สนใจสอบถามมาได้เลยนะคะ แม่ค้าใจดีมากๆจ้า ^___^
ติดต่อได้ที่ 081-553-6799, Line ID : wiwi_wiranchana
moowiran@hotmail.com

ทุกชิ้นราคาต่อรองได้นะคะ

*ไม่สะดวก PM นะคะ

บอกเลขบัญชีไว้ก่อนนะจ๊ะ^^
ธ.กสิกรไทย เลขที่บัญชี 609 - 2 - 04634 - 4 ชื่อ ทัยวิช นิมิตศุภชัยสิน

1. New!! ZARA mini Saffiano Bag สีแดง กระเป๋าถือหรือสะพายข้าง หนัง Saffiano ขนาดกำลังดี ทรงสวย มีช่องใส่ของ 3 ช่อง อะไหล่สีทอง สายสะพายยาวปรับได้ค่ะ Size 22x27x12 cm. ส่งตรงจาก outlet
Sale 1,400 บาท ลดเหลือ 1,300 บาท รวมส่ง EMS นะจ๊ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

2. New!!! ZARA Saffiano Leather city bag สีดำ สวยไฮโซมากๆค่ะ กระเป๋าถือหรือสะพายหนังสวยอยู่ทรง ใส่ ipad ได้ เก๋ที่ประดับด้วยกุญแจอะไหล่ทอง มีสายสะพายยาวถอดเก็บได้ มีอะไหล่ทองรองฐาน4มุมเลยค่ะ Size 25x31x11 cm.
Sale 1,400 บาท ลดเหลือ 1,300 บาท รวมส่ง EMS นะจ๊ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

3. New!!! กางเกงกระโปรงสีชมพูแสนหวาน ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ป้ายยังติดอยู่ เอวสูงนิดๆค่ะ Size M เอว 28 สะโพก 36 นิ้ว >Sale 200 บาท รวมส่งลงทะเบียน

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

4. กระเป๋า Jaspal สีดำ สายโซ่ ประดับเพชร ของใหม่ไม่เคยใช้เลยค่ะ สายโซ่ปรับระดับสั้นยาวได้ ด้านในมี 2 ช่องใหญ่ มีช่องเล็กใส่บัตร ใส่มือถือได้ พร้อมถุงผ้า Jaspal นะคะ กว้าง 26 cm. สูง 14.5 cm.
สวยมากๆ สะพายออกงานได้เลยค่ะ
Sale 1,800 บาท รวมส่ง EMS จ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

5. กระเป๋า ZARA คล้องมือ ด้านหน้าปักหมุดและกะโหลก ด้านหลังเรียบ หนังนิ่ม ซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ ด้านในมีช่องใส่ของได้ มีช่องเล็กใส่บัตรได้หลายช่อง (มีตำหนิถลอกด้านหน้าตรงขอบซิปนิดหน่อย เนื่องจากเก็บนาน ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ) กว้าง 21 cm. สูง 14 cm.
Sale 800 บาท รวมส่ง EMS ค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

6. New! เข็มขัด Paul Smith ของใหม่เอี่ยม Size M แบบรัด 2 ชั้น ส่งตรงจากปารีส พร้อมถุงใส่เข็มขัด Paul Smith นะคะ ความยาวจากรูสุดท้ายถึงปลาย 9.5 นิ้ว สามารถเจาะรูเพิ่มได้อีกคะ Sale 3,000 บาท รวมส่ง EMS ค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

7. กางเกง LYN Around ลายสก๊อตสีแดง Size XS เอว 25.5 สะโพก 36 ความยาว 38 นิ้ว ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ราคาป้าย 1,990 บาท แต่เรา Sale เหลือ 1,000 บาท รวมส่งลงทะเบียนจ้าาาา

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

8. Mini Dress เชิ๊ต สีเขียวมิ้นท์ รอบอกได้ถึง 36 มีเชือกรูดที่เอว น่ารักเลยค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆ ไม่มีเอ๊าท์
Sale 200 บาทรวมส่งลงทะเบียนจ้าาา

[IMG][/IMG]

9. กระโปรง CPS Size XS ผ้ากำมะหยี่ เอวยางยืด 25-26 สะโพก 34-36 ความยาว 23 นิ้ว เป็นของใหม่ป้ายห้อย ราคาที่ป้าย 990 บาท แต่เรา Sale เหลือ 500 บาทรวมส่งลงทะเบียนจ้าาาา

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

10. เสื้อสีดำ มีลายด้านหน้า ต่อผ้าสลับสี เก๋มากๆ ใส่กับกางเกงยืนส์ขาสั้นหรือเลคกิ้งก้อได้ค่ะ ทรงโคร่งๆ รอบอกได้ถึง 38-40 Sale 200 บาท รวมส่งลงทะเบียนจ้าาา

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

11. กระโปรงลาย Chanel เป็นเอวยางยืดนะคะ น่ารักมากกก ยืดได้ถึง 30 นิ้วเลยค่ะ สะโพกก็ยืดนะคะ ได้ถึง 36-37 นิ้วเลยค่ะ ซื้อมา 590 แต่ Sale เหลือ 250 บาทเท่านั้นจ้าาา (รวมส่งลงทะเบียนนะคะ)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

12. กางเกงขาสั้น มีระบายที่ชาย น่ารักมากๆค่ะ ไม่เคยใส่เลย Size M เอว 28 สะโพก 36 ยาว 12 นิ้วค่ะ Sale 200 บาทรวมส่งลงทะเบียนจ้าาาา

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

13. เสื้อสีฟ้าพาสเทล ของใหม่ มือหนึ่ง ไม่เคยใส่เลยค่ะ รอบอก 36 นิ้ว มีเก๋เจาะที่ช่วงอก ไม่โป๊นะคะ ไม่ลึกค่ะ มีซิปหลัง น่ารักมากๆ Sale 200 บาท รวมส่งลงทะเบียนค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของ SBN มากๆนะคะ