tm,,ทลายกรุ lyn around,topshop,bershka,cc-oo,guess,forever,Marc Jacobs,Casio,mango,cath kidston,Zara,hm,้harrod,, michael kros,uniqlo,Kipling,juicy couture,lyn around,,,,,,มากมายและถุกมาก

กรณีฉ้อโกงต้องการเอกสารดำเนินคดีทางกฎหมายทำอย่างไร       การสร้าง สินค้าแฟชั่น สู่สินค้าแฟชั่นแบรนด์เนม ความรู้ที่ได้จากชุมชน SBN บทที่1       สมาชิกเก่า สมาชิกใหม่ อ่านหรือยัง สำคัญมากครับ <--"คลิ๊กที่นี่"             
Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: tm,,ทลายกรุ lyn around,topshop,bershka,cc-oo,guess,forever,Marc Jacobs,Casio,mango,cath kidston,Zara,hm,้harrod,, michael kros,uniqlo,Kipling,juicy couture,lyn around,,,,,,มากมายและถุกมาก

amadeous is offline Trusted Member Master Brandname
    amadeous's Bank Account
    • Bank Account 1: 067X0X4X8X
    • Bank Account 2: 114X1X5X0X

มีส่วนร่วมต่อความมั่นคงของชุมชน
    (เครื่องมือ อยู่ระหว่างทดลองใช้ ดูรายละเอียดที่นี่):

View Positive Feedback  
      View Negative Feedback  

Red face tm,,ทลายกรุ lyn around,topshop,bershka,cc-oo,guess,forever,Marc Jacobs,Casio,mango,cath kidston,Zara,hm,้harrod,, michael kros,uniqlo,Kipling,juicy couture,lyn around,,,,,,มากมายและถุกมาก

ขอคนที่ถามได้ตอบได้ค่ะ สอบถามได้คะ
    cf no cc นะค่ะ ขอคนรับผิดชอบนะคะ เจอมาจองแล้วหายบ่อยมากคะ ขอ BL คะ
    ขอ Blacklist ตัวโตๆ คะ (line Id:NaSRin ค่ะcfแล้วหายไม่ตอบไลน์อีก)

มีไทยพานิชย์กับกสิกรในกรุงเทพค่ะ
    งดต่อรองนะค่ะ ขายไม่แพงแล้วค่า ค่าส่งสามสิบบาทคะ

ติดต่อ cmalinee@rocketmail.com or line: Gitotor

Issey Miyake brings forth their latest chronograph, Trapezoid AL. The face of this watch looks like a functional dashboard. The numbers of the tachymeter are engraved on the side of the bezel with some of the numbers upside down for proper viewing from the top.
    นากา isseymiyake แท้ๆ ซื้อมาเก้บเลยค่ะ
    สภาพกิ้งๆใช้น้อยมากค่ะ
    ราคาเต้มเกือบสองหมื่นค่ะสีน้ำตาลค่ะใส่เทห์ๆทั้งชายและ
    หญิง เพิ่งล้างเครื่องเปลี่ยนถ่านมาค่ะ พันสามก่าะ ของแท้แน่นอนคะ หน้าจอกี้งๆ ------sold
    นากาสายกระ ของ Michael kors แท้ๆ รุ่น mk-4179 ของแท้ค่ะ
    นากาเดินปกติค่ะ ไม่มีอุปกรณ์ค่ะ มีข้อต่อที่มาพร้อมสายให้ค่ะ มีร่องรอยใช้งานปกติ ไม่หนักค่า ตัดใจขาย
    ------sold out

นากาแบบสร้อยคอ ของ Marc Jacobs แท้ๆค่ะ
    พร้อมกล่องค่ะ ถุงผ้าหายค่ะ มีถุงอื่นใส่ให้ตามรุปเลยคีะนอกนั้นอนุ่ครบค่ะ
    นากาเดินปกติค่ะเป้นรุปหัวใจสีดำค่ะ
    -----//1550 บาท

