สนใจ PM or mail to brandmania@hotmail.com
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ
รองเท้าก่อนซื้อดูไซส์ ความยาว ความกว้างด้วยจ๊ะ
รองเท้าใหม่จะไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะหิ้วเข้ามาเปลืองพื้นที่กระเป๋าค่ะ ถ้ามีจะแจ้งไว้ในกระทู้นะคะ
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ดน๊า
โอนเงินภายใน สองวันนะคะ หรือติดขัดอะไรให้แจ้งด้วยจ๊ะ
จองแล้วเปลื่ยนใจให้แจ้งนะคะ แม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่า มีอาปาก้า ที่พาสิโอ้ด้วยแต่หายไปเฉยๆ แม่ค้าไม่ปลื้มจ๊ะเกลียดคนไม่มีมารยาท

รองเท้า Boots Skechers ใหม่ มีซิปยาวด้านข้าง ใส่ได้สองแบบ เท่ห์มากกค่ะ สองรูปแรกจากเวปนะคะ ด้านในเป็นขนนิ่มๆ ค่ะ ด้านหน้าเป็นเชือกผูก ตัวรองเท้าเป็นเหมือนโฟมเบามากกก ใส่สบายเดินนิ่มเท้าเลยค่ะ ไซส์ 37 เท้ายาว 23 cm สีดำ เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็กนะคะ ไซส์ 35 or 5us จะใส่พอดีค่ะ ขายราคาน่ารักๆที่ 3500 บาทค่ะ

รองเท้า boots สั้น REGAL Made in Japan ลองใส่เดินไปมาในบ้าน เหมือนใหม่ พื้นแยมแต่มีรอยเปื้อนเล็กน้อยใต้พื้นไม่มีผลต่อการใส่ เป็นหนังแท้อย่างหนามากก แต่น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ ผูกเชือกเก๋ๆ ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm สีดำ มีรูปจากเวปมาเป็นตัวอย่างในเวปเป็นหนังกลับนะคะ แต่คู่นี้เป็นหนังแท้ค่ะ ราคาจริงเป็นหมื่นค่ะ ขาย 2800 บาทค่ะ

รองเท้า boots สั้น Columbia มือสอง สภาพดี พื้นแยม เป็นหนังกลับสีน้ำตาลสไตล์ฟรุ้งฟริ้ง น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ แบบสวม ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขาย 1700 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Shape Ups เพื่อสุขภาพ มือสอง ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ พื้นไม่สึก เหมือนใหม่ เป็นแบบติดแก๊ปๆ ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm สีดำ ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1700 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Shape Ups เพื่อสุขภาพ มือสอง ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ พื้นไม่สึก เหมือนใหม่ เป็นแบบติดแก๊ปๆ แบบเดียวกับข้างบนค่ะ แต่คู่นี้สีดำมีกลิตเตอร์นิดๆ สวยดีนะคะ ใส่ง่าย ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm สีดำ ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1700 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots Camper Size 38 เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็ก 36 or 6 พื้นไม่สึก เท้ายาว 23.5 cm เป็นแบบซิปข้าง หนังแท้ หน้าเท้ากว้างใส่สบาย ส้นสูงเล็กน้อยประมาณนิ้วครึ่งค่ะ ขาย 2000 บาทค่ะ

ผ้าพันคอผสม Wool ของ POLO สภาพดีค่ะ สีเทาสวย อุ่นเหมาะกับเดินทางเที่ยวต่างประเทศค่ะ ขาย 1600 บาท

แจ๊คเก็ต Polo Golf Size M made in Thailand สภาพดีค่ะ สีน้ำตาลสวยนะคะ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 1700 บาท

รองเท้าส้นแบน Regal Size 36 เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็ก 35 or 5 หนังแท้อย่างหนา สีน้ำเงินเข้มสวยค่ะ แบบน่ารักดี เท้ายาว 22.5 cm เป็นแบบ ขาย 1300 บาทค่ะ

Kipling Alvar xs สีน้ำเงินของใหม่ น่ารักมากมายค่ะ ไซส์ 6¼"W x 6¾"H x 1½"D ขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Hush Puppies ของญี่ปุ่นค่ะ Size 36 พื้นไม่สึก เท้ายาว 23.5 cm เป็นแบบสวม สีน้ำตาลสวยค่ะ มือสองสภาพงามๆ เบามาก ด้านในบุผ้านิ่มๆ อุ่นใส่ลุยหิมะ เที่ยวสบายๆไปต่างประเทศ ขาย 2000 บาทค่ะ

