**TM**ลงของใหม่จ้าๆมองมาทางนี้ด่วนจ้าๆ LV Suitcase/Murburry Del Rel Glossy/LV Wallet-speedy-keepall/Balenciaga city-hip-mini-Keychain/Chanel Wallet-mini-jumbo-woc/YSL Sac-wallet/Chloe Paraty-mini/Paul Smith Wallet/Prada Nylon 25cm-35cm/

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: **TM**ลงของใหม่จ้าๆมองมาทางนี้ด่วนจ้าๆ LV Suitcase/Murburry Del Rel Glossy/LV Wallet-speedy-keepall/Balenciaga city-hip-mini-Keychain/Chanel Wallet-mini-jumbo-woc/YSL Sac-wallet/Chloe Paraty-mini/Paul Smith Wallet/Prada Nylon 25cm-35cm/

vudthikiat is offline Trusted Member Master Brandname
    vudthikiat's Bank Account
    • Bank Account 1: 003X4X3X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default **TM**ลงของใหม่จ้าๆมองมาทางนี้ด่วนจ้าๆ LV Suitcase/Murburry Del Rel Glossy/LV Wallet-speedy-keepall/Balenciaga city-hip-mini-Keychain/Chanel Wallet-mini-jumbo-woc/YSL Sac-wallet/Chloe Paraty-mini/Paul Smith Wallet/Prada Nylon 25cm-35cm/

#### ขายของแท้ 100% ค่ะ เป็น TM มีหน้าร้าน####
    ####สามารถมาดูของได้ค่ะ ####
    ##ราคาเป็นกันเองค่ะ##
    แม่ค้าใจดี คุยง่ายราคาคุยกันได้ ไม่ซื้อไม่ว่ากัน
    ขายได้ก็ขายไปจร้า

##สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี##
    ## สนใจสามารถขอดูรูปหรือสอบถามเพิ่มเติม
    ได้ที่ Line: vborn หรือ Tel: 0863030190##
    สินค้าทยอยหมดไปนะคะ ถ้าช้าก็อดนะจ๊ะ

รบกวนใช้เวลาอ่านกติกานิตนุงนะคะ ^^

1. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนในทุกกรณี กรุณาตลวจสอบสินค้าก่อนรับไปนะคะ
    2. ไม่รับจองปากเปล่าจ้า ขอให้สิทธิ์กับผู้ที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    3.
    สินค้าทุกใบมัดจำ 3000 บาทค่ะ มัดจำแล้วยกเหลิก จะไม่คืนค่ามัดจำนะคะ
    4. สินค้า CF แล้วกรุณานัดรับภายใน 7 วันนะคะ หากเลยเวลาขอยืดเงินมัดจำนะคะ
    (หากมีกรณีพิเศษกรุณาแจ้งกับเราก่อนนะคะ)

Sale!!!!!!!!!!!

1.LV New Wallet-New speedy 30" Damier;Used Limited Green;Used Nylon Light Blue-keepall Red 50"-Monogram60"/New
    Pochette/Used
    Evora/
    Used
    Trouville/Used Trouville/Used Popincourt/Suitcase Damier

2.Balenciaga New City-Hip-mini-Keychain-Used Hip/
    3.Chanel Wallet-mini 7"- Jumbo -woc Red/Zippy Wallet/Short wallet
    4.YSL Sac De Jour in Red-Wallet/
    5.Chloe Paraty in Red -Paraty mini in Brown-Mini in black /
    6.Paul Smith Wallet Signager-Card Holder/
    7.Prada Nylon BN2106 25"- BN252735"/
    8.Murburry Dey Rey Glossy Bag

Contact us:
    Line: vborn
    Tel:0863030190

******************************************************************************
    New Arrived

New Paul smith wallet Signager Color. กระเป๋าตัวยาวลายซิกเนเจอร์แบบพับ สวยๆใช้ทนจุของได้เยอะ ที่สำคัญๆๆๆๆ ไม่ตกเทรนจ้า
    Sale 13,500
    New Paul Smith Card Holder แบบพับ สวยมากๆๆๆ ราคาดี๊ดีๆๆ
    Sale 6,900