Dkny ny-3906 แท้แน่นอนมาพร้อมกล่อง และคุ่มือค่ะ นากาสีดำสนิทค่ะ เป้นแบบคล้องค่ะปรับระดับตามข้อมือค่ะ มีตำกหนิตรงน่าปัดค่ะเราใส่ไม่ระวังค่ะ
    เป้นรอยขนแมวขีดข่วนตามรุปค่ะ นอกนั้นปกติค่า
    ----------1800 บาท

กระเป๋า tote ของ kipling แท้ๆใบใหญ่คะ รุ่น kimmy tote สีขาวเคลือบคะ กันน้ำได้คะ
    ความกว้า 16 นิ้ว สูงรวมสาย 22 นิ้วคะ มีซิบขยายข้างได้อีกคะ. ถุกแท้และทนมากๆค่ะ
    น้องลิงสมบูรณ์คะ --------1350 b

กระเป๋าตังค์ซิบรอบ lesportsac แท้ มีสายคล้องโซ่ให้ด้วยค่ะ ข้างในมอมแมมบ้างอาบน้ำน่าจะดีขึ้น
    มีช่องหลายหลายช่องค่ะ ขอรุปเพิ่มได้ค่า
    ด้านในสีเหลืองตามสไตล์ยี่ห้อนี้------650 บาท

กระเป๋าคลัชแบบถืแของ harrod แท้ๆค่ะ ลายคราสิกค่ะ
    ใส่บัตร บุ้คแบงค์ ใส่ของได้พอควรค่ะ เป้นผ้าเคลือบ
    ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ ความยาว 9.5 นิ้ว สูง 6 นิ้ว ด้านหน้าหลังไม่กรอบ ไม่เหลืองค่ะ ด้านในมีช่องซิบใหญ่หนึ่งช่องค่ะ ช่องเล้กอีกช่องค่ะ สภาพดีค่ะ ไม่มีตำกนิค่ะ----sold----

กระเป๋าตังค์ใบยาว มีช่องหลายช่อง ของ juicy courture แท้ๆ คะ
    เป็นแบบซิบรอบคะ สภาพยังดีคะ มีร่องรอยการใช้งานบ้างเท่านั้นคะ เป็นผ้าขนๆ มีเฟดไปบ้างคะ อะไหร่ลอกคะ
    แต่ซิบยังปกติคะ ------500 b

กระเป๋าตังค์ cath kidston แท้ๆ ลายดอกไม้ใบเขียวคะ
    มีร่องรอยการใช้งานปกติคะ ไม่มีผลต่อการใช้งานคะ
    เป็นใบกลางมีซิบรอบคะ------5oo b

กระเป่า marc jacobs แท้ๆๆคะ หนังแท้ทั้งใบสีเเดงคะ
    อะไหล่ยังทองคะ ใบใหญ่อยู่นะคะ คล้องไหล้ได้คะ
    ราคาเต้มเเพงอยุ่นะคะ มาพร้อมถุงผ้า ป้ายครบค่า-----------------5550 b

เสื้อแขนยาวพับปลายแขนของ hm แท้ๆค่ะไซด์ xs แต่ทรงหลวมค่ะ
    อกฟรีคีะของใหม่ค่ะ ด้านหน้าปักเลื่อมๆค่ะ--ทรงหลามๆค่ะ-ปลายแขนพับนะค่ะ-------450 b

กระเป๋า Marc Jacobs แท้ๆค่ะ สีครีมลายๆค่ะ รุ่น Snake-Embossed Lil Ukita
    สะพายยาวได้และคล้องแขนก้อได้ค่ะ ขนาด 13 นิ้ว สุง 11 นิ้วค่ะ
    ด้านในใหม่มากค่ะ ร่องรอยใช้งานน้อยคะคะ สีอ่อ่นไม่ค่อยเข้าคะ ตำหนิเเค่ช่วงหลังสีดูดนิดหน่อย ไม่สังเกตไม่เห้นคะ อยู่ด้าานหลังคะ อปก.ยังอยู่คะ
    ------3950 b

กระเป๋าใส่เศษตังค์หรือตังค์เล้กๆของ Mar jacobs แท้คะ สีทองปั๊มลายหัวใจคะ
    เป็นสีทองคะ ด้านในมีแทคและพวงกุญแจสำหรับห้อยคะ ของแท้แน่นอนคะ------500 b

