✿.。..。.✿ นาฬิกา มือสอง จากญี่ปุ่นค่ะ Gucci 2400L , Longines , Christian Dior

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ✿.。..。.✿ นาฬิกา มือสอง จากญี่ปุ่นค่ะ Gucci 2400L , Longines , Christian Dior

Greennut's Avatar
    Greennut is offline Trusted Member SBN Exclusive Master Brandname
    Greennut's Bank Account
    • Bank Account 1: 121X4X1X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ✿.。..。.✿ นาฬิกา มือสอง จากญี่ปุ่นค่ะ Gucci 2400L , Longines , Christian Dior

TM+++ มือสองจากญี่ปุ่นค่ะ

สินค้ามือสองค่ะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน

ขายคนพร้อมโอนค่ะ หากนัดแล้วไม่โอนตามที่นัด ขอยกเลิกการจอง ไม่สะดวกโทรตามค่ะ

ส่งทางไปรษณีย์แบบ EMS ค่ะ ไม่สะดวกนัดรับ นัดดู นัดลอง

Gucci 1400L

มีแต่ตัวเรือนค่ะ

3500.- EMS 100.-

Gucci สายหนัง พร้อมกล่อง
    5500.-

Gucci 109
    กล่อง ความยาว 16 ซม
    9500.-

Gucci 3900L ฝ่งเพชร 2 เม็ด สภาพดีค่ะ พร้อมกล่อง
    7500.-

Longines

รอบข้อมือประมาณ 16 ซ.ม.

10,000.-

Gucci G mini
    มีตำหนิตรงหน้าปัดตามรูปค่ะ สายยาวประมาณ 17 ซ.ม.
    8500.-

ลดเหลือ 7500.-

รุ่นใหม่ หน้าปัดสีม่วง-ชมพู

รอบข้อมือ 15 ซ.ม. มีข้อต่อให้ตามรูปค่ะ

15,000.-

ลดเหลือ 14000.-

นาฬิกา รอบข้อมือ ประมาณ 15 ซม มีข้อต่อเพิ่มให้ 1 ข้อค่ะ

มีตำหนิ ตัวกดไม่เด้ง ต้องใช้มือช่วยเปิดค่ะ

4500.

Last edited by Greennut; 28-07-15 at 08:51.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