XX ปล่อยของค่ะ ของเยอะมาก ทั้งUSED & NEW อาทิเช่น Hermes , Chanel , Louis Vuitton , Prada, Dior ,Viviene Westwod กระเป๋า นาฬิกา เข็มขัด Accessosies เยอะมากๆ ราคาดี สภาพสวย จะปีใหม่แล้วหาของขวัญให้ตัวเองและคนที่คุณรักกันค่ะ อย่าช้า เชิญจ้า

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: XX ปล่อยของค่ะ ของเยอะมาก ทั้งUSED & NEW อาทิเช่น Hermes , Chanel , Louis Vuitton , Prada, Dior ,Viviene Westwod กระเป๋า นาฬิกา เข็มขัด Accessosies เยอะมากๆ ราคาดี สภาพสวย จะปีใหม่แล้วหาของขวัญให้ตัวเองและคนที่คุณรักกันค่ะ อย่าช้า เชิญจ้า

lady first is offline Banned User Brandname Fan
    lady first's Bank Account
    • Bank Account 1: 868X0X3X2X
    • Bank Account 2: 365X1X8X9X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Bangkok & Chiangmai

Default XX ปล่อยของค่ะ ของเยอะมาก ทั้งUSED & NEW อาทิเช่น Hermes , Chanel , Louis Vuitton , Prada, Dior ,Viviene Westwod กระเป๋า นาฬิกา เข็มขัด Accessosies เยอะมากๆ ราคาดี สภาพสวย จะปีใหม่แล้วหาของขวัญให้ตัวเองและคนที่คุณรักกันค่ะ อย่าช้า เชิญจ้า

Trust Member ค่ะ มั่นใจได้ เราไม่นิยมของปลอม เราขายของแท้ 100%
    เชคประวัติได้ ใสสะอาด
    ♥♥
    LINE id : nongnoizz ,miss1st♥♥

ติดต่อเรา หากมีข้อ สงสัย สอบถามเกี่ยวกับสินค้า หรือต้องการขอรูปถ่าย,รายละเอียดหรือข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

1.โทรศัพท์(ปอนด์) 0895593449 หรือ 0898541715 (เฟิร์ส)ค่ะ

LINE : nongnoizz , miss1st

**♥♥ รบกวนอ่านและทำความเข้าใจสักหน่อยก่อนนะคะ ♥♥**

(เราไม่ได้เชคPMทุกวันค่ะ หากต้องการติดต่อจริงๆ รบกวนใช้วิธี1,2,3 ตามสะดวกนะคะ)
    สินค้า ทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน ซื้อเอง เลือกเองกับมือ สามารถนำเข้าตรวจสอบที่ห้อง catch fake
    ได้เลย โดยไม่ต้องขออนุญาตค่

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนเด็ดขาด ถ้าไม่ได้ตรวจพบว่าเป็นของปลอมค่ะ(ดังนั้นกรุณาตัดสินใจดีๆ ก่อน confirm นะคะ ใจเย็น ๆ ค่อย ๆ คิดค่ะ เพราะเงินก็ไม่ได้หากันง่ายๆ โปรดใช้ให้คุ้มค่านะคะ
    ขออนุญาติให้สิทธิ์ลูกค้าที่ confirm และโอนเงินเรียบร้อยก่อนนะคะ

--สุดท้ายนี้ขอฝากไว้เมื่อผู้ซื้อได้อ่านและยอมรับใน ข้อกำหนดไว้ของผู้ขาย ผู้ซื้อจะอ้างว่าไม่รู้ ไม่เห็น ไม่ได้อ่าน
    ข้อกำหนดไม่ได้นะคะ เพราะเราซื้อขายกันด้วยความสะอาด สุจริต จริงใจ และซื่อสัตย์ TRUST MEMBER ค่ะ--

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**
    N E W Z O N E ...

