ของใหม่มาเพิ่มค่ะ

Kate Spade Wellesley (Black) ของใหม่นะคะ ใส่บัตรได้ 10 ใบ มีช่องใส่เหรียญแยก 2 ช่อง ช่องใส่แบงค์ 1 ช่องค่ะ ขายที่ 3200
---> 3000 เท่านั้น

สอบถามและสั่งซื้อที่

quip.order@gmail.com ค่ะ
(ขอเบอร์และไลน์จากอีเมล์ได้ค่ะ แม่ค้าโดนก่อกวนบ่อยเลยขอให้เบอร์หลังไมค์นะคะ)
*ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนเลยจ้า

*สินค้าทุกชิ้นส่งฟรีแบบลงทะเบียน EMS เพิ่ม 50 บาทค่ะ

NEW!!!

Karen Walker Anywhere Vanilla Sunglasses
ลายไม้ สีวานิลลา สวย เท่ห์มากๆค่ะ ปล่อยที่
6500 ลดไปอีกเหลือ5500---> 5000 ---> 4000 เท่านั้นค่ะ

Kate Spade Bow Wallet (Light Pink)
สวยๆหวานๆกับสีชมพู อ่อนค่ะ ใบนี้ใส่การ์ดได้ 8 ใบ มีช่องใส่แบงค์/สลิป 3 ช่อง แล้วก็ซิปกลางเป็นช่องใส่เหรียญที่แยกออกเป็น 2 ช่องย่อย shop ไทยขายหลักหมื่น ซื้อที่นี่คุ้มจริงๆแค่ 3800 ---> 3500 จ้า

Kate Spade Bow Bridge Kaley Bow Tie Taupe Black Straw Purse Bag
Only
5000 ---> 4000 Baht ใบนี้สวยมากจริงๆค่ะ สะพายไปทำงานก็เก๋ค่ะ ใส่กระเป๋าสตางค์ใบยาวได้นะคะ เป็นใบขนาดกลาง ไม่ใช่ไซส์มินินะคะ Kate Spade ของใหม่ราคาเท่านี้ หาไม่ได้อีกแล้วค่ะ

ด้านหลัง

ข้างในค่ะ

USED Shoes

Jaspal shoes เบอร์ 40 รองเท้าส้นเตารีดกันน้ำนะคะ ใส่ลุยน้ำได้เลยไม่มีปัญหาค่ะ เพราะทำจากยาง ใส่สบายมากค่ะ ด้านล่างที่รองฝ่าเท้านิ่มดี เหมาะกับหน้าฝนมากๆ คู่นี้ราคาเต็มตอนที่ซื้อมาจาก shop คือ 1590 ใส่น้อยมากๆค่ะ ประมาณ 3-4 ครั้ง เพิ่งซื้อมาได้ไม่ถึงเดือนค่ะ ขอส่งต่อที่ราคา 1100 ---> 700.-

Used Like New Clothes

เดรส ICONIC size s ไม่เคยใส่เลย เก็บอย่างเดียว ป้ายยังห้อยอยู่
ส่งต่อที่ราคา
300- (จากราคาบนป้าย 1390.-)

SOLD

*Karen Walker Super Duper Critter Limited Edition (Gold)
*Karen Walker Super Duper Critter Limited Edition (Black)

*New Classify Blazer (Black) size M
*Kate Spade Perri Lane Mara Wallet (Deep pink)

*Michael Kors Selma Mini
*Kate Spade Mikas Pond Stacy Wallet (Black)
*FLY NOW Wallet

*Kate Spade Elena Belle Isle (Gold)

*CHARLES & KEITH cross body

*Kate Spade Daycation Bon Shopper

*เดรส ext size M
*ชุดแซ็ก ZEIN free size M
*Kate Spade Daycation Livecolofy Polly Tote

*Kate Spade Cosmetic bag
*Cambridge Satchel 13''

*
Kate Spade Mini Neda Wellesley Emerald Wallet
*Longchamp Size S หูยาว
*CC-OO
T-Shirt Size L
*CPS CHAP Bag
*Kate Spade Knightsbridge Byrd (Black)

*Kate Spade Veranda Place Abbott Tote (Green)
*Bershka Size M

*GESS bag

Contented by Quip @ Siambrandname