Sport Bra Nike สำหรับโยคะหรือวิ่ง มาใหม่หลายสี สวยมาก ทรงเป๊ะ, กางเกงวิ่ง Lululemon,Reebok มีมาใหม่, Bao Bao หลายใบหลายสี,H& M ตุ้มหูลดราคาจ้า, Longchamp, Nine West, รองเท้า Charles & Keith, Coach

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Sport Bra Nike สำหรับโยคะหรือวิ่ง มาใหม่หลายสี สวยมาก ทรงเป๊ะ, กางเกงวิ่ง Lululemon,Reebok มีมาใหม่, Bao Bao หลายใบหลายสี,H& M ตุ้มหูลดราคาจ้า, Longchamp, Nine West, รองเท้า Charles & Keith, Coach

Sunny18's Avatar
    Sunny18 is offline Trusted Member Master Brandname
    Sunny18's Bank Account
    • Bank Account 1: 604X1X1X6X
    • Bank Account 2: 130X9X9X6X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Sport Bra Nike สำหรับโยคะหรือวิ่ง มาใหม่หลายสี สวยมาก ทรงเป๊ะ, กางเกงวิ่ง Lululemon,Reebok มีมาใหม่, Bao Bao หลายใบหลายสี,H& M ตุ้มหูลดราคาจ้า, Longchamp, Nine West, รองเท้า Charles & Keith, Coach

คุยกันก่อนนะคะ

1. สะดวกบอกรายละเอียดสินค้าและ CF ที่เบอร์ 095-156-4636 (คุณรุ้ง) หรือ LINE : roong65 ไม่ค่อยได้เช็ค PM นะคะ
    2. จองของได้ค่ะ แต่ถ้ามีคนโอนมาก่อน ขอสิทธิ์ให้คนโอนก่อนนะคะ (ขอโอกาสขายให้กับคนที่สนใจจริงๆค่ะ)
    3. ขอค่าส่ง 30 บาทต่อบ้านต่อครั้งนะคะ (แบบลงทะเบียน) ถ้าเกิน 100 กรัม ขอ 50 บาทนะคะ
    4. หลังจากการโอนเงินแล้ว โทรบอกรายละเอียดที่อยู่ได้ที่เบอร์ข้างต้น จัดส่งของให้ได้วันอังคาร พฤหัส เสาร์และอาทิตย์
    5. โอนเงินได้ที่สามบัญชีนี้ค่ะ
    - Bangkok Bank (ธ.กรุงเทพ) 130-5-90906-9 Roongrawee Yong..
    - K Bank (กสิกร) 604-2-10146-8 Roongrawee Yong..
    - SCB 117 275 964 6 Roongrawee Yong....
    6. ถ้าไม่อยากเสียค่าส่ง นัดรับของได้ที่ Central Bangna
    7. สินค้าซื้อไป ขอไม่รับเปลี่ยนคืนนะคะ เพราะฉะนั้น อ่านให้ดีๆ ละเอียดๆก่อนนะค่ะ ถ้าอยากได้รูปเพิ่มขอได้ค่ะ

ติดตามกันได้ที่ IG: good_goods65 หรือ FB
    https://www.facebook.com/goodgoods65

ทุกชิ้นขอค่าส่ง 50 บาทจ้ะ

*** รบกวนบอกเบอร์ของของที่สั่งด้วยค่ะ เริ่มจะงง

288. NIKE แบบใหม่ ขอบกางเกงเห็นสีชัดกว่าด้านล่างนะคะ
    ไซส์ S มีสามสี น้ำเงิน ส้มโอรส และชมพูอมแดง ไซส์ M มีแต่น้ำเงินค่ะ งามมาก ใส่แล้วสวยจีจี ชิ้นละ 750 ค่ะ

289. H& M Sport เสื้อออกำลังกาย เอาไว้บังทรงตอนเล่นโยคะก็ได้ค่ะ สำหรับคนที่ไม่อยาก sport Bra อย่างเดียว หรือว่าด้านในใส่เสื้อในปกติได้ค่ะ ตัวละ 450 ค่ะ ไซส S มี 1 ส่วน M มีสอง

