สนใจ PM or mail to brandmania@hotmail.com or Line id: sweetcandybee
ให้สิทธิ์คนที่สะดวกโอนก่อนค่ะ
รองเท้าก่อนซื้อดูไซส์ ความยาว ความกว้างด้วยจ๊ะ
รองเท้าใหม่จะไม่มีกล่องให้นะคะ เพราะหิ้วเข้ามาเปลืองพื้นที่กระเป๋าค่ะ ถ้ามีจะแจ้งไว้ในกระทู้นะคะ
สะดวกส่งไปรษณีย์เท่านั้นนะคะ อยากได้รูปเพิ่มตรงไหนแจ้งได้ค่ะ ไม่มีหมกเม็ด
โอนเงินภายใน สองวันนะคะ หรือติดขัดอะไรให้แจ้งด้วยจ๊ะ
จองแล้วเปลื่ยนใจให้แจ้งนะคะ แแม่ค้าไม่ดุ ไม่ว่า แต่หายไปเฉยๆ แม่ค้าไม่ปลื้มจ๊ะเกลียดคนไม่มีมารยาท

รองเท้าลำลอง Hush Puppies ใหม่ เป็นหนังกลับเป็นสายคาดยืดได้ ใส่ง่าย สีออกน้ำตาลเขียว สวยค่ะ น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ ไซส์ 37 เท้ายาว 23.5 cm เหมาะกับคนใส่ไซส์ 36 or 6us ขาย 2100 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Clarks มือสองเหมือนใหม่ค่ะ เป็นหนังแท้สีดำใส่ง่ายแบบ สวม ใส่ได้หลายโอกาส ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขาย 1500 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots สั้น สุดเท่ห์ของ CAMPER รุ่นนี้สุดฮิต หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย พื้นเป็นยางไม่ลื่น สไตล์ Camper ด้านในและนอกเป็นหนังแท้อย่างหนา หนังสวยๆ ไม่มีรอยขีดข่วน สวยจริงจัง มือสองสภาพดีค่ะ พื้นสึกเล็กน้อยตามภาพไม่มีผลต่อการใช้ ใส่ได้อีกนาน ไซส์ 37 or 7us เท้ายาว 24 cm เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 or 6us เวลาใส่จะเลยตาตุ่มขึ้นมาประมาณสามนิ้วค่ะ กำลังสวยเลย เราขอขายที่ 3,300 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สุดเท่ห์ของ CAMPER รุ่นนี้ Waterproof ไซส์ 38 or 8us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 or 6us เท้ายาว 24 cm เป็นหนังกันน้ำ หน้าเท้ากว้างเดินลุยสบายย พื้นเป็นยางไม่ลื่น สไตล์ Camper เป็นหนังแท้ สีน้ำตาลเข้ม หนังสวยๆ ไม่มีรอยขีดข่วน เป็นบู๊ทยาวใส่ง่ายเพราะรุ่นนี้พิเศษตรงมีซิปทั้งสองด้าน ราคาขายในช๊อปแพ้ง แพง ใครมีแพลนเดินทางเที่ยวต่างประเทศ แนะนำค่ะ เราขอขายที่ 3,500 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง สไตล์เกร๋ๆ ของ Dr. Martens Size 37 or 7us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 หรือ 6us เท้ายาว 23.3 cm มือสองสภาพเหมือนใหม่ พื้นเป็นยางอย่างหนาทนถึก หน้าเท้ากว้าง ตัวรองเท้าด้านบนทำจากหนังแท้ มีรูเล็กๆ ระบายอากาศดูจากรูปสุดท้ายนะคะ ใส่เที่ยวเล่นไม่ซำ้ใคร ขายราคาน่ารักๆที่ 2300 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง ECCO Size 37 or 7us เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 หรือ 6us เท้ายาว 24 cm มือสองสภาพเหมือนใหม่ เป็นหนังแท้สีเขียวเก๋มากเลยค่ะ พื้นเป็นยางลาเท๊ก ไม่ลื่นพื้นไม่สึกเลย ใส่เที่ยวเล่นสบายเท้า ขายราคาน่ารักๆที่ 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Clarks มือสอง เหมือนของใหม่หนังสวยงามไม่มีตำหนิใดๆ พื้นเป็นยางไม่ลื่น ไซส์ 9us or 39 เท้ายาว 26 cm หน้าเท้ากว้างมาก ใส่สบาย น้ำหนักเบามากค่ะ ยี่ห้อนี้คุณภาพสุดๆใส่ลืมไปเลยค่ะ เราขอขายที่ 2100 บาทค่ะ

