สนใจเรือนไหน สามารถติดต่อได้ที่ คุณชอน Sean o87 989 5 111 หรือ แอดไลน์ b1ggylee ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Item 1: Brand New Double-sealed Patek Philippe 7071 first lady chronograph หน้าสีน้ำเงิน หายากสุดๆ ค่ะ
PRICE 2.45 ล้านบาท

Item 2: หรือ จะมาเอาเรือนนี้ Used สภาพดีมากค่ะ มีรอยชัดๆ หน่อย แค่รอยเดียว ตามในรูปที่มีวงกลมสีแดงค่ะ นอกนั้นเป็นรอยขนแมวนิดหน่อย สายหนังเบิกศูนย์ของใหม่มาให้เลยค่ะ ใส่สวยๆได้อีกนาน

เพชรเต็มหน้าปัด ฟรุ้งฟริ้งสุดๆ หน้าน้ำเงินหายากที่สุด ราคาแพงกว่าหน้าสีอื่น ใส่แล้วเจ๋งที่สุดค่ะ คุณอั้ม คุณเมย์พิช ก็ใส่รุ่นนี้ค่ะ

ราคามือหนึ่ง ไกลลิบลิ่วเกือบๆ 3ล้าน ลดแล้ว มีไม่ต่ำกว่า 2.5 ล้าน เรือนนี้ คุ้มๆ ในสภาพเหมือนใหม่ที่ 1.96 ล้านบาทค่ะ

สนใจ สามารถติดต่อได้ที่ คุณชอน Sean o87 989 5 111 หรือ แอดไลน์ b1ggylee ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Item 3: ส่งต่อ Complication Patek 5205G สภาพสวย เดิมๆ ไม่เคยขัดแต่ง

กล่องใบไม่มี แต่ราคาดีมาก เสนอที่ 1.06 ล้านบาท ต่อรองได้ค่ะ

สนใจก็ แอดไลน์มาที่ line id : b1ggylee ขอบคุณมากค่ะ

Item 4: Used AP Rubberclad Rosegold , with Box and paper , year 2010 G-Series, Very good condition, NEW price is about 1.2 MB

Special offer at SOLD THB

item 5: PATEK 5164 travel time. Used like new with box and paper year 2013, new price is 1.1 MB

Speacial offer : SOLDTHB