เพิ่มหลากหลาย และหลายอย่างมว๊าก Lyn Shoes :: Ray Ban ทั้งปรอท และเลนส์ดำ :: Zara :: Aldo :: Forever21 :: 50% :: Panama Hat หลากสีหลายใบจ้า เจ้าของซื้อมาใส่เอง แต่ใส่ใบประจำอยู่ เลยมาส่งต่อใบที่ไม่เคยใส่ ราคาถูกกว่าสั่ง และหาซื้อนะจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: เพิ่มหลากหลาย และหลายอย่างมว๊าก Lyn Shoes :: Ray Ban ทั้งปรอท และเลนส์ดำ :: Zara :: Aldo :: Forever21 :: 50% :: Panama Hat หลากสีหลายใบจ้า เจ้าของซื้อมาใส่เอง แต่ใส่ใบประจำอยู่ เลยมาส่งต่อใบที่ไม่เคยใส่ ราคาถูกกว่าสั่ง และหาซื้อนะจ้า

racatanan1980 is offline Trusted Member Brandname Fan
    racatanan1980's Bank Account
    • Bank Account 1: 585X1X1X8X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Cool เพิ่มหลากหลาย และหลายอย่างมว๊าก Lyn Shoes :: Ray Ban ทั้งปรอท และเลนส์ดำ :: Zara :: Aldo :: Forever21 :: 50% :: Panama Hat หลากสีหลายใบจ้า เจ้าของซื้อมาใส่เอง แต่ใส่ใบประจำอยู่ เลยมาส่งต่อใบที่ไม่เคยใส่ ราคาถูกกว่าสั่ง และหาซื้อนะจ้า

สนใจชิ้นไหน โทรถามได้ หรือส่ง sms มาถามก็ได้ค่ะ Tel: 081-7787222 ช่วง 10.00 - 24.00 ไม่สะดวกตอบทาง pm นะคะ

1. CF ตัดสินใจซื้อแน่นอน ขอรับมัดจำเท่านั้นค่ะ (ไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ )
    2. สินค้าทุกชิ้น ส่งฟรีแบบด่วนให้หมดค่ะ
    3. ได้รับการยืนยันโอนเงินแล้ว จะรีบส่งให้ทันทีค่ะ
    4. สินค้าทุกชิ้นรับประกันได้ว่า ไม่มีตำหนิอย่างแน่นอนค่ะ (ถ้ามีตำหนิจะถ่ายไว้ให้เห็นชัดเจน)
    5. กรณี (สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืน) คือ ไม่ชอบ ไม่ถูกใจ
    6. กรณี (สินค้าซื้อแล้วรับเปลี่ยนคืน) คือ สินค้าไม่ตรงกับสภาพ ณ ตอนที่ลงขาย หรือลงขนาดผิด
    7. ขอรูปเพิ่มเติมได้อย่างละเอียด ไม่ว่ากันค่ะ

Used Zone!!

แว่นตา Ray Ban Aviator size large เลนส์ดำ กรอบทอง สภาพตามแจ่ม อุปกรณ์มีคู่มือ กล่อง ผ้าเช็ดเลนส์ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

กระเป๋า clutch Aldo สภาพตามรูป ไม่มีกล่อง ไม่มีถุงผ้า ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

New Zone!!

Panama Hat Worra White size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันเล็กไปสำหรับตัวเอง ใส่ได้แต่ปีกกว้างกลางๆ เลยมาขอส่งต่อ
    ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

Panama Hat Worra Yellow size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง ใส่แล้วหมวกใหญ่กว่าหน้า จริงๆชอบใบนี้ เพราะสีสดและสวยจริงๆ ของจริงสีสดกว่าในรูปจ้า แต่ตัดใจขาย ใบที่ใหญ่ปีกและปีกเล็กเกินไปกับหน้าตัวเอง เลยมาขอส่งต่อ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

