SALEใหม่ป้ายห้อยลด50% ♥Sretsis AW14 Dandy Danเอี๊ยมขาสั้นสีดำ&สีฟ้า&ไวน์แดง 4,500฿ ♥FOREVER21 กระโปรงพองๆน่ารักๆ ♥ZARA ♥Comme des Garcons แขนยาวน้ำตาล-ชมพู ♥กระเป๋าMickeyจากDisneyland 500฿ ♥กระเป๋าLeSportSacชมพูฟรุ้งฟริ้ง 1,000฿ ♥TOPSHOP

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: SALEใหม่ป้ายห้อยลด50% ♥Sretsis AW14 Dandy Danเอี๊ยมขาสั้นสีดำ&สีฟ้า&ไวน์แดง 4,500฿ ♥FOREVER21 กระโปรงพองๆน่ารักๆ ♥ZARA ♥Comme des Garcons แขนยาวน้ำตาล-ชมพู ♥กระเป๋าMickeyจากDisneyland 500฿ ♥กระเป๋าLeSportSacชมพูฟรุ้งฟริ้ง 1,000฿ ♥TOPSHOP

day6th is offline Citizen Member SBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face SALEใหม่ป้ายห้อยลด50% ♥Sretsis AW14 Dandy Danเอี๊ยมขาสั้นสีดำ&สีฟ้า&ไวน์แดง 4,500฿ ♥FOREVER21 กระโปรงพองๆน่ารักๆ ♥ZARA ♥Comme des Garcons แขนยาวน้ำตาล-ชมพู ♥กระเป๋าMickeyจากDisneyland 500฿ ♥กระเป๋าLeSportSacชมพูฟรุ้งฟริ้ง 1,000฿ ♥TOPSHOP

สนใจชิ้นไหนติดต่อทาง PM
    Line: ppranggss
    Email:
    a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
    CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**ต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำกว่าป้ายอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ค่าส่งลงทะเบียน 30 บาท / EMS 50 บาทค่ะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

Used once Sretsis Dandy Dan Short
    ไซส์ US2 มี 3 สี สีดำ,สีฟ้า,สีไวน์แดง ทุกตัวใส่แค่ครั้งเดียว SALEตัวละ 4,500 บาทONLYค่ะ (ราคาป้าย 6,900 บาทค่ะ) *สีไวน์แดงรูปที่วางป้ายชื่อถ่ายออกมาสีเพี้ยนไปนะคะ ของจริงสีเหมือนรูปบนที่หุ่นใส่ค่ะ

NWT Forever21 Striped A Line Skirt Sz.S เอว 25-27 นิ้วค่ะ (เอวยืดได้) ยาว 16.5 นิ้ว ช็อปไทยขายหมดทุกสาขาค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย Pre-order มา 2,500฿ SALE 1,800฿ค่ะ

NWT Comme des Garcons Long Sleeve T-Shirt สีชมพู-น้ำตาลแขนยาว รุ่นนี้หายากมากค่ะ ไซส์ S รอบอก 33 นิ้ว ความยาว 22.5 นิ้ว ใหม่ป้ายห้อยไม่เคยใส่ค่ะ Pre-order มา 5,000 บาท
    SOLD

NWT Snidel Original Lace Camisole น่ารักมากพริ้วๆ ซื้อมาเก็บอย่างเดียวไม่เคยใส่ มีสีขาวกับฟ้าค่ะ (สีดำขายแล้วค่ะ) รอบอก 32-35 นิ้ว
    (ช่วงอกด้านหลังมียางยืด) ยาว 19 นิ้ว Pre-order จากญี่ปุ่นมาตัวละ 3,500 บาท (10,400 เยน+ค่าส่ง) SALE เพียงตัวละ 890 บาทค่ะ

NWT TOPSHOP Yellow Lace Camisole ใหม่ป้ายห้อย ไซส์ US4 UK8 ของใหม่ไม่เคยใส่ค่ะ ด้านหน้ามีซับใน ด้านหลังไม่มีซับในนะคะ (ข้างหลังเป็นผ้าลูกไม้โปร่งๆค่ะ) ราคาป้าย 1,150 บาท
    SALE 690 บาทค่ะ

NEW MNG Organza Ruffle Top เสื้อสายเดี่ยวสีขาว ตรงขอบเป็นผ้าออแกนซ่าฟรุ้งฟริ้งน่ารักมากค่ะ
    ไซ ส์ XS ของใหม่เอี่ยม แต่ป้ายหาย เหลือแต่เชือกพลาสติกคล้องป้าย (คาดว่าป้ายจะถูกพนง.ดึงไปนะคะ) รอบอก 32-33 นิ้ว ความยาว 20 นิ้ว ซื้อจากช็อป 1,790 บาท ที่ช็อปไม่มีขายแล้วค่ะ SALE 690 บาทค่ะ

NEW MNG Ripped Stripe Shorts กางสีเบจชมพูลายเส้นสีน้ำเงินเข้มค่ะ มีรอยขาดๆน่ารักมากๆค่ะ เหมือนที่ Mirandar Kerr ใส่ใน Ad. เลยนะคะ ไซส์ EUR34 US2 เอวต่ำนะคะ สะโพก 35-36 นิ้ว ความยาว 8 นิ้ว ของใหม่เอี่ยม แต่ป้ายหาย เหลือแต่เชือกพลาสติกคล้องป้าย (คาดว่าป้ายจะถูกพนง.ดึงไปนะคะ) ซื้อจากช็อป 1,490 บาท ที่ช็อปไม่มีขายแล้วค่ะ
    SALE 590 บาทค่ะ

