***----- แวะอ่านกติกาก่อนนะคะ -----***

สนใจกรุณาติดต่อทางโทร 081-732-8810, 089-488-5688
WhatsApp , LINE ID:mirimalee ได้ค่ะเบอร์นี้081-732-8810
และขอความกรุณาอย่าต่อราคาโหดร้ายมานะคะ แม่ค้ามิได้เป็นผู้ผลิตสินค้าค่ะ ถ้า CFแล้วอย่าCCนะจ๊ะ
CF สินค้าแล้วขอเก็บค่ามัดจำก่อนรับสินค้า 3,000 ก่อนนะคะ! จะริบเงินมัดจำก็ต่อเมื่อลูกค้าเบี้ยวนัด ติดต่อไม่ได้ เปลี่ยนใจไม่เอา ทำให้แม่ค้าเสียโอกาศในการขายค่ะ

กรุณาอย่าต่อราคาแบบเล่นๆแล้วไม่เอานะคะ ไม่ดีค่ะ หรือต่อราคาที่ตัวเองอยากได้ดีกว่าค่ะ ถ้าแม่ค้าให้ได้ ก็ให้ค่ะ แต่ต้องสมเหตุผลหน่อยนะคะ ขอย้ำว่าแม่ค้าไม่ได้ผลิตสินค้าเองค่ะ ดังนั้นขอความกรุณาอย่าต่อราคาแบบลดหลายพันหลายหมื่นนะคะ ขอร้อง!! และให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ยกเว้นว่าสินค้าเป็นของปลอมเท่านั้น สามารถนัดรับของแถวพระราม 9 ,The 9 ,ABAC รามคำแหง หรือถ่ายรูปเพิ่มเติมให้ได้ค่ะ ถ้าต้องการ แล้วถ้าต้องการดูของรบกวนมาดูของได้แถวเรียบทางด่วนรามอินทรา,The9, CDC, Crystal Park, Golden Place นะคะ **สินค้าที่ขายแล้วจะลบออกนะคะ จะได้โหลดรูปได้เร็วขึ้นค่ะ ยินดีรับบัตรเครดิตค่ะ ชาร์ท3%**

Brandnew!! Fendi Mini Peekaboo in Bluette smooth nappa Leather Size 9" X 7"X 4.5" ของใหม่ค่ะ สีสวยมากๆเข้ากับอะไหล่ทอง สายปรับระดับได้ น้ำหนักเบา ภายในมี2ช่องใส่ของ ขนาดกำลังดี น่ารักมากมาย พร้อม ถุงผ้า tag, instruction care book ,เสื้อกันฝน ขาย 79,500

Brandnew!! Moschino Medium Shoulder Leather bag ( Sheep skin) Size 10" X 7" X 4" ของใหม่ค่ะ มี 2 สี ดำ ชมพู อะไหล่ทอง น้ำหนักเบา ภายในใส่ของได้หลายช่อง สายโซ่ปรับเป็นสายเดี่ยวได้ หรือโซ่คู่ก็ได้ค่ะ สะพายไหล่ พร้อม Booklet ,Tag, ถุงผ้า ขาย 37,000

Brandnew!! Moschino Small Nylon Bag size 5.5" X 8"X 2.5" ของใหม่ค่ะ ขนาดกำลังดีไม่เล็กมากนะคะ ใช้ได้ทุกวัน สะพายcrossbodyก็ได้ น้ำหนักเบา สายปรับระดับได้ค่ะ พร้อม tag ถุงผ้า ขาย 16,500

Brandnew!!Prada 2 Zip mini 20 cm. ของใหม่ 3 สีสวย ทุกใบค่ะ พร้อม การ์ด ถุงผ้า สายยาว ขาย 31,500

Brandnew!!Prada Alma mini in Black ของใหม่ค่ะ พร้อม การ์ด ถุงผ้า สายยาว ขาย 31,500

Brandnew!!Prada mini backpack in Fuchsia ( Nylon ) ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้น่ารักมากๆ ถือได้ crossbodyได้ จุพอสมควรเลยนะคะ พร้อม การ์ด สายยาว ถุงผ้า ขาย 17,500

Brandnew!!Prada mini Box ( Limited ) ของใหม่ค่ะ รุ่นlimitedาวยเด่นไม่เหมือนใครค่ะ สีดำอะไหล่เงิน ด้านในบุด้วยหนังสีแดงค่ะ น่ารักใช้ได้ทุกวัน พร้อม สายยาว กล่อง การ์ด ขาย 23,500

