TM:::ZARA MANGO Foever21 update ใหม่ๆ ราคาน่ารักๆ จัดไปจ้าาาาา

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM:::ZARA MANGO Foever21 update ใหม่ๆ ราคาน่ารักๆ จัดไปจ้าาาาา

tunaspace's Avatar
    tunaspace is offline Trusted Member Master Brandname
    tunaspace's Bank Account
    • Bank Account 1: 038X4X6X7X
    • Bank Account 2: 012X4X5X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default TM:::ZARA MANGO Foever21 update ใหม่ๆ ราคาน่ารักๆ จัดไปจ้าาาาา

AROUND HER
    ทุกชิ้นมีของพร้อมส่งเลยนะค่ะ แท้ 100%ไม่แท้ยินดีคืนเงิน 100%
    --พร้อมส่ง--ทุกใบทั่วไทยเลยจ้า--
    ช่องทางติดต่อ
    LINE ID -Aroundher2 (มีเลข2นะค่ะ)LINE - 0959158118
    Email - yoyoyuiland@yahoo.com
    PM
    TEL : 081-498-5588
    :095-915-8118
    **พร้อมส่งทุกใบ**

ZARA leather Shoppper bag
    กระเป๋าหนังZARA ทรงshopper bag รุ่นใหม่จ้าา รุ่นนี้เปลี่ยนให้สวยมากขึ้น แต่ยังคงconceptเดิม คือใช้งานได้ทั้ง2แบบ หิ้วได้ สะพายได้ มาพร้อมสายสะพายที่สามารถเอาออกได้ ปากกระเป๋าปิดด้วยซิป ด้านหน้ามีช่องซิปเพื่อความสะดวกในการใช้งาน หูสะพายยาวสะพายแล้วไม่ติดไหล่ หนังมีลายผิวสัมผัสเหมือนหนังแท้ ด้านในมีช่องใส่ของ1ช่อง ซับในหนาแข็งแรงค่ะ
    Size: 44x28x14 cm.
    สี : ดำ , น้ำตาล
    ราคา: 1590 บาท**

ZARA CROC BUCKET BAG
    กระเป๋าหนังลายจระเข้ ฐานเป็นทรง กระเป๋าเป็นทรงเป๊ะนะคะ ไม่ยวบเวลาใส่ของคะ เป๊ะแบบนี้ตลอด ไม่ใส่ของก๊เป๊ะ หิ้วได้ 2 ทรง หิ้ว หรือ สะพาย crossbody ได้ มาพร้อมสายสะพาย ถอดออก และปรับความยาวได้ ด้านนอกข้างกระเป๋ามีช่องใส่ของอีก 2 ช่อง ทางซ้ายและขวา ด้านในมีช่องใส่มือถืออีก 1 ช่อง. เปิดปิดกระเป๋าด้วยแป๊ก ขนาดพอดีสุดๆค่ะ ใส่กระเป๋าตังยาว เมคอัพ มือถือ ทรงนี้จุมาก
    Size: 25x20x10 cms
    ราคา: 1390 บาท**

ZARA MINI CITY BAG WITH FLAP
    Detail: กระเป๋าหนังzara สีน้ำตาลมีหูหิ้ว มาพร้อมสายสะพาย สะพายข้างดูดีมาก เปิดปิดด้วยFlap (เป็นคลิป) ด้านในมีอีก 1 ช่องซิปใส่ของ ทรงเกร๋ไมโหลคะ หิ้วไปทำงาน เที่ยว ได้หลายลุคดีค่ะใบนี้ ดูหรูๆ ลุยๆได้
    Size: 29x25x13 cm.
    สี : น้ำตาล
    ราคา: 1490 บาท**

