ฝนไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ ราคาสามารถต่อรองได้ตามความเหมาะสม และพอใจทั้ง 2 ฝ่ายนะคะ

ฝนขายแบบจริงใจกับทุกท่านนะคะ พยายามถ่ายรูปให้ดูละเอียดทุกรูป ทุกมุม
ไม่มีแต่งรูปไม่มีแอบกั๊ก สามารถขอรูปเพิ่มได้ หรือ นัดเจอเพื่อความสะดวกใจนะคะ

ฝนขายกระเป๋าไปแล้วเยอะมากคะ เป็นสมาชิกตั้งแต่ปี 2008 ของที่ขายไปแล้วจะทยอยลบทิ้ง
เวลาเข้ามาจะได้ไม่สับสน เนื่องจากไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ เพราะเต็มเร็วมาก ลบๆไปเดี๋ยวก็เต็ม
สนใจสินค้า สามารถเมลหาฝนได้ที่ email ตรงนะคะ fonzsbn@gmail.com
หรือโทร/WhatsApp ได้ 24 ชั่วโมงนะคะ 08-6996-0088 หรือสามารถ add ได้ที่ Line ID: thanida.u นะคะ

ขอขอบพระคุณ ลูกค้า เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ

สำหรับการชำระเงิน ฝนมีธนาคารไทยพาณิชย์ กับ กสิกร นะคะ

------------------------------------------------------------------------

Prada Large Cosmetic Pouch Bag

Prada Nylon Cosmetic Bag ไซด์ใหญ่สุดคะนะ เหลือแค่2 สีค่ะ Turquoises กับPapaya ขนาดนี้แทบหาไม่ได้นะคะ ปกติจะเป็น Size เล็กกว่านี้ นี่ใหญ่สุด สามารถใส่ครีม 100ml ได้สบายๆค่ะ Size : 24 x 16.5 x 8.5cm มีซิปเปิด-ปิดปากกระเป๋าและมีช่องซิปด้านในหนึ่งช่องไว้เก็บของด้วยค่ะ

Prada Large Cosmetic Bag สี Turquoises
Size : 24 x 16.5 x 8.5cm ขาย 5,900 บาท>> ลดเพิ่มเหลือ 4,900 บาท

ให้ดูขนาดนะคะว่าใหญ่ม๊ากกค่ะ เทียบกับกระเป๋าสตางค์ใบยาวและ iPhone5 นะคะ

Prada Large Cosmetic Bag สี Payaya
Size : 24 x 16.5 x 8.5cm ขาย 5,900 บาท >> ลดเพิ่มเหลือ 4,900 บาท

เทียบขนาดให้ดูกับกนะเป๋าสตางค์ใบยาวและ iPhone5 นะคะ ใส่แล้วยังเหลือๆค่ะ

- Used Like New -

Used Chanel Classic Maxi

ใบนี้สำหรับสาวๆที่ชอบกระเป๋าที่จุของได้เยอะๆ เอา Maxiไปใช้เลย ดูเป็นสาวเท่ working woman มากๆ ใช้ประโยชน์ได้แสนคุ้ม ตัวกระเป๋าเป็นหนังวัว อะไหล่ทองไม่ซีด ดูเรียบหรู Holo 3xxxxxx ภายนอกมีร่องรอยการใช้งานปกติ ภายในสะอาดเอี่ยม การ์ด หายไปตอนเอากระเป๋าไปสปาที่ร้าน Momoko T__T เลยมีแต่ตัวกระเป๋านะคะ

ขอขาย 85,900 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ

สะพายออกมาแล้วขนาด ประมาณนี้นะคะ สายปรับยาวได้

แบบเดียวกับที่ Nicole Richie ถือ นะคะ

Used Louis Vuitton Speedy 30

Used Speedy Monogram 30 ซื้อเอง ใช้เอง Date Code DU1016 ไม่ได้ซื้อต่อมาจากใคร สภาพต่ำๆ 80% ค่ะ ตามการใช้งาน ทรงยังตั้งได้ เก่าเก็บมากกว่า สี cowhide เปลี่ยนเป็นสีน้ำผึ้งแล้วค่ะ มุมยังสวย มีอุปกรณ์ให้ตามภาพนะคะ กุญแจ ถุงผ้า ***แถมหมอนดันทรงให้นะคะ***

ขาย 16,900 บาท >>> 15,900 บาท ส่งฟรี EMS นะคะ

Used Fendi Baby Spy

เป็นอีกหนึ่งใบที่เป็น Signature ของ Fendi นะคะ ใบนี้เป็น size baby เหมาะกับสาวๆตัวเล็กๆ
เห็นเล็กๆ แต่จุมากนะคะ ความจุพอๆกับ Speedy 25 ค่ะ สภาพเกิน 90% ค่ะ
หนังไม่แห้ง ไม่แตกเลยค่ะ ตัวกระเป๋าไม่มีถลอก ซิปลื่นดีไม่สะดุด ภายในสะอาดมาก

มีถุงผ้าให้ค่ะ ขาย 15,900 บาท ลดเพิ่มเหลือ 14,900 บาท พร้อมส่ง EMS นะคะ** Like New Condition **

