สนใจเรือนไหน สามารถติดต่อได้ที่ คุณชอน Sean o87 989 5 111 หรือ แอดไลน์ b1ggylee ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Item 1: Brand New Double-sealed Patek Philippe 7071 first lady chronograph หน้าสีน้ำเงิน หายากสุดๆ ค่ะ
PRICE 2.45 ล้านบาท

Item 2: หรือ จะมาเอาเรือนนี้ Used สภาพดีมากค่ะ มีรอยชัดๆ หน่อย แค่รอยเดียว ตามในรูปที่มีวงกลมสีแดงค่ะ นอกนั้นเป็นรอยขนแมวนิดหน่อย สายหนังเบิกศูนย์ของใหม่มาให้เลยค่ะ ใส่สวยๆได้อีกนาน

เพชรเต็มหน้าปัด ฟรุ้งฟริ้งสุดๆ หน้าน้ำเงินหายากที่สุด ราคาแพงกว่าหน้าสีอื่น ประมาณ สองแสนบาทค่ะ (ลองเช็ค ราคาเวบต่างประเทศได้เลยค่ะ ล่าสุด เช็ค บูติคที่ปารีส คิดเป็นเงินไทยแล้ว 2.7 ล้านบาทค่ะ ) ใส่แล้วเจ๋งที่สุดค่ะ คุณอั้ม คุณเมย์พิช ก็ใส่รุ่นนี้ค่ะ

ราคามือหนึ่ง ไกลลิบลิ่วเกือบๆ 3ล้าน ลดแล้ว มีไม่ต่ำกว่า 2.5 ล้าน เรือนนี้ คุ้มๆ ในสภาพเหมือนใหม่ที่ 1.96 ล้านบาทค่ะ

สนใจ สามารถติดต่อได้ที่ คุณชอน Sean o87 989 5 111 หรือ แอดไลน์ b1ggylee ขอบคุณมากๆ ค่ะ

Item 3: ส่งต่อ Complication Patek 5205G สภาพสวย เดิมๆ ไม่เคยขัดแต่ง

กล่องใบไม่มี แต่ราคาดีมาก เสนอที่ 1.06 ล้านบาท ต่อรองได้ค่ะ

สนใจก็ แอดไลน์มาที่ line id : b1ggylee ขอบคุณมากค่ะ

Item 4: Used AP Rubberclad Rosegold , with Box and paper , year 2010 G-Series, Very good condition, NEW price is about 1.2 MB

Special offer at SOLD THB

item 5: PATEK 5164 travel time. Used like new with box and paper year 2013, new price is 1.1 MB

Speacial offer : SOLDTHB