NEW Denim Shorts ของแบรนด์ Duras Ambient เป็นแบรนด์ Hi-Street จากญี่ปุ่นค่ะ ตัวนี้เป็นฟรีไซส์ สะโพกประมาณ 36 นิ้วค่ะ ความยาวเวลาพับขาขึ้น 10 นิ้ว ขากางเกงที่พับขึ้นเอาลงได้ค่ะ ถ้าเอาลงความยาวจะเป็น 10.5 นิ้ว ซื้อมา 7,xxx บาท (แบรนด์นี้ดังมากที่ญี่ปุ่น ราคาค่อนข้างสูงด้วยค่ะ) ไม่เคยใส่แต่ตัดป้ายออกแล้ว
    SALE เพียง 750 บาทค่ะ

NWT ที่คาดผมหูแมว หูเป็นมุกขาว+ทองสลับกัน น่ารักมาก ซื้อจากโซนที่ขายเครื่องประดับที่เอ็มโพเรี่ยมค่ะ ไม่เคยสวม ไม่เคยใช้ค่ะ เก็บอย่างเดียว ใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 495 บาท
    SALE 290 บาทค่ะ

USED like NEW LesportSac Bonnie Chance Tote "MANOUSH Collection" เป็นคอลเลคชั่นที่ LesportSac ออกแบบร่วมกับดีไซน์เนอร์ชาวฝรั่งเศส MANOUSH ซึ่งจะเป็นสไตล์ยิปซี ชิคปารีเซียงค่ะ ใบนี้เป็นผ้าไนลอนสีเบบี้พิงค์มีระบายรอบๆ ฟรุ้งฟริ้งๆ น่ารักมากๆ ขนาดกว้าง 14.5 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว (ความยาวรวมสายสะพาย 24 นิ้ว) กระเป๋าใบนี้ไม่มีก้นกระเป๋าแบบเป็นฐานนะคะ แต่จุของได้พอสมควรค่ะ ด้านในมีช่องใส่ของ 3 ช่อง ช่องซิป 1 ช่อง สภาพดีมากๆ 99% ใช้น้อยมากค่ะ ไม่มีคราบเลอะ สายสะพายไม่เหี่ยวไม่รุ่ย อาจมีคราบฝุ่นละอองเล็กน้อย สามารถเช็ดออกได้ค่ะ ถุงพลาสติกและ tag MANOUSH ยังมีอยู่ครบนะคะ ซื้อมา 7,500 บาท
    SALE เพียง 1,000 บาทค่ะ

NWT PULL&BEAR Leopard Skirt น่ารักมากๆ ลายเสือดาวที่ประโปรงเป็นลายทอบนผ้านะคะ ไม่ใช่ลายพิมพ์ (ดูลายชัดๆตามรูป) ของใหม่ป้ายห้อย Size S รอบเอว 24-25 นิ้ว (เอวยางยืด) ความยาว 15 นิ้ว ราคาป้าย 1,290 บาท
    SALE 690 บาทเท่านั้นค่ะ

NWT Snidel กระโปรงมินิสเกิร์ตพิมพ์ลายดอกไม้ค่ะ Free Size เอว 25-26 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้วค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใส่ค่ะ Preorder มา 4,xxx บาท (ราคาป้าย 9,870 เยนค่ะ) SALE เพียง 990 บาทค่ะ

USED once like NEW CPS เสื้อถักระบายพิมพ์ลายดอกไม้ Size S รอบอก 33-35 นิ้วววว ความยาวด้านหน้า 11 นิ้ว ด้านหลัง 16 นิ้ว ส่งต่อเพียง 390 บาทค่ะ

USED ZARA Z1975 Denim Shorts ทุกตัวเป็นไซส์ EUR34 US2 เอวประมาณ 25นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว ความยาว 10.5 นิ้ว เคยใส่ตัวละ 1-2 ครั้งเท่านั้นค่ะ
    ฟ้าและชมพู SOLD เหลือสีเบจค่ะ สีแนวพาสเทลน่ารักๆ เหมาะกับช่วง Summer มากๆ ราคาที่ช็อปตัวละ 1,790฿ SALE สีเบจตัวสุดท้าย 350 บาทเท่านั้นค่ะ

NWT! Minnie Mouse Tissue Purse/Tissue Holder กระเป๋าผ้าใส่ทิชชู่ มีช่องซิบสำหรับใส่ของกระจุกกระจิกด้วยค่ะ กว้าง 5 นิ้ว สูง 5 นิ้ว ซื้อมาจาก Tokyo Disneysea ใหม่ป้ายห้อย เก็บอย่างเดียว ไม่เคยใช้
    SALE 350 บาทค่ะ

NWT! Disney Mickey Pink Bag กระเป๋าดิสนีย์สีชมพู ซื้อจาก Hongkong Disneyland ค่ะ ใหม่ป้ายห้อย เหมาะใช้เป็นกระเป๋าสัมภาระเวลาไปเล่นกีฬา/ช็อปปิง/เดินทาง ได้หมดค่ะ มีรอยเปื้อนเล็กๆ 3 จุด (ตามรูป) ถ้าไม่สังเกตุจะมองไม่เห็นเลยค่ะ ขนาดกว้าง 18 นิ้ว สูง 10.5 นิ้ว ฐานกว้าง 7 นิ้ว ด้านในมีช่องซิบใส่ของ 1 ช่องค่ะ ซื้อมา 220HKD
    SALE 500 บาทค่ะ

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ
    Last edited by day6th; 22-12-14 at 08:46.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