**เป๋าสวย รวยทรัพย์ SHOCK SALE !!!** New Lv neverful mm damier ปี2014 อุปกรณ์ครบยกกล่อง 37,900.-/YSL Easy Bag 24,900.-/Lv Menilmontant mm 27,800.-Lv Saumur30 นางฟ้า & อีก 3 ใบ/Lv Wilshire pm 19,900.-/Chanantilly pm 7,500.-/Pochette mono 6,500.-

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **เป๋าสวย รวยทรัพย์ SHOCK SALE !!!** New Lv neverful mm damier ปี2014 อุปกรณ์ครบยกกล่อง 37,900.-/YSL Easy Bag 24,900.-/Lv Menilmontant mm 27,800.-Lv Saumur30 นางฟ้า & อีก 3 ใบ/Lv Wilshire pm 19,900.-/Chanantilly pm 7,500.-/Pochette mono 6,500.-

princessnok's Avatar
    princessnok is offline Trusted Member Brandname Fan
    princessnok's Bank Account
    • Bank Account 1: 884X1X2X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up **เป๋าสวย รวยทรัพย์ SHOCK SALE !!!** New Lv neverful mm damier ปี2014 อุปกรณ์ครบยกกล่อง 37,900.-/YSL Easy Bag 24,900.-/Lv Menilmontant mm 27,800.-Lv Saumur30 นางฟ้า & อีก 3 ใบ/Lv Wilshire pm 19,900.-/Chanantilly pm 7,500.-/Pochette mono 6,500.-

กติกา
    ไม่รับจองปากเปล่า cf โดยมัดจำ 3,000 โอนครบส่งของทันทีค่ะ
    ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนเสมอ
    ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน ขอรูปได้ทุกมุมค่ะ
    ไม่รับฝากขายกรุณาขอรูปเยอะๆ และพิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจ
    อยู่ตจว.สะดวกส่ง ems free ไม่คิดเพิ่ม
    ของแท้นะคะ ไม่นิยมของปลอมค่ะ นำเข้าห้องตรวจสอบได้ค่ะ
    ขออนุญาตลบรูปที่ขายแล้ว จะได้โหลดไม่ช้านะคะ

*******************************************************************************
    *** แนะนำตัวก่อน ชื่อ นก นะคะก่อนจะผันตัวเองมาเป็นแม่ค้า ใช้และปล่อยต่อของส่วนตัวที่เวปนี้ SBN อยู่ประจำชนิดแฟนพันธุ์แท้มา 3 ปีแล้วค่ะ เป็น TM (Trusted Member) ซึ่งเชื่อถือได้ในระดับหนึ่ง ก่อนนี้นกจะเข้าเวปนี้เพื่อซื้อมาดม เอ๊ย! ซื้อมาชื่นชม บางใบแค่ลองสะพาย บางใบแค่จับๆ วางไว้ในตู้เฉยๆ บางใบโชคดีได้หิ้วออกไปเที่ยวด้วยกัน ไม่ถูกใจ ไม่ชอบ สะพายไม่เข้า ก็เอามาปล่อยต่อเท่าทุนบ้าง ขาดทุนบ้าง ประจำ 555 เพราะรักและชอบกระเป๋าหลุยส์ เน้นต้องหลุยส์เท่านั้น ศึกษาวิธีดูของแท้ ของปลอมผ่านสายตา ผ่านมือมาเป็นร้อยใบค่ะ
    *** ตอนนี้เริ่มหาน้องหลุยส์จากพี่ๆที่รู้จัก จากญี่ปุ่นค่ะ เพื่อแบ่งปันความสุข ของคนที่ชื่นชอบเป๋าหลุยส์เหมือนนกค่ะ^^ มั่นใจได้ว่าทุกใบแท้แน่นอนค่ะ และราคาเป็นกันเองมาก ใบไหนลดได้ก็ลดๆกันไป ใบไหนบอกราคาเนทแล้ว ก็เนทแล้วจริงๆค่ะ นกขายเอาสนุก ขายเอามันส์ค่ะ ไม่ได้หวังรวย ^^ มีอะไรแนะนำ สงสัย พูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้ค่ะ ยินดีมากๆๆๆค่า.

