ขายด่วนค่ะ Marc Jacobs และ Bulgari

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1
    candiholics is offline Trusted Member Brandname Fan
    candiholics's Bank Account
    • Bank Account 1: 511X1X8X3X
    • Bank Account 2: 206X3X6X8X
    • Bank Account 3: 194X2X3X4X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขายด่วนค่ะ Marc Jacobs และ Bulgari

มือใหม่หัดขายค่ะ เคยเป็นแต่คนซื้อ ตกดีเทลตรงไหนบอกได้เลยนะคะ ของพวกนี้ใช้เองค่ะ แต่เอาไปเอามากลายเป็นกองอยู่ในห้องสะงั้น
    รายงานสภาพตามจริงค่ะ concern ตรงไหนอย่างไรบอกได้เลย

สนใจตัวไหน หรืออยากได้รูปเพิ่มเติม ติดต่อ line/whats app ที่ ID candiholics เลยนะคะ
    หรือ kany7891@gmail.com โทร 084-2733247
    เราทำงานประจำค่ะ แต่จะรีบตอบให้เร็วที่สุดค่ะ

มีบัญชี SCB ค่ะ ไปรษณีย์ส่ง EMSให้ค่ะ รบกวนให้ที่อยู่ชัดเจนนะคะ หากเสียหาย ขออนุญาตไม่รับผิดชอบ เพราะมั่นใจว่าแพคดีค่ะ หากกังวล แนะนำให้นัดรับค่ะ ถ้านัดรับ รบกวนมัดจำ 500-1000 ตามราคาะคะ ถ้า cc แล้วจะไม่คืนให้นะคะ นัดได้ที่อารีย์ วันธรรมดาหลังเลิกงาน หรือตอนเที่ยงค่ะ ส่วนวันหยุดสะดวก mrt สุทธิสาร/mrt ศูนย์วัฒนธรรม หรือตามแต่ตกลงค่ะ

1.Like New แว่นกันแดด BVLGARI
    Price: 7500 Bth
    Condition: อุปกรณ์ครบ มีรอยที่ซองใส่แว่นค่ะ เป็นรอยดำ มีมาแต่แรกแล้ว

2. กระเป๋าสตางค์ Prada Saffiano สีเงิน
    Price: ซื้อมา หมื่นนิดๆ ขอขาย 5000 Bth
    Condition: สภาพใช้งานค่ะ ตามรูปค่ะ ไม่เหนียว ไม่เฟด มอมแมมนิดหน่อยเข้าสปาจะสวยขึ้นค่ะ

3. แว่นกันแดด Marc Jacobs
    Price: ซื้อมา หมื่นถ้วนค่ะ ขอขาย 3500 Bth
    Condition: มีรอยนิดหน่อยตามที่ถ่ายให้เห็นค่ะ อุปกรณ์ครบ สภาพตามที่เห็นค่ะ

4. Marc Jacobs peep toe heels size 36 สูง 4 นิ้วค่ะ
    Price: 3000 Bth 2500 Bth ค่ะ
    Condition: คู่นี้พื้นเป็นหนังนะคะ ตามรูปเลยค่ะ ผ่านการใช้งานมาค่อนข้างพอควรเลย ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

Sold

Last edited by candiholics; 07-03-15 at 15:06.
    One must desire something to be alive

Comments from Facebook