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥
    New Gucci IPAD Case 4,900
    มี 2 สีค่ะ ม่วงมังคุดและน้ำเงินค่ะ

New LV Speedy Bandolier 25 ขาย41,500บาท
    ปี 2015 อุปกรณ์ครบเซท

New LV Speedy Bandolier 25 ขาย 30,500บาท
    ปี 2015 อุปกรณ์ครบเซท

NEW LV Multible wallet graphite 14,500 บาท

NEW Mulbery Keychain Accessory 3,900 บาท
    สีชมพูแจ่มๆ (ขายในselfriges ที่อังกฤษ100 ปอนด์ 5000 กว่าบาท)
    มาพร้อม กลาอง ถุงผ้า tag ตามรูปค่ะ

Line : nongnoizz , miss1st

New Chanel Card Holder Red Cavier 14C
    ขาย 11800 บาท holo 19xxxxx
    อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด carenook ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Card Holder Black Cavier เคลือบมัน
    ขาย 10800 บาท holo 19xxxxx
    อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง การ์ด carenook ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Earrings ขาย 11500 บาท

อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Earrings and Brooch ชิ้นละ 15500 บาท
    อุปกรณ์ครบค่ะ กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ โบว ดอกคามิเลีย

New Chanel Earrings ขาย Sold บาท

New Chanel
    Brooch ขาย 13900 บาท

New Chanel
    Brooch ขาย 13900 บาท

New Chanel
    Brooch ขาย 15200 บาท

New Prada Card Holder in Blue 7,800 บาท
    สยมากพูดเลย อุปกรณ์ กล่องการ์ด จ้า

New Prada Wallet in Red Sold out
    สวยแดงเเจ่ม อุปกรณ์ กล่องการ์ด ถุงกระดาษ จ้า

New Prada WOC in Blue 17,500 บาท
    สายถอดได้ ถือเป็น clucth สวยๆออกงานได้ หรือสะพายเ๋ๆก็ได้
    อุปกรณ์ กล่องการ์ด ถุงกระดาษ จ้า

New Prada WOC in Pink 17,500 บาท
    สียอดนิยม สายถอดได้ ถือเป็น Clutch ออกงานสวยๆ หรือสะพายเก๋ก็ได้
    อุปกรณ์ กล่องการ์ด ถุงกระดาษ จ้า

New Vivienne Westwood leather Handbag 9900 บาท
    ใน shop 2XXXX สวยจริงอะไรจิง คุ้มกว่านี้ไม่มีแล้วจ้า
    tagยังติดอยู่ มาพร้อมถุงผ้า

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥
    New Dior Sunglasses Sorealสีน้ำเงิน(บน) 20,500
    สีเงิน(ล่าง) 18,500 ซื้อมาวันที่ 12/12/2014

สีน้ำเงิน 20500 บาท (New Collection)สีใหม่จ่ะ อุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด ถุง ตามรูป

สีเงิน Silver 18500 บาท
    อุปกรณ์ครบ กล่อง การ์ด ถุง ตามรูปจร้า

New Mulberry Bayswater Oak Natural leather with brass 42,900 บาท
    สินค้าฝากขายค่ะ (ราคาจริงซื้อที่อังกฤษ 895 ปอนด์ หรือ 48000 บาท)
    เจ้าของเปลียนใจไปซื้อ Chanel เลยเอามาฝากขายค่ะ คุ้มมากๆ อุปกรณ์มีการ์ด ถุงผ้า

LINE : miss1st

♥♥**
    ♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**
    ♥♥**
    U S E D Z O N E ...

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥*
    Used Chanel watch gold chain 28500 บาท
    Size M ค่ะ สภาพดี๊ดี อะไหล่ทองวิงค์ ไม่มีตำหนิค่ะ
    มีรอยขนแมวประปราย ไม่มีตำหนิ
    อุปกรณ์มีแต่ตัวนาฬิกาค่ะ

LINE :nongnoizz , miss1st

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥*

Dior Lady Mini in Yellow 54,900 บาท
    อะไหล่ทอง สภาพสวย ปี2013 Code MA-04-1063
    เก็บไว้อย่างเดียว มีการ์ดค่ะLINE : nongnoizz

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**
    LV Papillon Pink Sakura Limitted 28800 บาท
    cowhide สีอ่อน สีชมพูหวาน สวยมาก หายากสุดๆ ขอบมุมสวยกริบ สะอาด
    ฝาด้านในมีรอยหยดน้ำเล็กๆ นิดเดียว มองไม่เห็นจากด้านนอกค่ะ ไม่มีผลต้อการใช้
    ขนาด 28x13.5x13 cm สภาพโดยรวมยังใหม่ อะไหล่วิงค์ๆ
    อุปกรณ์มี ถุงผ้า+ tag กุญแจ แม่ลูกLINE : nongnoizz , miss1st

