ขายถูกๆค่ะ lv, gucci, celine, marc jacobs, หลายอย่างจ้า คลิกเลย

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: ขายถูกๆค่ะ lv, gucci, celine, marc jacobs, หลายอย่างจ้า คลิกเลย

madam-neat's Avatar
    madam-neat is offline Trusted Member Master Brandname
    madam-neat's Bank Account
    • Bank Account 1: 435X0X0X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default ขายถูกๆค่ะ lv, gucci, celine, marc jacobs, หลายอย่างจ้า คลิกเลย

สินค้าของจริง จะตรวจสอบก็ยินดีอย่างยิ่ง
    ems ฟรี นะคะไม่คิดเพิ่ม แจ้งแทร็คกิ้งนัมเบอร์ทุกครั้ง แม่ค้าอยู่ระยองรับรองแพ็คอย่างดี
    ไม่พอใจสินค้ายินดีรับเปลี่ยนหรือคืน แต่ขอค่าเสียเวลานิดนึง
    @@...ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ...@@
    ----------------ทุกใบผ่อนได้ 3 เดือนค่ะ-------------------
    ติดต่อ
    086-574-4345
    LINE: neat17

บัญชีกรุงศรี 435-1-09009-8 Nittaya K.
    บัญชีกสิกร 356-2-49074-3 Nittaya K.

###ทุกใบแม่ค้าซื้อมาเพื่อใช้เองบางทีไม่ได้ใช้เลยเพราะไม่ถูกจริต บางใบก็เป็นของเพื่อนพ้องน้องพี่มาฝากขาย ขอส่งต่อในราคาแบบกันเอง ท่านใดที่ยังไม่เชื่อมั่นในตัวแม่ค้าให้ดูโพสเก่าๆได้ค่ะ ###

ENJOY SHOPPING !!!!

Celine มุมมีรอย นอกนั้นยังงาม
    ขายถูกๆ 1800>1500 บาท net
    ขอรูปเพิ่มได้ค่า

Bally หนังแกะสภาพดี สะอาดทั้งนอก-ใน
    ช่องใสของเยอะ ขาย 2900 บาท..CFแล้วค่ะ..
    ทำได้ทั้งสายยาวครอสบอดี้ และสั้นสะพายไหล่

lv epi agenda ไซส์ mm
    ไม่ใช่ไซส์เล็กนะคะ ขายเบาๆ 1900 บาท

lv epi พัดสีนำตาลใบสวย 12000 บาท
    ตำหนิน้อยมาก มาพร้อมใบเล็ก
    หายากมากที่มาครบแม่-ลูกอย่างนี้
    ใบเล็กถอดออกฉายเดี่ยวได้นะค้า ขอรูปเพิ่มได้ตลอด

lv sp mini สภาพใช้งาน
    ขายถูกๆตามสภาพ 1990>1500 บาท net

lv crossbody mono pm
    สภาพเก่า สายไม่สวย เอาไว้ใช้ลุยๆ
    ขาย 1700 บาท

marc jacobs wallet
    มีร่องรอยใช้งานเล็กน้อย ไม่น่าเกลียด
    ขอบข้างๆมีเฟดเบาๆ
    ได้มาถูกเวอร์ก็ไปแบบถูกเวอร์ 3900>2000 บาท net

Christian Dior wallet ใบเล็กแต่จุเยอะ
    ขายเบาๆ 990>700 บาท net

แว่นตา Gucci สภาพดี 2900>2500 บาท

Gucci สภาพสวย มุมไม่ถลอก ด้านในสวยสะอาด
    ขนาด 9x7x2 นิ้ว ขาย 1700>1200 บาท

gucci wallet 1200 บาท
    หนังสีแดงปั๊มลาย GG ของใหม่เป็นหมื่นค่ะใบนี้
    ไม่มีตำหนิหนักจร้า ..CFแล้วค่ะ..

CELINE ใบใหญ่ขนาด 18x12x4 นิ้ว
    มีรอยแตก หยดน้ำตรงสาย นอกนั้นสวยค่ะ
    มีตัวเป๋าอย่างเดียว ขาย 5900>3900>3000 บาท
    net แล้วค่ะ

สินค้าของจริง จะตรวจสอบก็ยินดีอย่างยิ่ง
    ems ฟรี
    นะคะไม่คิดเพิ่ม แจ้งแทร็คกิ้งนัมเบอร์ทุกครั้ง แม่ค้าอยู่ระยองรับรองแพ็คอย่างดี
    ไม่พอใจสินค้ายินดีรับเปลี่ยนหรือคืน แต่ขอค่าเสียเวลานิดนึง

ขออนุญาตขายให้คนที่พร้อมโอนก่อนนะคะ
    ----------------ทุกใบผ่อนได้ 3 เดือนค่ะ------------------

ติดต่อ : 086-574-4345
    LINE : neat17
    บัญชีกรุงศรี 435-1-09009-8 Nittaya K.

บัญชีกสิกร 356-2-49074-3 Nittaya K.

Last edited by madam-neat; 28-03-15 at 01:25.
    แทร็คกิ้งแจ้งช่วงเย็นนะคะ จุ๊บ จุ๊บ !!!

ลูกค้าท่านใดที่ผ่อนของไว้แล้วหายไป เงินท่านยังอยู่นะค้า ติดต่อกลับได้เสมอจ้า !!

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