รองเท้า Boots แบบเก๋ๆ Lesuanda ส้นเตี้ย ใส่สบายๆ เป็นหนังนิ่มๆ เป็นหนังแท้ มือสองสภาพดี พื้นมีสึกบ้าง แต่ด้านในและหนังด้านนอกสะอาดใส่ได้อีกนาน ไซส์ 40 เท้ายาว 27 cm ขาย 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สุดเท่ห์ของ Goex ส้นเตี้ย หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย พื้นเป็นยางระบายอากาศได้ดีสไตล์ GEOX ด้านนอกเป็นหนังแท้ ด้านในเป็นขนสั้นๆให้ความอบอุ่่น มือสองเหมือนใหม่ แต่ด้านในตรงสีตกใส่นิดหน่อยค่ะดูจากภาพสุดท้ายนะคะ ไม่มีผลต่อการใส่เลยค่ะ ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 24 cm เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 or 6us ขาย 2500 บาทค่ะ

รองเท้าส้นเตี้ย Le Suandra brand Hong Kong สีดำ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ พื้นไม่สึก ไซส์ 37 เท้ายาว 24 cm ใส่ทำงานเรียบๆ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Ecco ของ อเมริกา ใส่สบายมากน้ำหนักเบาสีน้ำตาลสวยค่ะ เป็นหนังแท้ หนังตรงหัวรองเท้ามีรอยเล็กๆ น้อยๆ เป็นธรรมชาติของหนังนะคะ ลองใส่เดินในบ้านไปครั้งนึงค่ะ ไซส์ 8 or 38 เท้ายาว 24 cm แต่เหมาะกับสาวๆ ใส่ไซส์ 36 หรือ 6 ใส่สบายๆ พื้นเป็นยางไม่ลื่นค่ะ ส้นสูงประมาณ สองนิ้วค่ะ รูปแรกเอามาจากเวปไซส์นะคะ นอกนั้นเป็นรูปถ่ายจากตัวจริงค่ะ ขาย 2600 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots น่ารักแบบเก๋ๆ Hush Puppies ของญี่ปุ่น ใส่สบายมาก น้ำหนักเบา เป็นหนังแท้ ผสมผ้านิ่มๆ เก๋ดีค่ะ พื้นเป็นโฟมเบาและหนารองรับน้ำหนักได้ดี แบบก็สวยไม่ซำ้ใคร สีสวยค่ะเป็นแบบสวมค่ะใส่ง่ายถอดง่าย แค่ลองใส่ในบ้าน พื้นด้านล่างดูเลอะๆ เพราะเป็นสีขาวเปื้อนง่ายนะคะ ไซส์ 7us or 37 เท้ายาว 24 cm ขาย 2900 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Hush Puppies ไซส์เล็ก เบอร์ 35 or 5 น้ำหนักเบามากกกก สภาพสวยๆ เลยค่ะ พื้นไม่สึก สีน่ารักมากเป็นหนังยืดตลอดทั้งคู่เวลาใส่ยืดตามขนาดเท้า เรามีแบบนี้คู่นึง รับรองความสบายค่ะ รองรับอุ้งเท้าดีด้วยใส่เดินเที่ยวเยอะๆ สบายๆ ขาย 1100 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Skechers Shape Ups เพื่อสุขภาพน้ำหนักเบาสีน้ำดำ แบบผูกเชือก ใส่ไม่เกิน สามครั้ง สภาพสวยๆ เลยค่ะ พื้นไม่สึก ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็ก เบอร์ 35 or 5 ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Camper Made in China เป็นแบบ Unisex ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย เป็นของใหม่ค่ะ พื้นยาง หนังแท้สีดำนิ่ม ทนทาน มีสไตล์เป็นซิปรูดด้านข้างนะคะ ส้นแบนเดินสบาย ไซส์ 10us เหมาะกับสาวๆ ใส่รองเท้าไซส์ 39 - 39.5 เท้ายาว 26.5 cm ใครหารองเท้าใส่ไปเที่ยวคู่นี้เลยค่ะ เท่ห์ไม่ซำ้ใคร ขอขาย 4500 บาทค่ะ