Brandnew!! Prada Bauletto Aperto Jacquard ( Corda + Bruciato) ของใหม่ค่ะ Size 12" X 9" X 6" ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่ไป ปรับได้2ทรง จุและเบามากๆ พร้อมสายยาว ปรับสายได้ ใช้ง่าย ได้ทุกวัน มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด carebook สายยาว ขาย 24,000

Brandnew!! Prada Shopping Tessuto+Saffian ( Fumo(SOLD),Bleu,Black SOLD ) ของใหม่ค่ะ Size 13.5" X 8.5" X 6" ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่ไป รุ่นนี้มีซิปปิดด้านบน จุและเบามากๆ พร้อมสายยาว ปรับสายได้ ใช้ง่าย ได้ทุกวัน มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด carebook สายยาว ขาย 25,000

Brandnew!! Hermes Garden Party PM. 30cm. Canvas in rubies / Blue Indigo ของใหม่ค่ะ สีแดงเลือดหมู + สีกรม สีสวยเด่นมากๆ ใช้ง่าย น้ำหนักเบา มีพร้อมถุงผ้า ขาย 73,000>>>>Super Sale 69,000net

Givenchy

Brandnew!!Givenchy Small Antigona Bag in Black (sold out) ( Calf ) ,Blue ( Goat ) Size 31cm. X 24 cm. X 16 CM. ของใหม่ค่ะ รุ่นยอดนิยม ใช้ได้ทุกวันทุกโอกาศ มีพร้อม ถุงผ้า care book ตัวอย่างหนัง ขาย60,000>>>>Super Sale 58,000net

Brandnew!!Givenchy mini Antigona Bag in black ( Goat skin ) ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกวัน มีพร้อม booklet ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง ขาย 50,000

Brandnew!!Givenchy Mini Pandora Pouch in Pink ( SOLD ) & Red (Goat skin )Size Height: 10cm Width: 18cm Depth: 8cm. ของใหม่ค่ะ น่ารักมากๆ มีช่อง2ช่อง ใส่ มือถอได้2เครื่อง กุญแจ กระเป๋าตังใบเล็ก และอื่นๆ พร้อมถุงผ้า tag ตัวอย่างหนัง ขาย 17,000>>>>Super Sale 15,000net

New!!Givenchy Biker Bag Size 12" X 14" X 2" ของใหม่ค่ะ เก๋เท่ห์ไม่เหมือนใคร ใบนี้น่ารักจริงๆค่ะ กระเป๋าเป็นผ้าwoolผสมหนัง สายปรับสั้นยาวได้ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง Booklet ขาย 25,000>>>>Super Sale 18,000net

Brandnew!!Bottega Venetta High Heel Shoes Size 37 ของใหม่ค่ะ ส้นสูง3" ไม่สูงเกินไป ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ด้านหลังเป็นสายรัดข้อแบบยางรัด น้ำหนักเบา มีพร้อม กล่อง สูงสำรอง ถุงผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 16,000net

New!! Miu Miu medium Secchiello Nappa Swarovski Crystal ( Lacca ) Size 13.5"x 9" X 6 " ของใหม่รุ่นใหม่ล่าสุดค่ะ กระเป๋าหนังลูกแกะ นุ่มและเบามาก รุ่นนี้น่ารักมากๆ ขนาดกำลังดี ปรับใช้สายได้หลายรูปแบบ สายหนังสะพายไหล่ได้ สายโซ่คริสตัลก็สะพายไหล่ได้ หรือเอา2สายมาต่อกันก็Crossbodyได้ และกระเป๋าก็สามารถปรับด้านข้างให้หุบเป็นอีกทรงก็ได้ค่ะ มีพร้อม การ์ด booklet ถุงผ้า ขาย 47,000>>>>Super Sale 41,000 ในช็อปเกือบ6หมื่นนะคะ

New!Miu Miu Necklace with crystal ( Fuoco , Bruyere )ของใหม่ค่ะ ความยาวรอบคอ 40cm. สวยเก๋ ร้อยโซ่หนังสีชมพูและสีแดง มีพร้อม กล่อง การ์ด ขาย 17,000>>>>Super Sale 9,000
Bruyere

Fuoco

Used!! like new MIU MIU PARTY BAG WITH CRYSTAL ขนาด 8*6*2" สภาพดีมากเลยค่ะ ใส่ของไปงานได้ ขนาดกำลังดี สายสะพายปรับได้ คล้องแขนหรือสะพายไหล่ได้ มีตำหนินิดหน่อยข้างในกระเป๋ามีรอยเลอะอยู่หนึ่งจุดค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดอะไรไม่มีผลกับการใช้งานเลยค่ะ ทำจากผ้าไหมและผ้าซาตินวิสคอส น่ารักสวยหวานมากๆ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด ขาย 15,000>>>>Sale 7,000

