Default ❤️+++ ❤️ #AA #Tutti #Disaya❤#BAOBAO❤️#Bichalai❤️#H&M❤️#Kloset❤️#Something boudior❤️#Sretsis❤️Topshop❤️Lynaround❤️Cps❤️Frenchkitty❤️Misssixty❤️CCCoo❤️Flynow❤️FOX❤️Levis❤️Playboy❤️esprit❤️roxy❤️Landmee❤️senada❤️billabong

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Default ❤️+++ ❤️ #AA #Tutti #Disaya❤#BAOBAO❤️#Bichalai❤️#H&M❤️#Kloset❤️#Something boudior❤️#Sretsis❤️Topshop❤️Lynaround❤️Cps❤️Frenchkitty❤️Misssixty❤️CCCoo❤️Flynow❤️FOX❤️Levis❤️Playboy❤️esprit❤️roxy❤️Landmee❤️senada❤️billabong

L-oui-S is offline Citizen Member Brandname Fan

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Default Default ❤️+++ ❤️ #AA #Tutti #Disaya❤#BAOBAO❤️#Bichalai❤️#H&M❤️#Kloset❤️#Something boudior❤️#Sretsis❤️Topshop❤️Lynaround❤️Cps❤️Frenchkitty❤️Misssixty❤️CCCoo❤️Flynow❤️FOX❤️Levis❤️Playboy❤️esprit❤️roxy❤️Landmee❤️senada❤️billabong

สนใจสินค้าสามารถติดต่อได้ที่**
    Line: ouiimeouiime **email: srisamarn_p@yahoo.com
    **ทางPM **

0918560085 ค่ะให้สิทธิ์คนพร้อมโอนก่อนนะค่ะ❀❀ ““˙·٠•●•٠·˙““❀❀
    ✿✿

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

• ต่อราคาได้ค่ะ แต่ขอต่อแบบราคามิตรภาพนะค่ะ
    • CFแล้วหากจะ CC แจ้งกลับภายในวันที่ CF ..cfแล้ว กำหนดเวลาการโอนเงินให้ชัดเจนค่ะ โอนได้ไม่เกินสองวัน ถ้าเกินจากนั้นแม่ค้าตามหนึ่งครั้งแล้วยังไม่โอน เราจะblacklist นะค่ะ เพราะฉะนั้น ก่อนตัดสินใจซื้อต้องแน่ใจแล้วว่าต้องการสินค้านั้นจริงๆถึงจะ cf เพราะถ้าเกิดอะไรขึ้นไม่เป็นไปตามกติกา แม่ค้าจะไม่รับผิดชอบทุกกรณี
    • ราคาที่แจ้งยังไม่รวมค่าส่งค่ะ
    • ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนนะค่ะ ^^
    • ติดต่อได้ทาง PM หรือ Email : srisamarn_p@yahoo.com ค่ะ 0918560085 # line ouiimeouiime
    • สินค้าเป็น ของแท้แน่นอน สามารถเอาเข้า catch fake ได้ ไม่ต้องขออนุญาตค่ะ ไม่แท้ยินดัคืนเงินค่ะ
    • กรุณาตัดสินใจให้ดีก่อนตกลงซื้อนะคะ ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนทุกกรณี กรุณาสอบถามให้ดีก่อนตกลงซื้อค่ะ

******เนื่องจากลูกค้าบางราย cf แล้วหายดังนั้นแม่ค้าขอขึ้น blacklist หน้ากระทู้เลยนะค่ะ ..... cf no cc มะอาวน้า!!!!!!

blacklist :

--------------------------------------------------------------------
    โซนขายค่ะ มีของลงเพิ่มเรื่อยๆ บางตัวแทรกด้านในนะค่ะ ขอบคุณที่ตามดูและอุดหนุนสินค้านะค่ะ
    vvvv
    vvvv
    vvv

Topshop us4 **good//no defect>>((500))

Sretsis us2 **good//no defect**rare item>>((sold out))

American apparel size 26 **good//no defect**>>((sold out))

Sretsis Jumpsuit US6 used แพทเทิร์นเล็กนะค่ะรุ่นนี้ คนใส่size s ใส่ได้สบายค่ะ มีตำหนินิดหน่อยขอดูรูปเพิ่มเติมได้ทางไลน์นะค่ะ >>((2,500))
    ----ขออนุญาตยืมรูปจากเวปนะค่ะ-----

