เงื่อนไขการซื้อขาย พ่อค้าทำงานประจำดังนั้นจึงไม่ค่อยมีเวลานัดส่งสินค้านะครับ
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ครับ อนุญาตให้นำไปลงห้องตรวจสอบ ได้โดยไม่ต้องขอครับ
2. จะจัดคิวนัดดูสินค้าเฉพาะรายการที่มีมูลค่า 3000 บาทขึ้นไปเท่านั้นครับ นอกนั้นโอนพร้อมส่งอย่างเดียว ค่าจัดส่งสินค้าฟรีนะครับ
3. ConFirm แล้วกรุณาอย่า CanCel บางรายการอาจขอเก็บค่ามัดจำสินค้าก่อน เพื่อป้องกันการยกเลิกหน้างาน ซึ่งทำให้เสียเวลาทั้งสองฝ่ายนะครับ
4. ท่านสามารถขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้ทุกรายการครับ
5. สินค้าทุกชิ้นเมื่อซื้อไปแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ยกเว้นนำไปตรวจสอบแล้วพบว่าไม่แท้ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนภาย ใน14วัน หลังจากวันที่ได้รับของครับ

Zone รองเท้าคู่สวยๆ เชิญทางนี้เลยจ้า
Onitsuka Tiger หนังสีขาว 3000บาท
รองเท้าหนังสวยมากสีขาว ใช้งานไปแค่ครั้งเดียว ขนาดเท้าเบอร์39 ความยาวแผ่นรองเท้า 24.5cm. มาพร้อมกล่องใบ ซื้อมาจากญี่ปุ่นจ้า ขายราคามือสองไปเลย

Coach poppy art shoes 3500บาท
รองเท้าผ้าใบคู่สวย พิมพ์ลาย signature สุดหวานแหวว มาพร้อมกล่องใบ ใช้งานไปแค่ครั้งเดียว ใส่ไปไหนก็เด่นมากๆ ลายสีสันสุดๆ มองปร๊าดเดียวแล้วรู้เลยว่าใส่ของอะไร ขนาดรองเท้า 38.5

New Fitflop shoes 3500 บาท
รองเท้ารุ่นยอดนิยมเสริมส้นนิดหน่อยประมาณ 1นิ้ว พื้นหนา ตัวรองเท้าเป็นผ้า ขนาดเบอร์เท้า 38 มาพร้อมกล่องใบ คู่นี้ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้เลยจ้าเพราะขนาดไม่พอดี ของใหม่กริ๊บ สติ๊กเกอร์ยังอยู่เลยจ้า

Coach zone

Coach document bag 3300 บาท
กระเป๋าเอกสารทรงแบนทำจากหนังวัวทั้งใบสีดำ ขนาด 16.5*11*2.5 นิ้ว มีช่องใส่เอกสารทั้งหมด 3 ช่อง ข้างในมีช่องใส่นามบัตรอีกสองช่อง ใบนี้ทำใน USA นะจ๊ะ เป็นรุ่นวินเทจ หนังจึงทนทานมาก สภาพดีพร้อมลุยต่อได้สบาย

Coach Nubuc hobo bag 1300บาท
กระเป๋าสะพายหนังนูบัค หนังนิ่มมากๆ ทรงเอนกประสงค์ใส่ของได้เยอะ ขนาดกระเป๋า 11x11x4นิ้ว สายสะพายแข็งแรงดีมาก หนังนิ่มมีรอยเปื้อนบ้างเล็กน้อย นำไปคลีนหน่อยก็สวยแล้ว ข้างในกระเป๋าสะอาดไร้กลิ่นอับ หนังแบบนี้หายากนะ ขอบอก

Marc Jacob zone

Marc by Marc Jacob crossbody bag 1300 บาท
กระเป๋าสุดหวานสะพายข้าง ทำจากหนังแกะทั้งใบ สภาพใช้งาน เก๋ไก๋ด้วยการตกแต่งด้วยซิปทองเหลืองรอบใบ เปิดปิดได้จริง สามารถขยายกระเป๋าออกไปได้ ขนาดกระเป๋า 12x9.5นิ้ว ทรงแบนๆ แต่ใส่ของได้เยอะอยู่ ข้างในสะอาดจ้า ผ้าซับด้านในก็สวย ตำหนิจะอยู่ที่หนังกินสีด้านนอกและรอยเปื้อนบางจุด แต่ได้ไปก็คุ้มค่าราคาหนังแกะนะใบนี้

Marc Jacob messenger bag 1300 บาท
ใครอยากเท่ห์ เซอ แบบลุยๆ ต้องใบนี้เลย ทำจากผ้า Cotton คล้ายผ้าดิบสีกากี ขนาดกระเป๋า 16x13x2 นิ้ว ใส่ของได้เยอะมากๆ เพราะมันจะพองได้อีก ช่องย่อยใส่ของเพียบ สายสะพายเป็นไหมพรมถักเจาะรู สภาพพร้อมลุย เอาไปซักอีกหน่อยก็สวยจ้า

Zone กระเป๋าตังค์สวยๆจ้า
Kenneth Cole wallet 790 บาท
กระเป๋าสตางค์หนังวัวแท้ๆ แบบสามพับมาพร้อมกับการ์ด สภาพดี มีรอยถลอกเพียงเล็กน้อยด้านในตามภาพ ขนาดกระเป๋า 7.5*4 นิ้ว ใส่การ์ดได้ 14ใบ แบงค์ 2ช่อง เหรียญ 3ช่อง จุมากๆ หนังสีน้ำตาลอมทอง สวยหรู คลาสสิคสุดๆ

Kate Spade tote bag 1200 บาท
กระเป๋าช้อปปิ้งใบสวยสภาพใช้งาน ทำจากผ้า ก้นกระเป๋าและหูจับเป็นหนังสีชมพู สภาพใช้งาน เอาไปถือลุยๆ ใส่อุปกรณ์ของเด็กอ่อนก็ได้นะ ขนาดกระเป๋า 17x11.5x6 นิ้ว น้ำหนักเบา ใช้งานง่ายจ้า

SOLD ITEMS

Calvin Klein crossbody bag
Used like new Zatchels crossbody bag

Lancel passport holder

Jack Spade tote bag

สนใจกรุณาพีเอ็ม หรือติดต่อได้ที่ 08-67776154, 08-69063332 icyครับ
ID.Line : icyjuicy
ขอขอบคุณ SBN ที่เอื้อเฟื้อพื้นที่ดีดีครับผม