Brandnew!! Dior Reflected Sunglasses in light gold/brown ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบายตา สวยมากๆค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้าเช็ดแว่น ขาย 17,500

LV

Brandnew!!LV ALMA BB DAMIER ของใหม่ค่ะ มีพร้อมถุงผ้า กุญแจ tag ถุงผ้ากุญแจ สายยาว ราคา 38,000>>>>Super Sale 37,000net

New!!Proenza Schouler Ps11 Tiny smooth calf leather ( Heather Grey ) ของใหม่ค่ะ Size: Length: 7.5" Width: 2.5" Height: 6.5" Strap length: 40" / 20.5" drop รุ่นนี้น่ารักมากมายค่ะ ปรับสายได้ สะพายได้2แบบ มีพร้อม tag ,ถุงผ้า ขาย 37,000

New!!Chanel Crystal Brooch ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้สวยฟรุ้งฟริ้งมากๆ พร้อม กล่อง โบว์ ถุง ขาย19,900

New!!Chanel Crystal Brooch ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้สวยสุดๆ พร้อม กล่อง โบว์ ถุง ขาย18,500

New!!Proenza Schouler Ps1 Medium Woven Leather Sunshine/ White ของใหม่ค่ะ รุ่นพิเศษค่ะ เป็นหนังถักทอทั้งใบ สวยไม่ซ้ำใครแน่ๆ กับราคาพิเศษ มีพร้อม tag instruction card ถุงผ้าไม่มี แต่ให้ถุงผ้าdiorแทนค่ะ ราคา 45,000>>>>Super Sale 40,000net

Balenciaga

Brandnew!!Balenciaga Mini Papier A4 with Zip ( Black ) Size 8.6" X 6.6" X 3.9" ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้สามารถถือและcross bodyได้ ขยายด้านข้างด้วยซิป ปิดเปิดได้ น้ำหนักเบามากๆ พร้อม กระจก ตัวอย่างหนัง การ์ดบอกปี ถุงผ้า สายยาว ขาย 44,000

Brandnew!!Balenciaga Papier Continental Zip Around in Black ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้12ใบ รุ่นนี้หนังแพะอะไหล่เงินเงาค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 17,500

Brandnew!!Balenciaga Envelope clutch with Strap in Black/GHW ของใหม่ค่ะ รุ่นนี้ช่องเยอะ น้ำหนักเบา ใช้ง่ายสุดๆ ถอดสายได้ถือเป็น Clutch หรือจะสะพายแบบ cross bodyก็ได้ค่ะ สายก็ปรับระดับได้ด้วย ใช้แล้วจะติดใจค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า Paper4ใบ ตัวอย่างหนัง สายยาว ขาย 38,000

New!!Balenciaga Mini Pom Pom in Black / GHW Size 6.2" X 9.5" X 9.5" ของใหม่ค่ะ ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล็กหรือใหญ่เกินไป สะพายได้ ถือได้ crossbodyก็ได้ จุของได้พอสมควรเลยค่ะ ปรับสายได้ น้ำหนักเบา สีดำอะไหล่ทอง สวยเด่นมากมาย พร้อม Paper ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 43,000

New!Balenciaga Giant Continental Strap ( Anthracite,RED ) GHW ของใหม่ค่ะ รุ่นใหม่มีสายถือด้วย สะดวกต่อการใช้งานมากขึ้น ใส่การ์ดได้13ใบ ช่องซิป ช่องแบงค์ สวยจิงใช้ดีจริง สายถอดออกได้ค่ะ มีพร้อม booklet paper กล่อง ขาย 21,000 ช็อปขายสองหมื่นสามพันห้า>>>>Super Sale 18,000net

Valentino Garavani

Brandnew!!Valentino Garavani Small Rockstud double handle bag in Tri-Color Size: W 23 x H 20x D14 cm. ของใหม่ค่ะ รุ่นใหม่ สีสวยเด่นมากมาย ใช้ง่าย มีซิปปิดด้านบน ถือได้ สะพายได้ พร้อมถุงผ้า tag, Instruction care book ขาย 56,000>>>>Super Sale 54,000net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Shoulder Bag in calfskin ( Fushia ) ของใหม่ Size 8" X 5" X 3" สายยาว38cm. รุ่นนี้น่ารักมากมาย น้ำหนักเบา สะพายcrossbodyค่ะ สีชมพูเด่น มีพร้อม การ์ด tag ถุงผ้า ขาย 45,000 >>>>Super Sale 37,000net

