>>> สนใจใบไหนต่อกันมาเลยจ้า Marc By Marc Jacobs // Coach // Kipling // Long Champ // Esprit // Morgan // Lacoste..............etc

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: >>> สนใจใบไหนต่อกันมาเลยจ้า Marc By Marc Jacobs // Coach // Kipling // Long Champ // Esprit // Morgan // Lacoste..............etc

Blue Sapphire's Avatar
    Blue Sapphire is offline Trusted Member Master Brandname
    Blue Sapphire's Bank Account
    • Bank Account 1: 090X1X6X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Post >>> สนใจใบไหนต่อกันมาเลยจ้า Marc By Marc Jacobs // Coach // Kipling // Long Champ // Esprit // Morgan // Lacoste..............etc

**กระเป๋าทุกใบเป็นของแท้แน่นอน 100%**

**ไม่แท้ยินดีคืนเงิน**

อ่านกติกากันนิดนึงนะค่ะ

1. ตัดสินใจให้ดีดีก่อนซื้อ ขอรูปเพิ่มได้ตามพอใจค่ะ
    2. รับประกันของแท้ (ไม่แท้ ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่้ะ)
    3. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนไม่ว่ากรณีใด ๆ ทั้งสิ้น ยกเว้นเป็นของปลอม (ซึ่งเป็นไปไม่ได้อยู่แล้วค่ะ)

4. งดการต่อรองราคาที่โหดๆ นะค่ะ

5. CF NO CC
    6. ไม่รับแลก หรือฝากขายนะค่ะ
    7. ขอให้สิทธิ์ขายให้กับลูกค้าที่พร้อมโอนและไม่ต่อรองราคาก่อนนะค่ะ **

ฟรี จัดส่งแบบลงทะเบียน / นัดรับสินค้าได้ที่ ซีคอนบางแค, โลตัส บางแแค

สนใจโทรมาได้ค่ะที่เบอร์ 082-9888-หนึ่ง-เก้า-เก้า/ SMS / WhatsApp หรือ LINE: blue_sapphire1 ได้นะค่ะ(ไม่รับจองแบบปากเปล่าค่ะ)

ฝาก
    HI-END ด้วยค่ะ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3357939
    @#####@#####@#####@#####@#####@#####@#####@

Marc By Marc Jacobs

กระเป๋าเป็น pvc ใบใหญ่จุของได้เยอะเลยค่ะ จะใส่สัมภาระเดินทางก็สบายมากค่ะ
    สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
    ขนาด 48 cm x 37 cm x 23.5 cm
    ราคา
    3,900 บาท

LONG CHAMP
    กระเป๋าเป็นหนัง ใบใหญ่พอประมาณจุของได้เยอะ ภายในมีรอยเปื้อนจากการใช้งานบ้าง ก้นและตัวกระเป๋ามีร่องรอยการใช้งานปกติทั่วไป สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
    ขนาด 37 cm x 27 cm x 15 cm
    ราคา
    3,900 บาท

LONG CHAMP
    กระเป๋าเป็นหนังกำมะหยี่ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเป็นปกติ ภายในสะอาด สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
    ขนาด 33 cm x 26 cm x 12 cm
    ราคา
    3,500 บาท

KIPLING NEW RAISIN ULTRA PINK สีชมพูอมม่วง น่ารักค่ะ ภายในสะอาด สายสะพายปรับระดับสั้นยาวได้ สภาพดีมากค่ะ ไม่มีลิงมานะค่ะดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
    ขนาด 20.5 cm x 21 cm x 11 cm
    ราคา
    950 บาท

Kipling (Shoulder Bag / Cross Body)
    กระเป๋ามีลายสีขาวสลับสีชมพูสดใส มีมาพร้อมสายสะพาย สายสะพายและตัวกระเป๋ามีรอยเปื้อนบ้างนิดหน่อย สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
    ขนาด 22 cm x 14 cm x 11 cm
    ราคา 1,200 บาท