Used LV Speedy 35 Damier SOLD บาท
    สภาพดีมาก ดีเว่อร์ ไ้ตำหนิ ปี 2012 datecode SP0142 สวยกริบทุกมุม
    อุปกรณ์มีกุญแจแม่ลูก tag เเละถุงผ้า แถมสายหูถัก

Used LV Neverfull Azur MM 19,900 บาท
    สภาพดีมาก คาวไฮด์สีจางอ่อน สวยเป๊ะ ไร้ตำหนิ ปี 2012
    Datecode SA2192 สะอาดหมดจด ไม่เปื้อน ไม่ลอก ไม่มีที่ติ
    อุปกรณ์มีการ์ดเล็กเเละถุงผ้า

Used Prada Saffiano 30 in Pionia 38,000 บาท
    สภาพดีค่ะ ไม่มีตำหนิหนัก มากับราคาเบาๆ สีนี้ยอดฮิตสวยมาก
    อุปกรณ์มีถุงผ้า การ์ด ถุงกระดาษ

Used Jimmy Choo Handbag Leather 28,800บาท
    สินค้าฝากขายค่ะ สีเบจอ่อน (ซื้อมา50000 บาท) สภาพยังดีมาก ไม่มีตำหนิ สวยหรูดูดี
    ขนาด 40x30x25 cm มีถุงผ้าค่ะ

Hermes garden party 36" ขาย 39,000 บาท วันนี้ลดเหลือ 35,500
    สวย ไร้ตำหนิ สภาพ90%++ Stamp F สวยสะอาด
    สีเรียบหรูดูดี เข้ากับชุดง่าย ออกได้ทุกงาน
    ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

Used LV Venice Tote Damier 19,900บาท
    สภาพ 90%++ ใส่เอกสารและnotebook /Ipad ขนาด29x29 cm
    สภาพใหม่กริบ ใช้งานน้อย สวย ไม่มีลอก ไม่มีตำหนิ สภาพสวยกริบเลยค่ะ
    มีแต่ตัวกระเป๋าค่ะ

Used LV Palermo PM 33,900 บาท
    ปี 2012 Datecode TA0182
    สภาพสวย พาไปอาบน้ำเข้าสปามาแล้ว เอี่ยมอ่อง ดดูดี คาวฮด์สีอ่อน
    ไม่มีตำหนิเด่นชัด มีเพียงร่องรอยการใช้งานประปราย
    อุปกรณ์ สายstrap ถุงผ้า การ์ด ใบเสร็จตัวริง

Used LV Handbag Vernis 16,800 บาท
    ขนาดประมาณ 35x30 cm มีซิปปิดปากกระเป๋า อะไหล่ทองวิงค์
    สภาพสวย คาวไฮด์ยังอ่อน สะอาด
    อุปกรณ์มีถุงผ้าและการ์ด

Like New LV EPI Navy Blue Pochette 8,900 บาท
    สภาพวยมาก เหมือนใหม่ ไม่มีตำหนิใดๆทั้งสิ้น อะไหล่ทองวิงค์ ใครได้ไปคุ้มเว่อร์
    มีแต่ตัวกระเป๋าจ่ะ

Like New LV Card Holder EPI in Red 7,500 บาท
    สภาพใหม่มากมาย ไม่มีตำหนิ สวยหรูดูดี ใช้ดีใช้ทน ดูแลง่ายมากๆค่ะ
    อุปกรณ์มี กล่อง ถุงผ้า

Like New LV Agenda Damier 8,900 บาท
    สภาพเหมือนใหม่ สวยงามเป็นที่สุด อะไหล่ทองวิงค์ กลิ่นยังชัดเจน
    ไม่มีตำหนิ สภาพเทพจริงๆ ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

LV EPI ถังค่ะ ใบซ้าย9,900(มีถุงผ้า)
    ใบขวา 9,500 (ไม่มีถุงผ้าค่ะ)

EPI ถังดำ 9,500 บาท
    ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ สภาพสวย สะอาด ช่องด้านในลอกนิดหน่อย มองไม่เห็น
    จากภายนอกและ ไม่มีผลต่อการใช้งานค่ะ

EPI ถังดำ 9,900 บาท
    อุปกรณ์ถุงค่ะ สภาพสวย สะอาด ช่องด้านในสะอาด ไม่เปื้อน ไม่ลอกค่ะ

