Trust Member ค่ะ มั่นใจได้ เราไม่นิยมของปลอม เราขายของแท้ 100%
เชคประวัติได้ ใสสะอาด
♥♥
LINE id : nongnoizz ,miss1st♥♥

ติดต่อเรา หากมีข้อ สงสัย สอบถามเกี่ยวกับสินค้า หรือต้องการขอรูปถ่าย,รายละเอียดหรือข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

1.โทรศัพท์(ปอนด์) 0895593449 หรือ 0898541715 (เฟิร์ส)ค่ะ

LINE : nongnoizz , miss1st

**♥♥ รบกวนอ่านและทำความเข้าใจสักหน่อยก่อนนะคะ ♥♥**

(เราไม่ได้เชคPMทุกวันค่ะ หากต้องการติดต่อจริงๆ รบกวนใช้วิธี1,2,3 ตามสะดวกนะคะ)
สินค้า ทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน ซื้อเอง เลือกเองกับมือ สามารถนำเข้าตรวจสอบที่ห้อง catch fake
ได้เลย โดยไม่ต้องขออนุญาตค่

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเด็ดขาด ถ้าไม่ได้ตรวจพบว่าเป็นของปลอมค่ะ(ดังนั้นกรุณาตัดสินใจดีๆ ก่อน confirm นะคะ ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ คิดค่ะ เพราะเงินก็ไม่ได้หากันง่ายๆ โปรดใช้ให้คุ้มค่านะคะ
ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่ confirm และโอนเงินเรียบร้อยก่อนนะคะ

--สุดท้ายนี้ขอฝากไว้เมื่อผู้ซื้อได้อ่านและยอมรับใน ข้อกำหนดไว้ของผู้ขาย ผู้ซื้อจะอ้างว่าไม่รู้ ไม่เห็น ไม่ได้อ่าน
ข้อกำหนดไม่ได้นะคะ เพราะเราซื้อขายกันด้วยความสะอาด สุจริต จริงใจ และซื่อสัตย์ TRUST MEMBER ค่ะ--

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**
N E W Z O N E ...

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥
NEW Mulbery Keychain Accessory 3,900 บาท
สีชมพูแจ่มๆ (ขายในselfriges ที่อังกฤษ100 ปอนด์ 5000 กว่าบาท)
มาพร้อม กลาอง ถุงผ้า tag ตามรูปค่ะ

Line : nongnoizz , miss1st

New Chanel Card Holder Red Cavier 14C
ขาย 11800 บาท holo 19xxxxx
อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด carenook ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Card Holder Black Cavier เคลือบมัน
ขาย 10800 บาท holo 19xxxxx
อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด carenook ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Earrings ขาย 11500 บาท

อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Earrings ขาย
10500 บาท
อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel
Brooch ขาย 13900 บาท

New Chanel
Brooch ขาย 13900 บาท

New Chanel Brooch ขาย 15200 บาท

New Prada Card Holder in Blue 7,800 บาท
สยมากพูดเลย อุปกรณ์ กล่องการ์ด จ้า

New Prada Wallet in Red 14,900 บาท
สวยแดงเเจ่ม อุปกรณ์ กล่องการ์ด ถุงกระดาษ จ้า

New Prada WOC in Blue 17,500 บาท
สายถอดได้ ถือเป็น clucth สวยๆออกงานได้ หรือสะพายเ๋ๆก็ได้
อุปกรณ์ กล่องการ์ด ถุงกระดาษ จ้า

New Prada WOC in Pink 17,500 บาท
สียอดนิยม สายถอดได้ ถือเป็น Clutch ออกงานสวยๆ หรือสะพายเก๋ก็ได้
อุปกรณ์ กล่องการ์ด ถุงกระดาษ จ้า

New Vivienne Westwood leather Handbag 9900 บาท
ใน shop 2XXXX สวยจริงอะไรจิง คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้วจ้า
tagยังติดอยู่ มาพร้อมถุงผ้า

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥
New Dior Sunglasses Sorealสีน้ำเงิน(บน) 20,500
สีเงิน(ล่าง) 18,500 ซื้อมาวันที่ 12/12/2014

สีน้ำเงิน 20500 บาท (New Collection)สีใหม่จ่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด ถุง ตามรูป

สีเงิน Silver 18500 บาท
อุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด ถุง ตามรูปจร้า

New Mulberry Bayswater Oak Natural leather with brass 42,900 บาท
สินค้าฝากขายค่ะ (ราคาจริงซื้อที่อังกฤษ 895 ปอนด์ หรือ 48000 บาท)
เจ้าของเปลียนใจไปซื้อ Chanel เลยเอามาฝากขายค่ะ คุ้มมากๆ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า

LINE : miss1st

♥♥**
♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**
♥♥**
U S E D Z O N E ...