กางเกงสี่ส่วน ยีนส์ยืด ANA ไซส์ 12us NEW with Tag เหมาะกับสาวๆ เอว 34 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ขาย 650 บาทค่ะ

เสื้อกันหนาว Uniqlo Premium Down Size L อกวัดได้ 44 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 30 นิ้ว มือสองสีดำ ฮู๊ตหายไปนะคะ สภาพดีมากใช้ไปทริปเดียว สองวัน ซักแห้งแล้ว น้ำหนักเบา ขอขาย 1700 บาท

เสื้อกันหนาว PUMA Size M อกวัดได้ 40 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 28 นิ้ว มือสองสีชมพูใสๆ สวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ มีฮู๊ตมีขนฟูๆ นิ่มๆ น่ารักค่ะ ขอขาย 1600 บาท

รองเท้า Boots ยาว Rockport เป็นของใหม่ค่ะ พื้นยาง หนังแท้สีดำ ทนทาน สไตล์เก๋ ส้นสูงนิ้วครึ่งส้นหนาเดินสบาย ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆ ใส่รองเท้าไซส์ 36 เท้ายาว 23.5 cm ขอขาย 3300 บาทค่ะSOLD

เสื้อผ้าแบร์นญี่ปุ่น NEW อกวัดได้ 38 นิ้ว เป็นระบายลูกไม้สีขาวน่ารักมากค่ะ ขาย 580 บาท

เสื้อผ้าแบร์นญี่ปุ่น NEW อกวัดได้ 38 นิ้ว เป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบาย ปกสวยมากนะคะ ขาย 580 บาท

รองเท้า Boots ยาว Camper มือสอง พื้นยาง สภาพงามๆ หนังแท้สีดำ ทนทาน สไตล์เก๋ ส้นเตารีด ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆ ใส่รองเท้าไซส์ 35 เท้ายาว 23 cm ช๊อปไทยขายเป็นหมื่นเลยค่ะ ขอขาย 2700 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots สั้น มีซิปด้านข้าง Dr. Marten Made in England มือสองสภาพงามๆๆ พื้นยางอย่างหนา ทนน้ำ ไม่ลื่น สภาพงามๆ หนังแท้สีดำ ทนทาน หน้าเท้ากว้าง ไซส์ 6UK เหมาะกับสาวๆ ใส่รองเท้าไซส์ 38 or 8US เท้ายาว 25 cm หรือชายหนุ่มเท้าเล็กก็ใส่ได้ค่ะ ออกแมนนิดนึงค่ะคู่นี้ ขอขาย 2300 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots สั้น New Balance คู่นี้ Made in JAPAN หายากไม่มีขายในไทยนะคะ เป็นหนังแท้สีน้ำตาลกาแฟสวยสุดๆ น้ำหนักเบาใส่สบาย การันตีด้วยยี่ห้ออยู่แล้วค่ะ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลย ตัวรองเท้ามีรอยดำเล็กๆ น้อยๆ ตามภาพนะคะ ไม่มีผลต่อาการใส่ เป็นซิปรูดด้านข้าง พื้นเป็นยางไม่สึก ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ใครมีแพลนเดินทางต่างประเทศต้องคู่นี้เลย ราคาเต็มไม่ต้องพูดถึงแพงจริงๆ ขอขายที่ 2000 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Skechers Tone Ups เพื่อสุขภาพน้ำหนักเบามากก สีน้ำตาลเข้ม ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ พื้นไม่สึก ไซส์ 35 เท้ายาว 22.5 cm สีดำ เป็นแบบติดแก๊ปๆ ปรับขนาดได้ค่ะ ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1500 บาทค่ะ

Coach สีชมพูสวยหวาน เป็นของใหม่มาพร้อมป้าย ขอขาย 2750 บาท

หมวกแก๊ป POLO สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ ม้าสีฟ้า มือสองสวยกริ๊ป สำหรับสาวไซส์เล็กค่ะ ด้านหลังเป็นสายหนังปรับขนาดได้ ขาย 850 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง CAMEL ACTIVE เป็นหนังแท้สีดำอย่างหนาทนทานและสวยด้วยค่ะ ่แบบเรียบๆ แต่ใส่สบายมาก หน้าเท้ากว้าง ลองใส่เดินไปมาในบ้านครั้งนึง พื้นเป็นยางน้ำหนักเบา ไม่ลื่นทนทานมากค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 10 cm ขาย 1800 บาทค่ะ