Brandnew!!Valentino Garavani Rockstud Shoulder Bag in calfskin ( Black ) ของใหม่ Size 8" X 5" X 3" สายยาว38cm. รุ่นนี้น่ารักมากมาย น้ำหนักเบา สะพายcrossbodyค่ะ สีชมพูเด่น มีพร้อม การ์ด tag ถุงผ้า ขาย 47,000 >>>>Super Sale 39,000net

New!!Valentino Garavani Rockstud Bracelet in Pink ,Black (SOLD ), Blue ( SOLD ) Leather ของใหม่ค่ะ สวยเก๋ไม่ซ้ำใคร พร้อม กล่อง Tag ขาย 6,500>>>>Super Sale 5,500net

New!!Valentino Garavani Rockstud Small Flap Pouch ( Blue Delf ) Chain & Studs with Light gold tone Size 6.5"X5"X2" ของใหม่ใบเล็กน่ารัก มีช่องซิป ช่องใส่การ์ดได้3ใบ ใส่ของได้เยอะค่ะ สายยาวCross bodyได้สบายค่ะ มีพร้อม instruction care card ถุงผ้า tag ขาย 39,000 >>>>Super Sale 28,000

New!!Valentino Garavani Rockstud Zip around Wallet ( Rose & Black ) ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ได้ 12 ใบ ช่องซิป และช่องอื่นๆ พร้อม กล่อง ราคา 21,000>>>>Super Sale 18,000net

New!!Valentino Garavani Rockstud Sandal Shoes Size 37.5 ของใหม่ค่ะ ใส่สวย สบาย น้ำหนักเบา พร้อมกล่อง ขาย 21,000>>>>Super Sale 18,000net

New!!Valentino Garavani Espadrilles Shoes Size 38 ของใหม่ค่ะ ใส่สวย สบาย น้ำหนักเบา พร้อมกล่อง ขาย 21,000>>>>Super Sale 17,000net

YSL

BRANDNEW!! YSL Clutch Bag in Pink Metallic Leather ของใหม่ค่ะ หนังรุ่นใหม่ มีลายmetallic ในตัวหนังเอง ดูแลรักษาง่าย สีสวยเด่นที่สุด ใช้ได้กับทุกโอกาศ แต่ใบนี้มีตำหนิอยู่ด้านในนิดหน่อยนะคะ ตามรูปค่ะ อุปกรณ์ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง booklet ขาย 32,000

BRANDNEW!! YSL Clutch Bag in Blue Metallic Leather ของใหม่ค่ะ หนังรุ่นใหม่ มีลายmetallic ในตัวหนังเอง ดูแลรักษาง่าย สีสวยเด่นที่สุด ใช้ได้กับทุกโอกาศ พร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง booklet ขาย 32,000

BRANDNEW!! SAINT LAURENT MONOGRAM SAINT LAURENT ZIP AROUND WALLET IN BLACK GRAIN DE POUDRE TEXTURED MATELASSÉ LEATHER CALF SKIN ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 12ช่อง ช่องซิป1 ใช้ง่าย พร้อม ถุงผ้า กล่อง Booklet ขาย 24,000>>>>Super Sale 22,000net

BRANDNEW!! SAINT LAURENT CLASSIC Y ZIP AROUND WALLET IN BLACK LEATHER ของใหม่ค่ะ ใส่การ์ดได้ 12ช่อง ช่องซิป1 ใช้ง่าย พร้อม ถุงผ้า กล่อง Booklet ขาย 23,000>>>>Super Sale 21,000net

Brandnew!!SAINT LAURENT CLASSIC SMALL MONOGRAMME SAINT LAURENT SATCHEL IN PINK LIPSTICK GRAIN DE POUDRE TEXTURED PATENT LEATHER Size 17.X 11.5 X 4.5 CM. ของใหม่ เล็กกระทัดรัดน่ารักมากมายค่ะ โซ่เดี่ยวโซ่คู่ crossbodyได้ สะพายยาวได้ค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง carebook ขาย 48,000>>>>Super Sale 40,000 net

Brandnew!!YSL CLASSIC LETTERS SAINT LAURENT CHAIN WALLET GRAIN DE POUDRE TEXTURED PATENT LEATHER 100% Calfskin ของใหม่ค่ะ Size 14 cm.X 22 cm.X 3.5cm. สายยาว 24cm.มี3 สีสวย Fuchsia , Red ,Royal Blue ใส่การ์ดได้ 20ใบ ช่องซิป1 ช่องอื่นๆอีก3ช่อง สายถอดออกได้ ทำเป็นคลัชได้อีกด้วยค่ะ พร้อม กล่อง Booklet ถุงผ้า ขาย 25,500>>>>Super Sale 19,000 net