New Baobao Issey miyake Rock 7x10 White matte พึ่งออกมาจากช็อปเลยๆๆๆๆ สดๆร้อนๆๆเลย วันที่ **/03/2015 สีขาวด้านสวยมากๆๆ Limited นะจ๊ะๆๆ กับราคาดี๊ดีๆๆ
    Sale 18,500

******************************************************************************
    *******************************************************************************
    New Murburry
    Dey Rey Glossy Leather Bag Large Size.
    สีจริงจะสวยสว่างกว่านี้นะคะดูไม่แก่มากจ้า

Sale Price 49,000 --> ลดเหลือ 47,500 จ้า

****************************************************************************
    ****************************************************************************

New Chanel Wallet Caviar Short Holo 18xxxx & Long zippy Holo 19xxxxx. สวยหรู ไฮโซมากๆๆจร้า ใช้ง่ายง่ายพบพาสะดวก ไม่กลัวเปื่อน

Sale Price Short
    35,900 --> ลดเหลือ 32,000 net, ,
    Long Zippy
    36,900 -->ลดเหลือ 33,000 net

New Chanel Woc Red color Lamb leather,
    Sale Price 63,000
    --> ลดเหลือ
    59,500

Used Chanel mini 7" Dark Blue color Lamb leather สภาพ 80% โซ่ทอง มีการ์ดและถุงจ้า มีรอยตรงมุม ตามการใช้งานแต่ยังสวยอยู่จ้า
    Sale Price
    42,000 -->เหลือ 39,500 --> ลดอีก 37,000

New Prada Nylon BN2527 dark blue Sizeใหญ่ (35cm) สีสวยมากใช้ทน มีสายยาว อุปกรณ์ครบทุกอย่างจ้า หายากนะคะ (ตอนซื้อมาเรทเงินสูงอะค่ะ อยากปล่อยๆๆไปเลย ขอทนมาก็พอค่ะ T_T)
    Sale Price
    41,000 --> ลดเหลือ 38,500
    --> ลดอีก 34,000 net

New Prada Nylon BN2106 Size 25(cm) Black color.
    สีสวยมากใช้ทน มีสายยาว อุปกรณ์ครบทุกอย่างจ้า หายากใช้งานง่ายนะคะ
    (ตอนซื้อมาเรทเงินสูงอะค่ะ อยากปล่อยๆๆไปเลย ขอทนมาก็พอค่ะ T_T)

Sale Price Sold ja

*****************************************************************************
    *****************************************************************************
    New Saint Laurent YSL Sac du jour Red Size Medium อุปกรณ์ครบค่ะ
    Sale Price 83,000
    --> ลดเหลือ 81,000
    --> ลดไปอีก 78,000

New YSL Sac De Jour Mini Blue color
    สวยมวากๆๆๆ มาใหม่สดๆๆ ของปลายปี 14 จ้า ไฮโซสุดๆๆ ขวัญใจสวาๆเลยจ้า อุปกรณ์ครบจ้า ไม่มีถุงกระดาษอย่างเดียวจ้า

Sale 58,000

New YSL Wallet Black&Red Color. มีทั้งแบบ Zippy และแบบสองพับนะจ๊ะ เลือกได้แบบตามใจชอบ หนังแท้นุ่มมาก สวยใช้งานง่ายกับราคาเบ๊าเบา สำหรับคนงบน้อยเลยจร้า ขายไปแล้ว 2 ใบ เหลือแค่นี้แล้วนะจ๊ะ (ไลน์มาขอรูปได้เลย)

