สนใจติดต่อทาง PM
Line: ppranggss
Email:
a666day@hotmail.com ได้เลยนะคะ

**CF no CC นะคะ**
CF แล้ว สามารถ CF ต่อได้ค่ะ

**สนใจจริงๆต่อรองราคาได้นะคะ แต่ขออย่าโหด เราขายราคาต่ำอยู่แล้วนะคะ**

**ให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนไม่ต่อราคาก่อนนะคะ**

**ลูกค้าที่ CF สินค้า กรุณาโอนเงินภายในวันรุ่งขึ้น ไม่เกินเวลา 19.00 น.นะคะ หากไม่มีการโอนเงิน และไม่มีการติดต่อจากทางลูกค้าภายในเวลาดังกล่าว เราขออนุญาต CC ค่ะ ขอบคุณค่ะ**

**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ**

NEW CHANEL Mini Square 7" Pearly Ivory Matt SHW สีขาวมุกโซ่เงินด้าน ใหม่เอี่ยม สวยมากที่สุด Holo 204 อุปกรณ์มีกล่องแม่เหล็ก ถุงผ้า การ์ดHolo แคร์บุ๊ค ริบบิ้น และใบเสร็จตัวจริงค่ะค่ะ ขายเพียง 83,900 บาทค่ะ (กล่องแม่เหล็กมีรอยถลอกผิวด้านบนกล่องลอกออกนิดนึงนะคะ ไม่มีผลต่อการใช้งาน สามารถขอดูรูปได้ค่ะ)

NEW CHANEL Big Clip Earrings เป็นต่างหูแบบหนีบนะคะ ขนาดประมาณ 2 cm. คริสตัลรมดำเรียบหรู อุปกรณ์มีกล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น ดอกคามิเลีย และถุงกระดาษครบค่ะ ของใหม่ค่ะ ได้มาเก็บอย่างเดียวไม่เคยใช้
SUPER SALEขายเพียง 9,500 บาทค่ะ (ได้มา 15,xxx฿)

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่า