Used in very good condition ราคาเบาสบายๆ LV Samur30, LV St.Cloud EPi PM & GM ,Chanal vanity bag สวยๆทั้งนั้นค่ะ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Used in very good condition ราคาเบาสบายๆ LV Samur30, LV St.Cloud EPi PM & GM ,Chanal vanity bag สวยๆทั้งนั้นค่ะ

firzzy is offline Trusted Member Brandname Fan
    firzzy's Bank Account
    • Bank Account 1: 511X1X0X2X
    • Bank Account 2: 616X0X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Nimman Soi17 , Chiangmai

Default Used in very good condition ราคาเบาสบายๆ LV Samur30, LV St.Cloud EPi PM & GM ,Chanal vanity bag สวยๆทั้งนั้นค่ะ

★★อ่านสักนิด ก่อนคิดจะซื้อนะคะ★★

เป็น trust member ค่ะ หากเกิดการฉ้อโกง ทุจริต ทำผิดกฏหมาย สามารถเอาผิดได้ค่ะ หลักฐานแน่นหนา
    มากค่ะ ไปไหนไม่รอดหรอกค่ะ เพราะฉะนั้น เชื่อมัน และไว้ใจได้เกิน100%
    ★ สินค้าที่นำมาลงขาย เป็นสมบัติส่วนตัวทั้งสิ้น ทำเพราะความชอบส่วนตัว ไม่ได้แสวงหากำไรเป็นหลัก หรือ
    ต้องการผลตอบแทนเป็นล่ำเป็นสันนะคะ ฉะนั้นขออนุญาติให้สิทธิ์คนที่ไม่ต่อราคานะคะ เพราะยังไงคนขาย
    ก็ขาดทุนจากค่าเสื่อมราคาและค่าเสียโอกาสอยู่แล้วค่ะ
    หากมีข้อ สงสัย สอบถามเกี่ยวกับสินค้า รายละเอียดหรือข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

1 SMS หรือ โทรศัพท์เบอร์ 0827006624ค่ะ
    2LINE : miss_1st
    3 Email: firzzyfirzzy@gmail.com
    4
    ติดต่อมาทาง PM ค่ะ ไม่ได้เชคตลอด ช้าหน่อยไม่ว่ากันนะคะ

สินค้า ทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน ซื้อเอง ใช้เอง สามารถนำเข้าตรวจสอบที่ห้อง catch fake ได้เลย โดยไม่ต้องขออนุญาตค่ะ
    สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเด็ดขาดจ้า ถ้าไม่ได้ตรวจพบว่าเป็นของปลอมค่ะ(ดังนั้นกรุณาตัดสินใจดีๆ ก่อน confirm นะคะ ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ คิดค่ะ ถ้าได้ของไม่ถูกใจไปแล้ว ตัวคนขายเองก็เศร้าเหมือนกันนะคะ)
    ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่ confirm และโอนเงินเรียบร้อยก่อนนะคะ และสำหรับใครที่ CF ไว้เกิน3 วันแล้วเงียบหายไปเลย แม่ค้าก็ขออนุญาติขายของที่CFนั้น โดยอาจไม่แจ้งให้ทราบ ในกรณีไม่สามารถติดต่อลูกค้าได้เลยค่ะ

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★

Used LV Saumur30 monogram
    วันนี้เพียง 12500 บาท

ราคาดี สภาพสวย มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป แต่ถือยังดูดี
    ไม่มีตำหนิหนักค่ะ ไม่เปื้อน ไม่ลอก Date code AR8810
    คาวไฮด์เปลี่ยน1ระดับ ด้านในสะอาด
    ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ
    LINE : miss_1st

LV St.Cloud GM EPI สีแดง
    วันนี้เพียง 8500 บาท

ขนาด 24x21 cmสภาพดี ลายยังชัดเจน เเข็งเป็นทรงสวย
    มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป แต่ถือว่าดูดีมากๆค่ะ ใช้งานได้ช่องใหญ่ค่ะ
    ช่องเล็กมีลอกบ้างแต่มองไม่เห็นละไม่มีผลต่อการใช้งาน
    สายปรับความยาวได้ สะพายหรือ cross body ก็ได้ค่ะ
    Datecode 882VI
    อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ LINE : miss_1st

LV St.Cloud PM EPI สีเขียว
    วันนี้เพียง 6,900 บาท

ขนาด 17x17 cm Datecode VI0912
    สภาพดี ลายยังชัดเจน เเข็งเป็นทรงสวย
    มีร่องรอยการใช้งานประปราย ไม่มีตำหนิเด่น ใช้งานได้ช่องใหญ่ค่ะ
    ช่องเล็กด้านในขาดเล็กน้อยมองไม่เห็นละไม่มีผลต่อการใช้งาน
    สายปรับความยาวได้ สะพายหรือ cross body ก็ได้ค่ะ
    ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ LINE : miss_1st

CHANEL Vanity bag 8,800
    ขนาด 7.5x5.5x4 นิ้ว Hologram 4117322สภาพโอเคค่ะ
    มีร่องรอยการใช้งานน้อยขอบมุมไม่ถลอก ไม่เฟด ไม่มีตำหนิ
    ซิบยังใช้งานได้ดี ทองซิปซีดเล็กน้อยเเต่โดยรวมวิงคอยู่
    ด้านในสะอาดดีค่ะ มีกล่องให้จ้าตามรูป

หากมีข้อ สงสัย สอบถามเกี่ยวกับสินค้า รายละเอียดหรือข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่
    1 SMS หรือ โทรศัพท์เบอร์ 0827006624ค่ะ
    2LINE : miss_1st
    3 Email: firzzyfirzzy@gmail.com
    4
    ติดต่อมาทาง PM ค่ะ ไม่ได้เชคตลอด ช้าหน่อยไม่ว่ากันนะคะ

THANK YOU SIAM BRAND NAME KA ^^
    Last edited by firzzy; 02-02-15 at 13:44.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