Panama Hat Ecua Andino Violet size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง ใส่แล้วหมวกใหญ่กว่าหน้า เลยมาขอส่งต่อ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

Panama Hat Ecua Andino Green Lemon size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง ใส่แล้วหมวกใหญ่กว่าหน้า ชอบใบนี้มว๊ากๆๆ เพราะสีสดและแจ่มเว่อร์ ของจริงสีสดกว่าในรูปนะจ้า แต่ตัดใจขาย ใบที่ใหญ่ปีกและปีกเล็กเกินไปกับหน้าตัวเอง เลยมาขอส่งต่อ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

Panama Hat Ecua Andino Orange size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง ใส่แล้วหมวกใหญ่กว่าหน้า ชอบใบนี้มว๊ากๆๆ เพราะสีสดและแจ่มเว่อร์ ของจริงสีสดกว่าในรูปนะจ้า แต่ตัดใจขาย ใบที่ใหญ่ปีกและปีกเล็กเกินไปกับหน้าตัวเอง เลยมาขอส่งต่อ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

Panama Hat Ecua Andino Blue Jean size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง ใส่แล้วหมวกใหญ่กว่าหน้า ชอบใบนี้มว๊ากๆๆ เพราะสีมันแปลก เข้ากับยีนส์มว๊ากๆๆ แต่ตัดใจขาย ใบที่ใหญ่ปีกและปีกเล็กเกินไปกับหน้าตัวเอง เลยมาขอส่งต่อ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

Panama Hat Ecua Andino สีโอรส size S ยังไม่เคยใส่เลย สั่งมาแล้ว ปีกมันใหญ่ไปสำหรับตัวเอง ใส่แล้วหมวกใหญ่กว่าหน้า ชอบใบนี้มว๊ากๆๆ เพราะสีมันหวาน แต่ตัดใจขาย ใบที่ใหญ่ปีกและปีกเล็กเกินไปกับหน้าตัวเอง เลยมาขอส่งต่อ ดูกระทู้ที่อัพเดทส่าสุดจ้า

สินค้าที่ขายแล้ว

แว่นตา Ray Ban Aviator size58 เลนส์ปรอททอง สภาพตามรูป อุปกรณ์มีคู่มือ กล่อง ผ้าเช็ดเลนส์ ขายแล้วค่ะ คุณวีนัส 081-777XXX3 โอนเงินมา วันที่ 20/ 06 /15 เวลา 10:00 นัดรับโลตัส ศรีนครินทร์

รองเท้าส้นสูง XXI สีเขียว ของจริงสีสวยกว่าในรูป ในรูปสีซีดไปหน่อย ส้นสูงประมาณ 4.8 นิ้ว (12 cm.) ความยาวตัวรองเท้า 9 นิ้ว (225 cm.) size 35.5 ใส่เดินในบ้านเท่านั้น ซื้อมาประมาณ เกือบสองพัน สภาพใหม่กริบ ไม่มีกล่อง ขายแล้วค่ะ คุณจินจิน 087-796XXX1 โอนเงินมา วันที่ 16/ 02 /15 เวลา 18:00 นัดรับปั๊มบางจากศรีนครินทร์

รองเท้าส้นสูง Lyn สีแดง ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว size 35 สภาพตามรูป ซื้อมาประมาณสองพันกว่าๆ สภาพตามรูป ไม่มีกล่อง ขายแล้วค่ะ คุณวีนัส 081-777XXX3 โอนเงินมา วันที่ 12/ 02 /15 เวลา 15:35 นัดรับโลตัส ศรีนครินทร์

รองเท้าส้นสูง Lyn สีชมพู ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว size 36 ใส่สองครั้ง ซื้อมาประมาณสองพันกว่าๆ สภาพตามรูป อุปกรณ์มีกล่อง
    ขายแล้วค่ะ คุณวีนัส 081-777XXX3 โอนเงินมา วันที่ 12/ 02 /15 เวลา 15:35 นัดรับโลตัส ศรีนครินทร์

