แจ้งยกเลิก account ครับ

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2
    BigP is offline Canceled User Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default แจ้งยกเลิก account ครับ

ลบกวน admin ช่วยยกเลิก account (BigP) นี้ด้วยครับ
    เนื่องจากไม่ได้ใช้มานานหลายปีแล้ว และไม่ได้ใช้ contact เดิมแล้วครับ
    เลยอยากจะสมัครใหม่ โดยใช้ ID เดิมครับ

ขอบคุณครับ

siambrandname is offline Administrator Siambrandname WebmasterSBN Exclusive Master Brandname

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):
    รับผิดชอบต่อชุมชน

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  
    Blog Entries
    12

Default Re: แจ้งยกเลิก account ครับ

ทำการยกเลิกแอคเคาท์ เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอโทษที่ช้าครับ