รองเท้า Cole Haan Size 8 us or 38 เท้ายาว 25 cm มือสองสภาพดี ใส่ได้อีกนานเลย พื้นด้านในเปลื้อนนิดหน่อยเพราะเป็นสีอ่อนค่ะ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีชมพู ตกแต่งหัวรองเท้าเป็นเข็มขัด รุ่นนี้เป็นรุ่นมีชื่อของยี่ห้อนี้นะคะ พื้นเป็น ของ ไนกี้แอร์ค่ะ เป็นทรงบัลเล่ยืดๆใส่สบายน่ารัก ด้านในรองรับเท้าดีค่ะ ตรงขอบด้านหลังมีถลอกบ้างนะคะ ไม่มีผลต่อการใส่ ขายที่ 1400 บาทค่ะ

รองเท้า Lacoste Size 9.5us or 39.5 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพงามๆ พื้นด้านในเปลื้อนนิดหน่อยเพราะเป็นสีอ่อนค่ะ ตัวรองเท้าเป็นหนังแท้สีขายฉลุระบายอากาศดีเยี่ยมเลยค่ะ ด้านในรองรับเท้าดีค่ะ ขายที่ 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สั้น Ralph Lauren มือสอง สภาพงามๆ ไซส์ 37 เท้ายาว 24 cm เหมาะกับสาวๆ ไซส์ 36 เป็นหนังกลับสีน้ำตาลเข้ม ด้านในเป็นขนนุ่มๆ ใส่สบาย อุ่นๆนุ่มสบาย ขาย 1800 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots Camper Made in Morocco มือสอง สภาพงามๆ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับนิ่ม ด้านในเป็นขนนุ่มๆ ใส่สบาย ยืดหยุ่นตามรูปเท้า รองรับเท้าดีมากค่ะ รูปแรกมาจากเวปนะคะ เหมาะกับเที่ยวต่างประเทศหนาวๆ มีหิมะตกก็เอาอยู่ค่ะ พื้นไม่ลื่น นะคะ ขาย 3400 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Teva Waterproof Size 9us or 39 เท้ายาว 26 cm ของใหม่ค่ะสีดำ เบามากก เป็นหนังแท้กันน้ำใส่ลุยไปทุกที่ทรงสวย ใส่สบายมากค่ะพื้นเป็นยาง ยี่ห้อนี้คุณภาพสุดยอดสำหรับรองเท้าเดินทางท่องเที่ยวค่ะ ราคางามๆ ขายที่ 4500 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Onitsuka Tiger Size 23 or 6us มือสองสภาพงามๆ ด้านในเป็นขนนิ่มๆ ตัวรองเท้าเป็นผ้าร่มเบามากกก ใส่สบายเดินนิ่มเท้าเลยค่ะ สีดำ สลับชมพูเข้มและอ่อน สีน่ารักมากค่ะ ด้านหลังเป็นยางยืด สามารถพับลงมาเป็นรองเท้าบู๊ตสั้นได้นะคะรูปแรกจากเวปค่ะ ขายราคาน่ารักๆที่ 2100 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Skechers Size 9us or 39 เท้ายาว 26 cm มือสองสภาพงามๆ ด้านในเป็นขนนิ่มๆสีครีม ตัวรองเท้าเป็นหนังกลับสีน้ำตาล ใส่สบายส้นเตารีดเป็นยาง ด้านในรองรับเท้าดีค่ะ ขายที่ 2300 บาทค่ะ

