รับประกันความแท้ค่ะ
กฎกติกาเล็กๆน้อยๆ.. สาหรับคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่าน
1. สินค้าที่ลงขายสามารถนาเข้าห้องตรวจสอบได้เลยค่ะ
2. สินค้าถ้าบอกว่าใหม่คือยังไม่ผ่านการใช้งานใดๆ
3. สินค้าใช้แล้ว แม้แต่ครั้งเดียวจะบอกว่า use ค่ะ สินค้าทุกชิ้นเป็นของแม่ค้าใช้เอง และทุกชิ้นเก็บใส่ตู้ไว้อย่างดี
3. สินค้าที่ซื้อไปแล้ว ไม่สามารถเปลี่ยนคืนได้
4. สินค้าที่ลงขายจะบอกตามสภาพจริงและจะถ่ายให้ดูทุกมุม
5. ไม่สามารถนัดดูสินค้าได้ เพราะแม่ค้ามีภารกิจเลี้ยงดูลูกๆ(ขออภัย)
6. นัดรับสินค้าที่เซ็นทรัลพระราม2 (เวลาตามที่ตกลงกัน) หรือ สถานที่อื่น(ที่สามารถตกลงกันได้) หรือ ส่งไปรษณีย์ (ลงทะเบียน)
7. สินค้าที่ราคา 100,000บาท ขึ้นไป จะต้องเป็นการโอนผ่านธนาคารหรือนัดชาระเป็นเงินสดที่บ้านแม่ค้าเท่านั้น
8. สินค้าทุกชิ้นไม่สามารถผ่อนชาระได้ค่ะ(ขอบคุณค่ะ)

[SIZE=4]++ลูกค้าที่น่ารักสามารถสอบถามสินค้าได้ที่เบอร์ 095-619 4629 แม่ค้าคุยง่าย ไม่มีเหวี่ยง ไว้ใจได้ เช็คประวัติได้หรือสอบถามลูกค้าที่ซื้อไปได้เลยค่ะ ว่าพูดจิงรัยจิง ไม่เสแสร้งแกล้งบอกค่า ติดต่อทาง/SIZE]Whatsapp,Line หรือ โทรถามก้อด้ายค่ะ 24ชม.)ถ้าไม่สะดวกคุณแม่ค้าจะโทรหรือติดต่อกลับปัยหาโดยด่วนค่ะ ++

>>>>>>>>>เคลียร์ หมด ยก ตู้<<<<<<<<<<<

SPEACIAL RECOMMEND >> KELLY28 MALACHITE TOGO (GHW),,Q STAMP......FULL SET ตัดใจขาย แถมSpecial Price ให้ 440,000บ.เท่านั้น "สีสวย เลอค่า แถมบั๊คทอง ราคาน่ากรี๊ดดด มากกก"

น้องเป๋าเรียกว่าใหม่ได้ทีเดียวค่ะ เป็นเขียวเข้มเสน่ห์แรง กับ บั๊คทองหรูๆ หนังโทโก เม็ดละเอียด สวยงามมากๆ..ถ่ายให้ดู 4รูปค่ะ (ไม่มีตำหนิ เหมือนใหม่ ทั้งด้านนอกและใน พลาสติคยังติดอยู่ทุกจุด ราคาไม่เว่อร์<< New ราคาตอนนี้ 530,000 บ.>>เช็คก่อนได้ค่ะ) อุุปกรณ์ครบ

New Chanel Mini 8" Lamb Shw Yellow Color ขนาดกำลังน่ารัก สะพายตรงได้ เฉียงได้ ไม่เต่อ แถมราคา ฟินมักส์ 81000บ.เคลียร์ยกตู้เหลือ 74500บ.เท่านั้นค่ะ(อุปกรณ์ครบเซ็ต) สีหาไม่ยากค่ะ>> แต่>> ราคาแบบนี้หายากกกกกมากกกกก และคงไม่มีใครขายอีกแล้ว ค่ะ ##รีบ CF น๊าาา มีให้ใบเดียว

[COLOR="#ff3300"]New Lady Dior Mini Orange Lt.gold hardware (นางน่ารักแบบแอบเปรี้ยว) ราคานี้ ถูกมากกกๆๆๆๆ 71000 บ. เคลีย์ยกตู้เหลือ 69500บ. เท่านั้นค่ะ "ถูกมากกกกกกกกก" [/COLOR]เหมือนเดินเข้าไปซื้อเองในช้อปฝรั่งเศส (ให้ไว ค่ะ ให้ไว) มีให้ใบเดียวท่าวน้านน อุปกรณ์แบบเปรี้ยวๆจัดเต็มค่ะ

