Chanel and LV **USED LIKE NEW ! CHANEL MINI 7" SQ BLACK MATTE GHW * LV SARAH WALLET FLEURI Limited ลายดอกไม้สีชมพูน่ารักมากๆ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Chanel and LV **USED LIKE NEW ! CHANEL MINI 7" SQ BLACK MATTE GHW * LV SARAH WALLET FLEURI Limited ลายดอกไม้สีชมพูน่ารักมากๆ

แม่ลูกสอง ก็สวยได้ is offline Trusted Member Master Brandname
    แม่ลูกสอง ก็สวยได้'s Bank Account
    • Bank Account 1: 260X7X8X2X
    • Bank Account 2: 322X1X5X2X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Ubonratchathani

Default Chanel and LV **USED LIKE NEW ! CHANEL MINI 7" SQ BLACK MATTE GHW * LV SARAH WALLET FLEURI Limited ลายดอกไม้สีชมพูน่ารักมากๆ

1. ทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอนร้อยเปอร์เซ็นต์ ซื้อขายในนี้กว่า 5 ปีแล้วค่ะ มั่นใจได้ค่ะ
    2. เป็นของ
    แม่ ค้าใช้เองนะคะ ทุกครั้งที่ใช้หรือจับจะระวังและทะนุถนอมมาก เพราะทุกชิ้นถือเป็นของรักของหวง ดูได้จากภาพของสินค้าเลยค่ะ ใครได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
    3. New คือ ยังไม่เคยใช้แน่นอนค่ะ เชื่อใจได้เลยค่ะ ถ้าใช้ครั้งเดียว ก็ถือว่าเป็น Used ค่ะ

4. หากต้องการภาพเพิ่ม ถ่ายให้ดูเพิ่มได้ค่ะ ส่งทาง Whatsapp หรือ Line
    5. แม่ค้าอยู่อำเภอเมือง จังหวัดอุบลราชธานีค่ะ สะดวกส่งทาง EMS นะคะ แพ็คอย่างดี
    รับรอง เชื่อใจได้ค่ะ ยังอยากขายของอยู่ในนี้ต่อไป Check ประวัติเก่าๆ ดูได้เลยค่ะ มีเข้า กทม บ้างแต่ไม่บ่อยนะคะ

แม่ค้าใจดีค่ะ มีอะไรโทรมาสอบถามได้นะคะ

ติดต่อ
    081-7905090, SMS, Whatsapp, Line ID Malligar
    ----------------------------------------------------------------------------

Used Like New ! Chanel mini 7" square black matte GHW

Hologram 204xxxxx ไม่มีตำหนิค่ะ สภาพ 100% ใช้ไป 2 ครั้งเท่านั้น ใช้แล้วก็ต้องบอกเป็น Used ค่ะ แต่เหมือนใหม่ทุกประการ ขายราคาน่ารัก คุ้มมากๆ ค่ะ

หนังเงาสวยมากค่ะ
    เข้ากับอะไหล่ทองด้านสุดๆ หนังดีเวลาเปิดฝาด้านหลังไม่มีรอยยับย่น ทนทาน นานๆ จะมี caviar GHW นะคะ

อุปกรณ์ กล่องแม่เหล็ก ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดโฮโลแกรม ใบเสร็จ แคร์บุคเล่มใหญ่ ถุงมือผ้าทำความสะอาด ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคาน่ารักสุดๆ 82,500 บาท

Use Like New !Sarah Wallet Fleuri in Pink

DA็TE CODE CA2100
    เป็น Limited edition ราคาจะแพงกว่ารุ่นปกตินะคะ ด้านในเป็นลายดอกไม้สีขาวปนชมพู น่ารักมากๆ ค่ะ
    รุ่นนี้ใช้ง่ายมาก must have item เลยค่ะ สวยน่ารักไม่ซ้ำใคร

กระเป๋าจุมาก ใส่การ์ดได้ 10 ใบ ช่องใหญ่ใส่ธนบัตร 2 ช่อง ช่องซิปใส่เหรียญ 1 ช่อง และมีช่องใส่บิลอีก 1 ช่องด้านหลัง

สภาพ 97% UP เลยค่ะ ด้านในสะอาดสุดๆ ไม่มีรอยเปื้อนหรือดำเลย ใช้น้อยมากๆ (เวลาใช้โอ๋ใส่แผ่นพลาสติกใสรองด้านในค่ะ ไม่ต้องกลัวเปื้อนเลย work มากๆ) อะไหล่และซิบสีทอง ไม่ซีด มีรอยยาแนวลอกที่มุมจิ๊ดเดียวค่ะ ดูตามภาพเลยจ้า

อุปกรณ์ ถุงผ้า กล่อง แคร์บุค การ์ดใบเล็ก ใบเสร็จ ถุงกระดาษ
    ราคา
    17,900 บาท