New Arrival**พร้อมส่งทันที!!
    NEW LOOK BLACK GIRAFFE PRINT RUCKSACK
    กระเป๋าเป้ผ้าแคนวาสอย่างหนาสีดำ ปริ้นลายยีราฟทั้งใบ ขอบกระเป๋าเป้, ฐาน รวมถึงสายสะพายทำด้วยหนังสีน้ำตาลทั้งใบ สามารถรับน้ำหนักดีมาก ได้ลุกสปอร์ตๆ ชิคๆ ช่วงนี้เทรนด์แนวสปอร์ต boho and tropicalมาแรงส์นะค๊ะ ด้านนอกมี 3 ช่องใส่ของ, ส่วนช่องใหญ่เปิดปิดกระเป๋าเพื่อไปด้านในด้วยหูรูดหนัง แล้วมีแป๊กอีกชั้น เซฟดีค่ะ ภายในมีช่องใส่ของเล็กอีก 2 ช่อง และอีก 1 ช่องซิป ถือว่าใบนี้จัดสรรช่องได้ดีเลยค่ะ (สายสะพายหนังสามารถปรับความยาวได้)
    สี: ดำ
    size: สูง 40 x กว้าง 29 x หนา 18 cms.
    ราคาพิเศษ: 1,090 บาท** พร้อมส่ง

สวย เลือกสีไม่ถูกเลย ดำ กะ น่ำตาล
    MANGO QUILTED PATENT CROSS BODY BAG
    กระเป่าสะพายหนังแก้วทรง crossbody สายโซ่สีทอง ตรงตำแหน่งรองบ่าเป็นหนังสะพายแล้ไม่เจ็บบ่า หนังแก้วเงาเรียบหรูค่ะ หนังแบบนี้เหมาะสำหรับออกงาน ขนาดพอเหมาะไม่ใหญ่เกินไป ไว้ใส่ของ มือถือ บัตรเครดิต เครื่องสำอางได้เลยจ้าา เปิดปิดด้วยลูกบิด อะไหล่ทองทั้งใบจ้าา เข้ากันสุดๆจ้าา
    Size: 18x12x6cm
    ราคา : 990 บาท

MANGO CROC EFFECT BAG
    Detail: กระเป๋าหนังทั้งใบสีดำ ใช้ได้ 2 ทรง หิ้วหรือสะพาย (มาพร้อมสายสะพายโซ่ มีหนังรองบ่าตรงบริเวณไหล่ สายสามารถถอดได้) ด้านหน้าเป็นช่องซิป ทำด้วยหนังลายจระเข้ ภายในมีอีกช่องซิปเล็ก *ใบนี้หนังดี ไม่หนักมาก ทรงตอบโจทย์สุดๆค่ะ) อะไหล่ทองทั้งใบ หรูหรา หิ้วได้ทุกงาน แม็ทดีมากค่ะ หิ้วได้ทุกโอกาสจิงทรงแบบนี้
    สี : ดำ
    Size: 40x25x17 cm.
    ราคา: 1290 บาท**

Stradivarius by ZARA แบรนด์ของZARA อื่นแบรนด์ที่ราคาเบาๆ คุณภาพตามแบบZARA
    กระเป๋าสะพายหนังทั้งใบ ทรง cross body สามารถปรับความยาวสายได้ เปิดปิดด้วยแป๊ก ส่วนตรงฝาพับที่เปิดปิดก็ทำเกร๋ด้วยซิปประดับด้วยพู่หนัง ซึ่งสามารถเปิดได้เป็นอีก 1ช่องคะ อะไหล่สีทองทั้งใบ ช่องด้านในมีช่องใส่มือถือใส่กระเป๋าสตางค์ **กระเป๋าหนังสีน้ำตาลSeasonนี้ต้องมาค่ะ**
    Size: 22x19x6cm
    สี : น้ำตาลcowhide

