนุญาติไม่คืนมัดจำค่ะ เสียสิทธิ์การขายค่ะ
5.นัดดูสินค้าได้ค่ะ สะดวกที่ Platinum Fashion Mall ค่ะ หรือ Central world ค่ะ
6.สินค้าที่เป็นสินค้ามือ2 ขอให้เข้าใจในสภาพว่าคงไม่ใหม่100% แน่นอนค่ะ แต่ทุกใบยังคงสภาพดีค่ะ
7.ปกติแม่ค้าขายของ(เสื้อผ้า) อยู่ที่แพลตินั่มนะค๊ะ เพื่อความมั่นใจของลูกค้า สามารถมาคุยต่อรองหรือนัดดูสินค้าที่ร้านได้ค่ะ

*** ใจดีค่ะ สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ ทุกรายการ FREE EMS KA (หากต้องการให้จัดส่ง)***

NEW ZONE

New!!! LV Montaigne BB Monogram 2014 รุ่นใหม่ล่าสุดของหลุยส์เลยคะ ขนาด11.4"x7.9"5.1"
อุปกรณ์ครบมาก: กล่อง การ์ดของขวัญ ริบบิ้นหนัง ถุงผ้า กุญแจ การ์ดเล็ก ถุงกระดาษ ใบเสร็จตัวจริง
ราคา : 68,900 บาท พร้อมส่งไม่ต้องรอพรีคร้า รวมกล่องด้วยคร้า

New!!!! Valentino Rock Stud Kitten Heels สี Nude size 36 !!!!
อุปกรณ์ : กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ โบดำ ใบเสร็จตัวจริง

Price : 31,000฿พร้อมส่งไม่ต้องรอพรีคร้า รวมกล่องด้วยคร้า

New!!! Dior Tribal Earring Peal พร้อมส่ง
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น
Price : 15,500 บาท

New!!! Dior Tribal Earring ชมพูแมท พร้อมส่ง
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น
Price : 15,900 บาท

New!!! Alma Prada Mini With Strap in Cameo พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี
อุปกรณ์:ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด tag
Price: 31,500 ฿

New!!! Prada Wallet in Cameo พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี
อุปกรณ์:ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด tag
Price: 15,500 ฿

NEW!!! CHanel Earrings CC Gold with pearl มุกห้อย
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย
Price :12,900 บาท

New!!! Hermes CDC Bracelet Malachite Gold Medor GHW (สี เขียว)!!!
Price : 43,300 บาท

USED ZONE

USED LIKE NEW!!! CHanel Earrings Silver แบบเกลียววห่วงห้อย
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย
Price : 8,900 บาท

USED LIKE NEW!!! MCM stark backpack รุ่น limited สีน้ำเงิน ซื้อจากเว็บ Bloomingdale อเมริกา ราคาเต็ม 1570$ ร้านไทยรับพรีอยู่ที่ 56,000.-บาทนะคะ สวยมากกกกๆค่ะ สภาพดีมาก เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ
อุปกรณ์ : ถุงผ้า การ์ด
PRICE : 29,900 บาท

USED LIKE NEW!!! MCM stark backpack รุ่น Limited สีเขียว Tan green visetos ซื้อจาก neiman marcus เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ ใช้ครั้งเดียว ไร้ตำหนิ
อุปกรณ์ : การ์ด ถุงผ้า
PRICE : 31,900 บาท

Used Like New!!!Alma Prada Mini With Strap in Orchidea สภาพใหม่90% พึ่งส่งสปากระเป๋ามาค่ะ ขนาดประมาณ7" การ์ดวันที่ 28/5/13
อุปกรณ์:ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จตัวจริง
Price: 26,500 ฿

Used Like New!!! Speedy Bandoliere 30" in Damier With Strap ปี 2012 ไม่มีตำหนิ
อุปกรณ์ครบ: ถุงผ้า กุญแจ การ์ดเล็ก
Price: 36,900 ฿

Used like new!!! tory burch mini amanda crossbody ราคาชอปไทยหมื่นปลายๆขาย 6,800฿

USE ONECE!!!! LIKE VERY NEW CHANEL WOC RED CAVIAR SKIN 14c เหมือนได้ของใหม่
อุปกรณ์ : Full Set
Price : 55,900 THB USED ใช้ 1 ครั้ง

USED!!! PROENZA SCHOULER PS11 MEDIUM BLACK 54,900 THB

USED!!! LV District MM [ Damier graphite ] ซื้อปี 2554 มีตำหนินิดหน่อย มีเป็นรอยฝากระเป๋า ขอรูปเพิ่มเติมได้ ขาย 32,000 THB

USED LIKE NEW!! ใส่ครั้งเดียว Shoes MuiMui size 36 สวยๆ ฟรุ้งฟริ้งๆๆ. พร้อมส่ง ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ !!!
อุปกรณ์ : กล่อง
Price : 15,900฿

USED LIKE NEW!!! FURLA SPEEDY IN PINK 3,500 บาท ซื้อมาปี 2012 กลางปี พร้อมถุงผ้า

รายการข้างล่างเพื่อนฝากขายนะค๊ะ ติดต่อโดยตรงได้เลยค่ะ

USED LIKE NEW CHANEL BOY BLACK 10" (medium) Cavier Suede อะไหล่เงินอร่าม สวยเด่น สภาพดี ไม่มีตำหนิ ทรงเป๊ะ
อุปกรณ์ครบ มี การ์ด เเคร์บุ๊ค กล่อง (ตามรูป)
ราคา: 125,000 บาท
สนใจ สอบถามเเละขอรูปเพิ่มเติม
ได้ที่ Line = cha-ouie Whatsapp = 0959295646

Sold Out

-ขอบคุณ SBN ค่ะ-