Sale Price 18,900
    --> ลดเหลือ 17,000
    ทุกใบจ้า

*******************************************************************************
    Used Like New LV Suitcase Size Hand carry Damier สภาพใหม่กิ๊กเลย มีรอยตรงล้อกระเป๋าตามการใช้งาน กับตรงรอยพับขาดจ้า นอกนั้นไม่มีรอยเลยจ้า มีถุงผ้า ถุงสุท ไม้แขวนตามเซ็ตจ้า ร้านอื่นสภาพแย่กว่านี้ขาย 7xxxx -8xxxx เลยคะ แต่ของเราดำหนิน้อยมากๆ มีจุดหนักสุดจุดเดียวค่ะ เพราะว่ายางจะมีอายุการใช้งานประมาณ 2-3 ปีค่ะ ยางขาดถือว่าเป็นเรื่องปกตินะคะ --ช็อปเขาว่าอย่างนี้ค่ะ ไม่ได้โม้จริงๆค่ะ (ไลน์มาขอรูปเพิ่มได้จ้า)

Sale 59,000 --> เหลือ
    56,500

New LV Long Wallet
    Insolite Monogram Pink inside. เป็นรุ่นที่แม่ค้ายังเก็บไว้ใช้เองเลย สวยใช้งานง่ายๆ
    (ตอนซื้อมาเรทเงินสูงอะค่ะ อยากปล่อยๆๆไปเลย ขอทนมาก็พอค่ะ T_T)

Sale Price
    28,000
    --> ลดเหลือ 25,000 net

New LV Pochette Accessoires NM หนงแก้วสีเชอร์รีจ้า สวยมากๆๆ อุปกรณ์ครบ
    Sale Price
    27,000
    --> ลดเหลือ 26,500

Used Like New LV Multicolor White ใหม่มากๆๆๆ รอยน้อยมากๆๆๆๆ
    Sale Price
    Sold ka

New LV
    Speedy Damier ebene 30" อุปกรณ์ครบ
    Sale Price
    45,0
    00
    --> ลดเหลือ 42,500

Used Like new LV Speedy minilin light Blue 30" สภาพ 98% ยังหาลอยไม่เจอเลย ใหม่มากๆ อุปกรณ์ครบ มีสายสพายยาว กุณเจไม่เคยใช้เลยค่ะ สภาพแบบนี้ร้านอื่นไม่มีชัวร์ค่ะ รับประกันเลยๆๆๆๆ >_<
    Sale Price
    43,000
    --> ลดเหลือ 41,500

Used Like new LV Evora Damier Azur Size MM, ปี 2011 สภาพ 95% สวยงามมากใช้งานน้อย มีสายสพายยาวค่ะ อุปกรณ์ครบ
    Sale Price
    59,000
    --> ลดเหลือ 57,000

Used Like New LV Monogram
    Delightful Size PM ปี 2001 สภาพใหม่มาก 95% ลอยน้อยมากๆๆ มีสายสพายยาว ใส่ของได้เยอะมาก ใช้แบบลุยๆๆ จ้า (เนื่องจากสิ้นค้าเยอะแต่พื้นที่จำกัด ขอรูปเพิ่มเติมแอ๊ดไลน์มาได้เลยจ้า Line: vborn)
    Sale Price
    34,000
    --> ลดเหลือ 31,500

Used Like New
    LV Trouville Monogram Size MM ปี 2001 ใหม่กิ๊กเลย สภาพดีมากๆๆ รอยน้อยมากเลยจร้าๆๆๆ ขายถูก
    Sale Price 28,000
    --> ลดเหลือ 25,500

Used Like New LV Popincourt Monogram Size MM ปี 2005 สภาพใหม่กิ๊กเลยจร้า ลดสุดๆๆไปเลย
    Sale Price
    29,000
    --> ลดเหลือ 26,500

Used Like New LV Monogram สภาพ 90% ใหม่มากใช่กัน ปี 2004 จร้า
    Sale Price
    22,000
    --> ลดเหลือ 20,000

Used Like New LV Keepall Red color 50" ปี 2012 สภาพใหม่กิ๊กเลย เป็นรุ่นที่หายากสุดๆๆๆ ขายของมานานเจอครั้งแรกจ้า สวยสุดๆๆ
    Sale Price: 59,000 --> ลดเหลือ 57,000

