สำหรับสาวๆ ที่กำลังหาของขวัญให้ชายหนุ่ม หรือ สำหรับท่านที่กำลังหาหูฟังสำหรับใช้งานเองนะครับ

ขาย Beats Studio V2 ของแท้ 100000000%
ไม่แท้ยินดีคืนเงินครับ

ตอนนี้ของมีเฉพาะ สีดำ นะครับ มีทั้งหมด 4 กล่อง
ทุกกล่องยังไม่แกะซีลนะครับ ของแท้แน่นอนครับ มี serial number ทุกกล่อง
iStudio ขาย 13,000 บาท
ผมขายที่ 9,500 เท่านั้ครับ

ย้ำอีกครั้งนะครับ ของแท้แน่นอน .. อยากให้เพื่อนๆ ได้ใช้ของดีราคาไม่แพงครับ

* ตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศครับ จะหิ้วกลับไปประมานวันที่ 5-6 มค. 58 ครับ อยู่ กทม. ครับ
สนใจสีอื่น หรือ อะไร ลอง อินบ๊อกมาคุยก่อนได้ครับ
หรือติดต่อได้ที่ line จะรวดเร็วกว่าครับ
add มาที่ lineID: honeybe_b ครับ

** ตัวสีแดงไม่ได้ขายนะครับ เป็นตัวที่ผมใช้งานเอง
เลยถ่ายรุปให้ดูด้านในว่ามีอุปกรณ์อะไรบ้างนะครับ
อุปกรณ์ประกอบไปด้วย

1. หูฟัง
2. เคสกันกระแทก + ตัวคลิปสำหรับห้อย
3. หัวชาจ + สายชาจ
4. สายหูฟัง
5. สายหูฟังแบบมี control talk เพิ่ม-ลดเสียง เปลี่ยน หยุดเพลง (รองรับ iphone, iPad,iPod, Macbook สำหรับ Android ไม่แน่ใจครับ)
ุ6. เอกสารวิธีใช้ การรับประกัน สติกเกอร์beats
7. ผ้าเช็ด

Beats Studio V2 จะมีการปรับปรุงหลายๆ อย่างครับ เช่น designตัวหูฟังเอง แล้วก้อปรับปรุงเรื่องคุณภาพของเสียงครับ หูฟังตระกูลนี้จะมาพร้อมกับระบบ noise canceling ครับ จะเป็นการตัดเสียงรบกวนจากภายนอก
สิ่งที่แตกต่างจากตัวเก่าคือไม่จำเป็นต้องใช้ถ่าน AAA มีแบตเตอร์รี่ในตัวสามารถชาจได้เลย ใช้งานได้นานสุดประมาน 20 ชม.ครับ

*คลิกที่ภาพเพื่อดูภาพขนาดเต็มนะครับ (เนื่องจากไฟล์ภาพมีขนาดใหญ่ พยายามปรับให้ภาพพอดีในหน้าจอแล้ว แต่ยังหาวิธีไม่ได้ครับ ขออภัยด้วยครับ)

ด้านหน้ากล่องนะครับ

กล่องด้านข้าง

กล่องอีกด้านครับ

ด้านหลังอธิบายสรรพคุณ และ อุปกรณ์ภายใน

ด้านล่างกล่อง มีserial ครับ นำไปเช็คได้ครับ

แกะพลาสติกออกมาดึงปลอกออก เปิดฝาสีแดง สิ่งแรกที่เจอคือกล่องสำดำอีกทีครับ

เปิดฝาสีดำออกมา จะเจอกับเคสหูฟังแบบนี้

หูฟังจะอยู่ด้านในเคสนะครับ

รุ่นใหม่นี้ด้านบนจะเขียนแต่คำว่า Beats นะครับ

มาดูอุปกรณ์กันบ้าง (หัวชาจ + สายต่างๆครับ)

เอกสารต่างๆจากทาง beats

ผ้าเช็ดสุดเพี้ยว

อันนั้นเป็นทั้งหมดที่จะอยู่ในกล่องนะครับ

ขออนุญาติแปะ review จากที่อื่นนะครับ
http://www.siampod.com/2013/12/20/re...io-headphones/

9,500 เท่านั้นนะครับ ย้ำอีกทีของแท้แน่นอน หมดแล้วหมดเลยนะ

lineID: honeybe_b
Contented by bagablink @ Siambrandname