รองเท้า Adidas Sandal ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 25 cm ใส่สบายมากกกก เบาเหมือนไม่ได้ใส่ค่ะเหมาะกับหน้าร้อน ใส่ลำลองวันหยุดสีดำ เป็นสไตล์หุ้มข้อ่ มือสอง สภาพดีค่ะ เราขอขายที่ 1250 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Merrell Size 6us or 36 เท้ายาว 23 cm เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลแบบสวม มือสองเหมือนใหม่ ขอขายที่ 1700 บาทค่ะ

กางเกงผ้า Calvin Kline Jeans เป็นผ้า Spendex อย่างหนา ทรงกระบอกเล็กสวยค่ะ ไม่เข้ารูปมากๆ เหมือนสกินนี่ ยืดได้ใส่สบายมากกก แนะนำสำหรับคนที่ชอบเดินทางใส่ขึ้นเครื่องดูดีมีสไตล์ แถมใ่ส่สบายจริงๆค่ะ แม่ค้ารับรอง สีดำป้ายห้อย ไไซส์ 14 เอวไม่ต่ำนะคะ วัดได้ 33 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 10.5 นิ้ว ขาย 1,550 บาท

รองเท้า Clarks บู๊ตสั้น เป็นมือสอง สภาพดีมากหนังสวยงามไม่มีตำหนิใดๆ พื้นเป็นยางไม่ลื่น ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 25 cm หน้าเท้ากว้างมาก ใส่สบาย น้ำหนักเบามากค่ะ ยี่ห้อนี้คุณภาพสุดๆใส่ลืมไปเลยค่ะ เราขอขายที่ 2200 บาทค่ะ

รองเท้า Fila ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 25 cm ด้านหน้าเป็นยางอีลาสติก ใส่สบายมากค่ะ ใส่ลำลองวันหยุดสีขาว มือสองสภาพน่ารักค่ะน้ำหนักเบา เราขอขายที่ 1,400 บาทค่ะ

รองเท้า Rockport American Brand เป็นของใหม่ พื้นเป็นยางไม่ลื่น ด้านในและนอกเป็นหนังแท้สีน้ำตาล ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 25 cm ด้านหน้าเป็นยางอีลาสติก ใส่สบายมากค่ะ รองรับเท้าดีทรงเตารีด สูงประมาณนิ้วครึ่งมีรอยนิดนึงตามภาพเห็นไม่ชัดไม่มีผลต่อการใส่ค่ะ ในห้างขายห้าพันกว่าบาทค่ะ เราขอขายที่ 1,700 บาทค่ะ

รองเท้า Rockport เป็นหนังแท้สีดำอย่างงาม เป็นของใหม่ค่ะ ใส่สบาย รองรับอุ้งเท้าดีค่ะ ยี่ห้อนี้รองเท้าใช้ดีและทนมากค่ะ ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขอขายที่ 1800 บาทค่ะ

