"carrot_watches รับประกันความแท้ สภาพสวย"

+ ยินดีนัดดูของจริงได้ แต่ขอท่านที่มั่นใจนิดนึง (serious buyer only) นะคะ
+ ราคาไม่ได้เผื่อต่อรองมากนะคะ และ ขออนุญาตตกลงราคาแน่นอนก่อนนัดเจอค่ะ
+ ยินดีให้ตรวจสอบสินค้าได้ (authenticity guaranteed)
+ ขออนุญาตให้สิทธิท่านที่สะดวกชำระเงินก่อนนะคะ
+ รับเฉพาะเงินสดค่ะ
+ กรณีมัดจำจอง หากมีการเปลี่ยนแปลง ขออนุญาตเก็บมัดจำขายท่านต่อไปนะคะ

สนใจสินค้าติดต่อ:
081-3497770 (หากไม่รับสายรบกวน sms/whatsapp ทิ้งไว้จะรีบติดต่อกลับค่ะ)
หากซื้อ/เทิร์น ROLEX . PATEK PHILIPPE . PANERAI ค่ะ

ขอขอบคุณทุกท่าน และ siambrandname สำหรับพื้นที่ดีดี แห่งนี้นะคะ

ROLEX DATEJUST LADYSIZE PINKGOLD หน้าชอกโกแลต เพชร iv มาพร้อมกล่องใบ สภาพสวยมาก 245,000 บาท

PATEK PHILIPPE 24 หน้าดำ สายขัน สภาพสวย มาพร้อมกล่อง ใบ 245,000 บาท

ROLEX DATEJUST ladysize 2 กษัตริย์ หน้ามุก เพชรเบ้าใหญ่ มาพร้อมกล่องใบ SOLD OUT

ROLEX DATEJUST ladysize 2 กษัตริย์ หน้าน้ำเงิน เพชรเบ้าใหญ่ ขอบเพชรเล่นไฟ มาพร้อมกล่องใบ 175,000 บาท

ROLEX DATEJUST ladysize 2 กษัตริย์ หน้ามุกไฟ เพชรเบ้าใหญ่ หายากมาก มาพร้อมกล่องใบ SOLD OUT

ROLEX DATEJUST ladysize 2 กษัตริย์ หน้าดำ เพชรเบ้าใหญ่ มาพร้อมกล่องใบ sold out

ROLEX DATEJUST LADYSIZE PINKGOLD รุ่นใหม่สายตัน หน้ามุกไฟเพชร หน้าปัด 26 มิล ยิงเลเซอร์สลักขอบใน กระจกเลเซอร์ สภาพสวยมาก มาพร้อมกล่องใบตามภาพ sold out

ROLEX DATEJUST LADYSIZE PINKGOLD รุ่นใหม่สายตัน หน้ามุกเพชร หน้าปัด 26 มิล ยิงเลเซอร์สลักขอบใน กระจกเลเซอร์ สภาพสวยมาก มาพร้อมกล่องใบตามภาพ 285,000 บาท
(หน้ามุกถ่ายรูปยาก ของจริงสวยกว่าในรูปมากๆค่ะ)

CHOPARD MILLE MIGLIA CHRONOGRAPH GMT DATE
ปี 2012 หน้าปัด 42.5 mm สายเหล็ก (ออกห้างแพงกว่าสายยางเยอะ)
สภาพสวยมาก มาพร้อมกล่องใบตามภาพ 125,000 บาท

PAM114O luminor หน้าขาว หลังเปลือย ไขลาน

serie O สภาพสวย อุปกรณ์ มาพร้อมกล่อง การ์ด คู่มือ ตามภาพ 147,000 บาท

PAM210N radiomir สองเข็ม หน้าแซนวิช หลังเปลือยdiscontinue แล้ว ตัวนี้ได้ serie สุดท้าย หายากสุดๆ
สาย OEM ไม่ผ่านการใช้งาน อุปกรณ์มาพร้อมกล่อง การ์ด คู่มือ ตามภาพค่ะ
155,000 บาท

PATEK PHILIPPE 5067 LUCE สีฟ้าหายาก limited ปี 2010 สภาพสวย มาพร้อมกล่องใบคู่มือครบค่ะ 485,000 บาท

Grand Seiko
ปี 2011 หน้าปัดดำ 40 มิล ออโต้เมติก หายาก ออกช้อปราคาสูง ไม่ค่อยมีคนปล่อย รุ่นนี้เข็มวินาทีเดินนุ่มมากๆ เครื่องสุดยอดเที่ยงตรงกว่าระดับ chronometer อุปกรณ์: กล่อง ใบ ข้อสำรอง
105,000 บาท