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥*
Used Prada Wallet in Cera 9,500 บาท
สภาพดีไม่มีตำหนิ ปี 2012 ไม่มีลอก ไม่ถลอก ไม่เปื้อน
อุปกรณ์มีการ์ดเล็กเเละกล่อง

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥*

Dior Lady Mini in Yellow 54,900 บาท
อะไหล่ทอง สภาพสวย ปี2013 Code MA-04-1063
เก็บไว้อย่างเดียว มีการ์ดค่ะLINE : nongnoizz

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**
LV Papillon Pink Sakura Limitted 28800 บาท
cowhide สีอ่อน สีชมพูหวาน สวยมาก หายากสุดๆ ขอบมุมสวยกริบ สะอาด
ฝาด้านในมีรอยหยดน้ำเล็กๆ นิดเดียว มองไม่เห็นจากด้านนอกค่ะ ไม่มีผลต้อการใช้
ขนาด 28x13.5x13 cm สภาพโดยรวมยังใหม่ อะไหล่วิงค์ๆ
อุปกรณ์มี ถุงผ้า+ tag กุญแจ แม่ลูกLINE : nongnoizz , miss1st

Used LV Speedy 35 Damier 19,900 บาท
สภาพดีมาก ดีเว่อร์ ไ้ตำหนิ ปี 2012 datecode SP0142 สวยกริบทุกมุม
อุปกรณ์มีกุญแจแม่ลูก tag เเละถุงผ้า แถมสายหูถัก

Used LV Neverfull Azur MM 19,900 บาท
สภาพดีมาก คาวไฮด์สีจางอ่อน สวยเป๊ะ ไร้ตำหนิ ปี 2012
Datecode SA2192 สะอาดหมดจด ไม่เปื้อน ไม่ลอก ไม่มีที่ติ
อุปกรณ์มีการ์ดเล็กเเละถุงผ้า

Used Prada Saffiano 30 in Pionia 38,000 บาท
สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก มากับราคาเบาๆ สีนี้ยอดฮิตสวยมาก
อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ

Used Jimmy Choo Handbag Leather 28,800บาท
สินค้าฝากขายค่ะ สีเบจอ่อน (ซื้อมา50000 บาท) สภาพยังดีมาก ไม่มีตำหนิ สวยหรูดูดี
ขนาด 40x30x25 cm มีถุงผ้าค่ะ

Hermes garden party 36" ขาย 39,000 บาท วันนี้ลดเหลือ 35,500
สวย ไร้ตำหนิ สภาพ90%++ Stamp F สวยสะอาด
สีเรียบหรูดูดี เข้ากับชุดง่าย ออกได้ทุกงาน
ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

Used LV Venice Tote Damier 19,900บาท
สภาพ 90%++ ใส่เอกสารและnotebook /Ipad ขนาด29x29 cm
สภาพใหม่กริบ ใช้งานน้อย สวย ไม่มีลอก ไม่มีตำหนิ สภาพสวยกริบเลยค่ะ
มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

Used LV Palermo PM 33,900 บาท
ปี 2012 Datecode TA0182
สภาพสวย พาไปอาบน้ำเข้าสปามาแล้ว เอี่ยมอ่อง ดดูดี คาวฮด์สีอ่อน
ไม่มีตำหนิเด่นชัด มีเพียงร่องรอยการใช้งานประปราย
อุปกรณ์ สายstrap ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จตัวริง

Used LV Handbag Vernis 16,800 บาท
ขนาดประมาณ 35x30 cm มีซิปปิดปากกระเป๋า อะไหล่ทองวิงค์
สภาพสวย คาวไฮด์ยังอ่อน สะอาด
อุปกรณ์มีถุงผ้าและการ์ด

Like New LV EPI Navy Blue Pochette 8,900 บาท
สภาพวยมาก เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น อะไหล่ทองวิงค์ ใครได้ไปคุ้มเว่อร์
มีแต่ตัวกระเป๋าจ่ะ

Like New LV Card Holder EPI in Red 7,500 บาท
สภาพใหม่มากมาย ไม่มีตำหนิ สวยหรูดูดี ใช้ดีใช้ทน ดูแลง่ายมากๆค่ะ
อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า

Like New LV Agenda Damier 8,900 บาท
สภาพเหมือนใหม่ สวยงามเป็นที่สุด อะไหล่ทองวิงค์ กลิ่นยังชัดเจน
ไม่มีตำหนิ สภาพเทพจริงๆ ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

