สนใจใบไหนสอบถามรายละเอียดและขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ ต่อรองราคาที่เหมาะสมกันได้ค่ะ
Tel :
081-9727057 line : aoyjai.w

กฎเกณฑ์การซื้อขายเป็นไปตามมาตรฐานสากลตามนี้นะคะ

1.สินค้าเป็นของแท้100%อนุญาตให้นำเข้าห้องcath fakeได้ค่ะ
2.CF โดยการจองมัดจำ1000-2000ตามตกลงค่ะ กรณียกเลิกขออนุญาตไม่คืนมัดจำในทุกกรณีค่ะ ดังนั้นขอรูปเพิ่มได้ทุกซอกมุมอย่างละเอียดจนกว่าจะพอใจก่อนตัดสินใจนะคะ
3.สินค้าเป็นของแท้แน่นอนค่ะ คืนเงินกรณีเดียวคือมีหลักฐานอ้างอิงที่เชื่อถือได้ว่าเป็นของปลอม ยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ
4.กรณีผ่อนสินค้าสามารถผ่อนได้เป็นงวดๆตามตกลงกันค่ะ(ไม่คิดดอกเบี้ย) ผ่อนหมดรับของได้เลยทันที กรณียกเลิกหรือมีปัญหาระหว่างการผ่อนจ่ายขออนุญาตไม่คืนเงินที่ผ่อนมานะคะ
5.สามารถต่อรองราคาที่เหมาะสมได้ แต่ขออนุญาตขายคนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะคะ

ผู้ขายเป็น TM สามารถเช็คประวัติได้ มีงานประจำ อยู่ที่ทำงานเกือบทุกวันค่ะไม่หนีหายแน่นอน ซื้อได้ ผ่อนได้ สบายๆค่ะ^^

Tel :
081-9727057 line : aoyjai.w

---------------------------------------------------------

##Hermes##
Kelly 28 with Strap in Red Vermillion Swift Leather PHW stamp M

กระเป๋าทรงสวยค่ะ อะไหล่ยังเงาวิ้งค์ สติ๊กเกอร์กันรอยที่เข็มขัดยังติดอยู่ค่ะ ภายในสะอาดเอี่ยม
อุปกรณ์: ชุดกุญเเจพร้อมถุงผ้า + Clochette + สายStrap + ถุงผ้า + ถุงกระดาษ + กล่อง

ขอส่งต่อราคาน่ารัก :
---345,000---

---------------------------------

##Chanel Classic caviar 7"navy blue SHW
Hologram 18xxxxxx น่ารักค่ะไซด์นี้สีนี้

อุปกรณ์ :
กล่องแม่เหล็กดำ/การ์ดโฮโลแกรม /carebook/dustbag/ถุงกระดาษ/ริบบิ้น/ดอกคามิลเลีย ครบค่ะ
ขอส่งต่อราคา :---78,800---

-----------------------------------------------------------

##Use like new##
PRADA SAFFIANO PARABOLE
TOP HANDLE BAG BN2402

- BLACK กระเป๋าปี14 สีดำดูภูมิฐานค่ะสาววัยทำงานใช้ดูดีเลยค่ะ เข้าได้กับชุดทุกสี
อุปกรณ์ : การ์ดแข็ง/ การ์ดรุ่น/ แคร์บุค/ ถุงผ้า /ถุงกระดาษค่ะ ครบเซต
ขอส่งต่อที่ :
---52,000---sale49,500--

---------------------------------------------------------------------------------------------------

##Use like new##LV alma bb vernis

สีแดงสด Pomme D'amour ปี2012

อุปกรณ์ : สายสะพาย/ กุญแจแม่-ลูก /การ์ด /แคร์บุค/ ถุงผ้า/ถุงกระดาษ ครบเซตค่ะ ใบนี้สดใสเปรี้ยวซ่ามากค่ะ
ขอส่งต่อราคา
--43,500--sale--42,500--

-----------------------------------------------------------

#LV district MM
ปี13 อปก.การ์ด กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ
ขอส่งต่อ 35,500

-------------------------------------------------------------------------------------------
## like new LV wallet##

อุปกรณ์ครบพร้อมใบเสร็จชอปเอ็มโพเรียมม.ค.58 เหมือนใหม่ไม่มีตำหนิค่ะ กล่อง การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ ซื้อมา17,000 ขอส่งต่อ
14,500ค่ะ

-------------------------------------------------------

## Use Rolex datejust ##
lady size สองกษัตริย์ หน้าน้ำเงิน หูรู ขอบเพชร3ตัง สวยวิ้งมากค่ะ ขอส่งต่อราคา
168,000

-------------------------------------------------------

##Use##Tag heuer link king size ระบบ Quartz
ขอบทำจากทอง18k สายสองกษัตริย์

อุปกรณ์ : กล่องจากชอป/สายข้อต่อ
ขอส่งต่อราคา :
58,000

## Use## Tag heuer link Lady size ระบบ Quartz
ขอบทำจากทอง18k สายสองกษัตริย์

อุปกรณ์ : กล่องจากชอป/สายข้อต่อ/book
ขอส่งต่อราคา :
48,000

----------------------------------------------------------------------------------------------

ขอบคุณพื้นที่ดีๆของSBNค่ะ

Tel : 081-9727057 line : aoyjai.w