แว่นตา Paul Frank สภาพงาม ใส่ไม่บ่อย เลยมาส่งต่อ อุปกรณ์มีคู่มือ กล่อง ผ้าเช็ดเลนส์
    ขายแล้วค่ะ คุณจิตราภรณ์ สุวรรณเนตร โอนเงินมา 11/05/14 เวลา 12:05 ส่งด่วน EMS 12/05/14 เวลา 09:26

รองเท้าผ้าใบหุ้มข้อแบบผับ Converse size 36 ซื้อมาประมาณเกือบสองพัน ใส่ครั้งเดียว มันหลวมค่ะ อุปกรณ์มีกล่อง ขายแล้วค่ะ คุณวรรณรัช ไวยวงษ์ 083-924XXX6 โอนเงินมา 4/03/14 เวลา 09:05 จัดส่งด่วน EMS 5/03/14 เวลา 11:42

แว่นตา Ray Ban Aviator size58 เลนส์ปรอทเงิน สภาพงาม ใส่ไม่บ่อย เลยมาส่งต่อ อุปกรณ์มีคู่มือ กล่อง ผ้าเช็ดเลนส์ ขายแล้วค่ะ คุณหมอผู้ชายที่จุฬาฯ นัดรับที่สถานีรถไฟฟ้าศาลาแดง วันที่ 12/11/13 เวลา 12:14

รองเท้าส้นสูง Aldo สีครีม หนังกลับ ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว หุ้มข้อ ซิปข้าง size 35 ซื้อมาประมาณ ห้าพันนิดๆ สภาพตามรูป สีของหนังเปลี่ยนตามรูป พื้นรองเท้าสีลอก สภาพเยินตามรูป อุปกรณ์มีกล่อง แต่กล่องเลอะนิดหน่อยค่ะ ขายแล้วค่ะ Login giant

รองเท้าส้นสูง Charles & Keith สีส้ม ส้นสูงประมาณ 3 นิ้ว size 36 ซื้อมาไม่เคยใส่เลย ซื้อมาประมาณ เกือบสองพัน อุปกรณ์มีกล่อง
    ขายแล้วค่ะ คุณแพม 086-994XXX3 โอนเงินมา 9/01/12 เวลา 11:29 จัดส่งด่วน EMS 10/01/12 เวลา 10:27

รองเท้าส้นสูง Not Rated สียีนส์ ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว รัดส้น size 36 ซื้อมาประมาณเกือบสามพัน ใส่ครั้งเดียว อุปกรณ์มีกล่อง หมุดที่แปะตัวรองเท้า มีหลุดบ้าง ขายแล้วค่ะ คุณแพม 086-994XXX3 โอนเงินมา 9/01/12 เวลา 11:29 จัดส่งด่วน EMS 10/01/12 เวลา 10:27

รองเท้าส้นสูง Aldo สีดำ ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว size 36 ใส่ครั้งเดียว ซื้อมาประมาณ ห้าพันนิดๆ สภาพตามรูป อุปกรณ์มีกล่อง แต่กล่องบุบนิดหน่อยค่ะ
    ขายแล้วค่ะ คุณแพม 086-994XXX3 โอนเงินมา 9/01/12 เวลา 11:29 จัดส่งด่วน EMS 10/01/12 เวลา 10:27

รองเท้าส้นสูง Lyn สีดำ หนังกำมะหยี่ ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว รัดส้น size 36 ซื้อมาประมาณ เกือบสามพัน ใส่ 1 ครั้ง พร้อมกล่อง ขายแล้วค่ะ คุณหญิง 085-465XXX1 (4/05/11)

รองเท้าแตะ LYN size 36 สีออกน้ำตาล ส้มๆ ซื้อมาใส่สองครั้งค่ะ สภาพพื้นรองเท้ามีรอยตามรูป ซื้อมาประมาณต้นเดือนมกราคม ปีนี้ มีกล่องให้ค่ะ ขาย คุณ Login Noww ค่ะ