LV EPI ถังค่ะ ใบซ้าย9,900(มีถุงผ้า)
ใบขวา 9,500 (ไม่มีถุงผ้าค่ะ)

EPI ถังดำ 9,500 บาท
ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ สภาพสวย สะอาด ช่องด้านในลอกนิดหน่อย มองไม่เห็น
จากภายนอกและ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

EPI ถังดำ 9,900 บาท
อุปกรณ์ถุงค่ะ สภาพสวย สะอาด ช่องด้านในสะอาด ไม่เปื้อน ไม่ลอกค่ะ

Keepall 60 (บนขวา) 22,800 บาท
สภาพสวย คาว์ไฮด์อ่อน มีกุญแจ แม่ลูก สาย strap

Keepall 50 (บนซ้าย) 19,800 บาท
สภาพสวยพอๆกัน มีแต่กุญแจแม่

Keepall 45(กลาง) 15,800 บาท
สภาพดีพอใช้ คาวไฮน์1ระดับ มีรอยหดน้ำประปราย ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

ขนมจีบ สภาพงาม สีตำตาลอิฐ ขอขาย 11800
ลายเส้นยังชัด สวยเกร๋ แนวมากๆ เหมาะกับสาวอินดี้ๆ สะพายได้ ถือได้ พาดบ่าได้
ทำความสะอาดง่าย การรักษาไม่ยุ่งยาก มาพร้อมกับถุงผ้าค่า

Hermes belt size75cmหัวเงิน ราคา 13,800 บาท
สีน้ำตาล-ดำ หนาประมาณ3cm สีมาตรฐานใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด สภาพดี สายเเข็ง
หัวเขมขัดตัวH มีรอยขนเเมวประปราย ไม่มีผลต่อการใช้งาน มีแต่ตัวเข็มขัดจ้า

Hermes belt size75cm ราคา12,500 บาท
สีน้ำตาลgold-ดำหนาประมาณ3cm สภาพดีมากกสายยังเเขงลายชัดไม่ลอกไม่เปื้อนไร้ตำหนิหนักหัวเข๋มขัดมีขนแมว เล็กน้อยแต่ไม่มีผลใดๆค่ะตอนนี้ของใหม่ราคาพุ่งไป3หมื่นกว่าละค่าอุปกรณ์ครบ กล่องและถุงผ้า

LV damier belt 75cm 11800 บาท
สภาพดีมาก
สายแข็งลายยังชัดไม่เปื้อนไม่มีตำหนิหัวเข๋มขัด
มีขนแมวประปราย
แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานสักนิดค่ะสวยและคุ้มมากค่ะ
สายเข็มขัดยังเเข็งไม่ลอกไม่เปื้อนมีแต่ตัวเข็มขัดนะคะ

Chanel vintage สีbeige cavier 35900 บาท
ลดเหลือ 32500 บาท !!!
อะไหล่ทอง
ไซส์25x23cm สวยสุดๆหายากและสวยไม่ซ้ำใครราคาดีสุดๆ
สะพายข้างได้สะอาดไม่ถลอกขอบมุมสวยไม่เปื้อนไม่มีตำหนิหนักๆ
มีร่องรอยการใช้เบาบางทั่วไป
รุ่นนี้หายากสวยน่ารักไม่ซ้ำใครค่ะคุ้มมากมาย
holo5213521 ยังติดแน่น
มีถุงผ้าให้นะคะ

Chanel bag cavier สีดำ32900บาท
ลดเหลือ 28800 บาท !!!

สภาพสวย
ไม่มีตำหนิเด่นชัดมีเพียงร่องรอยการใช้งานประปรายหนังคาเวียร์ทั้งใบขนาด45x35x12 cm สะอาดโฮโล48599XX ใส่ของได้เยอะมากๆทนทานด้วยเพราะเปนหนังคาเวียร์คุ้มค่าเกินราคามากมายจ้า

Chanel tote cavier สีbeige 33900 บาท
สภาพใช้งานไม่มีตำหนิหนักขอบมุมยังสวยมีเฟดบ้างแต่มองไม่เห็นเลย
ไม่มีผลต่อการใช้งานสภาพโดยรวมยังโอเคมากค่ะที่อื่นขายกัน4หมื่นอัพนะจะ
อะไหล่สีทองholoติดเเน่นมีแต่ตัวกระเป๋าจ่ะคุ้มมากกก