LACOSTE
    กระเป๋าโดยรวมสภาพดีมากค่ะ มีถลอกตามมุมนิดหน่อย ภายนอกมีรอยเปื้อนนิดหน่อยตามการใช้งานปกติ ภายในสะอาด ดูรายละเอียดได้ตามรูปเลยค่ะ
    ขนาด 28 cm x 19 cm x 15 cm
    ราคา
    1,200 บาท

NEW COACH
    กำไรข้อมือของใหม่ ซื้อจาก shop ที่เซ็นทรัลเวิรด์ ซื้อเมื่อต้นเดือนมีนาคม 2555 อุปกรณ์ครบค่ะ มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดเล็ก ใบเสร็จเดี๋ยวก๊อปปี้ให้ค่ะ ราคาที่ซื้อจาก shop ราคา
    5,900 บาท ขอขายขาดทุนกันเลย
    ราคา
    3,900 บาท
    งดต่อแล้วนะค่ะ

LONG CHAMP ( Cross Body )

กระเป๋าภายในสะอาด ที่หนังด้านข้างกระเป๋าและขอบหนังด้านหน้าบริเวณด้านข้างติดกับขอบกระเป๋าหนังซีดลงและร่องรอยการใช้งานนิดหน่อย สายสะพายปรับระดับสั้นยาวได้ ฮาร์ดแวร์สีซีดลงบ้างตามการใช้งาน สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
    ขนาด 23 cm x 17 cm x 7.5 cm
    ราคา 2,200 บาท

COACH Wallet

กระเป๋าเป็นผ้าลายโลโก้ ภายในเป็นหนังสีดำ ภายนอกส่วนที่เป็นผ้าด้านหลังช่องเล็กผ้ามีเฟดนิดหน่อย ฮาร์ดแวร์สีเงินมีลอกเล็กน้อยไม่น่าเกียจ สภาพดีค่ะ
    ขนาด 11 cm x 8 cm
    ราคา
    950 บาท

ESPRIT ( Hand Bag )
    กระเป๋าเป็นผ้าสีกากีอ่อน หูเป็นหนัง ไม่มีขาด ไม่เป็นขุย ภายในมีรอยเปื้อนนิดหน่อย ที่ก้นกระเป๋ามีรอยเปื้อนนิดหน่อยจากการใช้งาน สภาพดีค่ะ ดูรายละเอียดได้ตามรูปค่ะ
    ขนาด 33 cm x 19 cm x 12 cm (ความกว้างวัดจากก้นของกระเป๋า)
    ราคา
    590 บาท

COACH ( Hand Bag )
    กระเป๋าสีชมพู ไม่มีขาด ไม่มีถลอก ตามมุมมีเปื้อนจากการใช้งาน สามารถทำความสะอาดได้ค่ะ
    ภายในเป็นหนังกันน้ำ ใบเล็กน่ารักน่าเอ็นดูมากค่ะ สามารถใส่กระเป๋าตังค์ใบยาวได้นะค่ะ สภาพดีค่ะ
    ขนาด วัดจากปากน้องเป๋า 31 cm x 15 cm x 9 cm
    ราคา 1,350
    บาท

COACH
    กระเป๋าเป็นหนัง หนังยังนิ่มมือดีมากค่ะ สภาพดีมากค่ะ ใบใหญ่จุใจ ใส่ของได้เยอะค่ะ
    ขนาด 50 cm x 34 cm x 10 cm
    ราคา
    6,900 บาท

@#####@#####@#####@#####@#####@#####@#####@

SOLD ----- ITEM

ขอขอบคุณทุกท่านที่เปิดเข้ามาชมสินค้านะค่ะ

และขอบคุณ SIAMBRANDNAME ที่ให้ใช้พื้นที่ค่ะ
    Last edited by Blue Sapphire; 24-02-15 at 14:46.
    *@~~Blue Sapphire~~@*

<a href=http://siambrandname.com/forum/signaturepics/sigpic85674_2.gif target=_blank>http://siambrandname.com/forum/signa...pic85674_2.gif</a>

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