S O L D ------------ Z O N E

Lady Dior Midium Blue Lamb Shw (USE) สีฟ้าอมเทานิสนุง เป็นสีที่ใช้ง่าย ใช้ได้หลายโอกาส น้องเป๋าถึงไม่ใช่ปีใหม่ แต่นางก้อยังไม่เก่า เพราะเจ้าของใช้ทนุถนอมมากค่า(ตัวเอง เรื่องจิง) หนังไม่ยุบ ดูดีเหมือนเดิม ทุกด้านไม่บอบช้ำ (จะบอกว่าหนังดิออร์ยอดจิงค่ะ) ราคานี้ อย่ารอค่ะ โทรเลยค่ะ S O L D ..ka..คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม บ.อุปกรณ์ครบ เลิศมาก

Lady Dior Lovely Purple Shw...(USE)แต่งามเกินบรรยาย สีดอกลาเวนเดอร์สวยมีเก๋มากกก แถมหนังยังเต่งตึง อะไหล่ยังคงงดงาม มุมทุกด้านโอเคเลยค่ะ น้องเป๋าจะมีตำหนิตรงที่นิ้วชี้อยู่ค่ะ ถ่ายรูปแล้วมองไม่ออก สาเหตุจากการใช้งานปกติ หนังบริเวณที่ชี้เฟดเล็กน้อย(มากๆ) ต้องสังเกตุค่ะ (เรียงตามภาพ รูปที่ 6 ค่ะ) อุปกรณ์ครบค่ะ อย่างเลิศ ราคานี้ลืมตำหนิปัยด้ายเลย SOLD ละค่ะ (ขอบคุณ คุณลูกค้านะคะ)

ภาพรวมค่ะน้องเลดี้ ดิออร์

Chanel Classic Diamond 9' "New Collection" สุดหรูด้วยหนังพิมลาย(SAยืนยันว่าเป็นวัสดุนี้ค่ะ)น้องเป๋าน้ำหนักเบามาก Hardware จะเป็นทองอ่อน Buckle ด้านหน้าจะเด่นมากด้วยเพชรแบบเต็มๆชัดๆตามภาพ สามารถทำเป็นคลัชไว้ถือออกงานได้สบายค่ะ อุปกรณ์ครบหมด ราคาดีมาก >>110,000 บ. <<เคลียร์ ยก ตู้ เหลือ S O L DDDDแร้วววววว.ค่าาาาาาาาาา(พร้อมส่ง พร้อมส่ง 1 ใบ เท่านั้น CFได้เลยค่ะ)XXXXXXX
ใบนี้รับรองความสวยหรูค่ะ

อลังการณ์กับ Chanel Limited Phyton สี Lt.Gold ขึ้นไฟมาก ของจริงสวยอลังงง มาก((ขอภาพสวยเพิ่มเติมได้นะคะ)) (รับประกันความผิดหวัง) ในรูปสีจะดูจืดไปนิสนุงเพราะแสงตอนถ่าย สีที่เหมือนจริงดูได้ในรูปแรกค่ะ...สายสามารถสะพายได้หลายแบบมากนะคะ(ตามภาพ) มากับราคาพิเศษมากๆค่ะ ใช้งานไม่เกิน 3 ครั้ง (งานปาร์ตี้ล่วนๆ) ขนาด Hardware ยังไม่เป็นรอยก็แล้วกันค่ะ เรียกว่าใหม่ก้อยังได้นะคะใบนี้ อย่าพลาดนะ กับราคานี้พี่ให้น้อง 75000 b."Net Net" เคลียร์ หมด ยก ตู้ เหลือ S O L DDDDD แย้วจร้าาาาา บ. "ถูกจนอยากเป็นลมกับราคา Limited"อุปกรณ์ครบหมดทุกสิ่งอันค่ะ แอบกระซิบว่าร้านอื่นก้อมีลองเช็คราคาดูเลยค้ะ (ขนาดของเค้าไม่ใช่ลิมิเต็ดนะคร๊าาาา)

รูปนี้สีกระเป๋าเหมือนของจริงที่สุด

รูปด้านหน้ากระเป๋า ขนาดน้องเป๋าประมาณ ใหญ่กว่า Chanel Mini 8” นิสนุงค้ะ

รูปด้านในฝากระเป๋าที่เห็นสีไม่สม่ำเสมอเป็นสีแบบนี้ตั้งแต่แรกค่ะ เป็นธรรมชาติของหนัง Phyton

รูปด้านข้างกระเป๋า

รูปด้านในกระเป๋า แบ่งเป็นช่องๆ ไว้ใส่ของเล็กๆ น้อยๆ เช่น มือถือ,การ์ด ( เก๋มากกกค่ะ)

รูปด้านก้นกระเป๋า

รูปมุมด้านบนของกระเป๋า

รูปกระเป๋าเวลาโดนแสงไฟหรือแสงสว่างจะขึ้นไฟ สวย หรู มาก

รูปสายสะพายที่ทำได้หลายรูปแบบ จะเป็นสะพายธรรมดา สะพายเฉียง ก้อได้ (มีหนังรองบ่าด้วยค่ะ)

รูปส่วนประกอบต่างๆของกระเป๋า ..สีหนัง ฮาร์ดแวร์ ขนาด รูปทรง (ลงตัวหมดค่ะ งามมาก)

ขอบคุณ SBN ผู้สนับสนุนมากๆค่ะ