*******************************************************************************

ขอรูปเพิ่มได้ยินดีค่ะ
    line id : 999nok999
    Tel : 094-264-1653
    ส่งของได้ทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์
    หลัง 22.30น. ฝากข้อความทางไลน์ไว้นะคะ เช้ามาจะรีบตอบอย่างไวค่ะ
    แม่ค้าอยู่จ.เพชรบุรี เมืองของกินอร่อยค่ะ^^

Zone New
    New Lv Neverfull mm damier
    Date code GI2174 (ปี 2014)
    อุปกรณ์ กล่อง การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จตัวจริง ลงวันที่ Oct 9 2014
    Condition New

รุ่นใหม่ค่ะ สำหนับเนเวอร์ฟูล สาวกหลุยส์ตัวจริง ต้องไม่พลาดค่ะ มีใบลูกมาด้วย เพิ่มประโยชน์ใช้สอย เพิ่งมาใหม่สดๆร้อนๆเลยนะคะ ใบเสร็จลงต้นเดือนตุลาคม เดทโคทปี 14 ราคานี้ที่อื่นไม่มีกล่องให้นะคะ **เฉพาะกล่องที่ใหญ่มาก ขายแยกกันต้องมี 1,800-2,000 แล้ว** เซทนี้คุ้มๆอุปกรณ์ครบๆเหมือนออกจากชอปเองเลยค่ะ ไม่ต้องบินไปถึงตปท.
    ***ใบนี้นัดรับได้ค่า***
    Sale 37,900.- Net งดต่อ (ที่อื่น 39,900 ไม่มีกล่อง)

อยู่กทม.นัดรับได้แถวอ่อนนุช ตจว.ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกอย่างดีค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้ line id : 999nok999

Zone Used

Used like new Lv Sologne monogram
    Sold ขายแล้วค่ะ Thanks k'Malaitip ka

***ชิ้นนี้ของใช้ส่วนตัวค่ะ สภาพนางฟ้า ใช้น้อย***
    YSL Easy Black
    Year 2011
    Condition A+++
    อุปกรณ์ ถุงผ้า การ์ด ตัวอย่างหนัง
    ใหม่ๆหอมๆ ใช้งานน้อย ไร้ตำหนิ ของจริงสวยมากค่ะ ข้างในสะอาดไม่เลอะ หรูหรา เท่ห์มาก น้ำหนักเบา จุ สะพายขึ้นบ่าหรือคล้องแขนได้ เหล่าคนดังชอบใช้ค่ะรุ่นนี้ สีดำคลาสสิค แต่งตัวง่าย
    ***ใบนี้นัดรับได้ค่ะ***
    Sale 24,900.- พร้อมโอนลดได้ค่ะ ใบนี้ของใช้ส่วนตัวค่ะ
    อยู่กทม.นัดรับได้แถวอ่อนนุช ตจว.ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกอย่างดีค่ะ

**รูปตอนหิ้วและคล้องแขน น้องนางแบบสูง 150 cm.นิดๆค่ะ**
    ขอรูปเพิ่มเติม line id : 999nok999

Used Lv Menilmontant mm
    Date code MI0152 (ปี 2012)
    อุปกรณ์ การ์ด
    Condition A-

รุ่นนี้น่าใช้มากค่ะ แนะนำเลย ใบนี้เป็นไซส์กลาง ขนาดค่อนข้างใหญ่หน่อย จุดีค่ะ น่ารักออกเท่ๆหน่อย คุณหนูนิดๆ
    ใบนี้สภาพโดยรวมดูดี มีรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิหนัก มีรอยดูดสียีนส์ด้านหลัง ภายในสะอาดทุกช่อง ช่องเยอะดีค่ะ คาวไฮส์เสต็บ2 แคนวาสคมชัดดี ราคาน่ารักมากๆ รีบคว้าไว้ค่ะ
    Sale 27,800.- net งดต่อ (ลดจาก 29,500.- )
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกกันน้ำอย่างดีค่ะ

ภาพประกอบให้ดูตอนสะพาย เครดิต goolgle.com

ขอรูปเพิ่มได้ line id : 999nok999

***Lv Saumur30 มีมา 4 ใบนะคะ สวยๆ ชอบใบไหนเลือกเลย***

ใบที่1
    Used Lv Saumur30
    Sold Thanks k'Jene za

ใบที่2

Date code MB1926 (ปี 1996)
    อุปกรณ์ -

รุ่นนี้อยู่ในกระแสตลอด ใช้งานง่าย คล่องตัว เป็นรุ่นที่ขายดีมากๆ แนะนำสาวๆต้องมีติดไว้สักใบนะคะ ลุคเทห์ หรูดูดี ใบนี้สภาพโดยรวมสวย ภายในสะอาดทุกช่อง มีรอยใช้งานทั่วไป กระเป๋าเป็นทรงแข็ง สายแข็ง คาวไฮส์เสต็บ2 กำลังสวย มีรอยน้ำจางๆบางๆเล็กน้อย ไม่น่าเกลียด ดูกลืนๆ
    Sale 16,500.- พร้อมโอน ลดได้นิดหน่อย งดต่อโหดค่ะ
    อยู่ตจว.ไม่สะดวกนัดรับ ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกกันน้ำอย่างดีค่ะ