Brandnew!!SAINT LAURENT CLASSIC Y SATCHEL IN ROYAL BLUE LEATHER Size 9.5' X 7" X 2.5"ของใหม่ค่ะ สวยมากมาย สีใหม่ล่าสุด สายปรับระดับได้ ภายในมี2ช่องใหญ่ และช่องซิป1ช่อง พร้อม book ตัวอย่างหนัง ถุงผ้า ขาย 56,000>>>>Super Sale 48,000 net

FENDI

Brandnew!! FENDI Multicolor small 2Jours calfskin shopping bag inlaid with geometric 3D effect and long shoulder strap Calfskin Size 10"X8"X5" สายยาว 23" ของใหม่ รุ่นใหม่ล่าสุดเลยค่ะ สีดำอะไหล่ทอง น้ำหนักเบา ใช้ง่าย ภายในมีช่องเยอะใส่ของได้3ช่อง พร้อมสายยาว การ์ด name tag ถุงผ้า ขาย 59,000 >>>>Super Sale 49,000net

Brandnew!!Gucci Soho Disco Bag in Light purple metallic leather ของใหม่ค่ะ size: 8"W x 6"H x 2.7"D ขนาดไม่เล็กไม่ใหญ่เกินไปค่ะ ใส่ของได้จุพอควร สีสวย น้ำหนักเบา พร้อม ถุงผ้า ตัวอย่างหนัง booklet ขาย 32,000

Salvatore Ferragamo

Brandnew!!Ferragamo Ginny mini pouch in black calfskin ของใหม่ค่ะ Size 14 X 11 cm. ใบเล็กน่ารักมากมายค่ะ เป้นรุ่นCrossbodyค่ะ สวยใช้ง่ายราคาย่อมเยา มีพร้อมถุงผ้า care card กล่อง ขาย 23,000>>>>Super Sale 20,000net

Used Chanel J12 Chromatic Ceramic Titanium Swiss Quartz movement ( 33mm.) สภาพดีมากๆค่ะ รุ่นใหม่ล่าสุด เป็นรุ่นที่ทนทานต่อการกระแทกและรอยขีดขูดมากๆค่ะ ข้อต่อครบ สายเงาสวย พร้อม กล่อง Instruction Book ,CD ,Card ขาย 155,000

Used! Cartier Francaise Tank Watch 20mm.X 25 mm.( Lady ) สภาพสวยค่ะ ริ้วรอยน้อย ประดับเพชรด้านข้าง น้ำหนักเบา ใส่ได้ทุกวัน เก๋ดูดีไม่ซ้ำใคร พร้อม กล่อง และ Booklet 2 เล่ม Garantee ขาย 135,000

Used!! Hermes H-Our Watch Men Size สภาพสวยค่ะ ริ้วรอยน้อย สายหนังยังสวยมาก ใช้น้อยมาก รุ่นนี้หายากค่ะ อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 52,000 >>>>Super Sale 48,000net

Used!! Hermes Mini Chaine d' Ancre Necklace in silver with Horseshoe Pendant (Length 15.7" ) สภาพสวยค่ะ สร้อยเงิน พร้อมจี้ เท่ห์เก๋มากๆ ไม่ซ้ำใคร อุปกรณ์ไม่มีกล่องนะคะ แต่จะใส่กล่องอื่นให้แทนค่ะ ขาย 16,500

New!! Jimmy choo Flat in Black Size 36.5 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา สวยสบายค่ะ พร้อมถุงผ้า carebook ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 13,000>>>>Super Sale 11,000net

Used Hermes Silk Scarf in very good condition สภาพเหมือนใหม่ค่ะ พันคอ คลุมไหล่ได้สบายค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 7,500

Used LV Saumur PM Monogram Idylle Canvas Size 9.5" X 7" X 4" สภาพสวยค่ะ ใช้น้อยมาก ผ้าไม่มีรอยเลอะ มุมไม่ถลอกใดๆ ขนาดกำลังดี รุ่นนี้คลาสสิคมากๆ ใส่ของได้ทั้ง2ด้าน สายปรับระดับได้ มีพร้อมถุงผ้า ขาย 34,000>>>>Super Sale 30,000net

Used Tory Burch canvas Size 12.5" X 8" X 4.5" สภาพสวยค่ะ ใช้น้อย น้ำหนักเบา จุมาก มีใบลูกให้ด้วยค่ะ และนำมาติดกับกระเป๋าเป็นช่องแยกสัดส่วนด้านในได้ด้วย สายยาวถอดและปรับระดับได้ ภายในสวยสะอาดมุมสวย ไม่มีถุงผ้านะคะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 12,000net

