™ -- พิเศษ!!! ลดเพิ่มอีก รีบจองก่อนหมดนะคะ -- Tango Dress -- H&M Dress -- Himma Dress -- Jaspal Jumpsuit -- CPS Dress -- Miss Selfridge Dress -- Dorothy Perkin --

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ™ -- พิเศษ!!! ลดเพิ่มอีก รีบจองก่อนหมดนะคะ -- Tango Dress -- H&M Dress -- Himma Dress -- Jaspal Jumpsuit -- CPS Dress -- Miss Selfridge Dress -- Dorothy Perkin --

Fonz is offline Trusted Member Master Brandname
    Fonz's Bank Account
    • Bank Account 1: 155X1X3X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up ™ -- พิเศษ!!! ลดเพิ่มอีก รีบจองก่อนหมดนะคะ -- Tango Dress -- H&M Dress -- Himma Dress -- Jaspal Jumpsuit -- CPS Dress -- Miss Selfridge Dress -- Dorothy Perkin --

ฝนไม่ได้ขายเป็นอาชีพนะคะ ราคาสามารถต่อรองได้ตามความเหมาะสม และพอใจทั้ง 2 ฝ่ายนะคะ

ฝนขายแบบจริงใจกับทุกท่านนะคะ พยายามถ่ายรูปให้ดูละเอียดทุกรูป ทุกมุม
    ไม่มีแต่งรูปไม่มีแอบกั๊ก สามารถขอรูปเพิ่มได้ หรือ นัดเจอเพื่อความสะดวกใจนะคะ

หลายคนถามหลังไมค์มาว่า ของเก่ารึเปล่า แท้ใช่มั้ย ทำไมขายถูกจัง อย่าง Kloset ตัวละไม่กี่ร้อย บอกเลยว่าไม่เคยใช้ของปลอมค่ะ ที่ขายโล๊ะเพราะกำลังจะต้องย้ายไปอยู่คอนโด ซึ่งที่เก็บของไม่เยอะ เลยขนมาโล๊ะๆออกไปบ้าง อย่างที่เห็นบางตัวป้ายยังห้อย เพราะไม่อยากเก็บจริงๆค่าา

ฝนขายของใน SBN ไปแล้วเยอะมากคะ เป็นสมาชิกตั้งแต่ปี 2008 ของที่ขายไปแล้วจะทยอยลบทิ้ง
    เวลาเข้ามาจะได้ไม่สับสน เนื่องจากไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ เพราะเต็มเร็วมาก ลบๆไปเดี๋ยวก็เต็ม
    สนใจสินค้า สามารถเมลหาฝนได้ที่ email ตรงนะคะ fonzsbn@gmail.com
    หรือโทร/WhatsApp ได้ 24 ชั่วโมงนะคะ 08-6996-0088 หรือ สามารถ add ได้ที่ Line ID: thanida.u

ขอขอบพระคุณ ลูกค้า เพื่อนๆ ที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ

สำหรับการชำระเงิน ฝนมีธนาคารไทยพาณิชย์ กับ กสิกร นะคะ

------------------------------------------------------------------------

NEW!! Kloset Red Carpet

ตัวนี้ของใหม่ ป้ายห้อยนะคะ Size US 4 ซื้อมาเก็บอย่างเดียว ขายแบบขำๆไปเลยค่ะ
    อก 32"
    เอว 26"
    สะโพก 36"
    ยาว 30"

>> 990 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used!! ASOS Dress

Used แต่ใส่ครั้งเดียว ผ้านิ่มใส่สบาย ลายสวยมากๆค่ะ ด้านหลังเป็นซิปทองเหลืองยาว แขนมีกระดุมนะคะ
    อก 35"
    เอว 35"
    สะโพก 40"
    ยาว 33"

>> 690 >> 500 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used!! H&M Dress

Dress น่ารักๆ ใส่สบาย เข้ารูปช่วงอก สายปรับสั้นยาวได้นะคะ
    อก 33"
    เอว 28"
    สะโพก free
    ยาว 28"-34"

>> 390 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used!! 117 Dress

Dress ผ้าซาตินหนา ซับในทั้งตัว ซิปรูดได้รอบนะคะ แต่ไม่ได้ทำให้แยกจากกัน เป็น design ค่ะ
    อก 35"
    เอว 30"
    สะโพก 36.5"
    ยาว 32"

>> 490 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Dress ผ้า cotton พื้นดำลายดอกไม้ ใส่แล้วดุเพรียวมากค่ะ สายสามารถปรับ สั้น-ยาว ได้นะคะ
    อก 32"
    เอว free
    สะโพก free
    ยาว 28"-35"

Used!! TOPSHOP Dress

Dress เปิดหลัง เอวจั๊ม(สามารถดึงเอวขึ้นเป็นเอวสูงได้) ผ้ายืดนะคะ ใส่สบายมากค่ะ
    อก 32"
    เอว ยืดได้ถึง30"
    สะโพก 38"
    ยาว 28"

