Warning Point ?

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 4 of 4

Thread: Warning Point ?

Creamer is offline Trusted Member Brandname Fan
    Creamer's Bank Account
    • Bank Account 1: 519X0X8X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Talking Warning Point ?

สวัสดีค่ะ
    รบกวนสอบถาม ว่าถ้าโดนตัดwarning point (เพราะลงขายเครื่องสำอางผิดห้อง) จะใช้เวลานานแค่ไหนคะ จึงจะได้คะแนนคืนค่ะ และต้องติดต่อใครคะ ถ้าเวลาผ่านไปนานแล้ว (จนจำไม่ได้แต่ว่าเกิน1ปีค่ะ) แต่คะแนนยังไม่เปลี่ยนคืนให้ค่ะ ก่อนนี้เคยลองส่ง private message ไปนะยัง ชื่อ siambrandname 2ครั้งแล้วค่ะ
    ไม่ทราบจริงๆ ว่าต้องทำอย่างไร ใครทราบ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากๆค่ะ
    ร่วมรณรงค์ใส่ลิ้ง เปิดโลก SBNTown ใน sign เพื่อแนะนำเพื่อนๆ ในการใช้เครื่องมือของชุมชนให้มีทักษะเท่ากัน

penninny's Avatar
    penninny is offline Trusted Member Master Brandname
    penninny's Bank Account
    • Bank Account 1: 001X9X0X3X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

Default Re: Warning Point ?

แจ้งลบแต้มเตือนที่กระทู้นี้เท่านั้นครับ แจ้งที่อื่นทาง wm จะไม่ได้ตรวจสอบให้ครับ
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=353324
    Thanks Creamer, siambrandname ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

รับผิดชอบต่อชุมชน

Blog Entries
    12

ถ้าไม่ทำผิดกฏภายใน 90 วัน แต้มเตือนจะหายไปอัตโนมัติครับ แต่ถ้ามีการทำผิดกฏเพิ่ม แต้มเตือนจะเพิ่ม และ จะเริ่มนับ 90 วันใหม่ จากวันที่ผิดล่าสุดครับ
    Thanks penninny ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้
    Like Creamer ถูกใจ ข้อความนี้ ที่สุด

Eeyore is offline Trusted Member Brandname Fan
    Eeyore's Bank Account
    • Bank Account 1: 575X1X1X2X
    • Bank Account 2: 058X1X3X1X

แก้ไขลงผิดกระทู้

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