รองเท้า boots Joy&Peace มือสอง สภาพสวยๆ เป็นหนังแท้สีดำ ส้นแบน ด้านบนตกแต่งด้วยขนนุ่มๆ แต่ข้างนึงขนที่บุมีหลุดไปบ้างนะคะดูจากรูปสุดท้ายแต่ ไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ทรงรองเท้าเก๋ดีเป็นแบบผูกเชือก ใส่สบายค่ะ ส้นหนา ไซส์ 38 เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm ขาย 1400 บาทค่ะSOLD

รองเท้าทรงแนวๆ ด้านหน้ามีขนฟูๆ นิ่มๆ น่ารักดีค่ะ เก็บไว้ด้านในได้ ของ Jipajip เป็น Brand Hong Kong ไซส์ 39 or 9US ความยาวเท้าวัดได้ 26 cm เป็นหนังแท้ ใหม่ค่ะ ส้นหนา ใส่ไม่เมื่อยนะคะ ขอขาย 1900 บาทค่ะSOLD

ผ้าพันคอ Missoni มือสองทั้งสองผืน ตัวผ้าเป็นขุยบ้างนะคะเพราะการซักถ้าไม่ซีเรียสนะคะ ใส่ได้อีกนานค่ะ มีสองสี น้ำตาลลาย กับ น้ำเงินเขียว เป็นผ้าวูลนะคะใส่แล้วอุ่นดีค่ะ สีสวยเก๋ไก๋ สไตล์ Missoni เช่นกันใส่ง่ายเข้ากับเสื้อผ้าหลายสีค่ะ ขายผืนละ 1800 บาท

ผ้าพันคอ Trussadi มือสอง ผสมวูลนะคะ สภาพเหมือนใหม่่ค่ะ สีน้ำตาลโอวัลติน สีเข้มกว่าผืนล่างนิดนึงนะคะ อันนี้ผ้าจะนิ่มเพราะไม่ใช่ผ้าวูลร้อยเปอร์เซ็นต์นะคะ ใส่แล้วอุ่นดีค่ะ สีสวยเช่นกันใส่ง่ายเข้ากับเสื้อผ้าหลายสีค่ะ ขาย 1600 บาท

Dress Gap ลำลอง มีสองตัว สีส้ม กับ สีม่วงเข้ม ลายดอกเล็กๆสีขาว สวยค่ะ size L วัดรอบอกได้ 42 นิ้ว NEW มีป้ายแต่ถูกตัดซื้อลดราคามา เป็นผ้าลื่นๆ ใส่สบายมากๆ ชอบเลยซื้อมาหลายตัว แบ่งขายบ้าง มีสายคาดเอวนะคะเอวมียางยืดหน่อยๆ เอววัดได้ 32-34 แขนลำ้ออกมานิดนึงไม่โป๊ ใส่แล้วประมาณเข่าค่ะ ขาย 1390 บาท

Jump Suit Atmosphere Size 14uk NEW อกวัดได้ 40 นิ้ว ไม่สั้นค่ะ วัดบนสุดถึงปลายขากางเกง ยาว 35 นิ้ว เป็นผ้าสีดำลายหัวใจสีขาว เก๋ๆ ใส่วันหยุด ขาย 1200 บาท

Marks & Specers Size 14 usa NEW อกวัดได้ 40 นิ้ว เป็นผ้ายืด เนื้อนิ่มใส่สบายค่ะ สีเขียวขี้ม้า ในภาพดูยับๆ ยังไม่ได้ซัก ไม่ได้รีดค่ะในช๊อปขาย 2990 บาท ขาย 1190 บาท

Marks & Specers Size 12usa NEW อกวัดได้ 42 นิ้ว เป็นเสื้อตัวเดียวแต่เหมือนใส่เสื้อคลุม แขนห้าส่วน เป็นผ้ายืด สีนำ้เงินเข้ม ลาย ขาวชมพูดำ สวยใส่สบาย แบบมีสไตล์ ในภาพดูยับๆ ยังไม่ได้ซัก ไม่ได้รีดค่ะ ขาย 1190 บาท