จี้จาก juicy couture. แท้ของใหม่คะ เป้นสเก้ตบอร์ดแต่งเพชรสีดำคะ
    มีตัวอักษร j ตรงกลางคะ พร้อมกล่องและป้ายคะ ----690 บาท

กางเกงของ h&M แท้ๆ ทรงสวยคะ ซื้อมายังไม่ได้ใส่คะ ลองอย่างเดียวหลวมไปค่ะ
    เอว 30-31 นิ้ว ความยาว 38 นิ้ว แต่งขาดๆหน้าขาและสีฟอก----sold

เสื้อน่ารักจาก adidas ซิบหน้าคะ เป็นผ้าคอตตอนคะ รออก34-35 นิ้ว ยาว 23.5 นิ้วคะ
    แบบซิบหน้าใส่สวยๆ ออกกำลังกายหรือจะใส่คลุมด้อได้คะ-------300 b

เสื้อน่ารักของ g2000 คะ แท้จากเซ้นทรัลคะ แต่างด้านบนเป็นเหมือนลายฉลุคะ
    รอบอก 33-34 นิ้ว ความยาว 23 นิ้ว สีดำสนิทคะใส่ครั้งเดียวคะ ผูกโบว์ตงคอคะ
    ------250 b

นากา casio รุ่น sheen แท้คะ หน้าปัดสีน้ำเงินคะ เป้นกึ่งกำไรคะ
    น่ารักคะ ซ้อจากช้อปคะ วัดรอบข้อมือ 16.5 cm. ค่ะ -------500 b

กางเกง Zara ค่ะ
    กางเกงยีนส์ของ zara แท้ๆคะ รอบเอว 29นิ้ว เอวต่ำคะ ความยาว 41 ค่ะ สะโพก 36 นิ้วคะ
    สียีนส์เข้มค่ะ สีสวย ทรงกระบอกค่ะ ผ้าไม่ยืดค่ะ เป้นแบบเกงยีนส์ลีวายค่ะ
    -----600 บาท

เสื้อยืดของ mango แท้ๆคะ ไซด์เอ้มคะ รอบอก 34-35 นิ้ว ยาว 23 นิ้วคะ
    ด้านหน้าเป้นผ้าชีฟอง ด้านหลังเป้นผ้ายืดสีดำคะ ใหม่ ซักไปหนึ่งครั้งคะ -------200 b

เสื้อครอบของ h&m แท้คะ ทรงนารักคะ รอบอก 40 นิ้ว ความยาว 17 นิ้วคะ
    แขนสามส่วนคะ -------sold

เสื้อ zara แท้น่ารักคะ เป็นผ้าคอตตอนผสมชีฟองคะยังขาวคะ
    เป็นลายขาวดำคะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 24 นิ้วคะ -------300 b

เชิ้ตยีนส์ขอ TALLY WEiJL ฺBlue Denim Fitted Shirt เสื้อยีนส์ฟอกสี กระดุมมุก กระเป๋า 2 ข้าง ผ้ายีนส์เนื้อนุ่ม ของแท้

size 34 อก 34" แขนยาว 24" ยาว 25" ของใหม่แค่แแกะป้ายคะ -------450 b

เดรสของ twlve แท้แน่นอนคะ เป้นผ้าคอตตอน แต่งปลายด้วยกระโปงลูกไม้ กุหลาบสีดำคะ
    รอบอก 34- 35 นิ้วยาว 33.5 นิ้วคะ ทรงน่ารักคะ ------800 b

กระเป๋าตังค์หนังแท้ตอกลายของ Anna Sui แท้ค่ะ
    ใบนี้ made in Thailand ค่ะ งานหนังแท้ๆค่ะ
    สีออกส้มแดง ลายดอกไม้ตามสไตล์ยี่ห้อนี้ค่ะ
    ขนาดกำลังดีค่ะ ไม่เล้กไม่ใหญ่ใส่แบงค์ได้สองช่องค่ะ
    มีช่องใส่เหรียญ แบบเปิดปิดได้ค่ะ ขนาด 4.5 *4.5 นิ้ว--------500 b