FOREVER21 Quilted Faux Leather Crossbody
    กระเป๋าหนังทรง crossbody ขนาดไซด์ประมาณ chanel 10" ไซด์ยอดฮิตเลยนะค่ะ ปั๊มลาย caviar เรียบหรูมากค่ะ ด้านในมีช่องใส่มือถือ กับ 1 ช่องใส่การ์ด หรือบัตรจอดรถ อะไหล่เป็นโลหะรมดำทั้งใบนะค่ะ สายโซ่ร้อยหนัง มีหนังรองบ่า ใช้ได้ทุกงาน แมททุกชุดค่ะ MUST HAVE!!! นะค่ะ ใบนี้ห้ามพลาด
    สี : black caviar(ดำ) , beige caviar(เบจ)
    Size: 23x16x7 cm.
    ราคา: 990 บาท**

ZARA STUDDED OFFICE CITY BAG
    กระเป๋าหนัง staffiano ทรง city bag ประดับด้วยหมุดทั้ง 2ด้านหรูมากค่ะ function ยังเป้น3ช่องเหมือนเดิม เป็นซิปตรงกลาง ใบนี้เป็นไซค์เล็กนะค่ะ เหมาะกับสาวบ้านเราค่ะ (ไซค์ใหญ่แอบใหญ่ไปค่ะ^^) ด้านล่างกระเป๋ามีหมุดรอง 4มุมค่ะ สายสะพายสามารถถอดและปรับได้ด้วยค่ะ ใบนี้สวยมากๆค่ะ ด้านในซับในสีดำ สามารถให้ 2 ทรงนะค่ะ จัดไปค่ะ มีทั้งหมด 3 สี
    สี : ดำ,กรมท่า,แดง
    Size : ขนาด 28*22*12 cm (ปรับสายได้)
    ราคา : 1490 บาท

Hi-Street crossbody holiday fring bag
    หลังจากแม่ค้าเสาะแสวงหามานานมาก (เหตุเพราะความชอบส่วนตัว อิอิ) ในที่สุด ก็ได้เจอจ้าา กระเป๋า ถักมือ แบบฟุ้งฟิ้งมากคร่าาา แบบเดียวกับที่คุณพลอยหนีบเอาไปเที่ยวทะเลเลยคร่าาา หามานานในที่สุด ก็เจอ เลยเอามาให้คุณลูกค้าได้จับจองเลย ตัวกระเป๋าทอด้วยเชือกหนานุ่มมือมากค่ะ ตัวเชือกมีน้ำหนัก ทำให้ตัวฟุ้งฟิ้งให้ตัวมีน้ำหนัก พริ้วสลวยค่ะ โดนทับไม่มีหงิกงอค่ะ กระเป่าเปิดปิดด้วยซิปปลอดภัยค่ะ มีซับใน cotton สีเดียวกับตัวกระเป่า มี 1ช่องเก็บของ
    size: 23*25 CM
    ราคาพิเศษ: 990 บาท

MANGO SHOPPER BAG
    Detail: กระเป๋าสะพายหนัง MANGO ทรง tote bag ด้านหน้ามีป้ายเหล็กโลโก้ห้อย เปิดปิดด้วยกระดุมแม่เหล็ก จุและหนังไม่หนักด้วยคะ ลายสวยเกร๋
    Note: ห้ามพลาดๆ!!
    Size: กว้าง 48 cms * หนา 18 cms * สูง 30 cms (หูยาว 19 cms)
    สี: ดำ , ช้อโกแลต, น้ำตาล, บรอนซ์**, แดงอมชมพู (ครบ 5สีคะ)

MANGO EFFECT SAFFIANO CROSSBODY BAG
    กระเป๋าหนังsaffiano ขนาดพอดีมาก ใส่เป๋าตังยาวได้ สะพาย หรือ หลบสายไว้ด้านในทำเป็น clutch bag ได้
    Size 21×16×6cms
    สี: ดำ เบจ แดงอมส้ม** (เกร๋ค่ะ)

MANGO เอาใจคนอยากหิ้ว tote bag *หายากค่ะ*
    MANGO: totebag กระเป๋าสะพายไหล่ลายตารางเล็ก เกร๋คะ จุมาก ด้านในมีอีก 1 ช่องซิปคะ
    Color: สีน้ำเงิน ส้ม ชมพพู ดำ
    Size: width 43cm, height 30cm, bottom thickness 12cm , Shoulder height 20cm
    ราคา 990 บาท