รองเท้า Mode Kaori Made in Japan ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังแท้ ตกแต่งมีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ วันนี้ขอขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้า Lancel Made in Japan แบร์นไฮโซ ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีน้ำเงินกรมท่า เข้มๆ ตกแต่งขอบหนังแท้ มีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ในช๊อปไม่ต่ำกว่าหมื่นค่ะ วันนี้ขอขาย 2900 บาทค่ะ

รองเท้าหนัง Made in Italy ไซส์ 40 แต่เหมาะกับคนใส่ไซส์ 39 หรือ 9US นะคะ เท้ายาว 25 ซม ส้นสูง ครึ่งนิ้ว น้ำหนักเบามากค่ะ มือสองสภาพดีมาก พื้นไม่สึกค่ะ สวยตัวหัวรองเท้าเป็นผ้าพิมพ์ลายสีทองนะคะ ใส่ทำงานกับกางเกง หรือ กระโปรงก็เรียบร้อยดีค่ะ ขาย 900 บาท

รองเท้า .Fr แบร์น ของญี่ปุ่น ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีเทา ตกแต่งขอบด้วหนังแท้สีม่วงเข้ม สไตล์เก๋ดีค่ะ ส้นสวย สูงประมาณ สองนิ้วครึ่ง ตัวสายคาดเป็นแบบเกี่ยวนะคะ ใส่ง่ายค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm ขาย 1300 บาทค่ะ

Kipling กระเป๋าเงินขนาดกำลังดี ใส่การ์ดได้เยอะมากค่ะ สีน้ำตาลเข้มสวยค่ะ ของใหม่ ขอขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า ZARA Cruise Collection ของใหม่ ส้นสูง 2.5 นิ้ว ใส่ทำงาน ลำลองได้หมด ไซส์ 39 เป็นหนังกลับผสมหนัง สีน้ำตาลสวยไฮโซ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม เราขอขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้าทรง Boat shoe ยอดฮิต ของ Keen ไซส์ US 10 ความยาวเท้าวัดได้ 28 cm เป็นหนังแท้ กันน้ำค่ะ ทรงสวย พื้นเป็นยางกันลื่น หล่อสุดๆ ขอขาย 3300 บาทค่ะ

รองเท้าเพื่อสุขภาพของญี่ปุ่น ของใหม่มาพร้อมป้าย พื้นเป็นยางอย่างดีไม่ลื่นค่ะ ใส่สบายน้ำหนักเบามาก ไซส์ 36 เท้ายาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม เป็นหนังกลับผสมหนังสีวาวๆ สายคาดเป็นแบบติดแก๊ปๆ ใส่ง่าย เราขอขาย 1100 บาทเท่ากันค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ไซส์ L ของ Gap ของใหม่ป้ายห้อย วัดรอบอกได้ 40-42 นิ้ว เป็นผ้ายืดอย่างหนาสีน้ำเงินลายจุดเล็กสีขาวน่ารัก ใส่สบาย ความยาวกำลังสวยค่ะ ขาย 590 บาท

รองเท้าส้นสูง Ninewest ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นผ้าลายลูกไม้ ด้านหน้าประดับจิวสวย ไฮโซมากค่ะ ใส่สบายค่ะไม่เมื่อยนะคะ ส้นสูงประมาณสามนิ้วแต่ด้านหน้ามีแพลตฟอร์มประมาณนิ้วนึงค่ะ สาวคนไหนหารองเท้าใส่สวยๆไปงานคู่นี้เลยจ๊ะ ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 1900 บาทค่ะ

กางเกงผ้า Spendex ยี่ห้อ Lee เป็นผ้ายืด ยืดได้ใส่สบายมาก ของใหม่ตัดป้ายออกไปแล้วแต่ยังไม่ได้ซักสีน้ำตาลสวยค่ะ เอววัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้วเป็นกางกางสี่ส่วน พับขาติดกระดุมเป็นสามส่วนได้ ขาย 890 บาท

รองเท้า Onitsuka Tiger รุ่น Mexico 66 Size 10us New with Tag ไม่มีกล่องนะคะ เท้ายาว 26.5 cm รุ่นยอดฮิต สีก็น่ารักค่ะ มีสไตล์ น้ำหนักเบามว๊าก สาวๆใส่คู่นี้สบายเท้าเดินเที่ยวถึงไหนถึงกันค่ะ เป็นหนังสีดำผสมหนังกลับ ในช๊อปก็ 4990 บาท ขอขาย 3500 บาทค่ะ