Used LV Keepall Monogram 60" ปี 2005 มีรอยตามสภาพการใช้งาน มีสายยาวให้
    Sale Price
    28,000
    --> ลดเหลือ 26,000

New Balenciaga City Gray & Black Color หมุดเงิน สวยไฮโซสุดๆๆค่ะ
    Sale Price
    59,000
    --> ลดเหลือ 56,000

New Balenciaga City Mini Black/Gray/Brown color
    หมุดเงิน สวยไฮโซสุดๆๆค่ะ
    Sale Price 44,000
    --> ลดเหลือ 41,000

New Balenciaga Hip Gray หมุดเงิน & Black หมุดทอง มีสายยาวอุปกรณ์ครบ
    Sale Price Gray color
    Sold out ; Black color 29,000
    --> ลดเหลือ 27,000 net

Used Like New
    Balenciaga Hip Red Color หมุดเงิน ใหม่กิ๊กเลยจ้า แบบนางฟ้าเลยจ้า ใช้แค่ครั้งสองครั้ง หนังแกะแท้นิ่มมากๆ อุปกรณ์ครบ

Sale Price
    22,000
    --> ลดเหลือ 21,000 net

New Balenciaga KeyChain Black/light Gray color.
    Sale Price
    6,900
    --> ลดเหลือ 5900

New Paul Smith Wallet.
    ของดูรูปรายละเอียด Line มาเลยจร้า Line ID: vborn
    1.Green color แบบสองพับใส่การ์ดได้เยอะ Sold out
    2.Pink Color Zippy Sale Price
    8,900
    --> ลดเหลือ 7,000 net
    3.
    Signature Zippy Purse Sale Price 13,500--> ลดเหลือ 11,500 net
    (ขายไป 1 เหลือ 1 จร้า
    4.Short Wallet Sale Price
    6,900
    --> ลดเหลือ 58,00 net
    5.
    Paul Smith Card Holder Signager Color. Sale Price 4,900 --> ลดเหลือ 4,000 net

New Chloe Paraty mini Brown color. มีสายสพายยาว ใส่ของได้เยอะมาก อุปกรณ์ครบ Sale Price
    44,000
    --> ลดเหลือ 41,000

New Chloe mini Black color มีสายสพายยาว อุปกรณ์ครบค่ะ

Sale Price 39,000
    --> ลดเหลือ 36,500 net

Used Chloe Paraty Medium Size Red-Orange Color
    สภาพใหม่กิ๊กเลย มีรอยนิดหน่อยดูไม่ค่อยออกเลย ตัวจริงเป็นสีส้มออกแดงหน่อย ใส่ของได้เยอะ ด้านข้างขยายได้
    Sale Price 29,000
    --> ลดเหลือ 26,000

New
    6*6 White &
    Orange color Sale จาก 11,000 --> ลดเลือ 10,000
    6*6 Random Sale จาก 15,000 เหลือ
    -->14,000 --> ลดอีก 13000 net
    10*10 White & Black color
    Sold out
    8*8 ตารางใหญ่ 16,000 เหลือ
    -->15,000 -->ลดอีก 14000 net

New 6*6 White color

New Baobao Isseymiyake Flip Size 6*5 ตารางใหญ่แบบพับสีส้มวิ้งมาก
    Sale Price
    13,000
    --> ลดเหลือ 12,000 --ลดอีก 11,500 net

ขอขอบพระคุณลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านนะคะ ที่สนับสนุนมาตลอดค่ะ ^^

Sold Item

สนใจติดต่อมาได้ที่
    Line: vborn Tel: 0863030190
    E-Mail: vbornbrandshop@gmail.com
    Instragram ID: vbornbrandshop
    ** หรือสามารถแวะมาดูแถวสยามได้ค่ะ**

ขอบคุณพื้นที่ดี๊ดีจาก sbn ค่ะ ^^
    Last edited by vudthikiat; 27-03-15 at 22:45.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