FRANCK MULLER CONQUISTADOR (ladysize) 28x39mm หน้าปัดขาวลายกิโยเช่งามๆ เข็มบลูสตีล สภาพสวย มาพร้อมกล่องใบตามภาพค่ะ 145,000 บาท

BVLGARI B-ZERO PINKGOLD RING (size 56) มาพร้อมกล่องค่ะ SOLD OUT
BVLGARI B-ZERO WHITEGOLD RING (size 52) SOLD OUT

CARTIER LOVE RING WHITEGOLD (SIZE 49 ,50,51) 24,900 บาท

JAGER LECOULTRE MASTER COMPRESSOR CHRONOGRAPH หน้าปัด 36 มิล ฝาหลังเป็น rosegold ออกช้อป pendulum thailand ราคาออกช้อป 2 แสนกว่าค่ะ อุปกรณ์ตามภาพค่ะ 125,000 บาท

CARTIER SANTOS (ladysize) มาพร้อมกล่อง ใบ สภาพดีมาก 82,900 บาท

ROLEX GMT MASTER II 205,000 บาท

ROLEX DATEJUST BOYSIZE 77,000 บาท

ROLEX DATEJUST PINKGOLD สองกษัตริย์ (ladysize) โฉมใหม่ หน้าคอมดำ เลขเพชรเบ้าใหญ่ แบบมีวันที่ ยิงเลเซอร์สลักขอบใน กระจกเลเซอร์ สภาพดีมาก มาพร้อมกล่อง ใบ245,000บาท

ROLEX DATEJUST (ladysize) โฉมใหม่ สองกษัตริย์ หน้าปัดมุก เลขโรมันใหญ่ กระจกเลเซอร์ สภาพดีมาก มาพร้อมกล่อง ใบ สภาพดีมาก (หน้าปัดมุกจะสวยเล่นแสงเล่นไฟ และ ราคาสูงกว่าหน้าปัดธรรมดาค่ะ) หน้าปัดมุกถ่ายรูปค่อนข้างยากนะคะ ของจริงสวยมากค่ะ 228,000 บาท

ROLEX TURN-O-GRAPH PINKGOLD หน้าขาว ยิงเลเซอร์สลักขอบใน กระจกเลเซอร์ 245,000 บาท

OMEGA SEAMASTER APNEA
จับเวลาแบบวง regatta สภาพดีมากคะ75,000 บาท

Chopard happy sport หน้ามุกเพชรกลิ้ง 5 เม็ด สภาพสวยมาก 95,000 บาท

ใหม่: PHILIPPE CHARRIOL 2 กษัตริย์ หน้ามุกชมพู คริสตัล 12 เม็ด 48,000 บาท

ใหม่: PHILIPPE CHARRIOL pinkgold หน้ามุก คริสตัล 12 เม็ด 48,000 บาท

CHARRIOL 2 มุกขาวรุ่นใหม่ เข็มครึ่ง 29,900 บาท

GUCCI WATCH 8,200 บาท

CHARRIOL (boysize) หน้ามุกหลักเพชรรุ่นใหม่ ปี 2014 มาพร้อมกล่องใบตามภาพ ออกช้อปแพงมากค่ะ ปล่อยราคาเบาๆ 34,900 บาท

GUCCI BAMBOO WATCH มาพร้อมกล่อง ใบการันตี ข้อสำรองครบค่ะ สภาพดีมาก ออกช้อปไทย นาฬิกายังอยู่ในประกันค่ะ 19,900 บาท

เข็มกลัด PATEK PHILIPPE (silver) ใช้ติดเนคไท, ปกเสื้อ ดูเรียบหรูค่ะ หายากนะคะ 9,500 บาท

TAG HEUER AQUA RACER หน้ามุกชมพู เลขเพชร ขอบเพชร มาพร้อมกล่องใบ 58,000 บาท

TAG HEUER AQUA RACER CHRONOGRAPH mansize หน้าดำ 33,000 บาท

TAG HEUER LINK mansize auto สภาพสวย 33,000 บาท

TAG HEUER LINK หญิงเล็ก หน้าปัดสีน้ำเงิน มีวันที่สายเงินเงาสลับด้าน สภาพงามๆ 28,900 บาท

TAG HEUER SEL (kingsize) ก้างปลายอดฮิต หน้าปัดน้ำเงินวงแหวน 3 ชั้น สายเงินเงาสลับด้าน สภาพดีมาก 24,000 บาท

TAG HEUER F1 6000 บาท