กางเกงผ้า สียีนส์ทรง Skinny Slim fit เป็นผ้ายืด Spendex ยืดได้ใส่สบาย New with Tag เอววัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้ว ขาย 850 บาท

รองเท้าหนังกลับสีน้ำตาล Timberland ไซส์ 35 เท้ายาว 22.5 ซม เป็นมือสองสภาพอย่างสวยเช่นกันนะคะ ใส่ไม่เมื่อย พื้นเกาะดีมากไม่ลื่นค่ะ ใส่สบายตามสไตล์ทิมเบอร์แลนด์ค่ะ ขาย 890 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ตัวสั้นน่ารัก Gap Size M มือสองค่ะใส่ครั้งเดียวเหมือนกัน อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ต ลำลองผ้าฝ้ายสีน้ำเงินเข้มของ Mango มือสองค่ะใส่ครั้งเดียวเหมือนกัน อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ แขนพับขึ้นมาติดกระดุมน่ารักดี จะหน้าหนาวแล้วใครหาเสื้อคลุมเก๋ๆ ตัวนี้เหมาะค่ะ ขาย 990 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ตัวสั้นน่ารัก Polo Ralph Lauren Made in Mexico Size ประมาณไซส์ M มือสองค่ะ สภาพดีค่ะ ตัวซิปมีรอยเล็กน้อยนะคะ แบบเซอร์ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 790บาท

แจ๊คเก็ตยีนส์ Tommy Hilfiger Size M made in Canada มือสองใส่ครั้งเดียวเหมือนใหม่ค่ะ เดินเส้นสีแดงลูกเล่นน่ารักดีค่ะ นำ้หนักเบาค่ะใส่สบายๆ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 790 บาท

รองเท้าลำลอง ของ Staccato มือสองแต่สภาพดีค่ะ รองเท้าเป็นหนังแท้สีเขียวลายใบไม้ น่ารัก ลุควินเทจหัวแหลม ไซส์ 40 แต่สาวๆ ไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 cm พื้นด้านในเป็นหนังแต่มีรอยน้ำจุดๆ ไม่มีผลต่อการใส่นะคะ ขาย 890 บาทค่ะ

รองเท้าส้นแบน Momomi Size 36 เหมาะกับสาวไซส์ 35 ค่ะ เป็นหนังแท้สีดำสนิทหัวรองเท้าตกแต่งด้วยเข็มขัดน่ารักค่ะ หนังนิ่มใส่สบายค่ะ พื้นเป็นยางไม่ลื่นมือสองเหมือนของใหม่ แต่ที่หัวเข็มขัดมีรอยขีดข่วนเล็กน้อยแต่ไม่สังเกตไม่เห็นนะคะ ใส่เล่นๆ ขาย 750 บาทค่ะ

รองเท้ายางสีดำยี่ห้อ Grendha Jelly Made in Brazil ไซส์ 37 เท้ายาว 24 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม เหมาะกับหน้าฝนมากๆค่ะ น่ารักใส่ง่ายตัวกระดุมหลอกเป็นตัวติดแก๊บๆ ส้นสูงนิ้วเดียวค่ะ ของใหม่มาพร้อมป้าย ขาย 700 บาท

รองเท้าส้นสูงสวยๆ ของ Steve Madden ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นคะ แต่ด้านหน้าพื้นรองเท้ามีรอยเล็กน้อย ดูในภาพที่สามค่ะ ข้างซ้ายมือ รองเท้าสีน้ำเทา ตกแต่งด้วยหมุดเก๋มากมาย ไซส์ 38.5 เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ตัวเข็มขัดมียางยืด ส้นสูง 4 นิ้ว มีแฟลตฟอร์มด้านหน้าใส่สบายนะคะ ใส่ไปงานเลี้ยง ปาร์ตี้ ขาย 1300 บาทค่ะ

เสื้อซีทรู Size L Twentyone ใหม่ค่ะ ตัดป้ายยี่ห้อออกไปค่ะ ยังไม่ได้ซัก หรือใส่นะคะ สีดำเอวจั๊มคอผูกโบว์น่ารักดีทรงหลวมๆ ใส่ได้เรื่อยค่ะอ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

กางเกงผ้า Spendex ทรงสกินนี่ ยืดได้ใส่สบายสีน้ำตาลของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซักไซส์ใหญ่กว่าค่ะไซส์ 14 เอวไม่ต่ำนะคะ วัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 9.5 นิ้ว ขาย 950 บาท