รองเท้าส้นสูง Clarks Indigo เป็นหนังแท้สีดำอย่างหนา ทนสุดๆ ใส่ลืมเลยค่ะ มือสองสภาพสวยๆ พื้นไม่สึกพื้นไม่ลื่น ใส่สบายหน้าเท้ากว้าง การันตีด้วยยี่ห้ออยู่แล้วค่ะ ทรงแมรี่เจน ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขอขายที่ 1600 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots สั้น made in Japan เป็นหนังกลับแท้สีน้ำตาลแบบสวม ลองใส่เดินในบ้านเหมือนใหม่ เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขอขายที่ 990 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สั้น Couber G. เป็นหนังแท้สีน้ำตาลอย่างงาม เป็นของใหม่ค่ะ ทนสุดๆ ใส่ลืมเลยค่ะ พื้นเป็นยางไม่ลื่นค่ะ ใส่สบายหน้าเท้ากว้าง ยี่ห้อนี้รองเท้าใช้ดีและทนมากค่ะ ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ใครมีแพลนเดินทางต่างประเทศต้องคู่นี้เลย ราคาเต็มไม่ต้องพูดถึงแพงจริงๆ ขอขายที่ 2000 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Birkenstock made in Germany ไซส์ 8us or 38 เท้ายาว 25 cm เป็นหนังแท้ มือสองสภาพน่ารักค่ะน้ำหนักเบา เราขอขายที่ 1,200 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Hush Puppies เป็นหนังแท้สีน้ำตาลอย่างหนา ทนสุดๆ ใส่ลืมเลยค่ะ มือสองสภาพสวยๆ พื้นไม่สึก ใส่สบายหน้าเท้ากว้าง การันตีด้วยยี่ห้ออยู่แล้วค่ะ ไซส์ 39 เหมาะกับสาวๆไซส์ 38 เท้ายาว 25.5 cm ขอขายที่ 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Boots VANS Size 36 พื้นไม่สึก เท้ายาว 23.5 cm เป็นแบบสวม สีดำสวยค่ะ มือสองสภาพงามๆ เบามาก ด้านในบุผ้านิ่มๆ อุ่นใส่ลุยหิมะ เที่ยวสบายๆไปต่างประเทศ ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า Fitflop Due เป็นของใหม่ค่ะ คุณสมบัติไม่ต้องบอก ยอดฮิต สีแดงเชอรี่สวยน่ารัก หนังแก้วค่ะ ไซส์ รองเท้าไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm ขอขาย 2900 บาทค่ะ

รองเท้า Boots สั้น Timberland เป็นหนังแท้สีดำอย่างหนา ทนสุดๆ ใส่ลืมเลยค่ะ มือสองสภาพสวยๆ พื้นไม่สึก ใส่สบายหน้าเท้ากว้าง การันตีด้วยยี่ห้ออยู่แล้วค่ะ เป็นแบบสวมนะคะ ไซส์ 37 เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ใครมีแพลนเดินทางต่างประเทศต้องคู่นี้เลย ราคาเต็มไม่ต้องพูดถึงแพงจริงๆ ขอขายที่ 2500 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Staccato แบร์นฮิตของ Hong Kong Size 36 ใหม่ เท้ายาว 22.5 cm เหมาะกับสาวๆเท้าเล็ก ไซส์ 35 or 5 เป็นหนังกลับ หนังแท้ แต่งด้วยหนังสีทองน่ารักสวยมีสไตล์ แบบเก๋กำลังฮิตส้นเตารีด ใส่สบาย ขาย 1900 บาทค่ะ

รองเท้า Boots ยาวของ PUMA เป็นหนังกลับแท้สีดำ เบาสุดๆ ด้านหลังตกแต่งลายเก๋ๆ มือสองสภาพสวยพื้นไม่สึกเป็นพื้นยางหยุ่นๆ พื้นด้านในหนาๆ ใส่สบายหน้าเท้ากว้าง เป็นแบบสวมนะคะ ไซส์ 39 เหมาะกับสาวๆไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขอขายที่ 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Everlast Size 37 มือสอง เท้ายาว 24.5 cm เป็นหนังกลับ หนังแท้ แบบ Sport ใส่สบาย ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้าเพื่อสุขภาพ Size 36 มือสอง เหมือนใหม่ เท้ายาว 23.5 cm เป็นหนังกลับ หนังแท้ แบบ Sport ใส่ง่ายติดแก๊ปๆมีซัพพอทเท้าใส่สบาย นำ้หนักเบา ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง Fila Size 37 เท้ายาว 24 cm น้ำหนักเบามากๆ ใส่สบาย มือสองสภาพดี หนังแท้สีขาวน่ารักค่ะ โบว์มีเปื้อนสีฟ้าๆนิดหน่อยไม่น่าเกลียดนะคะ ขาย 1000 บาทค่ะ