เสื้อยืดทรงเซอร์ปล่อยชายโค้งๆของ zara แท้ๆ คะ รอบอก 35-36 นิ้ว ความยาว 25 น้วคะ
    แต่งหน้าหัวใจดำคะ -----------300 b

เสื้อทรงน่ารักของ MNG แท้ๆ คะ รอบอก 34-35 นิ้วความยาว 24 นิ้วคะ
    เป้นลายสีสดๆเลยคะ -----------300 b

เสื้อสีชมพุนีออนของ hm แท้จากช้อบค่ะ
    อก 36-37 นิ้ว ยาว 25.5 นิ้ว สีไม่ซีดไม่เฟดค่ะ -----------250 b

เสื้อครอบ forever แท้ๆค่ะ ใส่ครั้งเดียวคะ อก 38-40 นิ้ว ความยาว 21.5 นิ้ว ในรุปยับๆ
    ในรุปมันยับๆค่ะ -----------------150 b

เดรสเกาะออกของ bsk แท้คะ สาวเอ้มเเอลคะ ซื้อมายังไม่เคยใส่คะ
    ของใหม่ป้ายห้อยคะ รอบอก 34 นิวยืดได้คะ เป้นทรงผ้ายืดแต่งลายเสือด้านหลังเป็นซิบคะ -----350 b

เสื้อกึ่งสุทอุ่นๆจาก uniqlo แท้ๆ ไซด์ m รอบอก 34-35 นิ้ว ความยาว 22 นิ้วคะ
    สีดำสนิทคะ ด้านในเป้นขนๆช่วยให้อุ่นคะ ------------------250 b

กางเกงเอวต่ำ ของ mng แท้ๆ ผ้ายืดได้คะ
    รอบเอว 29-30 นิ้ว เป้ายาว 9 นิ้ว ความยาว 39 นิ้ว
    ผ้ายืดได้ทั้งต้วคะ ---------------------sold

เสื้อทรงน่ารักสีม่วงชมพูของ gap แท้ๆคะ เป็นผ้าแบบยับๆคะ
    ผ้าบางใส่สบายน่าร้อนคะ ไซด์ xxs แต่วัดอกได้ 35 นิ้วคะ ความยาว 23.5 นิ้วคะ
    ผุกคอน่ารักคะ ---------------200 b

เชิ้ต blue cornor แท้น่ารักคะ ไซด์ เอสคะ
    รอบ อก 32 ความยาว 21.5 นิ้วคะ มีกระดุมสำรองให้ด้วยคะ เล้กไปค่ะ
    ---------120 b

เสื้อแขนกุดลายสดใส ของ hM แท้คะ แต่งชาย ขนาดพอดีเอวคะ
    รอบอกฟรีคะ ----------------sold

เสื้อคลุมกันหนาวของ bershka แท้ไซด์ s ขีดป้ายค่ะ 
    ใส่ไปเที่ยวสองคั้ง เปนคอตตอนผสมหนังเทียมค่ะ ยังไม่ขาดค่ะ 
    รอบอก 37-38 ความยาว 25 นิ้ว ช่วงแขนเป้นรอยย่นๆตามรุปค่ะ 
    เกิดจากการเคลื่อนไหวย่นๆ มีฮุดด้วยค่ะ -------------365 b

เสื้อยืดลายชืคๆจาก zaraแท้ๆคะ ใส่ครั้งเดียวคะ
    สกีนด้านหน้าเป้นผ้าชีฟองคะ ด้านหลัเป้นผ้ายืดคะ
    อก 34 นิ้ว ความยาว 24 นิ้ว --------------300 b

เดรสของ lyn around แท้ๆค่ะ ซื้อมาเก้บค่ะ
    ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ราคา 1890 บาท
    ไซดฺ l. รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 31 นิ้ว ผ้านิ่มใส่สบายค่ะ สะโพกฟรีค่ะ แต่งทรงเฉียงไล่ระดับค่ะ
    ----650 บาท

