กติกากันนิดนึงนะคะ

# ของแท้แน่นอน ยินดีคืนเงิน 10 เท่าหากไม่แท้เลยค่ะ (ซึ่งไม่มีทางเป็นไปได้)

# รับประกันเรื่องการดูแลรักษา ของใหม่ คือใหม่จริง ไม่มีการใช้งานค่ะ

# นัดดูของได้ค่ะ แต่ขอมัดจำ 1,000 บาท (ไม่คืนเงินมัดจำ หากไม่ซื้อนะคะ เพราะอยากขายให้กับคนที่สนใจจริงๆ ไม่อยากมาให้มาต่อราคา หรือนัดดูเล่นๆน่ะค่ะ)

# อยากได้รูปมุมไหนเพิ่มเติม ขอได้เลยนะคะ ยินดีมากๆ

# คุยกันได้ค่ะที่เบอร์
089-169-8299 หรือจะ Line หรือ What’s app มาก็ได้นะคะ

# อุปกรณ์ครบเหมือนซื้อจากร้านค่ะ (+ Guarantee Book สำหรับนาฬิกา)

# ซื้อไปรับรองคุ้มค่ะ ราคาสบายใจ

# ส่ง EMS ให้ฟรีนะคะ

# ซื้อแล้วไม่รับคืนหรือเปลี่ยนนะคะ

# ขออนุญาตไม่รับ CF ปากเปล่านะคะ รบกวนโอนภายในเวลาที่กำหนดนะคะ

# แม่ค้าใจดีค่ะ ต่อราคาได้นิดหน่อย แต่มั่นใจว่าราคาที่ตั้งนี้ไม่แพงแล้ว

# บางภาพที่แม่ค้าถ่ายรูปกระเป๋าแบบเน้นเจาะให้เห็นรายละเอียดชัดๆ อาจจะไม่ได้วางชื่อ Username Login ไว้นะคะ แต่ภาพแรกๆที่เป็นภาพมุมกว้าง แม่ค้าวางป้ายชื่อไว้ทุกภาพแล้วค่ะ

New!!!
กระเป๋า Kate Spade ลายทาง Stripe ขาวดำ ลายนี้ถือเป็น Signature ของ Kate Spade เลยนะคะ

มาพร้อมกับ Card และถุงผ้า (ป้ายราคายังไม่โดนตัดเลยค่ะ ^^)

กระเป๋า Kate Spade ขนาดกำลังดี สะพายไปเที่ยววันสบายๆ ไปเดินห้าง ไปทะเล ได้หมดค่ะ ตัวกระเป๋าไม่หนัก รับรองไม่ปวดไหล่ ส่วนความจุไม่ต้องกังวล ใส่ของจำเป็นได้ครบแน่นอนค่ะ

กระเป๋ามาพร้อมกับสายสะพายยาว ปรับได้นะคะ

ราคาแบบอยากขาย เบาๆแค่ 4,400 บาทค่ะ