รองเท้า ลำลอง Merrell Size 35 เท้ายาว 22.5 cm เป็น Spendex น้ำหนักเบามากๆ ใส่สบาย มือสองสภาพเหมือนใหม่ เป็นรูดซิปใส่ง่ายค่ะ ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Clarks Size 35 เท้ายาว 22.5 cm NEW เป็นหนังแท้ หน้าเท้ากว้างใส่สบาย ขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Skechers ใหม่ มีซิปยาวด้านข้าง ใส่ได้สองแบบพับลงมาเป็นบู๊ตสั้นได้เท่ห์มากกค่ะ ด้านในเป็นขนนิ่มๆด้านหน้าเป็นเชือกผูก ตัวรองเท้าเป็นเหมือนโฟมเบามากกก ใส่สบายเดินนิ่มเท้าเลยค่ะ ไซส์ 37 เท้ายาว 23 cm สีดำ เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็กนะคะ ไซส์ 35 or 5us จะใส่พอดีค่ะ ขายราคาน่ารักๆที่ 3500 บาทค่ะSOLD

รองเท้า Boots สั้น REGAL Made in Japan ลองใส่เดินไปมาในบ้าน เหมือนใหม่ พื้นแยมแต่มีรอยเปื้อนเล็กน้อยใต้พื้นไม่มีผลต่อการใส่ เป็นหนังแท้อย่างหนามากก แต่น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ ผูกเชือกเก๋ๆ ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm สีดำ มีรูปจากเวปมาเป็นตัวอย่างในเวปเป็นหนังกลับนะคะ แต่คู่นี้เป็นหนังแท้ค่ะ ราคาจริงเป็นหมื่นค่ะ ขาย 2800 บาทค่ะSOLD

รองเท้า boots สั้น Columbia มือสอง สภาพดี พื้นแยม เป็นหนังกลับสีน้ำตาลสไตล์ฟรุ้งฟริ้ง น้ำหนักเบาสุดๆ ค่ะ แบบสวม ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm ขาย 1400 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Shape Ups เพื่อสุขภาพ มือสอง ใช้ไปครั้งเดียวค่ะ พื้นไม่สึก เหมือนใหม่ เป็นแบบติดแก๊ปๆ ใส่ง่าย ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm สีดำ ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1600 บาทค่ะ

รองเท้า Boots Camper Size 38 เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็ก 36 or 6 พื้นไม่สึก เท้ายาว 23.5 cm เป็นแบบซิปข้าง หนังแท้ หน้าเท้ากว้างใส่สบาย ส้นสูงเล็กน้อยประมาณนิ้วครึ่งค่ะ ขาย 2000 บาทค่ะSOLD

ผ้าพันคอผสม Wool ของ POLO สภาพดีค่ะ สีเทาสวย อุ่นเหมาะกับเดินทางเที่ยวต่างประเทศค่ะ ขาย 1400 บาท

แจ๊คเก็ต Polo Golf Size M made in Thailand สภาพดีค่ะ สีน้ำตาลสวยนะคะ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 1500 บาท

รองเท้า Boots Camper Made in China เป็นแบบ Unisex ใส่ได้ทั้งหญิงและชาย เป็นของใหม่ค่ะ พื้นยาง หนังแท้สีดำนิ่ม ทนทาน มีสไตล์เป็นซิปรูดด้านข้างนะคะ ส้นแบนเดินสบาย ไซส์ 10us เหมาะกับสาวๆ ใส่รองเท้าไซส์ 39 - 39.5 เท้ายาว 26.5 cm ใครหารองเท้าใส่ไปเที่ยวคู่นี้เลยค่ะ เท่ห์ไม่ซำ้ใคร ขอขาย 3900 บาทค่ะ

รองเท้า Boots แบบเก๋ๆ Lesuanda ส้นเตี้ย ใส่สบายๆ เป็นหนังนิ่มๆ เป็นหนังแท้ มือสองสภาพดี พื้นมีสึกบ้าง แต่ด้านในและหนังด้านนอกสะอาดใส่ได้อีกนาน ไซส์ 40 เท้ายาว 27 cm ขาย 1900 บาทค่ะ