ขอรูปเพิ่ม line id : 999nok999

***ภาพประกอบ ให้ดูตอนสะพายค่ะ***

ใบที่3
    Date code AR0925 (ปี 1995)
    อุปกรณ์ -

รุ่นนี้อยู่ในกระแสตลอด ใช้งานง่าย คล่องตัว เป็นรุ่นที่ขายดีมากๆ แนะนำสาวๆต้องมีติดไว้สักใบนะคะ ลุคเทห์ หรูดูดี ใบนี้สภาพโดยรวมสวย ภายในสะอาดทุกช่อง มีรอยบริเวณสายนิดหน่อยและรอยใช้งานทั่วไป ไม่มีตำหนิรุนแรงที่มีผลต่อการใช้งาน ไม่เปื่อย ไม่ปริ ไม่ขาด ใช้ได้อีกนานลืม คุ้มๆค่ะ ราคาเบาหวิว เหมาะกับวันชิลๆ
    Sale 15,500.- พร้อมโอน ลดได้นิดหน่อย งดต่อโหดค่ะ

ขอรูปเพิ่ม line id : 999nok999

ใบที่4

Date code AR0955 (ปี 1995)
    อุปกรณ์ -
    Condition B

รุ่นนี้อยู่ในกระแสตลอด ใช้งานง่าย คล่องตัว เป็นรุ่นที่ขายดีมากๆ แนะนำสาวๆต้องมีติดไว้สักใบนะคะ ลุคเทห์ หรูดูดี ใบนี้สภาพพร้อมลุยทุกสถานการณ์ ภายในสะอาดทุกช่อง มีรอยน้ำบริเวณสาย มีรอยใช้งานทั่วไป มีหนังแห้ง แตกบ้าง แต่รับประกันว่าใช้ได้อีกนานนนน ยาววววว คุ้มๆค่ะ ราคาเบาหวิว เหมาะกับขาลุย
    ***แนะนำสำหรับสาวๆที่งบน้อย หรือเพิ่งเริ่มเล่นหลุยส์นะคะ***
    Sale 8,500.- เนท งดต่อ ถูกมาก* Cf มัดจำจองแล้วค่า

Used Lv Saumur35
    Sold Thanks k'วริศรา ค่า

Used Lv Neverfull pm monogram
    Date code SD1077 (ปี 2007)
    อุปกรณ์ ถุงผ้า

สาวกหลุยส์ ไม่มีใครไม่รู้จัก เนเวอร์ฟูล รุ่นนี้อยู่ในกระแสตลอดนะคะ ใบนี้เป็นขนาดเล็ก น่ารัก กะทัดรัด หิ้ว หรือคล้องแขน ขึ้นบ่าได้ แนะนำสำหรับสาวๆตัวเล็กๆนะคะ ใบนี้สภาพค่อนข้างดีเลย หูตั้งได้ ขอบมีเข้มบ้าง แต่ไม่คล้ำ ข้างในเป๋ามีรอยใช้บ้างเล็กน้อย ตามภาพที่ลงค่ะ แคนวาสชัดดี ***ใบนี้นัดรับได้ค่ะ***
    มัดจำจองแล้วค่ะ

Used Lv Wilshire pm monogram
    Date code MI3160 (ปี 2010)
    อุปกรณ์ -
    Condition A

รุ่นนี้ใช้งานง่าย เรียบหรูดูดี ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่กำลังดี น่ารักค่ะ คล้องแขนหรือสะพายขึ้นบ่าก็ได้ สภาพสวย คาวไฮส์เสต็บ2 ลายชัด ข้างในสะอาด มีรอยน้ำเล็กน้อยตามรูป ***ใบนี้นัดรับได้ค่ะ***
    Sale 21,900.- พร้อมโอน ลดเหลือ 19,900.- net
    กทม.นัดรับได้แถวอ่อนนุช ตจว.ส่ง ems free แพ็คกันกระแทกอย่างดีค่ะ