รอยยาแนวลอกจิ๊ดนึงที่มุมบนด้านขวา ตามภาพด้านล่างนี้นะคะ ไม่เพ่งไม่เห็นแน่นอนจ้า นอกนั้นใหม่กริ๊ปเลยค่ะ
    มีเงาแสงสะท้อนที่ด้านล่างไม่ใช่ตำหนินะคะ

New Chanel boy 8" black caviar อะไหล่เงินรมดำ

Hologram 19xxxxxx Rigid caviar หนังที่สวยและทนที่สุด ทนกว่า calf skin หนังไม่ยับย่น เข้าได้กับทุกชุด
    ใบนี้หนังเงาสวยมากค่ะ ทรงเป๊ะ ใครได้ไปไม่ผิดหวังแน่นอน ขอดูรูปเพิ่มได้ค่ะ

Size 8 นิ้ว สะพายแล้วน่ารักมากๆ ค่ะ ไม่ดูเป็นกล่องเทอะทะ

อุปกรณ์ กล่องแม่เหล็ก, ถุงผ้า, การ์ด Hologram, care book และถุงมือทำความสะอาดกระเป๋า, สำเนาใบเสร็จ, ริบบิ้น, ดอกคามิเลีย, ถุงกระดาษ

ราคา Sold

New ! Chanel mini 7" square pearly Gold GHW

Hologram 204xxxxx สีสวยทึ่สุด ทองเล่อค่ามาก แต่ดูไม่เว่อค่ะ สีและ size นี้หายากนะคะ หนังคาเวียทนทาน ไม่เป็นรอยง่าย

อุปกรณ์ กล่องแม่เหล็ก ถุงผ้า ถุงกระดาษ การ์ดโฮโลแกรม ใบเสร็จ แคร์บุคเล่มใหญ่ ถุงมือผ้าทำความสะอาด ริบบิ้น ดอกคามิเลีย

ราคา Sold

Used like very new Chanel medium 10 " caviar red 11P

สีเหมือน red 10C ในตำนาน แต่ red 10C ไม่มี size medium ค่ะ
    สีแดงสดกว่า season 12A แดงสดอิ่มสวยไม่มี undertone ใดๆ

กระเป๋าเหมือนใหม่ อะไหล่เงาวิ้ง ทรงสวยเป๊ะ หนังเงางามหอมมาก เข้ากับชุดได้ง่าย ใช้ไป 2 ครั้งเท่านั้น

อุปกรณ์ การ์ด Hologram, กล่อง, ถุงผ้า, care book, tag บอกรุ่นกระเป๋า (ได้มาจากอเมริกาค่ะ)
    ราคา Sold บาท

สีแดงสด เข้ม ไม่มี undertone เข้ากับชุดง่ายค่ะ

Used like very new Chanel Jumbo caviar Navy 12C SHW
    Hologram 156xxxx สีน้ำเงินสด สวยมากค่ะ โดยเฉพาะเวลาโดนแดด ใครเบื่อสีดำ แนะนำเลย เข้ากับชุดได้ง่าย หนัง caviar สีนี้รักษาง่าย ไม่อ่อนเกินไป สีสวยกว่าและไม่เข้มเกือบดำเหมือน navy season 11A นะคะ ไม่ดูดสี

หนังสวยทน ไม่ยับย่น ทรงแป๊ะ ไม่มีตำหนิใดๆ cc turn lock เงาวิ้งไร้รอย ดูจากรูปเลยค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ ไม่มีหมกเม็ดแน่นอน

อุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด hologram ถุงผ้าสีขาว ถุงมือสำหรับทำความสะอาดกระเป๋า care book ถุงกระดาษ ผ้ารองฝา ดอกคามิเลีย

ราคา Sold เหมือนได้ของใหม่เลยค่ะ คุ้มสุดๆ

Used like new Chanel Medium 10" Black Caviar SHW
    Hologram 138xxxxx หนัง rigid caviar แข็งแรง สวยมาก ทรงเป็ะ หนังไม่มีตำหนิ มุมไม่มีรอย อะไหล่เงาวิ้ง CC turn lock มีรอยขนแมวจางๆ น้อยมากค่ะ เก็บลูกเดียว

อุปกรณ์ การ์ด Hologram กล่องกระดาษ ถุงผ้า care book ริบบิ้น ดอก camilia
    ราคา Sold Ka

Used liked very new
    Chanel jumbo rigid caviar Single flap Black GHW

ราคา sold

Sold items ขอบคุณลูกค้าที่น่ารักทุกท่านนะค

ขอบคุณ SBN พื้นที่ดีๆ แห่งนี้ค่ะ
    Last edited by แม่ลูกสอง ก็สวยได้; 27-03-15 at 22:29.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