TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ...CHANEL BOY 11" PEARLY BLACK ...NEW PRADA ใส่นามบัตร...LV CARRY ALL...ALMA PM..HERMES TWILLY...CHANEL SUNGLASSES

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ...CHANEL BOY 11" PEARLY BLACK ...NEW PRADA ใส่นามบัตร...LV CARRY ALL...ALMA PM..HERMES TWILLY...CHANEL SUNGLASSES

petcha's Avatar
    petcha is offline Trusted Member Master Brandname
    petcha's Bank Account
    • Bank Account 1: 109X2X7X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Thumbs up TM:..ขายถูกกว่าเดิม ของใหม่มาเพิ่มค่ะ...CHANEL BOY 11" PEARLY BLACK ...NEW PRADA ใส่นามบัตร...LV CARRY ALL...ALMA PM..HERMES TWILLY...CHANEL SUNGLASSES

สวัสดีค่ะ มีของน่ารักๆมาอีกแล้ว เราไม่ได้เป็นแม่ค้าอาชีพนะคะ แต่ขายของที่นี่มานานเกือบ 10 ปี ตั้งแต่ยังเป็นเว็บเดิมอยู่เลย ดูจากประวัติเราได้ค่ะ ของที่ขายก็เป็นของเราเองทุกชิ้นรับประกันว่าเป็นของแท้ 100% แน่นอน ไม่นิยมของปลอม แต่หากไม่มั่นใจสินค้าชิ้นไหนสามารถนำเข้าห้องตรวจสอบได้โดยไม่ต้องขออนุญาติเรานะคะ รีบตัดสินใจหล่ะเพราะของไปไวมาก เราขายไม่แพงเลยจริงๆ กรุณามีสติในการต่อด้วยนะคะสนใจชิ้นไหนอยากขอรูปเพิ่มเติมติดต่อได้ที่
    085 055 9393
    085 055 9393
    ID : phetcha. (มีจุดหลังด้วยน้าาาาา)

หรือ PM มาได้ค่ะ ชิ้นไหนขายแล้วขอลบรูปออกนะคะ แต่ยังสามารถค้นดูประวัติเดิมได้ค่ะ

♥ ♥ ♥ ♥ ♥CHANEL♥ ♥

CHANEL BOY 11" PEARLY BLACK

เป็นบอยที่สวยมาาาาาก มากะหนังมีประกายเงางามดำสนิท สุดอลังการหรูหรา ไ
    ซด์ 11" หายากมากค่ะใบนี้ อุปกรณ์ครบทุกสิ่งพร้อมใบเสร็จตัวจริง ใบนี้ออกช้อปลอนดอนค่ะ ใครเล็งไว้รีบเลยนะคะ วันนี้เสนอขายราคาไซด์ 8" เท่านั้นเพียง 134,999 THB. ลดไปเลยฉลองต้นปีในราคาที่หาไม่ได้ที่ไหนอีกแล้ว 129,999 THB.ราคาดีอย่างนี้ซื้อไปใช้เก็บไว้ขายต่อยังมีกำไรค่ะรีบเลยยยยยย
    อุปกรณ์มีกล่องแม่เหล็ก ถุงผ้า การ์ดโฮโล ดอกคามิเลีย โบว์ ถุงกระดาษ ใบเสร็จ จัดเต็มค่ะ

NEW PRADA
    กระเป๋าใส่นามบัตร PRADA สีดำ ซื้อมาจากอเมริกา ใบนี้พี่สาวฝากขาย ติดต่อโดยตรงได้เลยที่เบอร์ 095 959 6241-2 ราคาน่ารักมาาาาาก
    เพียง 7,500 THB.

USED LOUIS CARRY ALL SIZE 40-45
    สวยเป๊ะทุกมุม cowhide ขึ้น 1 step เท่านั้น สะอาดทั้งภายนอกภายใน มาพร้อมกับกุญแจ อีกทั้งให้หูถักงามมาาาากไปด้วย
    เพียง 29,900 THB.

USED LOUIS ALMA PM สภาพดีมากค่ะ ใบนี้ซื้อจากลอนดอนนะคะ
    เพียง 24,900 THB.

NEW HERMES TWILLY
    เพียง 6,000 THB.

USED HERMES TWILLY ใช้เพียงครั้งเดียวค่ะ
    เพียง 5,000 THB.

USED CHANEL PEARLS COLLECTION 5159-H SUNGLASSES

เป็นแว่นที่หลายคนหามาสะสมเลยค่ะ สภาพดีใส่น้อยค่ะ
    เพียง 11,500 THB. อุปกรณ์มีครบตามรูปเลยค่าาาาา SOLD

สุดท้ายนี้ ...ขอขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม... และขอขอบคุณลูกค้าที่ซื้อไปแล้ว...ทั้งลูกค้าเก่าที่ซื้อกันมาหลายชิ้น...และลูกค้าใหม่ที่เพิ่งเคยเปิดมาเจอและถูกใจค่ะ... หวังว่าของที่ได้ไปจะถูกใจทุกท่านนะคะ...

♥ ♥THANKS SBN SO MUCH♥ ♥

Last edited by petcha; 25-02-15 at 10:39.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