รองเท้าส้นแบน Ninewest ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับสีเขียวเข้มด้านหน้าประดับจิวสวยๆ น่ารักดีค่ะ ใส่สบายๆวันหยุดหรือใส่ไปงานสำหรับสาวๆ ที่ไม่ชอบส้นสูงนะคะ ขาย 1600 บาทค่ะ

Old Navy Size L ใหม่ค่ะ มาพร้อมป้าย สีชมพูสวยน่ารักมากมาย สีเหมือนในรูปเลยค่ะ ตัวนี้สาวๆ ไซส์ M ใส่ก็น่ารักนะคะ เป็นผ้านิ่มๆ กันหนาวได้ค่ะใส่กับสกินนี่น่ารักนะคะ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

DKNY Jeans Size M ใหม่ค่ะ ป้ายตัดทิ้งไปแล้วนะคะ ยังไ่ม่ได้ซักค่ะ เป็นผ้ายืดใส่สบายๆ เอวรูดๆ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 750 บาท

รองเท้า Guess Size 39 มือสอง เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 38 เท้ายาว 25 cm เป็นหนังแท้สีน้ำตาลสวยมากค่ะตัดขอบด้วยสีฟ้าหม่นๆส้นสีชมพูสวยเก๋มากส้นสูงสี่นิ้วครึ่งแต่ด้านหน้ามีแพลตฟอร์มประมาณ หนึ่งนิ้วใส่สบายสวยสง่า มีเข็มขัดคาดสไตล์แมรี่เจนน่ารักตรงส้นมีรอยเล็กน้อยตามภาพค่ะ แต่ใส่แล้วไม่เห็นค่ะ เนียนสวย ขอขาย 990 บาทค่ะ

กระโปรง Gap ไซส์ 12 ของใหม่ เอว วัดได้ 32 นิ้ว ความยาววัดจากเอวถึงขอบกระโปรงด้านล่างได้ 14 นิ้ว เป็นผ้าฝ้ายสีเทาสวยค่ะ ใส่สบายๆ ขายตัวละ 650 บาท

Uniqlo Size XL รอบอกวัดได้ 40 นิ้วเป็นของมือสองใช้ครั้งเดียวเหมือนใหม่ ลายทางสีเขียวสีสวยค่ะ เป็นผ้าฝ้าย ใส่สบาย ขอขาย 500 บาท

เสื้อยืด Calvin Kline Size XL รอบอกวัดได้ 40 นิ้วก่อนยืด ยืดได้เยอะค่ะ เป็นของใหม่มาพร้อมป้าย เนื้อผ้านิ่มใส่สบายมากค่ะ สีจริงออกแดงเลือดหมูนะคะ ขอขาย 950 บาท

เสื้อกันหนาวขนเป็ดยี่ห้อ Gap Size Kids XXL อกวัดได้ 42 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 29 นิ้ว มือสองสีฟ้า เขียว ขาว สลับกัน สวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ มีฮู๊ตเป็นหมวกแก๊ปเก๋ดี ถอดไม่ได้นะคะ ขอขาย 1600 บาท

รองเท้า Lesuandra Size 37 มือสอง สภาพดีเหมาะกับคนใส่รองเท้าไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm เป็นหนังแท้อย่างดีสีน้ำตาลเข้ม หัวตัด ทรงสวยค่ะเป็นซิปด้านข้างนะคะ ขอขาย 1300 บาทค่ะ

Dress ของใหม่ Size L Forever 21 เป็นผ้าฝ้ายสีเทาอมฟ้าลายจุดน่ารักค่ะ อกวัดได้ 38 นิ้ว ตัวยาว 33 นิ้วมีใส่สบายๆวันหยุดค่ะ ขาย 700 บาท

เสื้อกล้ามตัวสั้นใส่หลวมๆ ของใหม่ Size L Forever 21 เป็นผ้ายืดนิ่มๆ อกวัดได้ 42 นิ้ว ขาย 650 บาท

กระโปรงผ้ายืดของใหม่ Size XL Charlott Russe สีแดงมีตำหนินิดนึงค่ะไม่สังเกตไม่เห็นค่ะ รูปที่สาม เอววัดได้ 32 นิ้ว ขาย 650 บาท

