^_^ลดกระหน่ำอยากปล่อย!!!>>New Hermes Belt//New Balenciaga mini สีแดงส้ม,สีดำหมุดทอง//New Mulberry Limited//New LV Wallet,LV Pochette Limited Cherry//Like New Balenciaga mini cityสีดำหมุดทอง สภาพขั้นเทพทุกใบ//ต่างหูชาแนล^_^

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ^_^ลดกระหน่ำอยากปล่อย!!!>>New Hermes Belt//New Balenciaga mini สีแดงส้ม,สีดำหมุดทอง//New Mulberry Limited//New LV Wallet,LV Pochette Limited Cherry//Like New Balenciaga mini cityสีดำหมุดทอง สภาพขั้นเทพทุกใบ//ต่างหูชาแนล^_^

TULIP_23's Avatar
    TULIP_23 is offline Trusted Member Master Brandname
    TULIP_23's Bank Account
    • Bank Account 1: 246X0X4X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ^_^ลดกระหน่ำอยากปล่อย!!!>>New Hermes Belt//New Balenciaga mini สีแดงส้ม,สีดำหมุดทอง//New Mulberry Limited//New LV Wallet,LV Pochette Limited Cherry//Like New Balenciaga mini cityสีดำหมุดทอง สภาพขั้นเทพทุกใบ//ต่างหูชาแนล^_^

!!!
    ข้อตกลงก่อนการซื้อขายค่ะ !!!

1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100%สามารถนำเข้าห้องCatch Fakeได้ โดยไม่ต้องขออนุญาต
    2. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนและให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนค่ะ
    3. CF แล้ว No CC นะคะไม่รับ CF ปากเปล่าค่ะรบกวนโอนเงินมัดจำ1,000 บาทถ้าCCขออนุญาตริบเงินมัดจำนะ
    4. ขอให้ตัดสินใจให้ดีก่อน CF นะคะจะนัดรับเฉพาะลูกค้าที่ซื้อแน่นอนไม่สะดวกสำหรับผู้ที่ต้องการขอดู ขอลองสินค้าว่าพอเหมาะกับตัวเองหรือไม่ เพราะอยากให้สินค้าใหม่สุดๆกับลูกค้าตัวจริงค่ะ
    5. แม่ค้าสะดวกนัดรับตามแนวสถานีรถไฟฟ้า สยาม อโศก ทองหล่อหรือแล้วแต่การนัดหมายได้ค่ะแต่ถ้าคุณลูกค้าไม่สะดวกจะจัดส่งทาง EMS ขอคิดค่าส่ง100-150 บาทค่ะ
    6. สนใจติดต่อได้ทาง เบอร์
    081-9142936หรือ Whatsapp หรือ Line ID : achara.chaiได้ตลอดนะคะทาง PM อาจตอบช้าหน่อยค่ะ

New Zone

1.
    New
    Hermes Belt 32 mm in Black / Brown size 95 stamp R double H buckle

อุปกรณ์ กล่อง,ถุงผ้าใส่หัวเข็มขัด,ริบบิ้น,ถุงกระดาษ
    ราคา สุดพิเศษ >>>
    29,500 บาทค่ะ

2. New Mulberry Silky Snake Print Limited

อุปกรณ์ ถุงผ้า, การ์ด
    35,000 บาทค่ะ

ภาพจาก Web ค่ะ

3. New Balenciaga mini city สีดำ, สีแดงส้ม GHW :2014

มาใหม่ๆๆสดๆๆร้อนๆๆกระเป๋าสุดฮิตสีดำและสีส้มแดงออกใหม่ล่าสุดของปีนี้กลิ่นหนังหอมๆๆ ขนาดกระทัดรัด ใส่ของจุมากสีคอลเลคชั่นนี้ตัดกับหมุดทองวิ้งๆๆสวยมากค่ะรีบอินเทรนด์ก่อนใครนะคะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า,กระจก,การ์ด,ตัวอย่างหนัง,สายสะพาย ครบค่ะ ( ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ)
    ราคา >>>
    ลดไปเลยสุดพิเศษราคา >>> 40,000 บาท Net ค่ะ

สีส้มแดง สีใหม่ล่าสุด

สีดำ

4. Like New LV Pochette Mono Limited Cherry

Date code: SL 1024

เป็นรุ่นลิมิเต็ดหายากมาใหม่ๆๆสวยทุกมุมมอง น่ารักน่าใช้ผู้ที่ชอบสะสมรุ่นลิมิเต็ดรีบเลยนะคะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า,การ์ด,กล่อง,ถุงกระดาษ
    14,500 บาท Net ค่ะ

5. New
    LV Wallet Damier

กระเป๋าที่ใช้ได้ทั้งหญิงและชาย ขนาดกระทัดรัดใส่ในกระเป๋าถือจะไม่เปลืองเนื้อที่ มีช่องซิปด้านหลัง ช่องใส่นามบัตร 6 ช่อง ช่องใส่ธนบัตร ครบทุกความต้องการค่ะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า,การ์ด,กล่อง,ถุงกระดาษ,ใบเสร็จตัวจริง
    18,000 บาทค่ะ

6. New Chanel Earrings with Pearl

อุปกรณ์
    กล่องแบบใหม่,ริบบิ้น,ดอกคามิเลีย,ถุงกระดาษ
    Earrings (ขนาด 2 x 1.5 cm )
    ราคา สุดพิเศษ>>>
    13,900 บาท Net
    ค่ะ มีมา 3 คู่เหลือ 1 คู่สุดท้ายค่ะ

Used Zone

7. Used Like New Balenciaga mini city Black GHW : 2013

ซื้อมาปลายปี13 เก็บแทบไม่ได้ใช้เลยสภาพสวยงามทั้งภายนอกและภายในใหม่มากๆๆๆไร้ริ้วรอย หมุดทองเงาวิ้งหนังยังมีกลิ่นหอมเป็นไซด์มินิแต่จุมากกระทัดรัดใส่กระเป๋าสตางค์มือถือ กุญแจรถของกระจุกกระจิกได้สบายๆจิ๋วแต่แจ๋วค่ะ มุมใหม่กริบไม่มีรอยถลอก ของใหม่เกือบห้าหมื่นแล้วค่ะใช้ของมือสองสภาพเหมือนใหม่ประหยัดได้เป็นหมื่นเลยนะคะสีดำคลาสสิคใช้ได้ทุกโอกาสเหมาะกับทุกสีของเสื้อผ้าค่ะ

อุปกรณ์ ถุงผ้า,การ์ดปี,การ์ดเล็ก,ตัวอย่างหนัง,สายสะพาย,กระจก

ราคา สุดพิเศษจัดไป>>> 38,500 บาทค่ะ

8.
    Used like new Tory Burch shoes size 6.1/2 M

ใส่ไป 2 ครั้งไม่ถึงชั่วโมงสภาพยังใหม่มากๆๆๆความสูง 3 นิ้วครึ่งซื้อมาราคาเกือบ 2 หมื่นจัดไปถูกๆๆเลยค่ะ
    อุปกรณ์ กล่อง,ถุงกระดาษ

ราคา สุดพิเศษจัดไป>>> 9,900 บาทค่ะ

****ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมสินค้านะคะ ****

ขอบคุณพื้นที่ดีๆใน SBN ค่ะ

Last edited by TULIP_23; 26-10-14 at 22:37.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