สนใจชิ้นไหนติดต่อมาที่ 086-994-1563 หรือ

mail :
p_ang1207@hotmail.com

**ราคาต่อรองกันได้ ขายได้ขายให้เลยค่ะ**

โอนภายใน 1-2 วัน นะค่ะ ถ้ามีคน cf ต่อจะปล่อยของค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี โปรดพิจารณาให้ดีก่อนตัดสินใจนะคะ

ค่าจัดส่งลงทะเบียน 30 บาท ems 50 บาทนะค่ะ

................................................................

Used like new

เสื้อแขนยาวลายดอก ลีวาย size s

สภาพใหม่มาก ใส่สบาย ผ้ายับไปหน่อยค่ะ ไม่ได้รีดค่ะ

ของส่งต่อที่ 800 >>> 700 บาท

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อแขนตุ๊กตาสีม่วง ESPADA size M

สภาพดี ใส่สบาย กระดุมหายไป 1 เม็ด

ขอส่งต่อที่ 400 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG][IMG][/IMG]

New

เสื้อสายเดี่ยว RUK

ซื้อมายังไม่เคยใส่ค่ะ ขอส่งต่อที่ 350 บาท

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อแขนยาวสีดำ American eagle size xs

เนื้อผ้าใส่สบาย สภาพดี

ขอส่งต่อที่ 200 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

เสื้อยืดสีเหลือง espada size s

สภาพดี ใส่สบาย

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อยืดสีแดง espada size s

สภาพดี ใส่สบาย

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used like new!

เสื้อ HOLLISTER size XS

สภาพดี เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบาย เป็นผ้ายืดนะค่ะ

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

New!

เดรสสั้นเข้ารูปสายเดี่ยว H&M ลายเสือดาว ซิปผ่าหน้ายาว size 34

ซื้อมายังไม่มีโอกาสได้ใส่ เนื้อผ้านิ่มมาก ซื้อมาราคา 1,xxx บาท

ขอส่งต่อที่ 700 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

กระโปรงลายดอก Miss Selfridge size 8

สภาพเหมือนใหม่ เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบาย เป็นผ้าลูกไม้และซับในยืด

ขอส่งต่อที่ 500 บาท

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อ CARDIGAN H&M DIVIDED size UK12

สภาพดี เนื้อผ้านิ่ม ใส่สบาย

ขอส่งต่อที่ 500 บาท

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

เสื้อ fq&l size S ลายเชอรี่แดง เนื้อผ้าดี ใส่สบายค่ะ

สภาพเหมือนใหม่ ขอส่งต่อที่ 200 บาท

[IMG][/IMG] [IMG]
[/IMG]

กางเกง ten&co size M

ใส่สบาย เนื้อผ้ายืดได้เยอะ กระชับสัดส่วน

ราคาป้าย 1,xxx บาท ขอส่งต่อที่ 500 บาท

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

New!

กระโปรงยาวซีทรู dancing riot size s

เอวเป็นยางยืด ซับในสั้น ผ้ายืดได้นิดหน่อย เนื้อผ้าดีมาก ลายสวยค่ะ ของใหม่นะค่ะ

ซื้อมาเก็บอย่างเดียวยังไม่เคยใส่ ราคาสองพันกว่า

ขอส่งต่อที่ 1,400 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

กระโปรงยีนส์ THE RED XX JEANS 4's size M

สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขอส่งต่อที่ 300 บาท

[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]
[IMG][/IMG]

New!

กางเกงยีนส์ขาม้า at nine jean size 25

ยังไม่เคยใส่เลย ได้แต่เก็บ เป็นยีนส์ยืด

ขอส่งต่อที่ 400 บาท

[IMG][/IMG]

Used!

กางเกงยีนส์ขาม้า T&M jeans size 6

มีตำหนิที่ปลายขากางเกงขาด กระดุมที่กระเป๋าด้านหลังหลุด ผ

ผ้าไม่ยืดนะค่ะ สภาพโดยรวม 70%

ขอส่งต่อที่ 300 บาท

[IMG][/IMG]

+++++++ ZONE SOLD +++++++

1. Used like new! เสื้อ greyhound size s ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ขอส่งต่อที่ SOLD บาทค่ะ
2. Used! Jumpsult kloset size s สภาพ 90% ขอส่งต่อที่ SOLD บาทค่ะ
3. Used! กางเกงผ้ายืด giordano เอวก่อนยืด 28 นิ้ว สะโพกก่อนยืด 35 นิ้ว สภาพโดยรวม 90% ขอส่งต่อที่ SOLD บาท
4. Used! เสื้อ abercrombie size m สภาพโดยรวม 90% ขอส่งต่อที่ SOLD บาท
5. Used lik new! เสื้อ Jaspal size xs สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขอส่งต่อที่ SOLD บาท
6. Used like new! เสื้อ fq&l size m สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขอส่งต่อที่ SOLD บาท
7. New! กระโปรง h&m size 34 ของใหม่นะค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใส่ค่ะ ขอส่งต่อที่ SOLD บาท
8. Used like new! กระโปรง workshop size 1 เอว 28 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว สภาพเหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิ ขอส่งต่อที่ SOLD บาท
9. New! เสื้อ Sisley เนื้อผ้าดี ใส่สบาย เป็นเสื้อกล้ามเย็บติดกับเสื้อสายเดี่ยว ด้านหลังตัวเสื้อผ่ากลางมีเชือกผูก ของใหม่นะค่ะ ขอส่งต่อที่ SOLD