285 Nike Sport Bra ของใหม่ ใส่เล่นโยคะหรือวิ่งค่ะ ตัวละ 750 ค่ะ

Size S รุ่นนี้มีเหลือสีน้ำเงิน

Size M มี 5 สี

Size L เหลือสีฟ้าอมเขียวกับส้มค่ะ หรือสนใจสีอื่นสอบถามได้ค่ะ

กางเกงค่ะยาวประมาณครึ่งแข้งค่ะ ด้านในมีเชือกผูกด้วยนะคะ สำหรับคนวิ่งแต่ใส่แล้วกระชับอยุ่แล้วค่ะ ใส่โยคะได้สบายค่ะ ตัวละ 750 ค่ะ

Size M มีสี่สีค่ะ

Size L มี 4 สีค่ะ

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

Reebox กางเกงสำหรับวิ่งและโยคะค่ะ สอบถามไซส์ก่อนนะคะ เพราะว่าแบบจะใหญ่กว่า Nike ค่ะ ตัวละ 750 เหมือนกันค่ะ

ลายนี้มี M L XL ค่ะ

ลายชมพูมี XL ค่ะ

ลายชมพู กับดอกม่วง มี L ค่ะ ใส่แล้วเท่มากก

สำหรับสาวไหนที่อวบมากกก แนะนำ Under Armor ค่ะ เป็นของอเมริกาเหมือนกัน ผ้าดีค่ะ สีดำลายเทา มีไซส์M สาวสะโพก 38-40 ใส่ได้ค่ะ L แต่เหมาะกับสาวสะโพกใหญ่เลยค่ะ แบบ 40-42 ใส่ได้สบายค่ะ ถ้าไม่สูงมาก จะยาวเกือบข้อเท้าค่ะ สวยดีค่ะ จัดไป 750 ค่ะ

278. Lululemon กางเกงวิ่งแบบ Groovy Run Shorts Four-way Strech ค่ะ ของใหม่ ของแท้ มีไซส์ 8 เนื้อผ้าเย้น เบาสบาย ซึมซับเหงื่อได้ดี ยืดหยุ่นได้มาก เป็นกางเกงเอวต่ำนะคะ ด้านหลังมีช่องซิปสำหรับใส่กุญแจล้อคเกอร์ ไซส์ 8 เอว 32 สะโพกได้ถึง 39-40 ค่ะ ใส่ดีมากค่ะ งามเงิบ ขายที่ 750 เท่านั้นค่ะ

ใส่แล้วเป็นแบบนี้ค่ะ

283. Nike กางเกงโยคะ ของใหม่ ใส่แล้วจะยาวประมาณครึ่งแข้งค่ะ ซับเหงือได้ดี เหนียวนุ่ม ยืดหยุ่นได้มากค่ะ สีสวยจ้า มีหลายสี

สีเทาจุดม่วง มี L และ XL ค่ะ

ขอบดำลายขีดๆสีเทามี XL ค่ะ

สีแดงตอนนี้มีไซส์ XL ค่ะ

สีเขียว
    ตอนนี้มีไซส์ XL ค่ะ

ตัวดำสีหมอกๆนี้เป็น L ค่ะ

275. Bao Bao 6*6 สีแดง (สองใบ) ดำ (เหลือ 1) และชมพู Shocking Pink (1 ใบ) ค่ะ ใบละ 9500 จ้า ของใหม่ อุปกรณ์มีถุงผ้า ถุงกระดาษ ป้ายห้อยค่ะ ตัว สีดำ 3*4 ไปแล้วนะคะ

276. ฺBao Bao รุ่น Wave Limited Edition ชมพูอมม่วงสลับลาย ไซส์ 6*7 นะคะ ไม่ใช่ 6*6 ด้านในบุผ้าทั้งใบ (มองไม่เห็นตาข่ายเลยค่ะ) ใบละ 13500 จ้า
    ของใหม่ อุปกรณ์มีถุงผ้า ถุงกระดาษ ป้ายห้อยค่ะ