กระเป๋าใส่ ipad ของ topshop แท้ๆป้ายห้อยค่ะ บุหนาๆคะ
    ด้านในบุหนาค่ะลายปักน่ารักค่ะใหม่ๆ---------390 บาท

กระเป๋า harrod แท้ๆ ไซด์ s เป้นหมีสีหวานๆๆค่ะ
    สภาพยังดีค่ะ ไม่ขาดไม่กรอบค่ะ มีหมองบ้างค่า
    หูจับเหลืิงบ้างแต่ไม่ชัดค่ะ มันกลืนไปได้ ฐานรองยังอยุ่ค่ะ
    แทคครบค่ะ -------------------350 b

เสื้อกล้ามของ lyn around แท้ๆ ไซด์ แอลคะ รอบอก 34 นิ้วความยาว 23 นิ้วคะ
    สภาพยังดีคะ มีขุยบ้งเล้กๆ--------------130 b

เสื้อกล้ามของ h&m แท้คะ ได้จากในนี้คะ รอบอก 34 นิ้ว ความยาว 23.5 นิ้ว
    ด้านสีดำเป็นชีฟองคะ ด้านหลังมีเปื้อนตามรุปคะ เป้นจุดไม่รุ้โดนอะไรคะ
    -------------

กางเกงลำลอง ผ้าใส่สบายคะ เป้นเอวสูงของ Lyn around แท้คะ ไซด์ xs เอวสูงวัดได้ 26 นิ้วคะ ควายาว 37 นิ้วคะ ต้นขากว้างด้านบน 10.5 นิ้ว
    ปลายขากว้าง 7.5 นิ้ว ของใหม่ป้ายห้อยคะ ราคาป้าย 1890 บาทคะ แต่งปลายขาน่ารักมากคะ
    ---------------700 b

เสื้อยืด h&m แท้ๆๆน่ารักคะ ใส่ครั้งเดียคะ ไม่ขนคะ
    เป้นทรงหน้าสั้นหลังยาวคะ รอบอก 34 นิ้ว ด้านหน้ายาว 20 นิ้วหลัง 25 นิ้วคะ
    --------------------250 b

เสื้อคลุม mask&spancer แท้ๆคะ จาก outlet ค่ะ
    สีเขียวอ่อนตามรุปคะ แต่งระบายแขน กับปลายเสื้อคะ
    รอบอก 37 นิ้ว ความยาว 20 นิว--------------200 b

เดรสน่ารักจาก abercrombie แท้ๆคะ เหมาะกับสาว s,m คะรอบอกยืดได้คะ ทรงสุงหน่อยคะ
    ลายและแบบน่ารักมากคะ ควมยาว 31 นิ้ว-----------------250 b

เสื้อคลุมของ Hollister แท้ๆ size M คะ เป้นแบบเอวสั้นคะ ไว้ใส่ไปฟิตเนตได้คะ
    สีเทา แต่งด้วยด้ายแบบปะๆคะ ลายน่ารักมากคะ รอบอก 34-35 นิ้ว ความยาว 19 นิวคะ -----sold

กางเกงทรงสวยผ้ายืดได้ค่ะ ของ guess. แท้ๆเอว 28-30 นิ้วค่า
    สะโพก 36 ความยาว 39 นิ้วค่ะ
    สีครีมๆค่ะ ด้านหลังปักโลโก้ค่ะ -----------------250 b

กางเกงยีนส์ Zara แท้ๆ สีน้ำตาลอมเหลือง
    รอบเอว 28-30 นิ้วค่ะ สะโพก 36 นิ้วยืดได้อีกค่ะ
    ยาว 39 นิ้ว ผ้ายืดได้ต่ะ ----////350. B

กระโปงผ้ามันๆ ของ hm แท้คะ ใส่ครั้งเดียวคะ หลวมไปคะ รอบเอว 30 oิ้วเอวต่ำคะ
    ความยาว 14 นิ้วคะ แต่งซิบสีทองหน้า-หลังคะ จะใส่เอาซิบไว้ด้านข้างหรือด้านหน้าก้อได้คะ ป้ายติดไซด์ eur 38 ------180 b

