มีทั้งใหม่และ used like new เหมือนใหม่จริงๆ ค่ะ
สภาพไม่ต่ำกว่า 90-95% นะคะ
แต่ละใบใช้ไม่กี่ครั้งเพราะกระเป๋าเยอะ สะอาดไม่เลอะ ไม่ถลอก ไม่มีรอยทั้งข้างในข้างนอกกระเป๋า ขอบหรือมุมไม่ถลอกค่ะ

เป็นของที่ซื้อมาใช้เองไม่ได้เป็นแม่ค้าประจำนะคะ ไม่ได้บวกกำไรอะไร ส่วนใหญ่จะขายขาดทุนต่ำกว่าราคาที่ซื้อมา ซึ่งราคาที่ตั้งถูกมากแล้ว บางใบแทบจะเป็นราคามือสองละล่ะ บางใบอาจจะลดได้นิดหน่อยค่ะ เพราะฉะนั้นขอความกรุณาอย่าต่อทีละหลายๆ พันนะคะ ฟังแล้วน้ำตาจะไหล T T

กระเป๋าหนังทุกใบฉีดสเปรย์ water stop spray ยี่ห้อ Collinil นะคะ

สนใจสอบถามได้ที่
Line : AdilakB
email :
oungwat@icloud.com

ราคานี้ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ ส่ง EMS ขอเพิ่ม 50 บาทค่ะ

New : Michael Michael Kors Large Hamilton Specchio North-South Tote - Pearl Grey
รุ่นใหม่ของ hamilton มีขอบหนังสีเงินให้ยิ่งสวยสะดุดค่ะใบนี้ ยี่ห้อดังของสาวๆ ยูเอส ราคาในช้อปไทยสองหมื่นก่าๆ
เหลือ 15,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 10,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)
อุปกรณ์ มีการ์ด มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

New : Michael Michael Kors Large Selma Mandarin
สีแดงสดๆ เอาไว้หิ้วฟรุ้งฟริ้งกันไป เหลือ 18,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 11,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

Used Like New : Michael Michael Kors Large Hamilton Hair Calf Satchel (ใช้ไปครั้งเดียวเอ๊งงง ใหม่มว๊ากกกกก เหมือนหิ้วออกจากช้อป ได้ไปราคานี้คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม) Hamilton รุ่นใหม่ขนลายทหารสีดำเหลืองเท่ห์ฝุดๆ กันไป เหลือ 15,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 10,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

NEW :
Coach PARK LEATHER SWINGPACK CROSSBODY สีแดงๆ สดใสๆ ใบกะทัดรัดเหมาะใส่กระเป๋าตังค์ มือถือ ไปเที่ยวแบบสบายๆ ค่ะ
4,500 บาท เหลือ 4,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)
อุปกรณ์ มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Coach Avery Leather Hobo F23309 สีน้ำเงินเข้ม 7,900 บาท เหลือ 6,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 4,700 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

รูปนี้ขอยืมจากเว็ปนะคะ จะได้เห็นสีจริง

[IMG][/IMG]

NEW : Coach coach hadley leather duffle F31334 สีแดงสดๆ 9,900 บาท เหลือ 8,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : COACH PARK PYTHON LEATHER FLAP F24392 เก๋สุดๆ นาทีนี้
11,900 บาท เหลือ 9,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW :
Marc By Marc Jacobs Two Tone Jina Black Tote
ทูโทนขาวดำเท่ๆ ของจริงสวยมากค่ะ เป็นแนวกึ่งสปอร์ตนิดๆ นะคะ 19,500 บาท เหลือ 17,500 บาท วันนี้จัดไปแค่ 9,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Marc by Marc Jacobs Classic Q Lil Ukita Cross body เขียวมิ้นท์สว่างๆ ถือแล้วสวยเด่นๆ กับหนังสวยจับใจของ marc ใครเคยใช้ยี่ห้อนะจะรู้เลยว่าหนัง marc สวย นิ่ม น่าเลิฟขนาดไหน สีจริงเหมือนสองรูปล่างนะคะ
17,600 บาท เหลือ 14,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 9,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Marc By Marc Jacobs Leather Too Hot to Handle Laetitia Hobo
สีชมพูหวานๆ ค่ะ สวยและเด่นทีเดียว
18,900 บาท เหลือ 17,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 9,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Marc By Marc Jacobs Classic Q Karlie
ชมพูสดใสมากมาย เก๋ๆ ค่ะ ไว้ไปเที่ยว ไปงานได้หมด
13,400 บาท เหลือ 10,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 6,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า (การ์ดเผลอทิ้งไป เพราะตอนแรกตั้งใจจะใช้เอง ส่วนถุงผ้ารุ่นนี้ไม่มีให้อยู่แล้วนะคะ)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kate Spade Saturday - The a satchel medium size รุ่น top hit ของ saturday เค้าสี electric blue ค่ะ น้ำเงินแจ่มสด[IMG][/IMG] สวยและเด่นทีเดียว
12,900 บาท เหลือ 10,000 บาท วันนี้จัดไปแค่ 8,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

รูปข้างล่างขอยืมจากเว๊ปนะคะ เพราะเค้าห่อมาอย่างดี ไม่อยากแกะออก :P

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Uki ลายเสือดาวชมพู กะลายลิงแบบเงา ฝุดๆ อะ เป็นได้ทั้งเป๋าตังค์ ใส่มือถือได้ด้วยใส่ได้ถึง Note3 นะคะ มีสายคล้องมือ ถูกยังงี้ให้ลิงน้อยด้วย ใบเสือดาวหิ้วมาตอนด่านตรวจเข้มนะคะ เลยต้องตัดป้ายทิ้้้งเพื่อป้องกันถูกเรียกเก็บภาษีค่ะ

