สวัสดีค่ะ

Vivienne Westwood Ebury Shiny leather Bag สภาพสวยย อะไหล่ทอง โลโก้สวย อลังการ มาพร้อมถุงผ้า ขนาดน้องเป๋า 10.5 x 7 x 2.5 ใส่กระเป๋าเงินใบยาวได้นะค่ะ จุของกระจุกกระจิกได้คร่า ส่งต่อ 8,500

MCM ทรงแบบ Palermo สภาพดีน้องเป๋าเป็นทรงสวย ทองยังวิ้งง สายสะพายปรับได้ ขนาด 14 x 9 x 4 มาพร้อมกับการ์ด ถุงผ้า ส่งต่อ Solddd

Marc Jacobs Mini Stam 2 tone limited สวยวิ้ง สายปรับได้นะค่ะมาพร้อมอุปกรณ์ครบๆ สภาพสวย ขอส่งต่อ 22,000

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN และทุกท่านที่สนใจนะค่ะ ( -/\- )