ZARA Black and White patchwork Bicolor Leather-Like Messenger Bags Cross Body
    กระเป๋าทรงคลัช มาพร้อมสายสะพาย ใช้ได้ 2ทรง จะถือหรือสะพายก็เก๋ หนังทั้งใบคะ ด้านหน้าขาวหลังดำ เปิดปิดด้วยซิปด้านอีกทีคะ

Size: 34x25x4 cms.
    ราคา 1190 บาท

ZARA messenger with metal clasp
    กระเป๋าหนัง SAFFIANO ใช้ได้2แบบ หิ้วได้ โดยถอดสายสะพายออกได้ หรือ ใส่สายสะพายได้ สะพายข้าง เกร๋ๆ ภายในมี2ช่อใหญ่หลักๆ และ อีก1ช่อง ด้านหน้า มีช่องใส่มือถือ ของเล็กๆในแต่ล่ะช่องหลักอีก 2ช่อง น่ารักฝุดๆ ..จุมากค่ะ ใช้ประโยชน์ได้จิงๆ ขนาดพอดี สามารถใส่ของๆสาวๆ ไปปาร์จี้ ทำงาน แม็ทได้ทุกงาน

size : 24×15×10 cms
    สี: ทูโทน , แดง
    ราคา : 1290 บาท

MANGO SAFFIANO WALLET พร้อมส่ง
    กระเป๋าสตางค์ MANGO หนัง SAFFIANOทั้งใบ เปิดปิดด้วยแปํก จุดเด่นตรงที่ช่องใส่การ์ดจุใจมากคะ* 12ใบขึ้น และช่องใส่แบ้งค์ ด้านหลังมี1ช่องซิปใส่เหรียญ
    สี: น้ำเงิน, ดำ (ดำหรูมาก บอกเลย)
    Size 19x9 cm
    ราคา 990b.

MANGO PEBBLED SHOPPER BAG
    สถานะ: พร้อมส่ง
    Detail: กระเป๋าMANGO ทรง tote bag หนังหิ้วได้ 2 ทรง ด้านข้างสามารถพับลงมา โดยมีแป๊ก ทำให้ด้านซ้ายและขวาติดกัน หรือจะหิ้วแปปไม่พับด้านข้างก็ได้ มีลายหนังสวยงามเลยค่ะ หนังหนาคือข้อดีเลยคะ จุแน่นอนทรงนี้ Note: ห้ามพลาดๆ!!
    Size: กว้าง 50 cms * หนา 18 cms * สูง 31 cms (หูยาว 19 cms)
    สี: ดำ , กรมท่า , ทอง , แดง
    Price: 990b.

ZARA MINI CITY BAG WITH ZIP ขายดีมาก!! กระเป๋าถือหรือสะพายรุ่นใหม่ล่าสุด มีสายยาวสามารถปรับถอดได้หนังนิ่มสวย ขนาดพอดีมาก มีช่องใส่ของหลายช่อง แบ่งเป็นหลัก 3ช่องใหญ่ ช่องกลางเป็นแป๊ก ช่องอื่นๆเป็นซิป รุ่นนี้ถูกใจสาวๆแน่นอน ของเยอะจุกจิกรุ่นนี้ช่องเยอะจิง
    แยกของได้ดีเลยค่ะ ..

Size: 25x28x14cms
    สี: ชมพูนู๊ด
    price: 1590b.