รองเท้าส้นเตี้ย Le Suandra brand Hong Kong สีดำ ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ พื้นไม่สึก ไซส์ 37 เท้ายาว 24 cm ใส่ทำงานเรียบๆ ใส่ได้เรื่อยๆค่ะ ขาย 1500 บาทค่ะ

รองเท้า Skechers Shape Ups เพื่อสุขภาพน้ำหนักเบาสีน้ำดำ แบบผูกเชือก ใส่ไม่เกิน สามครั้ง สภาพสวยๆ เลยค่ะ พื้นไม่สึก ไซส์ 36 เท้ายาว 23 cm แต่เหมาะกับสาวๆ ไซส์เล็ก เบอร์ 35 or 5 ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1300 บาทค่ะ

กางเกงสี่ส่วน ยีนส์ยืด ANA ไซส์ 12us NEW with Tag เหมาะกับสาวๆ เอว 34 นิ้ว สะโพก 42 นิ้ว ขาย 650 บาทค่ะ

เสื้อกันหนาว PUMA Size M อกวัดได้ 40 นิ้ว ความยาวตัวเสื้อ 28 นิ้ว มือสองสีชมพูใสๆ สวยน่ารัก ค่ะ สภาพดีซักแห้งแล้วแต่มีรอยเปลื่้อนฝุ่นจากการเก็บซักออกนะคะ มีฮู๊ตมีขนฟูๆ นิ่มๆ น่ารักค่ะ ขอขาย 1500 บาท

เสื้อผ้าแบร์นญี่ปุ่น NEW อกวัดได้ 38 นิ้ว เป็นระบายลูกไม้สีขาวน่ารักมากค่ะ ขาย 580 บาท

รองเท้า Skechers Tone Ups เพื่อสุขภาพน้ำหนักเบามากก สีน้ำตาลเข้ม ใส่ครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่เลยค่ะ พื้นไม่สึก ไซส์ 35 เท้ายาว 22.5 cm สีดำ เป็นแบบติดแก๊ปๆ ปรับขนาดได้ค่ะ ใส่สบายๆวันหยุด ขาย 1500 บาทค่ะ

หมวกแก๊ป POLO สีชมพูช๊อกกิ้งพิ้งค์ ม้าสีฟ้า มือสองสวยกริ๊ป สำหรับสาวไซส์เล็กค่ะ ด้านหลังเป็นสายหนังปรับขนาดได้ ขาย 850 บาทค่ะ

รองเท้าลำลอง CAMEL ACTIVE เป็นหนังแท้สีดำอย่างหนาทนทานและสวยด้วยค่ะ ่แบบเรียบๆ แต่ใส่สบายมาก หน้าเท้ากว้าง ลองใส่เดินไปมาในบ้านครั้งนึง พื้นเป็นยางน้ำหนักเบา ไม่ลื่นทนทานมากค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 10 cm ขาย 1600 บาทค่ะ

ผ้าพันคอ Missoni มือสองทั้งสองผืน ตัวผ้าเป็นขุยบ้างนะคะเพราะการซักถ้าไม่ซีเรียสนะคะ ใส่ได้อีกนานค่ะ มีสองสี น้ำตาลลาย กับ น้ำเงินเขียว เป็นผ้าวูลนะคะใส่แล้วอุ่นดีค่ะ สีสวยเก๋ไก๋ สไตล์ Missoni เช่นกันใส่ง่ายเข้ากับเสื้อผ้าหลายสีค่ะ ขายผืนละ 1800 บาท

ผ้าพันคอ Trussadi มือสอง ผสมวูลนะคะ สภาพเหมือนใหม่่ค่ะ สีน้ำตาลโอวัลติน สีเข้มกว่าผืนล่างนิดนึงนะคะ อันนี้ผ้าจะนิ่มเพราะไม่ใช่ผ้าวูลร้อยเปอร์เซ็นต์นะคะ ใส่แล้วอุ่นดีค่ะ สีสวยเช่นกันใส่ง่ายเข้ากับเสื้อผ้าหลายสีค่ะ ขาย 1600 บาท

