*สนใจติดต่อขอดูรูปเพิ่มเติมได้ที่ LINE : watchouttod , 0860695979 , 0989277895*
**สามารถนัดรับสินค้าได้ ระแวกปิ่นเกล้า ลาดพร้าว หรือตามตกลง**
***ยินดีคืนเงินเต็ม100% หากพบว่าเป็นของปลอม***

@นัดรับสินค้า รบกวนมัดจำ 1,000 บาทนะครับ@

###########################################

WATCH ZONE

USED LIKE NEW
Patek Philippe Aquanaut 5067 SIZE 35.6 MM (
Quart) ใบลงปี 09 สายยางสีดำ มีสายยางให้ 2 เส้น สั้นเส้นยาวเส้น สายเบิกใหม่หมื่นกว่าบาทนะครับ เป็นรุ่นที่หายากมากตอนนี้ ผู้หญิงทุกคนต้องมี ราคามือ 1 ไปไกลแล้ว ของหาไม่มีด้วยครับตอนนี้ หมดทุกที่ สภาพเทพๆ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีเล่มใบเซอครบเล่ม**
ราคาพิเศษ 435,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX SUBMARINER GREEN CERAMIC (HULK) SERIES G ขนาด 40MM สภาพดีครับ ใครไม่ชอบใส่ซ้ำใคร ตัวนี้เลยครับ หล่อๆ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีกล่องใบ ครับผม**
ราคาพิเศษ 263,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX SUBMARINER CERAMIC BLACK SERIES SCAMBLE ขนาด 40MM เป็นรุ่นยอดนิยม ผู้ชายทุกคนต้องมี สภาพเทพๆ สติ๊กเกอร์ ยังอยู่ครบทุกจุด นอนเซฟอย่างเดียวเลยครับเรือนนี้ ราคามือ1 ปรับขึ้นไปแล้วนะครับ สนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีกล่อง ใบ ฝาครอบ TAG ป้ายห้อย ข้อ ครบๆ ไปเลยครับ**
ราคาพิเศษ 225,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX DAYDATE 18K ทองทั้งตัวครับ 2 จังหว่ะ นาฬิกาสภาพดีครับ เดิมๆทุกอย่าง ใส่ออกงาน เต็มๆครับ

**อุปกรณ์ มาแต่ตัวเรือนครับ**
ราคาพิเศษ 299,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX OYSTER PERPETUAL LADY มีขอบเพรช สภาพดี ตีไป 85% ใส่น้อย สุดๆ มีขอบเดิมให้ด้วย กล่องใบครบทุกอย่าง ซื้อมามือ 1 เป็นของมือเดียว น่าเก็บสุดๆ

**อุปกรณ์ มีกล่องใบครบทุกอย่าง มีขอบเดิมให้ด้วย**
ราคาพิเศษ 89,000 บาท

USED LIKE NEW CORRUM BUBBLE LIMITED HOLLYWOOD เครื่อง AUTO 150 เรือนทั่วโลกครับรุ่นนี้หายากมาก สภาพดีครับ มีขนแมวน้อยมาก กระจกไร้รอย สายยังใหม่เอี่ยมครับ นาฬิกาเดิมๆครับไม่เคยขัดแต่ง ขอรูปเพิ่มเติมได้ครับ

**อุปกรณ์ มาแต่ตัวครับบ**

ราคาพิเศษ 69,000 บาท

USED LIKE NEW ROLEX DATEJUST KINGSIZE SERIES T หน้าขาว ขอบเรียบ เลขโรมัน สายเต้าหู้ ข้างตันแล้วครับ สภาพดีมากๆ สายตึง นาฬิกาเดิมๆไม่เคยขัดแต่งใดใด เดิมๆ สวยมากครับตัวนี้ น่าสะสมมาก เก็บยาวๆไม่ขาดทุน

**อุปกรณ์ มีกล่องใบ ครับ ออก AD ไทยครับ**
ราคาพิเศษ 99,000 บาท

USED CORUM BUBBLE CONO เป็นรุ่น 3 เข็มครับจับเวลาได้ เป็น Quart สะภาพใช้งาน ตัดสายไปแล้ว คนข้อมือปกติใส่ได้แน่นอนครับ มีรอยขนแมวเล็กน้อยตามตัวเรือน รุ่นนี้เลิกผลิตไปแล้วครับ หายากแล้ว