ต่างหู #Sretsis earing new ใหม่ ** หอยสีฟ้าน่ารักมากค่ะ >>>((1,700))

สร้อยคอ #Sretsis earing new ใหม่** หอยสีเหลืองน่ารักมากค่ะ >>>((1,700))

สร้อยคอ #Sretsis earing new ใหม่** หอยสีทองน่ารักมากค่ะ >>>((1,700))

สร้อยคอ #Sretsis earing new ใหม่ ** นกสีชมพู >>>((2,500))

กระโปรง #Tutti size s ใหม่ป้ายห้อย ของแท้ สวยมากค่ะน่ารักสุดสุด คนละรุ่นกับที่คุณชมพู่ใส่นะค่ะ แต่ยี่ห้อเดียวกันค่ะ TAG 12,000 >>>((7,500))
    ----ขออนุญาติยืมรูปจากเวปนะค่ะ -----
    [IMG

ต่างหู #Sretsis earing new nodefect **ใหม่มากมาพร้อมกล่อง** น่ารักมากค่ะ >>>((sold out))

ต่างหู #Sretsis earing used มีลอยนิดหน่อยค่ะ สภาพดีมาก แป้นต่างหูสะอาด ** น่ารักมากค่ะ >>>((1,900))

ต่างหู #Sretsis earing new nodefect ใหม่มากค่ะ พร้อมกล่อง**rare item**หายากมาก น่ารักมากค่ะ >>>((3,500))

Soda size s สีเทาอ่อน สวยค่ะสีนี้หมดshop นานแล้ว มีซับในของsoda size sให้ด้วยค่ะ **good condition//no defect**rare item>>((4,700)) จากราคาเต็มรวมซับใน 7,350
    ขออนุญาติยืมรูปจาก ig:nickynnicky ใส่สวยมากค่ะ

Sretsis us2 **good//no defect**rare item>>((sold out))

Sretsis US4 **good condition //no defect**>> ((sold out))

กางเกง sretsis us4 สีหายากหมดก่อนsaleค่ะ **used like new /no tag/no defect**>>((3,900))
    ----ขออนุญาติยืมรูปคุณมิว จาก Igค่ะ----

เสื้อ+กางเกง sretsis rework for workshop **new with tag/no defect **sale all set size s >>>((sold out))
    -----ขออนุญาติยืมรูปจากเวปค่ะ-----

เสื้อ sretsis us 4 used green ไม่มีตำหนิ >>((1,550))

แหวน sretsis แมว สีชมพู 5.57 ซม.นิ้วชี้ ..used like new.. สีหายาก ขายหนึ่งวงค่ะ >>((1,790))

เสื้อ sretsis rework for workshop size s ...good condition...>> ((1,250))

Urban studio dress size m ดูเหมือนตัวใหญ่แต่ไม่ใหญ่นะค่ะ คนใส่ size s ใส่ได้นะค่ะ ใส่ออกมาสวย ขายดีหมดshopแว้ว ผ้าใส่ดีมากค่ะ >>>((900))
    ---แบรนด์นี้มีชอปที่เซ็นทรัลเวิร์ล และตามห้างใหญ่นะค่ะ----

Urban studio แว่นตากรอบขาว เลนส์สีดำ น่ารักมากค่ะ ขายดีมาก หมดชอปแล้วเหมือนกันค่ะ>>>((1,200))
    -------ขออนุญาติยืมรูปจากเวปนะค่ะ^^
    ---แบรนด์นี้มีชอปที่เซ็นทรัลเวิร์ล และตามห้างใหญ่นะค่ะ----

Sretsis us2 อก29-34 สพ ไม่เกิน 37 used สภาพดี ด้ายรันที่แขนนิดหน่อยค่ะ >>>((3,700))
    ..ขออนุญาติยืมรูปจากเวปนะค่ะ^^..