รองเท้าส้นสูง Nine West รุ่น Jennica สีครีม ออกชมพู สีตามรูป ส้นสูงประมาณ 3 นิ้ว รัดส้น size 36 ใส่ไปสี่ครั้ง ซื้อที่ไต้หวัน ตอนออกมาใหม่ๆ ราคา 3,000 เกือบ 4,000 ซื้อมาได้ปีกว่าๆ กล่องไม่มีค่ะ เพราะกระเป๋าเต็ม เลยเอากล่องทิ้งค่ะ แต่จะหากล่องอื่นให้แทน สภาพไม่ใหม่ มีร่องรอยการใช้งาน ตามรูปที่ถ่าย ขายแล้วค่ะ คุณหญิง 085-465XXX1 (29/09/10)

กระเป๋า VIERA สีดำ ซื้อจาก Shop เซ็นทรัล บางนา ประมาณ 01/10 ใช้บ่อยค่ะ แต่สภาพยังปิ๊ง หนังสวย เงา และทนจุของได้เยอะมากๆ อุปกรณ์มีแค่ถุงกระดาษค่ะ เพาะถุงผ้าติดไปกับกระเป๋าอีกใบค่ะ ขายน้องยุ้ยค่ะ

กระเป๋า VIERA สีน้ำตาลเข้ม ซื้อจาก Shop เซ็นทรัล บางนา ประมาณ 04/10 ใช้ครั้งเดียว สภาพยังปิ๊ง หนังสวย และทนทาน แต่หมุดหายไปข้างค่ะ อุปกรณ์มีถุงผ้า ขาย 081-9309XXX 13/07/10

กระเป๋า el caballo made in spain สีน้ำตาล ใบนี้ซื้อมาจากสเปนให้เมื่อประมาณ 3 ปี ที่แล้วค่ะ อาจไม่มีใครรู้จักแบรนด์นี้ ซึ่งเราเองก็ไม่รู้จักแบรนด์นี้มาก่อนเช่นกัน แต่ที่ซื้อ เพราะสวยค่ะ ก็แต่อย่างว่าใส่ของเยอะ แล้วหลังไม่ค่อยดี อีกทั้งเก็บไว้นานมากๆ จนสีเฟดลง ขายน้องนุ่น 083-4466XXX4 (28/08/10) นัดรับ

แว่นตา Police สีน้ำตาลเข้มเลนส์ไล่สี ซื้อมาประมาณ สองพันกว่า ที่ร้านแว่นโลตัส ศรีนครินทร์
    ขาย K.เปิ้ล ให้แฟนมารับแทน ที่ซอยสหการประมูล

แว่นตา Polaroid สีน้ำตาล ซื้อมาประมาณ สองพันกว่า ที่ร้านแว่นโลตัส ศรีนครินทร์
    ขาย K.เปิ้ล ให้แฟนมารับแทน ที่ซอยสหการประมูล

รองเท้า LYN สีชมพู ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว size 36 ขาย K.ดาว ส่งด่วน EMS

รองเท้า LYN สีดำ ส้นเตี้ย size 36 หนังแก้ว ซื้อมาประมาณ สองพันกว่า ใส่ 1 ครั้ง พร้อมกล่อง ขาย K.ดาว ส่งด่วน EMS

รองเท้าส้นสูง Aldo สีดำ หนัง ส้นสูงประมาณ 4 นิ้ว หุ้มข้อ ซิปด้านหลัง size 35 ตรงส้นกิ๊บเก๋ แปลก ไม่เหมือนใคร ซื้อมาประมาณ ห้าพันนิดๆ ใส่ 1 ครั้ง พร้อมกล่อง ขาย K.แน๊ต Natalie ส่งด่วน EMS

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ บน SBN แห่งนี้ และคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค่ะ

Last edited by racatanan1980; 21-06-15 at 18:05.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