**อุปกรณ์ มาแต่ตัวครับ มีใบรับประกันจากร้านให้ครับ**
ราคาพิเศษ 45,000 บาท

USED LIKE NEW CORUM BUBBLE XL QUARTZ หน้าปัดสีขาว สายหนังสีน้ำตาล หน้าปัดกว้าง (45mm.) สายยาว 16-19 cm. สามารถปรับสายได้ครับ สภาพ 85% ตัวเรือนมีรอยขนแมวน้อยมาก กระจกสวยใส ไร้ริ้วรอยใดๆ ใหม่มากๆ

* อุปกรณ์ กล่องนอก กล่องใน ใบเซอ ครบๆกันไปเลยครับ *
ขายในราคา 40,900
บาท

TAG HEUER Professional กันน้ำ 200 METERS 2 กษัตริย์ สภาพ 90% สายยาวมาก พายน้ำชัดแจ๋ว มีข้อให้อีก ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

อุปกรณ์ มีกล่องให้ครับ
ราคาพิเศษ 29,500 BAHT

TAG HEUER PROFESSIONAL WAB1111 หน้าขาว sport สุดๆเข้ากับเสื้อผ้าง่าย กันน้ำได้ 300 METERS สภาพ ตีไป 85% ครับ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

อุปกรณ์ มีแต่ตัวนาฬิกา
ราคาพิเศษ 22,000 BAHT !!!

BAG ZONE

USED LIKE NEW BOTTEGA VENETA INTRECCIATO VN CROSSBODY สี NERO เป็นกระเป๋าสะพายข้าง ขนาดกำลังดีเก็บของได้เยอะ ใบนี้เป็นไซส์ใหญ่นะครับ เรียบหรู ใครเล่นแบรนนี้รู้ๆกันอยู่ครับ ราคามือ 1 ไปไกลแล้วครับ เกือบ 6 หลักแล้วครับ ใบนี้ สภาพดีดี ใช้น้อยมากๆ ขอรูปเพิ่มเติมได้นะครับ

**อุปกรณ์ มีถุงผ้าให้ครับ**
ราคาพิเศษ 44,900 บาท

USED LIKE NEW LV DANIEL GM DATECODE ปี 09 เป็นกระเป๋าสะพายข้าง สะพายไปทำงาน สะพายไปเรียนได้ ใบใหญ่จุของได้เยอะมาก สะพายใช้งาน มีร่องรอยการใช้งานตามปกติ แต่รวมๆยังโอเคมาก ตีไป 85% ราคามือ1ไปไกลแล้ว ใครหาอยู่รีบจัดเลยครับบ

**อุปกรณ์ มี ถุงผ้า กับ ถุงกระดาษให้ครับ**
ราคาพิเศษ 32,900 บาท

SOLD!!

USED LIKE VERY NEW LV DISTRICT DAMIER PM
**อุปกรณ์ มี กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ การ์ดรุ่น ครบๆ กันไปเลยครับ**
ราคาพิเศษ SOLD บาท

USED LIKE NEW ROLEX GMT MASTER II GREEN HAND
SERIES SCRAMBLE
**อุปกรณ์ มีกล่อง ใบ คู่มือ ครบๆเลยครับ**

USED LIKE VERY NEW LV SPEEDY DAMIER SIZE 30

USED LIKE VERY NEW BALENCIAGA CITY ANTHRACITE GIANT 21 ROSEGOLD
**อุปกรณ์มี ถุงผ้า การ์ด tag และหนังตัวอย่าง**

USED LIKE VERY NEW MCM CROSSBODY

**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ ถุงผ้า การ์ดครบทุกใบ**

USED LIKE NEW LV Bum Bag Damier กระเป๋าปี 10
**อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า**

USED LIKE NEW ROLEX SUBMARINER CERAMIC
SERIES SCRAMBLE
**อุปกรณ์ กล่อง ใบ คู่มือ ครบๆเลยครับ**

NEW
SPEEDY BANDOULIERE SIZE 30

**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ การ์ดเล็ก ครบทุกอย่างเหมือนออกชอปเอง**

USED LIKE NEW ROLEX EXPLORER II หน้าขาว เข็มส้ม SERIE G
**อุปกรณ์ มีแต่ตัวนาฬิกา แต่มีซองหนังใส่ให้ไปครับ**

USED ROLEX GMT VINTAGE สาย jubilee กระจกพาสติก
**อุปกรณ์ มาแต่ตัวครับ**

USED LIKE NEW ROLEX GMT MASTER II CERAMIC GREEN HAND เข็มเขียว SERIES V 40MM ขอบเป็น CERAMIC

**อุปกรณ์ ครบๆ มีกล่องนอก กล่องใน ใบ คู่มือ ป้ายห้อย ข้อ 13 ข้อ **

USED LIKE NEW LV MICK DAMIER GRAPHITE PM
**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กล่อง ถุงผ้า และการ์ดเล็ก**

