หากสนใจจริงๆ แม่ค้ายินดีตอบคำถามทุกคำถามค่ะ ขอรูปเพิ่มเติม คลิปวีดีโอ หรือ รายละเอียด
ได้เลย Line : Rxindxxr , Tel :0940230349 กวางค่ะ

1. สินค้าเป็นของแท้ สามารถเอาเข้าห้อง catch fake ได้เลยค่ะ
2. นัดรับสินค้าได้ แถว บีทีเอสทองหล่อ ทองหล่อ รามคำแหง ศรีนครินทร์ นะคะ
หากไม่สะดวกนัดรับ สินค้าทุกชิ้นรวมค่าจัดส่ง EMS ค่ะ

3.
cf ได้แต่ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อน โดย การจองสินค้า หรือการนัดรับ ต้องมัดจำ 1000 บาท โดยที่
สินค้าทุกชิ้นไม่ รับเปลี่ยน คืน หรือ ยกเลิก และไม่มีการโอนคืน หลังจากมัดจำ หรือชำระสินค้า เพราะฉะนั้นก่อนโอนมัดจำ กรุณาตัดทำการสินใจให้ดีๆ นะคะ

มาแล้วจ้าสินค้าราคาดีงาม รอบนี้มีมาอย่างละชิ้น สนใจไลน์มา หรือไม่ก็โทรมาได้เลยนะคะ จะต่อรองราคา หรือสอบถามรายละเอียดก็ไลน์มาเล้ย
แม่ค้าใจดี ใจเย็นมากค่าาา
NEW Prada Vitello Daino สี NERO หนัง Calf Skin ได้ทุกยุค ทุกวัย ตั้งแต่นักศึกษาวัยใส วัยทำงาน ข้าราชการ
หรือจะเป็นคุณแม่บ้าน ใช้วันเบาๆสบายๆ แต่งตัวง่าย เข้าได้ทุกชุด ที่สำคัญ วัสดุทนทาน คุณภาพดีเยี่ยมกับ
ช็อปไทยปาเข้าไปเหยียบ 50,000 ละ ละนี่ NEW+​ มากะราคาเบาๆ 33,000 บาท เท่านั้น!ค่ะ

มาพร้อมอุปกรณ์ครบครัน Dustbag,การ์ด, สายสะพายยาว ค่ะ

NEW TOD'S น้ำตาลแดง Suede SIZE 38 งามมากๆค่ะ ราคาก็งามไม่แพ้กัน 10,000 บาทเท่านั้น!
มีคู่เดียวรีบๆมาเอาไปนะคะ มาพร้อมกล่องและถุงผ้าค่ะ

สินค้าที่ขายไปแล้ว

ขอบคุณ siambrandname กับพื้นที่ดีดีนะคะ