Used Dior Mini Saddle bag

Christian Dior เป็นรุ่น Mini Saddle ผ้าลาย Dior ใบนี้เก่าเก็บจริงๆค่ะ สีตรงซิป เริ่มเปลี่ยน เหมาะสำหรับคนเอาไปใช้เล่นๆ ด้านในสะอาดมาก สายถอดได้นะคะ มาพร้อม ถุงผ้านะคะ Dimensions(w x h x d): 2.0" x 6.5" x 9.0" , Drop 8.0"

ขาย 4,900 บาท >>> 3,900 บาท ส่งฟรี EMS นะคะ

สายถอดออกแล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

Used CHANEL PTT Patent

CHANEL Patent Petit Timeless Shopping Tote อะไหล่เงิน เป็นรุ่น Vintage นะคะ สายจะสั้นกว่ารุ่นปัจจุบันนิดหน่อย
กระเป๋าไม่หนักเท่ารุ่นใหม่ๆ ใบนี้สภาพเกิน 90% ค่ะ หนังยังเต่ง ฟู สวย (มีฝุ่นจับเล็กน้อย ประปราย)
สายทั้งสองเส้น ไม่แห้งไม่ขาด มุมทั้ง 4 ไม่มีถลอกหนักๆ (ดูตามรูปได้เลยนะคะ) Hologram 6xxxxxx ค่ะ

>>> ขายแล้วค่า

Used Louis Vuitton Keepall 45

Used Louis Vuitton Keepall 45 ซื้อใช้เองค่ะ ไม่ได้ซื้อต่อมาจากใคร Date Code TH1914 สภาพใช้งานทั่วไป หนังยังไม่แห้งนะคะ มีรอยหยดน้ำประปราย เหมาะสำหรับคนเอาไปใช้งานจริงๆ ทรงยังตั้งได้ (รูปที่ถ่ายไม่ได้ยัดอะไรด้านในนะคะ) สายยังสวยมากๆ เพราะไม่ค่อยได้ใช้ Tag ห้อยยังอยู่ครบ

ขายแล้วค่ะ

Prada สีน้ำเงินเข้ม โซ่ทอง ค่ะ ใบนี้เพิ่งค้นเจอ สภาพยังดีอยู่มากๆ สายยังสวย มีเฟดช่วงรอยต่อกับตัวกระเป๋าบ้างจากการใช้งาน ด้านในใส่ของจุมากกว่าที่เห็นค่ะ มีการ์ดอ่อนให้ ถ้าจะรับถุงผ้าด้วยคิดเพิ่ม 1,000 บาทค่ะ

ขายแล้วค่ะ

New!! Balenciaga Sac 'Giant 12 Gold Hip'

Balenciaga Sac 'Giant 12 Gold Hip' ของใหม่นะคะ เป็นทรง cross body หนังยังหอมม๊ากกก ซื้อมาเมื่อต้นปี 2014 กระเป่าเป็นรุ่นปี 2013 ที่ขายเพราะ ซื้อมาแล้วไม่กล้าใช้ เพราะมันสวยจริงๆ ต้องการขายไปให้เจ้าของใหม่ที่ชอบสีนี้ทรงนี้นะคะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบนะคะ ถุงผ้า+การ์ดทุกใบ+Tag ห้อย+ตัวอย่างหนัง

>>> ขายแล้วค่า

Used Prada Saffiano Long Wallet

Prada Saffiano Long Wallet สี Ibisco(ชมพูเข้ม) สีนี้สวยม๊ากค่ะ ยังมีขายใน Shop สภาพ 90% ค่ะ ซื้อที่อิตาลี เมื่อต้นปี 2013 เอามาใช้งานจริงไม่ถึงปีค่ะ มาพร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง กระดาษด้านในทุกชิ้น การ์ดอ่อน การ์ดแข็ง ผ้าหุ้มกันรอย

ขายแล้วค่า ** Like New Condition **

Used Louis Vuitton minilin croisette Speedy 30

Used Louis Vuitton Speedy 30 mini lin croisette ใบนี้กุญแจหายนะคะ ใบนี้เอาเข้าสปามาแล้วรอบนึง สีเลยขาวสะอาด ทรงยังพอตั้งได้นิดหน่อย(ตามรูปนะคะ) อุปกรณ์ มีแค่ถุงผ้าค่ะ **แถมถุงกระดาษให้ด้วยนะคะ**

ขายแล้วค่ะ

------------------------------------------------------------------------

รายการที่ขายไปแล้วบางส่วนเพื่อความสบายใจของลูกค้าที่ต้องการซื้อสินค้า
ว่าแม่ค้าไม่โกงแน่นอนและไม่เคยมีประวัติโกง
นะคะ

ฝากห้อง Hi-Street ด้วยนะคะ >> >>

โล๊ะ Dress มือหนึ่ง มือสอง สภาพเกินราคาค่ะ Tango Dress -- H&M Dress -- Jaspal Dress,Jumpsuit -- CPS Dress -- Miss Selfridge Dress -- Dorothy Perkin -- Himma Dress

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3241628

ขอบคุณ SBN และทีมงานสำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ

...