USED LIKE NEW ROLEX DATEJUST KINGSIZE 18K PINKGOLD
ราคาพิเศษ พร้อมขอบเพรช SOLD บาท

USED ROLEX DATEJUST KINGSIZE SERIES A
อุปกรณ์ มีแต่ตัวนาฬิกาครับ
ราคาพิเศษ CF บาท NET*

USED LIKE NEW LV THOMAS DAMIER GRAPHITE
**อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า และใบเสร็จตัวจิง**

USED LIKE NEW ROLEX GMT-MASTER II BLUE HAND
**อุปกรณ์ มีกล่อง ใบ การ์ด คู่มือ ฝาครอบ ครบๆกันไปเลยครับ**

USED LIKE VERRY NEW ROLEX DAYTONA หน้าดำ รุ่นใหม่ล่าสุด เครื่อง in house ปี 2013 สภาพ 99%
**อุปกรณ์ ครบ ทุกอย่างครับผม เก็บอย่างดี**
ราคาพิเศษ SOLDD บาท

USED LIKE VERRY NEW CORUM BUBBLE ROYAL FLUSH เป็นรุ่น LIMITED สภาพดีมาก ตีไป 95% มีรอยขนแมวน้อยมากๆ สายไม่ถูกตัด เป็นรุ่นที่น่าสะสม ตัวจิงสวยมากๆ ตัวนี้สภาพแบบนี้หายากแล้วครับ

USED LIKE VERY NEW!! BROOKLYN POCHETTE DAMIER
**อุปกรณ์ มีกล่อง ถุงผ้า ใบเสร็จ การ์ดเล็ก2ใบ ขาดแค่ถุงกระดาษ**
ราคาพิเศษ CF บาท

USED ROLEX DATEJUST BOYSIZE 2 กษัตริย์ หน้าขาว SERIES W
ราคาพิเศษ SOLD

USED LIKE VERY NEW ROLEX SUBMARINER DATE VINTAGE SERIES P ปี 2000
**อุปกรณ์ อยู่ครบทุกอย่าง เก็บอย่างดี เหมือนตอนออกshopเลยครับ**

NEW CHROME HEARTS BASEBALL CAP รุ่นใหม่ล่าสุดส่งตรงจาก NY ครับ
**อุปกรณ์ มีถุงกระดาษ กระดาษห่อ และใบเสร็จเหมือนออกจากชอปเลยครับ**

USED LIKE NEW CORUM BUBBLE SIZE M ปี05 สภาพ 90%
* อุปกรณ์ กล่องนอก กล่องใน ใบการันตี ครบๆไปเลยครับ *
ราคาพิเศษ SOLD BAHT

USED ROLEX DATEJUST 2 TONE KINGSIZE หน้าเพรชเบ้าใหญ่ ขอบเพรชเม็ดละ 2 ตังกว่า

USED LIKE NEW LV BROOKLYN DAMIER PM สภาพตีไป 80% กระเป๋าเป็นปี 10
ราคาพิเศษ SOLDD BAHT !!!

USED LIKE NEW PAM183 BLACK SEAL ปี08 สภาพ 95%
* อุปกรณ์ กล่องนอก กล่องใน ใบรับประกัน ครบๆเหมือนออกศูนย์เลยครับ *
ลดพิเศษเหลือ SOLD BAHT !!!!!!!!! NETT**

USED นาฬิกาข้อมือ Oris Williams F1 Team Day Date สภาพใช้งาน 85%

ลดพิเศษ sold baht net !!!

USED LIKE VERY NEW​!! LV BROOKLYN DAMIER PM DATECODE ปี 2012

พิเศษ SOLD Baht

LV Petit messager bag สภาพ 99.99% date code ปี 2013 อุปกรณ์ ถุงผ้า ถุงกระดาษ ใบเสร็จ
(ราคาช็อปไทย 47,000 Bath) ขาย SOLD Bath เท่านั้น !!!!

USED LIKE NEW!! LV THOMAS DAMIER GRAPHITE
ลดเหลือ SOLD Baht

USED LIKE NEW !! LV DAMIER GRAPHITE WALLET สภาพดีมาก ยังไม่เคยใส่บัตรเลย อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า การ์ดเล็ก ใบเสร็จ ขายในราคา SOLD บาทเท่านั้น

USED LIKE NEW GUCCI BELT BAG PVC