New arrival!!
    Zara Basic Shopper Bag
    Size: 46 x 32 cms. ฐานกว้าง 10 cms.
    Detail: ใบนี้ดีไซด์ดีมาก หนังนิ่มอยุ่แล้ว ของzaraไม่ต้องห่วงคะ มีสาสะพายยาวให้คะ ปรับระดับได้ สามารถหิ้วได้สองทรงค่ะ สะพายไหล่ ดูมีสไตล์ มั่นๆ หรือ ถือก็ได้ค่ะ คุณนายๆหน่ย
    ภายใน: ภายในมีช่องเล็กใส่ของจุกจิกปิดด้วยซิปอย่างดีคะ
    * ใบนี้คุ้มค่ะ สวยๆ
    สี: ดำ และ น้ำตาล
    Price: 1590฿ ส่งฟรี

PRIMARK แบรนด์ของอังกฤษ.
    กระเป๋าcross body หรือ เก็บโซ่เหน็บๆ เป็นคลัชก็ได้ค่ะ สายโซ่ และ อะไหล่ทอง หนังทั้งใบค่ะ สีทูโทน น้ำเงินดำ อย่างหรูเลยค่ะ ไว้สะพายวันไปparty outing เบาๆค่ะ
    Size: 25*20*4 cms
    ด้านในมีอีก 1ช่องซิปค่ะ
    Price : 990b.
    สี: น้ำเงินดำ

CHARMING CHARLIE
    Detail: กระเป๋าหนังทั้งใบ CHARMING CHARLIE ของUSA. คะ ทรงcross body สีทูโทน ดำขาว และ ชมพูขาว หนังงามมาก สายโซ่เงิน ด้านนอกมีลายตารางเป็นรู เก๋ ดีเทลคะ เปิดปิดด้วยแป๊ก. ด้านในมีอีก1ช่องซิป และ 2ช่องเล็ก. ถือเป็นคลัชก็ได้ค่ะ เก็บโซ่ไว้ด้านใน (ช่วงนี้ต้องมีค้ะ clutch bag สะพายได้)
    Size: 29×15 cms
    Price: 990฿ free ship
    สี: ชมพู-นู๊ด

BRAND: WE
    Detail: กระเป๋าคลัชหนังทั้งใบ แบรนด์ WE (แบรนด์ดีดีที่ยังไม่เข้าไทย ไม่โหลแน่นอน!!) ของเนเธอร์แลนด์ค่ะ ทรง CLUTCH BAG เปิดด้วยแป๊ก แล้วเจอซิปอีกที เซฟค่ะ ส่วนด้านในมีช่องใส่ของเล็กอีก 2ช่อง + 1ช่องซิปเล็ก ทรงบอกได้เลยว่าเป๊ะ และเหมาะมากกับไปOUTING ปาร์ตี้ สีเกร๋ มีสไตล์ค่ะ แบบว่าเหน็บๆ หิ้วๆ สวยมากก สีลงตัวทีเดียวค่ะ (มีหูกระเป๋าไว้คล้องมือด้วยค่ะ)
    Size: 25×19 cms
    Price: 990฿ free ship
    สี: เขียว และ น้ำเงิน

ZARA
    Detail: กระเป๋า ZARA ทรง city ladie ต้องบอกเลยว่า กระเป๋าสีทูโทนตอนนี้มาแรงมากค่ะ zaraออกใบนี้มาตอบโจทย์สุดๆ ดีไซด์ออกมาแบบเดียว แต่ได้ 2 ลุกเลยค่ะ เปรี้ยวก็ได้ เรียบหรูก็ได้ ตัวกระเป๋าเปิดด้วยลูกบิดสีทอง กระเป๋าเป็นทรงสี่เหลี่ยมผืนผ้า หลักๆแบ่งเป็น 2 ช่อง แยกจากกัน ด้านในยังกระเป๋ามีอีก 1 ช่องเล็กเก็บของ. ด้านหลังยังมี 1 ช่องซิป. ทรงนี้จุมากคะ สีทูโทนดำขาว หนังทั้งใบ ปรับสายได้ จะสะพายยาวแบบ cross body หรือ สะพายสั้นคุณนายๆก็ได้นะคะ
    สี: ทูโทน(ขาวดำ)
    ด้านใน: มี 1 ช่องเล็ก
    Size: 25*17*5cms
    Price: 1190b. ส่งฟรี