2,990 บาท เหลือ 2,500 บาท จัดไปแค่ 1,800 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Backpack Metallic สีสวยๆ ขนาดกลางนะคะใส่ loptop ขนาดประมาณ 13"-14" ได้สบาย หรือจะสะพายไปเที่ยวก้อเท่ค่ะ สีนี้กันน้ำด้วย ป้ายถูกตัดออกเพราะฝากน้องเค้าหิ้วมาค่ะ กลัวเรื่องภาษีเลยต้องตัดทิ้งแต่เก็บป้ายไว้นะคะ

4,200 บาท เหลือ 3,500 บาท จัดไปแค่ 2,800 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)
อุปกรณ์ ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Caska Red Lacquer สีแดงสวยๆ สดๆ ค่ะ ขนาดกำลังดีสำหรับสะพายและถือค่ะ เป็นแบบ lacquer นะคะ กันน้ำได้มากกว่ารุ่นปกติค่ะ
4,700 บาท
เหลือ 3,900 บาท จัดไปแค่ 2,800 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอยืมรูปจากเวปนะคะ

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Reth ลายหน้าลิง ลายนี้น่ารักและหายากมั่กๆ มีช่องใส่ของหลายช่องค่ะ

3,500 บาท เหลือ 3,100 บาท จัดไปแค่ 2,700 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Dee - Coated Pearilized Grey เคลือบกันน้ำด้วย ขนาดน่ารักค่ะ จัดได้กับทุกชุดทุกแบบ เห็นเล็กๆ อย่างนี้จุของได้เยอะนะคะ

2,400 บาท เหลือ 2,100 บาท จัดไปแค่ 1,700 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling G*rilla Glitz สีน้ำเงินเข้ม หายากค่ะรุ่นนี้ เป็นผ้าแบบกันน้ำเงาๆ ไว้สะพายเท่ห์ๆ ได้เลย จุของนะคะ แต่ไม่ใหญ่เทอะทะ
3,900 บาท
เหลือ 3,500 บาท จัดไปแค่ 2,500 บาทเท่านั้น(งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Quilted Dot น่ารักค่ะ ขนาดกำลังดี สีใช้ง่ายเข้าได้กับทุกชุด
4,900 บาท
เหลือ 3,800 บาท จัดไปแค่ 2,700 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ด้านหลังค่ะ
[IMG][/IMG]

ลิงน่าร้ากกก เก๋ฝุดๆ
[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Noxobo Radiant Dream ของจริงสีสวย ไม่วิ้งไม่เงาเว่อร์นะคะ พูดได้คำเดียว สีสวยมากก
3,900 บาท
เหลือ 3,100 บาท จัดไปแค่ 2,700 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Crossbody Medium size ลายทหารสีชมพู น่ารักๆ มีช่องใส่ของด้านล่างทั้งซ้ายขวา และช่องด้านหลังอีกช่องที่ปิดแบบกระดุมแม่เหล็ก
2,800 บาท จัดไปแค่ 2,500 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Kipling Crossbody Small size ลายทหารสีชมพู น่ารักๆ มีช่องใส่ของรวมทั้งหมดสามช่อง ซิปกลาง ขนาดกำลังดีค่ะ ใส่กระเป๋าตังค์มือถือ ไปไหนมาไหนได้สบายๆ เลย
2,500 บาท จัดไปแค่ 2,300 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Mango Bag ของใหม่แต่ตัดป้ายราคาออกเพราะตั้งใจจะใช้เอง แต่ไม่ได้ใช้ค่ะ

990 บาท เหลือ 900 บาท จัดไปแค่ 800 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

NEW : Indiva clutch with chain
ถือเก๋ๆ ไปงานก็ได้ หรือสะพายเล่นๆ ก็เปรี้ยวดีค่ะ
2,600 บาท เหลือ 1,900 บาท จัดไปแค่ 1,200 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

Used Like New : Kate Spade Stevie Jubilee Pink Red Stripe เบาๆ เก๋ๆ สีสดๆ สวยมากๆ ลายทอผ้าสวยชัดเลย
4,900 บาท เหลือ 3,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,000 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used Like New : Anali หนังแท้ทั้งใบ สีม่วงเข้มสวยตัดขอบหนังสีชมพู สวยมากค่ะ ทั้งหนังทั้งแบบ ข้างในบุผ้าอย่างดีนะคะ
6,900 บาท เหลือ 5,900 บาท วันนี้จัดไปแค่ 3,900 บาทเท่านั้น (งดต่อรอง)
อุปกรณ์ ไม่มีการ์ด ไม่มีถุงผ้า

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

รายการต่อไปนี้ รบกวนติดต่อ คุณเบลล์ Line ID : BellElse

Used In Good condition : Disaya สร้อยเก๋ๆ เส้นละ 1,200 บาท
รบกวนติดต่อ คุณเบลล์ Line ID : BellElse

[IMG][/IMG]

Used In Good condition : Disaya Smile กำไรน่ารักๆ ค่ะ 1,500 บาท
รบกวนติดต่อ คุณเบลล์ Line ID : BellElse

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

Used In Good condition : Disaya รูปหัวใจสีส้มทอง cute!! 1,200 บาท

[IMG][/IMG]

Used In Good condition : Disaya Smile แหวนเก๋ๆ หายากมั่กมากค่ะ 1,200 บาท

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอบคุณ SiamBrandName มากค่ะ