Sretsis earring.. new no tag in box... >>((1,700))

Bichalai ..new no tag.. size m คนใส่ s ใส่ได้ แพทเทิร์นเล็กนะค่ะ ผ้าเป็นลูกไม้ดีมาก ใส่ได้ทุกงานค่ะ แบรนด์นี้มีขายที่siam center ค่ะ สวยน่ารักค่ะ ((2,500))

Sretsis cherry size us4
    ((good condition)) >>((1,900))

Sretsis earring ..good .. >>((3,300))

Sretsis good condition us 2 หายากมากค่ะ ตัดใจปล่อยนะค่ะ ขอคนรับราคาได้ค่ะ ขอดูรูปเพิ่มได้ทางไลน์ค่ะ >>((7,500))

ต่างหู sretsis earrings ss14 **new no box** rare item((1,750))

Sretsis dress us 2**used like new ** ((sold out))

หมวก ROXY เป็นหนังนะค่ะ ป้าย roxy เป็นpink gold ka ***new no tag ((1,100))

Sretsis sourball **us4 **(good condition) ไม่มีตำหนิ sale>>((5,500))

Zara used สภาพดีค่ะไม่มีตำหนิ size s ขายพร้อมปกคอเสื้อค่ะ ((1,000))

Something Boudior whole set น่ารักเว่อร์ Used มีด้ายรันนิดหน่อย มองไม่เห็นจร้า ขอรูปเพิ่มเติมได้ที่ line oui_srisamarn>>((2,000))

BAO BAO..issey miyake.. clutch block c with tag **black**(good condition)>>((7,5
    00))

Topshop กระโปรง สีดำ size us4**used ไม่มีตำหนิ>>((750))

ผ้าพันคอ Esprit สีชมพูบานเย็น ** used like new >>>((900))

French kitty cardigan**size m **black**used like new ด้านหลังเป็นลูกไม้ทั้งหมด ซื้อจาก shop meka บางนา// ราคาเต็ม 2xxx >>>((690))

Dress Playboy used size s/m สีไม่ซีดนะค่ะเป็นผ้ามัน แต่มีด้ายรัน ถ้าไม่สังเกตไม่เห็นนะค่ะซื้อมา 2XXX ขาย>>((450))

CPS เสื้อคลุมสีชมพูเข้ม size xs used สภาพดี ((350))

กระโปรง topshop แบบพลอย **us 2** used like new ((1,250)) สอบถาม&ดูรูปได้ทางไลน์ค่ะ

Landmee jumpsuit เกาะอก สีแดงคลิปดำ free size used สภาพดีค่ะ((450))

jaspal skirt jean size xs เอว 24-26 ซื้อมาใส่ไปสองครั้งค่ะ ((450))

กะโปรงH&M สีม่วง used like new**US2** เอว 25" ((450))

กระโปรง Playboy **size m เทียบเท่าใส่ s แพทเทิร์นค่อนข้างเล็กค่ะ** used สีไม่ซีดค่ะ สภาพดี sale>>((400))

Topshop //size s //pink//used // >>>((300))

H & M Dress **size us2 32" **used like new ไม่มีตำหนิ>>((450))

Lyn around shoes **Used like new **size 36 ยาว 23.5 cm.
    >>((1,000))

jacket jean CPS size s ใส่ครั้งเดียว >>((300))รวมส่งลทบ.

Kloset :Sticker Valentine day>>((250))

กระโปรง ยี่ห้อ FOX SZ.S/34 >>((150))

Levis lady style **เอว 25 สะโพก 36 ** good condition **ตัวนี้ราคาแพงมาก คริสตัลswarovskiแท้อยู่ครบค่ะ ของsale>>((1,000))

Fly now ลูกไม้สีดำ** SZ.S **Used >>((350))

CPS size s เสื้อตาข่าย สีขาว used like new ((150))

CPS size s เสื้อลูำไม้ สีขาว used like new ((200))

Billabong กระโปรงเอวต่ำมีกางเกงข้างใน used like new size8 เอว 29" ((300))

กางเกงยีนส์ miss sixty **size 26 เทียบเท่าใส่ s ** uesd like new สีกางเกงออกแนวเซอเซอร์นะค่ะ ซื้อมา 7xxx ขาย ((2,500))

CPS maxi dress SZ.XS Used อก 32 เอวยางยืดยืดได้ถึง 38" ความยาวด้านหน้า 45" ด้านหลัง 54" สภาพเหมือนใหม่แม่ค้าสุง 160 ความยาวพอดีค่ะ ((350))

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

เสื้อตัวยาว TOPSHOP USED ตามรูป สีเหลือง ขาย>>((300))

senada กางเกง size s-m เอว 24-26 สพ 32-38 used like new ((350))

^^_^^Thank you so much @sbn^^

Contented by L-oui-S @ Siambrandname
    Last edited by L-oui-S; 28-04-15 at 20:46.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