FOREVER21 ทรง cambridge
    CROSS BODY ด้านในเป็น ลายpolka dot ด้านในมีอีก 1ช่องซิป และ1ช่องเก็บของ
    Price: 1090b. ส่งฟรี
    Size: 20×16×5 cms
    สี: มุข เขียวพาสเทล ชมพูพาสเทล

BRAND: FOREVER21 สไตล์ MCM แบบเดียวกะที่พลอยใช้เลยจ้าาเลยคะ
    Detail: กระเป๋าFOREVER21 ทรง cross body สีน้ำเงิน เปิดปิดกระเป๋าด้วยคลิปสีทอง อะไหล่สีทองตัดกับสีกระเป๋าสวยมาก สะพายสั้นก้อได้ ยาวก้อได้ ด้านในมี 1 ช่องซิป + 1 ช่องเล็ก ทรงเหลี่ยมๆมินิๆนี่ล่ะค่าา เทรนมากตอนนี้ จัดติดไว้สักใบคะ ได้ใช้บ่อยแน่นอน อ่อหนังหนา สวยจ้ะ
    Size: 24*8*18 cms

Price: 1090฿ free ship

Brand: ZARA
    Color : ดำ. , น้ำตาล
    Detail: กระเป๋าหนังzara หนังมีลายสวยจิง ช่วงนี้เป๋าหนังน้ำตาล, ดำ มาแรงน้าฮ้าา. ตัวกระเป๋าจะพับด้านข้างเข้ามานิดนึงได้นะ จะกลายเป็นทรงขนมจีบ หรือจะสะพายธรรมดาเปนtote bagทรง neverfull ก้อได้จ้ะ. กระเป๋าจะแถมกระเป๋าเล็กๆใส่มือถือหรือเงินเอกสารเล็กๆ1ใบค่ะ *zaraหนังดีที่สุดของzaraรุ่นนี้ ห้ามพลาด!!
    Interior: มีช่องเก็บของ1ช่อง
    Material : หนัง
    Size: 32*56*19 cms

Price: 1490฿ free ship

HI STREET: TWO TONE CLASSIC BAG
    Detail: รุ่นนี้ตอบโจทย์มากเลย เพราะกระเป๋าทรงนี้มักจะไม่มีช่องให้เลยใช่มั้ยค่ะ? ของก็กระจุกรวมๆกัน (เช่น Harrods) แต่สำหรับใบนี้..
    "ประกอบด้วย: กระเป๋าใบใหญ่เป็นหนังทั้งใบ มีช่องซิป1ช่อง ด้านล่างหนังเรียบสีดำ ด้านบนเป็นลายงู + ให้ใบเล็กมาด้วยค่ะเป็นหนังทั้งใบสีดำ พร้อมซิป ไว้สำหรับใส่ของจุกจิกในกระเป๋าเป็นbag organizer ได้เลยค่ะ"
    "กะลังเทรนค่ะ กระเป๋าที่มาพร้อมกระเป๋าใบเล็ก"
    Size: ความยาว(วัดตรงก้น) 40 x สูง 43 x หนา 14 cms
    ความยาวสาย: 18 cms
    Color: เบจ, ดำ, ครีม,ส้ม,น้ำเงิน

Price: 1090฿****ส่งฟรี****

Forever21 พร้อมส่ง!
    Detail: กระโปรงทรง bodycon สีเปรี้ยวปี้ด เทาตัดเขียวนีออน. เก๋ ไม่ซ้ำใครเลยค่ะ ไม่เข้าช๊อปไทยนะ ได้มาจากช๊อปเมกา มาฝากสาวเปรึ้ยวโดยเฉพาะ !!
    Note: ขอบอกใส่แล้วขาขาวมว๊ากกก*
    Size: M [ความยาวรอบเอว 25" (ขยายได้ถึง 30") * ความยาว 18"]

Price: 790฿ ส่งฟรี

Last edited by tunaspace; 06-03-15 at 16:20.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