รองเท้าหนังแท้สีดำ ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม แบบเหมือนด้านบนค่ะ แต่เป็นส้นสูง ส้นสูงสองนิ้วครึ่ง สูงกำลังดีไม่เมื่อยค่ะ ขาย 1100 บาท

รองเท้าใส่ลำลองน่ารัก ของใหม่ Size 38 เหมาะกับสาวไซส์ 37 ค่ะ เท้ายาว 24.5 ซมหน้าเท้ากว้าง 8 ซม น้ำหนักเบา เป็นส้นเตารีดสูงเล็กน้อยค่ะ เป็นหนังสีเงินหม่นๆ สวยเก๋ค่ะ เป็นเข็มขัดมีอีลาสสิกใส่สบาย มีตำหนิสีขาวๆเล็กน้อยตรงพื้นตามรูปค่ะไม่มีผลต่อการใส่ ขาย 900 บาท

รองเท้า Hush Puppies Size 7UK or 9us New เท้ายาว 26 cm เป็นหนังแท้สีเขียวขี้ม้าเข้มๆ สลับกับสีน้ำตาลออกแดงๆ สวยเลยค่ะ ไ่่ม่ซำ้แบบใครไม่มีขายในช๊อปบ้านเรานะคะ น้ำหนักเบามาก เป็นรองเท้าโซนยุโรปนะคะคุณภาพดีกว่าวัสดุดีกว่าค่ะ ใส่สบาย รองเท้าหัวตัดแบบเก๋ดีค่ะ ใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิงนะคะ ขอขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Merrell Size 8.5us เป็นรองเท้ารุ่นเด็กโตค่ะ แบบจึงน่ารักน่าชัง สีน้ำตาลในภาพเหมือนจริงนะคะ เท้ายาว 25.5 cm เป็นรองเท้าใส่เดินเล่น หรือออกกำลังกายเบาๆ เป็นของใหม่มาพร้อมป้ายคะ ใส่ง่าย ขาย 1400 บาทค่ะ

เสื้อ Elle planet size 40 วัดรอบอกได้ 38 นิ้ว ลายทางมีลายเงินวาวๆในเนื้อผ้าเป็นเสื้อมือสองใส่ครั้งเดียวซักเรียบร้อยค่ะ ไม่มีรอยเปลื้อนใดๆ เป็นผ้าสเปเด็กยืดได้ใ่ส่สบายคอระบาย สวยหวาน น่ารัก ใส่ทำงานหรือลำลองก็สวยดีนะคะ ขาย 550 บาท

กระโปรงผ้าโปร่งสีครีมน่ารักนางฟ้ามากๆๆ เป็นของ Itokin ญี่ปุ่น New with tag มีรอยเปลื้อนฝุ่นนิดนึงแต่ซักน้ำธรรมดาก็ออกค่ะ ไม่อยากซักกลัวไม่ใหม่จริงๆ ไซส์ประมาณ S เอววัดได้ 26 นิ้วค่ะใส่แล้วยาวเลยเข่าลงมานะคะความยาววัดได้ 30 นิ้วค่ะ ใส่ไปงานกับเสื้อลูกไม้สวยๆ น่ารักสุดๆค่ะราคาเต็มไม่ต้องพูดถึงค่ะแพงกว่านี้เยอะ ขอขาย 600 บาท

เสื้อสำหรับใส่ออกกำลัง หรือใส่เที่ยวชายทะเลเป็นผ้ายืดไม่อมน้ำ มีส่วนผสมของ Lycra and Scotchgard แห้งไว ไม่มีเชื้อรา สีสวยน่ารักค่ะ ชมพูขลิบขอบสีเทาเข้ม Size 40 อกวัดได้ 34-36 นิ้ว ยืดได้อีกพอสมควรค่ะ ของใหม่ใส่คู่กับรองเท้าข้างบนเข้าชุดเลย ขาย 350 บาท

รองเท้าหนังแท้สีน้ำตาล ใหม่ Made in Brazil ไซส์ 37 เท้ายาว 23 ซม เหมาะกับคนใส่รองเท้าไซส์ 36 ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นเองค่ะ ส้นสูงประมาณครึ่งนิ้วน่ารักใส่ทำงานกับกางเกง หรือกระโปรงก็เก๋ดีค่ะ ใส่ได้ทุกโอกาส ขาย 1000 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่า