ทุกรายการ ซื้อมาเองจาก PARIS นะคะ ( รายการอื่นที่ขายไปแล้ว ลบภาพออกแล้วนะคะ)
อุปกรณ์ครบทุกรายการ พร้อมใบเสร็จจริงค่ะ
สามารถนำเข้าห้อง CATCH FAKE ได้เลย โดยไม่ต้องขออนุญาตนะคะ

1. ทุกชิ้นส่ง ฟรี EMS
2. หรือนัดรับ สถานที่ๆ ตกลงกันค่ะ ( ก่อนนัดรับ รบกวนมัดจำ 2,000 บาท นะคะ )
3. สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมค่ะ
4. ขอให้สิทธิ์ลูกค้าที่โอนก่อนนะคะ
5. ไม่รับเปลี่ยนสินค้าคืนทุกกรณีนะคะ สินค้าเป็นของใหม่ ไม่มีตำหนิ และแท้ 1000000% ค่ะ

ช่องทางติดต่อ
โทร , Whatapp : 087-3370814
Line : ukloverpreorder
Instagram : minigirl_sbn
facebook Inbox : facebook/ukloverpreorder
Email : ukloverpreorder@hotmail.com

* งดติดต่อทาง PM นะคะ ( ไม่ได้เช็คอ่ะค่ะ )

New Celine Trapeze Mini, size ฮิต ฐานยาว 27 ซม. , ฺBlack Grain Leather หนังทนสุดๆๆ ,
ราคางาม 72,500 บาท
(ฟรี EMS ) สนใจจริงๆ ต่อรองราคาได้นะคะ
, ใช้ง่ายยย เข้ากับเสื้อผ้าทุกสี

อุปกรณ์ครบ : ถุงผ้า,ถุงกระดาษ,การ์ด , ใบเสร็จจริง !!

New Hermes Men / Women ( ใส่ได้ทั้ง ชาย และ หญิง ) Belt Reversible 32 มม.,
size 85 ซม (ชาย หรือ หญิงเอว 28 -32 นิ้ว ) , สี Gold/Black (ใส่ได้ 2 ด้าน ), Matte Gold Buckle (หัวเข็มขัดทองด้าน) , Stamp "R" , ราคาดีสุดๆๆ 26,000 บาท ( ส่งฟรี EMS )

อุปกรณ์ครบ : กล่อง,ถุงกระดาษ,ใบเสร็จจริง !!

ขอบคุณ SBN มากๆ นะคะ