จั๊มสูทของlyn around แท้ๆใหม่คะ ป้ายห้อยคะ 1790 บาทคะ
    ตัวนี้ไซด์เอ้มคะ แพทเทินไม่หญ่ายคะ ยืดได้ทั้งตัวคะ เอาไว้ใส้กับกระโปงคะ เข้ารุปสวยงามคะ อก 33-34 ความยาว 28 นิ้วคะ ผ้ายืดได้คะ แต่งบ่าและปลายแขนมีกระดุมติดคะ---------------400 b

กระโปงของ pooh แท้ค่ะ เอว 28 นิ้วทรงเอค่ะ ความยาว 22 นิ้วค่ะ ปักลายชายกระโปงค่ะ
    สีเหลืองอ่อนน่ารักเลยค่ะ หวานๆ ----------------150 b

ดรสสีดำสนิทจาก uniqlo แท้คะ ไซด์เอ็มมีซับในคะ เป้นทรงเอวสูงคะ
    แขนเสื้อสามารถพับเบิ้ลขึ้นมากได้คะรอบอก 35 นิ้ว ความยาว 36 นิ้ว เอวสูงคะ 28-29 นิ้วคะ------150 b---

เดรสหรือเสื้อยาวคะ ของ ext แท้ ฟรีไซด์คะ ผ้านิ่มใส่สบายคะ
    เอาไว้ใส่วันสบายๆคะ แต่งกระเป๋าสองข้างคะ ทรงสอบเข้ามาคะ
    รอบอก 35 นิ้ว ยาว 30.5 นิ้วคะ ผ้านิ่มใส่สบายคะ ----150 b

เสื้อใส่ทำงานน่ารักของ fq&l คะ ไซดเอส
    รอบอก 33-34 ความยาว 23 นิิ้วคะ
    เป้นผ้าดีอยู่ทรงคะ มีโบว์ผุด้วยคะ ----------200 b

ระโปรงของ iris Los Angeles แท้ๆ ค่ะป้ายห้อยค่ะ เป้นสีเขียวมิ้น
    เอวยืดได้ค่ะ กระโปรงเป้นผ้าชีฟองค่ะ มีซับในสีเขียวค่ะ ทรงหน้าสั้นหลังยาวค่ะ
    ด้านหน้า 15 นิ้ว หลัง 32 นิ้วค่ะ
    -------200 b

เสื้อยืด bershka ของแท้ๆคะ เป้นแบรนด์เครือ zara ค่ะ ซื้อมาใส่หนึ่งครั้งถ้วนคะ
    ผ้าริ้วๆ สีเขียวอ่อนคะ ไซด์ s รอบอก 34 นิ้ว ยาว 27 นิ้ว เป้นทรงยาว----sold

เสื้อคลุมของใหม่คะ ของ aeropostale แท้ๆคะ ไซด์ xs ตัวไม่เล้กนะคะ ของแท้และใหม่นะคะ
    รอบอก 36 ความยาว 25 นิ้วคะ สีจิงสีเขียวฟ้าคะ ในรุปถ่ายไม่ชัดคะ ตรงข้อมือเวลาใส่พับขึ้นมานะคะ ถุกออกแบบมาแบบนั้นคะ ----300 b

เป้นสุทสไตล์เกาหลีค่ะ ใส่คีั้งเดียวเป้นเสื้อคลุมแบบเก๋ตัวยาวค่ะ ใส่แบบไม่ติดกระดุมค่ะ รอบอก33-34 ความยาว 26.5 นิ้วค่ะ
    มีซับในค่ะ ซื้อสยามมา 590 บาทค่ะ --------180 b

เสื้อ jacket ของ lotto แท้ๆคะ ลายและแบบน่ารักคะ สีชมพูตัดดำคะ
    รอบอก 36 หรือกว่านั้นได้คะ ทรงไม่ใหญ่ค่ะ ความยาว 24.5 นิ้วคะ------350b

thank sbn kha
    Last edited by amadeous; 26-04-15 at 20:42.

Comments from Facebook

กระทู้จากการคัดเลือกอัตโนมัติ