New!! Prada WOC Saffiano Bicolo / Bluette +Coba ของใหม่ค่ะ สีสวย พร้อมสายยาว ปรับระดับได้ ใส่การ์ดได้ 12ใบ ช่องซิป ใส่มือถือได้อีก ใช้ง่ายค่ะ มีพร้อม การ์ด กล่อง ขาย 25,500>>>>Super Sale 23,500net

New!! Prada mini Bag in Pink Tamaris ของใหม่ สีหวานน่ารักมากมายค่ะ พร้อม การ์ด กล่อง สายยาว ขาย 29,000>>>>Super Sale 26,000net

Mikimoto

Used! Mikimoto Pearl Pendant with 18K. Gold chain สร้อยยาว38cm. มุก7เม็ดสีอมชมพู สภาพสวยกิ๊กค่ะ ขาย 15,000>>>>Super Sale 13,000net

Used! Tasaki Pearl Pendant with 18K. Gold chain สร้อยยาว 40 cm. มุก1 เม็ดสีอมชมพู เพชร3เม็ด สภาพสวยกิ๊กค่ะ ขาย 16,000>>>>Super Sale 14,000net

Used! Mikimoto Pearl Pendant with 18K. White gold chain สร้อยยาว38cm. มุก 4 เม็ดสีอมชมพู เพชร1เม็ด สภาพสวยกิ๊กค่ะ ขาย 18,000>>>>Super Sale 16,000net

MARC JACOBS

New!!Marc Jacobs Little stam ( bubble B. ) Size 13" X9" ของใหม่ค่ะ สีชมพูสวยหวานมากๆ เป็นรุ่นที่น่ารักและน้ำหนักเบา สะพายไหล่ได้ แต่Crossbodyไม่ได้ค่ะ ใส่ของได้พอสมควรเลย มีตำหนินิดหน่อยตรงลูกบิดปิดเปิดนะคะ ดูได้จากรูปค่ะ มีรอยบุ๋มค่ะแต่ไม่มีผลกับการใช้งานใดๆ มีพร้อม Tag , care book ถุงผ้า ขาย 34,000>>>>Super Sale 17,000net

Chanel

Brandnew!!Chanel WOC Lamb ของใหม่ค่ะ โซ่รมทอง มีพร้อม กล่อง การ์ด โบว์ ดอกคาเมเลีย ขาย 54,000

Used Chanel wallet สภาพดีค่ะ มุมกระเป๋ามีรอยบ้างตามการใช้งาน ภายในสะอาด มีช่องใส่แบงค์2ช่อง ช่องเหรียญ มีพร้อม การ์ด ขาย 7,000>>>>Super Sale 5,000net

Chanel Pendant & Neckalce สภาพสวยมากๆ ใครมีเซ็ทตุ้มหูแล้ว ควรมีสร้อยเข้าเซ็ทกัน รุ่นนี้คลาสิคนะคะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 13,000

Brandnew!!Chanel 8" 100 th Anniversary ของใหม่ค่ะ รุ่นน่าสะสมมากๆ เป็นผ้าJersey+Lambskin โซ่ทองสวยมากๆค่ะ พร้อมกระเป๋าใบเล็กสีแดง อุปกรณ์ครบค่ะ การ์ด ถุงผ้า บุ๊ค กล่อง โบว์ ขาย 92,000

New!!Chanel Earring Bow/GHW ของใหม่ พร้อมกล่อง โบว์ ขาย 15,000>>>>Super Sale 13,500net

New!!Chanel Earring Gold / beige ของใหม่ พร้อมกล่อง ขาย 13,000>>>>Super Sale 11,000 net

Used chanel Cambon Line Quilted Ligne small tote bag Size 8" X 8" X 4" สภาพดีค่ะ หนังยังเต่งตึง มีรอยที่มุมกระเป๋าจากการใช้งานบ้างค่ะ และมีรอยเลอะข้างในกระเป๋าบ้างเล็กน้อย ใช้งานง่าย น้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกวัน ใบเล็กแต่จุนะคะ มีพร้อมถุงผ้า แต่ไม่มีการ์ดค่ะ ขาย 26,900>>>Super Sale 19,000 Net.