242. H& M ตุ้มหูเซทมุกเพชร มี 4 แบบ ลดราคาไปเลย เหลือแผงละ ขอขายที่ 150 ค่า รับทั้งหมดสี่แผงเหลือ 500 ค่ะ

แบบที่ 1

แบบที่ 2

แบบที่ 3

แบบที่ 4

282. แหวน H&M ของใหม่ จัดไปทั้งแผง 180 ค่ะ

287. Louis Fontaine ของใหม่สีชมพู จุได้เยอะมากๆ ซื้อมาแต่ไม่ได้ใช้ค่ะ คิดแค่ 1200 พอจ้า

281. New Sisley Long Wallet ของเพิ่งมาใหม่ค่ะ จาก King Power เป็นกระเป๋าตังยาวสีดำ สวยหรูดูดี ด้านในเล่นลายน่ารักๆ ค่า สวยใส่บัตรได้เยอะค่ะ จัดไปที่ 1550 ค่า

282. Used Nine West รัดข้อสีดำ สูง4 นิ้วค่ะ มีPlatform ด้านหน้าใส่สบาย ใส่ไปแค่สองสามครั้งค่ะ ขายแค่ 890---750 ค่ะ

274. Longchamp สี Camel น้ำตาลอมเหลืองเกร๋ๆ มีหูยาว ไซส S ขายที่ 3200 ทั้งหมดได้จาก King Power นะคะ

271. H&M สร้อยลายดอกไม้ ของใหม่จัดไป 290 จ้า

267. Charles & Keith ลายชิโอริ ไซส์ 38 สูงประมาณ 3 นิ้ว ของใหม่ ใส่สบาย ไปทำงานได้ทุกวันค่ะ จัดไปเบาๆ 950 จ้า

268. Charles & Keith size 38 รองเท้าของใหม่สีครีมหนังแก้วด้านหลังเป้นโบว์ค่ะ สวยมาก น่ารักอ่ะค่ะ สูง 3 นิ้ว ใส่แล้วแอบหวานค่ะ จัดไปที่ 950 จ้า ขาดทุนคร่าา

263. New Coach LEGACY LEATHER COURTENAY HOBO สี BRASS /Sand
    ของใหม่่ค่ะ สวยมากกกก ใส่ของได้เยอะ มีสายยาวด้วยค่ะ ขอขายที่ 9900 จ้า รับมาก็เป็นหมื่นหน่อยๆแล้วค่ะ ยิ่งราคาในห้องยิ่งไม่ต้องพูดถึง ไปไกลแล้วค่ะ

264.
    New Le Sport Sac ของใหม่ ลายสีเทา หมาพุดเดิ้ลน้อย ได้มาจากสนามบินอินชอน แต่ก็ไม่ได้ใช้ค่ะ ขอขายที่ 2200 จ้า คุ้มนะคะ

256. New Charles & Keith สีขาวออฟไวท์ขอบน้ำตาลเข้มค่ะ สวยมากๆ มีกระเป๋าใส่ของใบเล็กให้ข้างในด้วยค่ะ พร้อมกับสายสะพายยาว ใส่ของได้เยอะมากๆ เข้าได้กะทุกชุดจริงๆ จัดไปที่ 2650 จ้า

250. Nine West รองเท้ารัดข้อของใหม่สีดำเบอร์ 7 (ประมาณรองเท้าปกติ 38 ค่ะ) ด้านหน้าเป็นพู่ๆน่ารักมากค่ะ ซื้อมาแล้วไม่ได้ใช้ค่ะ ราคาเต็ม 3990 จัดไปที่ 1250 แล้วกันค่า

173. Kipling กระเป๋าตังค์สีชมพูสด สุดเปรี้ยวเลยค่ะ กับกระเป๋าใส่เงินใบยาวของใหม่ค่ะ สีนี้ต้องบอกว่า น่ารักมากกกกกกกก เพราะว่ามันชมพูได้ใจจริงๆค่ะ ขอขายที่ 1500 จ้า

Thanks SBN so much ka!!

Hi-end ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3327578

Hi street ที่
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=3319613

เครื่องสำอางค์ที่
    http://sbntown.com/forum/threads/349006

น้ำหอม ครีมบำรุงต่างๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=337277

หนังสือ หนังดัง
    http://sbntown.com/forum/threads/349817

อุปกรณ์กีฬา ขลุ่ยไทย ไม้ปิงปอง และอื่นๆที่
    http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=176865
    Last edited by Sunny18; 05-03-15 at 09:58.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