Keepall 60 (บนขวา) Sold
    สภาพสวย คาว์ไฮด์อ่อน มีกุญแจ แม่ลูก สาย strap

Keepall 50 (บนซ้าย) 19,800 บาท
    สภาพสวยพอๆกัน มีแต่กุญแจแม่

Keepall 45(กลาง) 15,800 บาท
    สภาพดีพอใช้ คาวไฮน์1ระดับ มีรอยหดน้ำประปราย ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ

ขนมจีบ สภาพงาม สีตำตาลอิฐ ขอขาย 11800
    ลายเส้นยังชัด สวยเกร๋ แนวมากๆ เหมาะกับสาวอินดี้ๆ สะพายได้ ถือได้ พาดบ่าได้
    ทำความสะอาดง่าย การรักษาไม่ยุ่งยาก มาพร้อมกับถุงผ้าค่า

Hermes belt size75cmหัวเงิน ราคา 13,800 บาท
    สีน้ำตาล-ดำ หนาประมาณ3cm สีมาตรฐานใช้ง่ายเข้ากับทุกชุด สภาพดี สายเเข็ง
    หัวเขมขัดตัวH มีรอยขนเเมวประปราย ไม่มีผลต่อการใช้งาน มีแต่ตัวเข็มขัดจ้า

Hermes belt size75cm ราคา12,500 บาท
    สีน้ำตาลgold-ดำหนาประมาณ3cm สภาพดีมากกสายยังเเขงลายชัดไม่ลอกไม่เปื้อนไร้ตำหนิหนักหัวเข๋มขัดมีขนแมว เล็กน้อยแต่ไม่มีผลใดๆค่ะตอนนี้ของใหม่ราคาพุ่งไป3หมื่นกว่าละค่าอุปกรณ์ครบ กล่องและถุงผ้า

LV damier belt 75cm 11800 บาท
    สภาพดีมาก
    สายแข็งลายยังชัดไม่เปื้อนไม่มีตำหนิหัวเข๋มขัด
    มีขนแมวประปราย
    แต่ไม่มีผลต่อการใช้งานสักนิดค่ะสวยและคุ้มมากค่ะ
    สายเข็มขัดยังเเข็งไม่ลอกไม่เปื้อนมีแต่ตัวเข็มขัดนะคะ

Chanel vintage สีbeige cavier 35900 บาท
    ลดเหลือ 32500 บาท !!!
    อะไหล่ทอง
    ไซส์25x23cm สวยสุดๆหายากและสวยไม่ซ้ำใครราคาดีสุดๆ
    สะพายข้างได้สะอาดไม่ถลอกขอบมุมสวยไม่เปื้อนไม่มีตำหนิหนักๆ
    มีร่องรอยการใช้เบาบางทั่วไป
    รุ่นนี้หายากสวยน่ารักไม่ซ้ำใครค่ะคุ้มมากมาย
    holo5213521 ยังติดแน่น
    มีถุงผ้าให้นะคะ

Chanel tote cavier สีbeige 33900 บาท
    สภาพใช้งานไม่มีตำหนิหนักขอบมุมยังสวยมีเฟดบ้างแต่มองไม่เห็นเลย
    ไม่มีผลต่อการใช้งานสภาพโดยรวมยังโอเคมากค่ะที่อื่นขายกัน4หมื่นอัพนะจะ
    อะไหล่สีทองholoติดเเน่นมีแต่ตัวกระเป๋าจ่ะคุ้มมากกก

LV vernis สีทองสะพายหลัง11900บาท
    สภาพสวยมาก
    สายปรับความยาวได้ขนาดประมาณ30x25x15 cm
    ใส่ของได้
    2 ซิปมีซิปหน้าและหลังใส่ของใส่เยอะมาก
    ด้านในสะอาดดูไฮโซโก้หรูเปนที่สุดสะพายเเล้วน่ารักคุณนู๊คุณหนู
    อะไหล่สีทองวิงค์ มีถุงผ้าให้จ้า

LV vernis handbag สีแดง 11500
    หรูหราสนใจไฮโซสุดๆสะภาพดีเว่อร์ๆไม่มีตำหนิคาวไฮด์สีอ่อนถือเด่นมากออกงานสวยๆเริ่ดๆdate code VI0051เก็บอย่างเดวไม่ได้ใช้ลายยังชัดเจนไร้ที่ติ
    อะไหล่โคดวิงค์มีถุงผ้าให้ค่ะ

