โค้ท 1 ตัว ลทบ 50 EMS 100 บาทค่ะ
โค้ท 2 ตัวขึ้นไป ค่าส่งธรรมดา 50 (ลทบไม่ได้ค่ะ เกิน 2 กิโล ไปรษณีย์ไม่รับค่ะ) EMS 130 บาทคะ

หากภาพไม่ขึ้นให้กด refresh 1 ทีค่ะ

Size M มีฮู้ดค่ะ ตัวจริงขนออกเงาๆสวยมากค่ะ ดูสวยมาก สภาพใหม่ค่ะ 500 บาท

โค้ทไม่หนามาก ผ้าลูกฟูก สีน้ำตาลเข้มค่ะ สภาพดีมาก size S-M 500 บาทค่ะ

แจ็กเก็ตสีน้ำตาลเข้ม ตรงกระเป๋าเสื้อเป็นขลิบหนังแท้ size M ไหล่กว้าง 17.5" สภาพดีมาก รุ่นนี้ไม่หนามากค่ะ 500 บาท

โค้ทผ้า wool หนา สีส้ม size M ใหม่และสวย เป็นทรงหนาดีมากค่ะ 500 บาท

Size S-M สีดำผ้าสักกะหลาด สภาพดีค่ะ 500 ค่ะ

Size S ค่ะ หนา สีเทา ออกเขียวค่ะ หมวกถอดได้ ขนๆก็ถอดแยกออกจากหมวกได้ค่ะ สภาพดี 500 บาท

โค้ทสีเปลือกม่วงมังคุด size M สภาพใหม่ค่ะ หนากลางๆค่ะ 500 บาท

แจ็คเก็ตสีกรมท่า เป็นยางยืดที่เอว และแขน ใหม่มาก สวยมาก size M-L ผู้ชายก็ใส่ได้ค่ะ 500 บาทค่ะ

จุดแดงเกิดจากกล้องนะคะ โค้ทยาวผ้าคอตตอน ด้านในถอดออกให้บางลงได้ค่ะ size M 500 บาท

โค้ทยาวแต่สั้นกว่าหัวเข่า สีดำ สภาพใหม่มาก มีเข็มขัดผ้า wool หนา size M สวยมากค่ะ 600 บาท

จุดแดงเกิดจากกล้องนะคะ โค้ทผ้า wool หนา ใหม่มากค่ะ สีครีม size M-L ตัวยาว 500 บาท

โค้ทตัวยาวแดงเข้ม แดงไม่สดนะคะ 500 บาท size L ค่ะ สภาพดีมาก

กั๊กหนังแท้สีดำ เป็นหนังกลับแต่นิ่มมากค่ะ size M-L อกได้ถึง 36" สภาพใหม่ หนาอุ่น แต่ไม่พองค่ะ 500 บาท

จุดแดงๆเกิดจากกล้องค่ะ กั๊ก ZARA Size M สีชมพู-ม่วง ข้างหน้าเป็นขนสั้นๆ ด้านหลังเป็นไหมพรม สภาพดีมากค่ะ 300 บาท

จุดแดงๆเกิดจากกล้องค่ะ โค้ทผ้า wool หนา สวยหรูมาก สภาพดี สีดำ size S ค่ะ 500 บาท

จุดแดงๆเกิดจากกล้องค่ะ โค้ทหนา เขียวเข้ม ใหม่มากค่ะ size M-L 500 บาท

จุดแดงๆเกิดจากกล้องค่ะ
โค้ท size L 500 บาท สภาพใหม่ค่ะ

ของคุณผู้ชาย ขนเป็ด สีดำ สภาพดี size M-L 500 ค่ะ

Size M ผู้ชาย ผู้หญิงไซส์ L ก็ใส่ได้ สวยมาก ใหม่มาก หนา ดูดีมาก ซื้อที่อเมริกา ได้แต่เก็บ 500 ค่ะ

ของคุณผู้ชาย Size S แต่เหมือน M สีเทา-ดำ มีฮู้ด ใหม่มากค่ะ 600

แจ็คเก็ตผู้ชาย สีกรมท่า หนา สวยเวอร์ ซับด้านใน ถอดให้เสื้อบางลงได้นะคะ 600 บาท size M

แจ็คเก็ตผู้ชาย สีเทา size M-L ใหม่มาก สวยเวอร์ 600 บาท

จุดแดงๆเกิดจากกล้องค่ะ
แจ็คเก็ตโค้ทผู้ชาย หรู ดูดีสุด ผ้า wool เบา size L 600 บาท สภาพใหม่มากค่ะ

โค้ทผู้ชายสภาพดี 500 บาท size L ค่ะ

จุดแดงเกิดจากกล้องนะคะ กางเกงใหม่ ป้ายห้อย ซื้อจากญี่ปุ่น เป็นขาบาน ไม่สูงไม่ต่ำ ขอบเอวสูงกว่าสะโพกนิดหน่อย size S เอว 28" สะโพก 35.5" ผ้า cotton หนาอย่างดี มี 2 สี chocolate กับ light brown ตัวละ 250 ค่ะ ตัวจริงสวยค่ะ ไม่รู้ทำไมถ่ายรูปออกมาแปลกๆ

รองเท้าบู้ทยาวสีดำ size 37 ใส่ได้ 2 แบบ ดึงขึ้นถึงเข่าหรือพับลงได้ค่ะ เป็นรองเท้าที่พับได้หลาย levels ตามใจเรา เท้ายาวถึง 24" ค่ะ 500 บาท

แว่นกันแดด Marc by Marc Jacobs สภาพดีๆ งามค่ะ ไม่มีตำหนิค่ะ ราคา 3000 บาท

>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>> SOLD <<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<<

Cheers SBN for this superb space.X