Used Hermes Cupidon Lacquered Earrings Palladium สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ รุ่นนี้หายาก และเป็นรุ่นใหม่นะคะ พร้อมกล่อง ขาย 14,500>>>>Super Sale 12,000net

Used Miu Miu Denim Ballelina shoes Size 36.5 ใช้ไปครั้งเดียวเท่านั้น สภาพใหม่มากๆ เบานิ่ม ใส่สบาย มีพร้อมถุงผ้า ขาย 8,000

Brandnew! Tod's Sandal Shoes Size 36 ของใหม่ค่ะ น้ำหนักเบา ใส่สบาย มีพร้อม ถุงผ้า กล่อง ขาย 11,000

Christian Dior

Brandnew!!Christian Dior Mini Lady Dior ของใหม่ สีดำอะไหล่เงินสุดคลาสสิค ใบเล็กน่ารักที่สุด พร้อมสายยาว ใช้ง่าย ใช้ได้ทุกวันทุกโอกาศ พร้อมอุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ สายยาว ขาย 86,500>>>>Super Sale 84,000net

New!Christian Dior Earring red ของใหม่ค่ะ สีแดงเข้มสวย ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 2,550

New!Christian Dior Necklace สายเป็นยางยืดค่ะ ของใหม่ ไม่มีกล่อง ขาย 1,500

New!! Christian Dior Malice Watch ( Mother of Pearl ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง การ์ด certificate book ขาย 39,000

New!!Christian Dior Milly Medium La Foret Bag Lamb Skin ขนาด 12" X 7" X 4" ของใหม่ค่ะ รุ่นใหม่เลยค่ะ ทรงน่ารัก หนังนุ่มและเบามากๆ อะไหล่ทองอ่อนๆ จะทำเป็นโซ่คู่หรือโซ่เดี่ยวก็ได้ สะพายแบบcrossbodyก็ได้ สวยเก๋ไม่เหมือนใครแน่ไม่โหลด้วยค่ะ มีพร้อม การ์ด tag ถุงผ้า booklet ขาย 92,000>>>>Super Sale 75,000 ในช็อปเกือบแสนค่ะ

Chloe

New!!Chloe Alyson Tote bag Size 18.5" X 9.5" X 7.5" ขนาดกำลังสวยค่ะ ไม่ใหญ่เกินไป หนังแกะนุ่มและเบามากๆ จุของได้เยอะ มีตัวล็อกปิดกระเป๋าด้านบนค่ะ มีพร้อม ถุงผ้า การ์ด tag ขาย 40,000>>>>Super Sale 35,000net

Brand New!!Chloe Elsie medium bag Black/GHW ของใหม่ค่ะ ขนาด 10"X6"X4" ขนาดกำลังดีค่ะ หนังนุ่มน้ำหนักเบา ใช้ได้ทุกวัน สายปรับเป็นคู่หรือโซ่เดี่ยวได้ค่ะ อะไหล่ทองด้านหน้ามีรอยขนแมวบ้างเล้กน้อยค่ะ เป็นมาแต่แรกแล้ว มีพร้อม การ์ด Tag ขาย 37,000>>>>Super Sale 30,000net

Proenza schouler

New!!Proenza Schouler PS1 MEDIUM LUX LEATHER ของใหม่ขนาด 12.5" X 4"X 8.5" Deep coral, Lagoon สีใหม่ล่าสุดเลยค่ะ เป็นกระเป๋าที่เก๋และเท่ห์มากมาย หนังหอมนุ่ม น้ำหนักเบา มีช่องใส่ของได้หลายช่อง ถือได้สะพายได้ ไม่ซ้ำใคร มีพร้อม ถุงผ้า Tag Paper ขาย 52,000>>>>Super Sale 39,000 net

Deep Coral

Lagoon

Hermes

New!Hermes H POP Necklace ( Pink / Palladium )ของใหม่ค่ะ สีชมพุสวยหวานมากมาย มีพร้อม กล่อง โบว์ ขาย 17,900

New! Hermes clipper PM Swiss quartz movement, Steel case ( Diameter 24mm) Silver Opaline Dial ของใหม่ค่ะ สายหนังน้ำตาล สวยรุ่นLadyนะคะ มีพร้อม กล่อง, Instruction Book, Garantee book ขาย 47,000 ช็อปเกือบแสนแล้วค่ะ

Used Hermes Click Clack PM ขนาดรอบวงประมาณ 7-8" สีส้ม สภาพสวยและใหม่มากๆค่ะ แทบจะไม่มีรอยขนแมวใดๆ ด้านหลังยังติดซีลอยู่เลย มีพร้อม กล่อง ซองผ้า ขาย 18,000>>>>Super Sale 15,000net

Used Hermes Scarve Size 35" X 35" สภาพสวยค่ะ ผ้าไม่รันใดๆ ลายสวยเข้ากับเสื้อง่ายค่ะ มีพร้อม กล่อง และตัวอย่างลายผ้า ขาย 6,500>>>>Sale 5,000net

Used Hermes Kelly Bracelet size M สภาพสวยเหมือนใหม่ค่ะ หนังสีม่วงสวยมากๆ หญิงหรือชายก็ใช้ได้ค่ะ มีพร้อม ซองผ้า กล่อง ขาย 14,000>>>>Super Sale 10,000net