Used Like new Lv Pochette monogram
    Date code SD0054 (ปี 2004)
    อุปกรณ์ -
    Condition A+

รุ่นนี้ใช้งานง่าย ใส่ของที่จำเป็นประจำวันของสาวๆได้ครบๆค่ะ ถือ คล้องแขน หรือสะพายขึ้นบ่าก็ได้ สภาพสวยนางฟ้า ขอบมุมเป้ะ คาวไฮส์สีนวล ลายชัด ข้างในสะอาด ไม่มีตำหนิ ใช้ได้ชิลๆ
    Sale 7,500.- พร้อมโอน ลดเหลือ 6,500.- net

Used Lv Chantille pm monogram (ขนาดเล็ก)
    Date code 883VI <ปี 1988>
    อุปกรณ์ -

รุ่นวินเทจ เกร๋ ขนาดกำลังดีค่ะ ใบนี้ขนาดกะทัดรัด น่ารักมากกก สะพายข้างหรือ crossbody ก็ได้ คาวไฮส์เนียนสวยเสมอกัน ลายชัด ข้างในสะอาดใช้งานได้ช่องใหญ่ ช่องซิปข้างในลอกค่ะ เป็นปรกติของรุ่นนี้
    Sale 7,500.- ราคาเนทแล้ว งดต่อค่า

Used Lv St'cloud pm monogram (size เล็กสุด)
    Sold ขายแล้วค่า

Used Lv Keep All 45 whit strap
    Sold ขายแล้วค่ะ

ขอรูปเพิ่มได้ยินดีค่ะ
    line id : 999nok999
    Tel : 094-264-1653
    ส่งของได้ทุกวันจันทร์-อาทิตย์ ไม่เว้นวันหยุดนักขัตฤกษ์

----------------------------------------------------
    ------------------------------------
    Zone Sold กระเป๋าที่ขายไปแล้วเพียงบางส่วนเท่านั้น ^ ^

Thank k'พัชรินทร์ Thank k'Por Thank k'บีทีลีส Thank k'กฤติกา Thank k'ปิ่นเพชร Thank k'ปรัชญา Thank k'กชพรรณ Thank k'ณภัทร Thank k'Anni
    Thank k'ทัศนีย์ Thank k'พจนารถ Thank k'ภัทรรินทร์ Thank k'Jury Thank น้องแอน Thank k'มุก Thank p'เบ๊นซ์ Thank P'เปา Thank k'ป้าวุ้นเส้น Thank k'ธิดา
    Thank p'yui Thank k'พิงค์ Thank k'อารีวัลย์ Thank k'kengky Thank k'partong Thank k'จตุพร Thank k'อภิรดี Thank k'สุวรรณา Thank k'ศรัญญา
    Thank k'kookai Thank P'ping Thank P'Art Thank k' เมย์ Thank k'วรัญญา Thank k'ธนภร Thank k'มนัญญา Thank k'จันทัปปภา Thank k'ปาณิศา ค่ะ
    Thank k'มิ๋วมิ๋ว Thank k'ขวัญชนก ค่า Thanks k'จันทร์ ค่า Thanks k'ธนภร
    Thanks k'ชลากร ค่า Thank k'ก้อยค่า Thank'partong นัดรับ Thanks k'นาตยา ค่ะ
    Thanks K'กอล์ฟ ค่า
    Thanks k'อุรวี ค่ะ Thanks k'พนอขวัญ Thanks k'พรรณทิวา Thank p'เดือน Thank k'บุ๋ม ขอบคุณ k'อุทิตย์ Thanks k'ฤดีกานต์ ค่ะ
    thanks p'เดือนค่ะ Thanks k'อารยาค่ะ Thanks k'เอี้ยงค่า ^^ ขอบคุณ K'ปิญาณีค่ะ Thank K'พรรณีค่ะ ขอบคุณ K'noon ค่ะ ขอบคุณ K'Af ค่ะ ขอบคุณ k'ธิดารัตน์ ค่ะ

มั่นใจได้ไม่มีปลอม ไม่มีโกง ซื้อขายมั่นใจปลอดภัยค่ะ^^
    _L__O__V__E__S__I__A__M__B__R__A__N__D__N__A__M__E__.__C__O__M__
    Last edited by princessnok; 26-10-14 at 13:49.
    THANKS ...SiamBrandname.. Love Love ^^

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