LINE :mademoiselleb
แม่ค้าอยู่ต่างประเทศ ค่ะ
มีเบอร์ไทยให้ติดต่อ นัดรับของได้ปกติค่ะ

มีพร้อมส่งจากไทย และ อเมริกานะค่ะ
(**
ของออกทุกๆ จัน พุธ ศุกร์ ค่ะ)

NEWChanel Flats Rouge patent 38 สีแดงหนังเงานะคะ ของใหม่ตอนนี้พุ่งไป2กว่าแล้วค่ะ อันนี้ได้มาตอนเซลล์ ก็จัดไปแบบถูกๆ 20,000 บาท
SALE 18,900ค่ะ

• พร้อมส่งจากอเมริกา 7 วันค่ะ NEW balenciaga mini papier a6 zip around สีดำ ปี 2015 ค่ะ ใบนี้เป็นตัวใหม่นะคะ เพิ่งออกปีนี้เลย ไซส์จะใหญ่ขึ้นมานิดนึงค่ะ อุปกรณ์ครบค่ะ น้ำหนักเบา 41,000 บาท

พร้อมส่งจากไทย New 3.1 phillip lim pashli mini satche Black ,Ink,red 25,000 ก่อนปรับราคาขึ้นนะค่ะ นัดรับได้ค่ะ

Blog this Post

Blog this Post