Used!! Shaka London Dress

Dress ยาว กระดุมหน้า เนื้อผ้าดีมากๆค่ะ นิ่ม ใส่สบายม๊ากกก คนท้องก็ใส่ได้นะคะ
    อก 34"
    เอว 34"
    สะโพก 40"
    ยาว 34"

Dress ผ้าพริ้วๆ เอวจั๊ม ผ้านิ่มม๊ากก ใส่สบายฝุดๆค่ะ
    อก 32"
    เอว 30"
    สะโพก free
    ยาว 29"

New!!! Tango Dress

Dress Tango ผ้า กำมะยี่ยืด ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ
    อก free size
    เอว 32"
    สะโพก free size
    ยาว 33"

>> 790 บาท >> 600 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

NEW!! CPS JumpSuit

CPS JumpSuit ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ
    อก 32"
    เอว 28"
    สะโพก 36"
    ยาว 30"

>> 790 บาท CF ka

NEW!! CPS Dress สีฟ้า

CPS Dress สีฟ้า ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ ท่อนบนเป็นผ้ายืดสีฟ้าเข้ม ท่อนล่างเป็น ชีฟอง มีซับในค่ะ
    อก 34"
    เอว 27"
    ยาว 36"

>> 790 บาท >> 600 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

NEW!! H&M Dress

H&M Dress ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ เนื้อผ้าดีสุดๆ หนาเงา ยับยาก เป็นทรงสวย สีออกน้ำเงินแต่งระบายผ้าชีฟองสีดำนะคะ
    อก 34"
    เอว 28"
    สะโพก 38"
    ยาว 30"-34"

NEW!!! Duet Dress

Duet Dress Size M ของใหม่ป้ายห้อยหายนะคะ ราคาเต็ม สามพันกว่าค่ะ

อก 33"
    เอว 26"
    สะโพก 37"
    ยาว 31"

NEW!! Perform Shirt แขนกุด

Shirt แขนกุด ยี่ห้อ Perform ป้ายห้อยค่ะ

อก 35"
    เอว 28"
    ยาว 23"

>> 490 บาท >> 300 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

NEW!! Dorothy Perkins สายเดี่ยว

Dorothy Perkins สายเดี่ยว ของใหม่ ป้ายห้อยค่ะ สายสามารถปรับได้นะคะ

อก 32"
    เอว 40"
    ยาว 28"

>> 490 บาท >> 300 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used Jaspal Dress

Dress Jaspal ผ้ายืดลื่นๆ ไว้ใส่ไปทะเล ใส่ลงน้ำได้ ไม่บางไม่แนบตัวค่ะ

อก 32"
    เอว 28"
    สะโพก 40"
    ยาว 33"

>> 590 บาท >> 400 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used H&M Dress

Dress H&M Free Size เป็น Dress สองชั้นนคะ ช่วงอกแต่งลูกไม้ค่ะ

อก 34"
    เอว 28"
    ยาว 34"

Used NOLIE Dress

Dress ผ้ายืดเข้ารูป ซื้อที่อเมริกา สายด้านหลังสามารถปรับได้นะคะ

อก 36"
    เอว 28"
    สะโพก 36"
    ยาว 31"

Used Miss Selfridge Dress

Miss Selfridge Dress ผ้าคอตตอน แต่งระบายช่วงอก ใส่สบายค่ะ

อก 33"
    เอว 32"
    สะโพก 40"
    ยาว 34"

Used Billabong Dress

Billabong Dress ผ้ายืด สายปรับได้ทุกเส้น ใส่ไปทะเลน่ารักมากค่ะ

อก 32"
    เอว 30"
    สะโพก 38"
    ยาว 30"-40"

Used Marks & Spencer Dress

Mark & Spencer Dress ผ้ายืด แต่งหมุดสีทองด้านช่วงอก แขนเป็นสามส่วนนะคะ

อก 32"
    เอว 28"
    สะโพก 36"
    ยาว 37"

Used BCBG Dress

BCBG Maxazria Dress ผ้าพริ้วๆ มีซับในนะคะ

อก 34"
    เอว 30"
    สะโพก Free size
    ยาว 32"

Used Jaspal Dress Size M

Jaspal Dress Size M สายสามารถปรับสั้นยาวได้ค่ะ

อก 34"
    เอว 28"
    สะโพก Free size
    ยาว 30-40"

Used Himma Dress

Himma Dress Free Size ผ้ายืดทั้งตัวนะคะ ทรงจะหลวมๆหน่อย ใส่กับ Legging หรือ กางเกงขาสั้นจะออกแนวๆหน่อยค่ะ

อก Free Size
    เอว Free Size
    สะโพก Free Size
    ยาว 36"

Used TANGO top

เสื้อ TANGO สีดำสนิท ผ้ายืด ใส่สบายค่ะ

อก 34"
    เอว 34"
    ยาว 21"

>> 190 บาท >> 100 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used xhilaration (USA)