LV vernis สีทองสะพายหลัง11900บาท
สภาพสวยมาก
สายปรับความยาวได้ขนาดประมาณ30x25x15 cm
ใส่ของได้
2 ซิปมีซิปหน้าและหลังใส่ของใส่เยอะมาก
ด้านในสะอาดดูไฮโซโก้หรูเปนที่สุดสะพายเเล้วน่ารักคุณนู๊คุณหนู
อะไหล่สีทองวิงค์ มีถุงผ้าให้จ้า

LV vernis handbag สีแดง 11500
หรูหราสนใจไฮโซสุดๆสะภาพดีเว่อร์ๆไม่มีตำหนิคาวไฮด์สีอ่อนถือเด่นมากออกงานสวยๆเริ่ดๆdate code VI0051เก็บอย่างเดวไม่ได้ใช้ลายยังชัดเจนไร้ที่ติ
อะไหล่โคดวิงค์มีถุงผ้าให้ค่ะ

LV tango monogram 9900 net
ขนาดประมาน
25x20x8 cm สภาพดีเว่อคาวไฮด์ยังสีอ่อนอยู่
มีร่องรอยการใช้งานประปราย
สายปรับได้ตัวกระเป๋าสะอาดมีถุงผ้าการดcarebook

Like new Prada Saffiano vernice wallet crystal shiny stoned snd studs
in Ananas 18900
งดต่อ
สีหายากlimited สวยเลอค่ามากค่ะกลิ่นใหม่ยังติดอยู่อะลังการงานสร้าง
ด้วยหินสีเป็นหมุดๆ
ใหม่จิงมีจุดปากกาเล็กๆ2ที่(ย้ำว่าเล็กมาก)
ไม่มีผลใดๆค่ะ
อุปกรณ์ครบกล่องการ์ดแข็งการ์ดอ่อน

[/

LV papilonแม่ลูกmonogram 12500 [km
ซื้อ1เหมือนได้2ใบคุ้มเว่อร์สายเปนหนังสีน้ำตาลไม่ใช่คาวไฮด์
ตัดปัญหาเรื่องสายคล้ำสายเปื้อนเเน่นอนดูเเลง่ายกว่าสายคาวไฮด์สภาพโดยรวมสวย
ไม่มีตำหนิหนัก
ของในสะอาดขอบมุมสวยไม่ลอกใครได้ไปคุ้มเว่อร์ค่ะ

Celine handbag 25cm 4900 บาทลดเหลือ 3900บาทNet.
สภาพโดยรวมสวย ไม่มีตำหนิหนักๆ สะอาด ไม่มีเฟด
ขนาดและทรงคล้ายกับ speedy 25 แต่หูจับไม่มีเปลี่ยนสี รุ่นนี้ใช้ง่าย
กระเป๋ายังเข้าเป็นทรงสวย ทำความสะอาดง่าย เข้ากับชุดได้ทุกชุด
มีแต่ตัวกระเป๋า นะจ๊ะ
Line : miss1st

Used Keepall 55cm 12,800 บาท
สภาพสวยอยู่ คาวไฮด์เค้ม1ระดับ ด้านในสะอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
ไม่มีตำหนิหนักๆค่ะเอาขึ้นcabinได้ จุของได้เยอะมากเลยค่ะ
อุปกรณ์ มี แม่กุญเเจ ค่ะ

Marc Jacobs Zippy wallet 7900 บาท
สภาพดีมาก มากถึงมากที่สุดค่ะ ยังได้กลิ่นเด่นชัด ขอบมุมไม่มีรอย
สีไม่เฟด ด้านในสะอาดหมดจด
ไม่มีตำหนิมใดๆทั้งสิ้น ไม่เหนียว ไม่ลอกค่ะ
อะไหล่สีทองวิีงค์ แต่งด้วยกุญแจสวยๆ คุ้มไปไหน

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥****♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**

พัดแดงใหญ่ EPI สีดำ ใบสุดท้ายแล้ว !!!
ราคา15900 บาทลดเหลือ 14500 บาท
สภาพดีมาก รุ่นนี้กำลังมาแรงแซงโค้ง ราคาย่อมเยาว์ ลายไม้ยังชัดเจน
ไม่มีที่ติ สะอาดสวยกริบ ไม่เหนียว ไม่เปื้อน ไม่ลอก ขอบมุมเป๊ะค่ะ
แจ่มว้าวสะดุดตามากๆ เข้ากับชุดได้ง่าย หลายแบบ หลายสไตล์

สอบถามเพิ่มเติม ติดต่อมาที่ ladyfirstbrand@gmail.com

ปอนด์ 0895593449 หรือ0898541715 เฟิร์สค่ะ
Line : nongnoizz , miss1st ค่ะ

*** T H A N K Y O U *** "SBN"

Contented by lady first @ Siambrandn
Contented by lady first @ Siambrandname