สนใจสินค้าติดต่อ คุณวรรณค่ะ
Tel,Whatsapp 081-5551635
ID Line - kunnoowan

ขอรูปเพิ่มได้ ต่อรองได้ ขอผ่านคนต่อโหด ค่ะ ราคาสินค้าอ้างอิงตามกระทู้ที่อัพเดทล่าสุดนะค่ะ

กฎ-กติกา

1.ให้สิทธิคนที่พร้อมโอนหรือมัดจำสินค้าก่อนนะค่ะ
2.ซื้อแล้วไม่รับคืนทุกกรณี ยกเว้นของปลอมค่ะ กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนนะค่ะ
แต่สินค้าทุกชิ้นรับรองของแท้ 100% (ถ้าไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ)
3.ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ หากต้องการ CF กรุณาโอนมัดจำตามที่ตกลงกัน
4.CF แล้ว ถ้าCC บอกได้นะค่ะ แต่ขออนุญาติไม่คืนมัดจำค่ะ เสียสิทธิ์การขายค่ะ
5.นัดดูสินค้าได้ค่ะ สะดวกที่ Platinum Fashion Mall ค่ะ หรือ Central world ค่ะ
6.สินค้าที่เป็นสินค้ามือ2 ขอให้เข้าใจในสภาพว่าคงไม่ใหม่100% แน่นอนค่ะ แต่ทุกใบยังคงสภาพดีค่ะ
7.ปกติแม่ค้าขายของ(เสื้อผ้า) อยู่ที่แพลตินั่มนะค๊ะ เพื่อความมั่นใจของลูกค้า สามารถมาคุยต่อรองหรือนัดดูสินค้าที่ร้านได้ค่ะ

*** ใจดีค่ะ สอบถามได้จนกว่าจะพอใจค่ะ ทุกรายการ FREE EMS KA (หากต้องการให้จัดส่ง)***

NEW ZONE

New!!!! PRADA MINI SAFFIANO 20 cm IN Nero น่ารักมากๆ มีมาใบเดียวค่ะ
อุปกรณ์: ถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ด สายสะพาย
price : 31,500 บาท พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี

New!!! Burberry Shoes sz.36 พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี ยังไม่เคยใส่แต่ใส่กันสึกมาแล้วนะค๊ะ คู่นี้มาจากใต้หวัน มีใบเสร็จการันตีค่ะ มีคู่เดียวค่ะ แพทเทินนี้ oversize 1 เบอร์ค่ะ คนใส่ปกติ sz.37" ใส่ได้ค่ะ
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น การ์ด tag
ราคา : 11,500 บาท

New!!! Dior Tribal Earring Peal พร้อมส่ง
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น
Price : 14,500 บาท

New!!! Dior Tribal Earring ชมพูแมท พร้อมส่ง
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า กล่อง ริบบิ้น
Price : 14,500 บาท

NEW!!! CHanel Earrings CC Gold with pearl มุกห้อย
อุปกรณ์ : ถุงกระดาษ ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิลเลีย
Price :12,900 บาท

New!!! Alma Prada Mini With Strap in Cameo พร้อมส่ง 1 ใบ ไม่ต้องรอพรี
อุปกรณ์:ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด tag
Price: 30,500 ฿

New!!! Prada Wallet in Cameo พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี
อุปกรณ์:ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด tag
Price: 14,500 ฿

USED ZONE

Used Like New!!! Chanel Mini 7" Square Red Lip Cavair skin Holo 188xxxx
อุปกรณ์ : กล่อง ถุงผ้า การ์ดholo ใบเสร็จ ถุงกระดาษ แคร์บุุค
Price: 79,900 บาท

USED LIKE NEW!!! LV Bazaar Damier Graphite Wallet ปี 2014 รุ่นใหม่ ซื้อ shopไทย 26,500 บาท มีตำหนิจุดด้านใน
อุปกรณ์ :กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จตัวจริง
ราคา : 18,900.-

USED LIKE NEW!!! Alma Prada Mini With Strap in Cameo ซื้อกลาง ปี2015 สภาพเหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ
อุปกรณ์:ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ด tag ใบเสร็จ
Price: 26,900 ฿

USE ONECE!!!! LIKE VERY NEW CHANEL WOC RED CAVIAR SKIN 14c เหมือนได้ของใหม่
อุปกรณ์ : Full Set
Price : 55,900 THB USED ใช้ 1 ครั้ง

USED!!! PROENZA SCHOULER PS11 MEDIUM BLACK 54,900 THB

USED!!! LV District MM [ Damier graphite ] ซื้อปี 2554 มีตำหนินิดหน่อย มีเป็นรอยฝากระเป๋า ขอรูปเพิ่มเติมได้ ขาย 32,000 THB

USED LIKE NEW!!! Necklace Dior 12 ราศรี
ขาวมุก Price :15,500฿

Used!!! Lv palermo PM DateCode VI0131 ขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ
อุปกรณ์ : ถุงผ้า การ์ดเล็ก ถุงกระดาษ
price : 32,900 บาท

USED!!! LV Neverfull Damier PM DateCode AR3100
อุปกรณ์ : ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดเล็ก
price : 25,900 บาท

USED LIKE NEW!!! Gucci gap size S ใหม่มากค่ะ
อุปกรณ์ :ถุงผ้า
price :7,500 บาท

USED LIKE NEW!!!LV Monogram Emilie wallet In Red ตำหนิกระดุม
อุปกรณ์ :กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดเล็ก
Price: 11,900฿

Sold Out