มือสองสวยๆราคาถูกๆ coach, longchamp, kate spade, หลายใบค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: มือสองสวยๆราคาถูกๆ coach, longchamp, kate spade, หลายใบค่ะ

madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default มือสองสวยๆราคาถูกๆ coach, longchamp, kate spade, หลายใบค่ะ

[สินค้าของจริง จะตรวจสอบก็ยินดีอย่างยิ่ง
    ส่งลงทะเบียน ฟรี
    นะคะไม่คิดเพิ่ม แจ้งแทร็คกิ้งนัมเบอร์ทุกครั้ง แม่ค้าอยู่ระยองรับรองแพ็คอย่างดี
    ไม่พอใจสินค้ายินดีรับเปลี่ยนหรือคืน แต่ขอค่าเสียเวลานิดนึง
    @@...
    ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ...@@
    ----------------ทุกใบผ่อนได้ 3 เดือนค่ะ-------------------
    ติดต่อ 086-574-4345
    บัญชีกรุงศรี 435-1-09009-8 Nittaya K.
    บัญชีกสิกร 356-2-49074-3 Nittaya K.

###ทุกใบแม่ค้าซื้อมาเพื่อใช้เองบางทีไม่ได้ใช้เลยเพราะไม่ถูกจริต บางใบก็เป็นของเพื่อนพ้องน้องพี่มาฝากขาย ขอส่งต่อในราคาแบบกันเอง ท่านใดที่ยังไม่เชื่อมั่นในตัวแม่ค้าให้ดูโพสเก่าๆได้ค่ะ ###

ENJOY SHOPPING !!!

charl & keith สภาพใหม่ like new
    ใช้แค่ครั้งเดียว ขายถูกๆ 1800 บาท
    มีถุงกันฝุ่นให้ค่ะ ..CFแล้วค่ะ..

รองเท้า next size 38
    ของใหม่แต่ตีเป็นราคามือสอง 690>500 บาท

พื้นเป็นยางรับรองไม่มีลื่นค่ะ

Coach F17888 สภาพปานกลาง
    ใบนี้งาน shop นะคะไม่ใช่ outlet
    ด้านในสะอาด ขาย 3500 บาท

Coach 2800 บาท
    มีดูดสีตรงสายสะพายนิดหน่อยตามรูปค่ะ
    นอกนั้นสวย ไม่มีขาดหรือถลอก

Coach วัสดุธรรมชาติผสมหนัง
    สวยนะคะใบนี้ ขาย 3700>2700 บาท
    net แล้วค่ะ

ตำหนิเบาๆด้านหลังค่ะ

Coach สภาพดี ขาย 2600>1700 บาท
    net..ka

coach หนังสีแดงเบอร์กันดี้ ใบใหญ่สภาพโอเค
    ไม่มีป้ายแท็คห้อยนะคะ
    ขาย 3900>2700 บาท

Coach คล้องมือหนังแก้วสีม่วง
    ขนาด 7x3.5 นิ้ว สภาพปานกลางตามรูป
    มุมไม่ถลอก หนังไม่ถลอก ขาย 650>500 บาท

Longchamp crossbody หนังสีดำ
    ขนาด 8x10x3 นิ้ว หนังสวย สภาพยังโอ
    มีช่องใส่ของหลายช่อง ขาย 1900>1000 บาท
    net.. ka

Kate Spade 1800>800 บาท
    ตรงหูสะพายคล้ำลงหน่อยค่ะ นอกนั้นดี

สินค้าของจริง จะตรวจสอบก็ยินดีอย่างยิ่ง
    ส่งลงทะเบียน ฟรี นะคะไม่คิดเพิ่ม แจ้งแทร็คกิ้งนัมเบอร์ทุกครั้ง แม่ค้าอยู่ระยองรับรองแพ็คอย่างดี

ไม่พอใจสินค้ายินดีรับเปลี่ยนหรือคืน แต่ขอค่าเสียเวลานิดนึง
    ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    ----------------ทุกใบผ่อนได้ 3 เดือนค่ะ-------------------
    ติดต่อ 086-574-4345
    Line =neat17

บัญชีกรุงศรี 435-1-09009-8 Nittaya K.
    บัญชีกสิกร 356-2-49074-3 Nittaya K.
    ขอบคุณทุกท่านที่เยี่ยมชม ขอบคุณ SBN มากๆด้วยค่ะ

Last edited by madam-neat; 02-11-14 at 18:04.
    แทร็คกิ้งแจ้งช่วงเย็นนะคะ จุ๊บ จุ๊บ !!!

ลูกค้าท่านใดที่ผ่อนของไว้แล้วหายไป เงินท่านยังอยู่นะค้า ติดต่อกลับได้เสมอจ้า !!

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