Cartier

Used Cartier Trinity ring ( Yellow gold,white gold,pink gold )size 51 สภาพดีค่ะ ใส่ได้เรื่อยๆไม่มีเบื่อ มีพร้อมกล่อง กล่องเก่าค่ะ ขาย 25,000

Used Cartier Love ring white gold size 46 ( Pinky ring ) สภาพสวยค่ะ สำหรับคนนิ้วไซส์เล็กค่ะ ไม่มีกล่องค่ะ ขาย 29,000

Used Cartier Double C Decor ring 18K 3-gold สภาพสวยปิ๊งใหม่มากๆค่ะ 3กษัติย์ size 49 มีพร้อมกล่อง ขาย 35,000>>>>Super Sale 33,000net

Bvlgari

Used Bvlgari B.Zero Watch สภาพดีค่ะ สายด้านในคล้ำแล้ว แต่ยังใช้ได้ดีค่ะ ไม่มีกล่อง ขาย 30,000

New!! BVLGARI B.Zero1 Stainless steel Lady's Watch ของใหม่ค่ะ ขนาดรอบวง 7-8" หน้าปัดมุกสีเทาอมฟ้า สวยงามมากมาย ใส่เป็นเหมือนกำไล เก๋ๆไม่ซ้ำใครๆ มีพร้อม Certificate book , Instruction Book ขาย 52,000>>>>Super Sale 50,000net

lONGINES
Used Longines dolce Vita Watch for men สภาพใหม่มากๆค่ะ มีพร้อม กล่องนอก กล่องใน Instruction Book, certificate card ขาย 38,000>>>>Super Sale 36,000net

PAUL SMITH

Used Paul Smith men watch Clonograph สภาพสวยค่ะ ค่อนข้างใหม่ เหมาะสำหับคุณผู้ชายค่ะ มีพร้อม กล่อง Guarantee card , Instruction book , ข้อต่อสาย ขาย 20,000>>>>Sale 18,000net

OMEGA

Used Omega Speedmaster (Limited Edition ) 40m. with Diamond Automatic สภาพสวยปิ๊ง เพชรล้อม มีอุปกรณ์ครบ ใบเซอร์ครบ3ใบ, Instruction book กล่องนอก กล่องใน ขาย 140,000>>>>Sale 120,000net

TAG HEUER

Used Tag Heuer Link mother of pearl in blue green color ( Lady ) สภาพสวยมากๆค่ะ หน้าปัดมุกสีฟ้า รอยขนแมวน้อยมากค่ะ พร้อม กล่อง ขาย 32,000

DIOR ACCESSORIES

Brandnew!! Christian Dior Tribal Earring 2 tone ของใหม่ พร้อมกล่อง โบว์ ขาย 19,500>>>>Super Sale 17,000net

New!! Christian Dior Medal Pier Mother Of Pearl ของใหม่ค่ะ เป็นมุกขาวแกะสลักโลโก้ ขนาดเท่ากับ1บาท น่ารักมากมาย มีพร้อม กล่อง ขาย 5,200>>>3,500 net

New!! Christian Dior Charm Phone Strap Gold / Silver ของใหม่ค่ะ มี 2 สีค่ะ พร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,500>>>3,000 net

New!! Christian Dior Phone Strap Silver ของใหม่ค่ะ มีพร้อม กล่อง ถุงผ้า ขาย 4,000>>>3,500 net

HERMES WATCH

New!! Hermes Kelly Double tour Watch ของใหม่ค่ะ สายหนังสีน้ำตาลเข้มอะไหล่เงิน สวยมากมายค่ะ รุ่นนี้หายากนะคะ ในช็อปแสนกว่าแล้ว มีพร้อม กล่อง Instruction book , Garantee Book ขาย 67,000

New!! HERMES KELLY 2 DOUBLE TOUR WATCH ของใหม่ค่ะ สายพันสองรอบ รุ่นปัจจุบันเลยค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 66,000ในช็อปขายอยู่แสนกว่าแล้วค่ะ

New!! HERMES H-OUR ROUND ( Lady Size ) ของใหม่ค่ะ มีพร้อมกล่อง Certificate book , Instruction book ขาย 45,000

New! Hermes Kelly 2 หนัง Epsom Calfskin รุ่นนี้น่ารักมากๆค่ะ มีอุปกรณ์ครบ กล่อง booklet , Garantee Book ขาย 42,000 ราคานี้ถูกกว่าห้างเยอะมากๆ ได้ไปคุ้มจริงๆจ้า