Dress ผ้ายืด ประดับ glister ด้านหน้าตามภาพเลย ใส่สบายเพราะยืดได้เยอะมากๆค่ะ ใช้ใส่ด้านในเป็น dress หรือ ใส่เดี่ยวๆเลยก็สวยค่ะเพราะทรงเขารูปพอดีตัวค่ะ

อก 34"
    เอว 32"
    สะโพก 38"
    ยาว 31"

NEW!!! One One Seven Dress (117)

Dress One One Seven ของใหม่ ป้ายห้อย ไม่เคยใส่เลยค่ะ ใครชอบ Dress ทรงเก๋ๆ Cutting ดีๆ แนะนำ ยี่ห้อนี้เลยคะ

อก 34"
    เอว 30"
    สะโพก 36"
    ยาว 32"

Used Himma สีส้มอิฐอมแดง

ใครรักการแต่งตัวแบบแนวๆ ไม่ซ้ำใคร ต้องยี่ห้อนี้ค่ะ Himma เสื้อ cutting เก๋ แต่ใส่สบาย เสื้อลายคล้ายๆเสือดาว สีส้มอิฐอมแดง เป็น Freesize นะคะ

อก Free-size
    ยาว 24"

NEW!!! One One Seven Dress

Dress แขนยาว ผ้าชีฟอง เบาๆ ช่วงตัวมีซับในยาวนะคะ เอวจั๊ม มีกระดุมสำรอง ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ

อก free-size (40")
    เอว free-size (20"-40")
    สะโพก free-size (40")
    ยาว 32"

NEW!!! SAGA Dress

Dress SAGA ซื้อจาก ร้าน ที่ Terminal 21 นะคะ สีน้ำเงินเข้ม ผ้าชีฟอง แขนซีทรูนะคะ แต่ช่วงตัวมีซับในยาว ด้านหลังเป็นซิปซ่อน แต่งกระดุมที่ไหล่

อก 33"
    เอว 27"
    สะโพก Free-size
    ยาว 34"

>> 350 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

NEW!!! H&M Dress

Dress ใส่ออกงาน H&M เหมาะสำหรับสาว size เล็กนะคะ มีโครงอ่อนช่วงอก มีกระดุมสำรองให้นะคะ ตัดป้ายไปแล้ว แต่ไม่เคยใส่เลยค่ะ

อก 32"
    เอว 25"
    ยาว 32"

>> 450 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used!!! H&M Dress

Dress ผ้ายืด ใส่สบาย เอวจั๊ม สีออกแดงเข้ม เนื้อผ้ายืด Rayon ไม่ต้องรีดเลยค่ะ เนื้อผ้าทิ้งน้ำหนักดี ดูมีราคาค่ะ

อก 33" (ตอนยังไม่ยืด)
    เอว 28" (ตอนยังไม่ยืด)
    ยาว 32"

>> 300 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ

Used!!! Miss Selfridge Dress

Dress ผ้ายืด ใส่สบาย เอวจั๊ม สีดำสนิท ช่วงอกมีโบว์ยักษ์ น่ารักม๊ากค่ะ

อก 34" (ตอนยังไม่ยืด)
    เอว 24" (ตอนยังไม่ยืด)
    ยาว 32"

Used!!! H&M Dress

Dress สายเดี่ยว ผ้ายืด เนื้อดีผ้านิ่ม ใส่สบายสุดๆ

อก 28" (ตอนยังไม่ยืด)
    ใต้อก 26" (ตอนยังไม่ยืด)
    ยาว 30"

Used!!! Steve Madden Shoes

ฝากรองเท้าคู่นึงนะคะ ใส่ไม่เกิน 2 ครั้ง รองเท้าเป็นหนังทั้งคู่ สีทอง ฉลุลาย ทรงหัวแหลม in-ternd สุดๆ ใส่แล้วขาดูยาวขึ้นจริงค่ะ

ความยาวเท้า ประมาณ 25"
    ส้นสูง 3.5 นิ้ว

500 บาทราคาพร้อมส่งนะคะ >>CF ka

------------------------------------------------------------------------

รายการที่ขายไปแล้วบางส่วนเพื่อความสบายใจของลูกค้าที่ต้องการซื้อสินค้า
    ว่าแม่ค้าไม่โกงแน่นอนและไม่เคยมีประวัติโกง
    นะคะ

ฝาก ห้อง Hi-End ด้วยนะคะ>> >>

NEW!! Prada Cosmetic pouch (large) สี Papaya, สี Turquoises // Used!!! CHANEL PTT Patent // Used!!! LV Speedy 30 // Used!!! LV mini lin croisette // Used!! Fendi Baby Spy // Used!!! Prada โซ่ทอง // Used!!! Prada Long Wallet สี Ibisco (ชมพูเข้ม) // Chanel Classic Maxi // Dior Mini Saddle

http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3316798

ขอบคุณ SBN และทีมงานสำหรับพื้นที่ดีๆนะคะ

...
    Last edited by Fonz; 30-12-14 at 23:50.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