LV tango monogram 9900 net
    ขนาดประมาน
    25x20x8 cm สภาพดีเว่อคาวไฮด์ยังสีอ่อนอยู่
    มีร่องรอยการใช้งานประปราย
    สายปรับได้ตัวกระเป๋าสะอาดมีถุงผ้าการดcarebook

Like new Prada Saffiano vernice wallet crystal shiny stoned snd studs
    in Ananas 18900
    งดต่อ
    สีหายากlimited สวยเลอค่ามากค่ะกลิ่นใหม่ยังติดอยู่อะลังการงานสร้าง
    ด้วยหินสีเป็นหมุดๆ
    ใหม่จิงมีจุดปากกาเล็กๆ2ที่(ย้ำว่าเล็กมาก)
    ไม่มีผลใดๆค่ะ
    อุปกรณ์ครบกล่องการ์ดแข็งการ์ดอ่อน

[/

LV papilonแม่ลูกmonogram 12500 [km
    ซื้อ1เหมือนได้2ใบคุ้มเว่อร์สายเปนหนังสีน้ำตาลไม่ใช่คาวไฮด์
    ตัดปัญหาเรื่องสายคล้ำสายเปื้อนเเน่นอนดูเเลง่ายกว่าสายคาวไฮด์สภาพโดยรวมสวย
    ไม่มีตำหนิหนัก
    ของในสะอาดขอบมุมสวยไม่ลอกใครได้ไปคุ้มเว่อร์ค่ะ

Celine handbag 25cm 4900 บาทลดเหลือ 3900บาทNet.
    สภาพโดยรวมสวย ไม่มีตำหนิหนักๆ สะอาด ไม่มีเฟด
    ขนาดและทรงคล้ายกับ speedy 25 แต่หูจับไม่มีเปลี่ยนสี รุ่นนี้ใช้ง่าย
    กระเป๋ายังเข้าเป็นทรงสวย ทำความสะอาดง่าย เข้ากับชุดได้ทุกชุด
    มีแต่ตัวกระเป๋า นะจ๊ะ
    Line : miss1st

Used Keepall 55cm 12,800 บาท
    สภาพสวยอยู่ คาวไฮด์เค้ม1ระดับ ด้านในสะอาด มีร่องรอยการใช้งานทั่วไป
    ไม่มีตำหนิหนักๆค่ะเอาขึ้นcabinได้ จุของได้เยอะมากเลยค่ะ
    อุปกรณ์ มี แม่กุญเเจ ค่ะ

Marc Jacobs Zippy wallet 7900 บาท
    สภาพดีมาก มากถึงมากที่สุดค่ะ ยังได้กลิ่นเด่นชัด ขอบมุมไม่มีรอย
    สีไม่เฟด ด้านในสะอาดหมดจด
    ไม่มีตำหนิมใดๆทั้งสิ้น ไม่เหนียว ไม่ลอกค่ะ
    อะไหล่สีทองวิีงค์ แต่งด้วยกุญแจสวยๆ คุ้มไปไหน

♥♥**♥♥**♥♥**♥♥****♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**♥♥**

พัดแดงใหญ่ EPI สีดำ ใบสุดท้ายแล้ว !!!
    ราคา15900 บาทลดเหลือ 14500 บาท
    สภาพดีมาก รุ่นนี้กำลังมาแรงแซงโค้ง ราคาย่อมเยาว์ ลายไม้ยังชัดเจน
    ไม่มีที่ติ สะอาดสวยกริบ ไม่เหนียว ไม่เปื้อน ไม่ลอก ขอบมุมเป๊ะค่ะ
    แจ่มว้าวสะดุดตามากๆ เข้ากับชุดได้ง่าย หลายแบบ หลายสไตล์

สอบถามเพิ่มเติม ติดต่อมาที่ ladyfirstbrand@gmail.com

ปอนด์ 0895593449 หรือ0898541715 เฟิร์สค่ะ
    Line : nongnoizz , miss1st ค่ะ

*** T H A N K Y O U *** "SBN"

Contented by lady first @ Siambrandn

Contented by lady first @ Siambrandname
    Last edited by lady first; 28-03-15 at 14:41.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