รองเท้า Mode Kaori Made in Japan ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังแท้ ตกแต่งมีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ วันนี้ขอขาย 1200 บาทค่ะ

รองเท้า Lancel Made in Japan แบร์นไฮโซ ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีน้ำเงินกรมท่า เข้มๆ ตกแต่งขอบหนังแท้ มีโบว์ด้านหน้ารองเท้า เรียบๆ ใส่ได้ตลอดค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ใส่สบายไม่เมื่อยค่ะ ในช๊อปไม่ต่ำกว่าหมื่นค่ะ วันนี้ขอขาย 2900 บาทค่ะ

รองเท้าหนัง Made in Italy ไซส์ 40 แต่เหมาะกับคนใส่ไซส์ 39 หรือ 9US นะคะ เท้ายาว 25 ซม ส้นสูง ครึ่งนิ้ว น้ำหนักเบามากค่ะ มือสองสภาพดีมาก พื้นไม่สึกค่ะ สวยตัวหัวรองเท้าเป็นผ้าพิมพ์ลายสีทองนะคะ ใส่ทำงานกับกางเกง หรือ กระโปรงก็เรียบร้อยดีค่ะ ขาย 900 บาท

รองเท้า .Fr แบร์น ของญี่ปุ่น ใหม่ค่ะ ไม่เคยใส่ เป็นหนังกลับสีเทา ตกแต่งขอบด้วหนังแท้สีม่วงเข้ม สไตล์เก๋ดีค่ะ ส้นสวย สูงประมาณ สองนิ้วครึ่ง ตัวสายคาดเป็นแบบเกี่ยวนะคะ ใส่ง่ายค่ะ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm ขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้า ZARA Cruise Collection ของใหม่ ส้นสูง 2.5 นิ้ว ใส่ทำงาน ลำลองได้หมด ไซส์ 39 เป็นหนังกลับผสมหนัง สีน้ำตาลสวยไฮโซ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม เราขอขาย 1300 บาทค่ะ

รองเท้าทรง Boat shoe ยอดฮิต ของ Keen ไซส์ US 10 ความยาวเท้าวัดได้ 28 cm เป็นหนังแท้ กันน้ำค่ะ ทรงสวย พื้นเป็นยางกันลื่น หล่อสุดๆ ขอขาย 3000 บาทค่ะ

รองเท้าเพื่อสุขภาพของญี่ปุ่น ของใหม่มาพร้อมป้าย พื้นเป็นยางอย่างดีไม่ลื่นค่ะ ใส่สบายน้ำหนักเบามาก ไซส์ 36 เท้ายาว 23 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 ซม เป็นหนังกลับผสมหนังสีวาวๆ สายคาดเป็นแบบติดแก๊ปๆ ใส่ง่าย เราขอขาย 1100 บาทเท่ากันค่ะ

เสื้อสายเดี่ยว ไซส์ L ของ Gap ของใหม่ป้ายห้อย วัดรอบอกได้ 40-42 นิ้ว เป็นผ้ายืดอย่างหนาสีน้ำเงินลายจุดเล็กสีขาวน่ารัก ใส่สบาย ความยาวกำลังสวยค่ะ ขาย 590 บาท

รองเท้าส้นสูง Ninewest ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นผ้าลายลูกไม้ ด้านหน้าประดับจิวสวย ไฮโซมากค่ะ ใส่สบายค่ะไม่เมื่อยนะคะ ส้นสูงประมาณสามนิ้วแต่ด้านหน้ามีแพลตฟอร์มประมาณนิ้วนึงค่ะ สาวคนไหนหารองเท้าใส่สวยๆไปงานคู่นี้เลยจ๊ะ ไม่มีกล่องนะคะ ขาย 1900 บาทค่ะ

กางเกงผ้า Spendex ยี่ห้อ Lee เป็นผ้ายืด ยืดได้ใส่สบายมาก ของใหม่ตัดป้ายออกไปแล้วแต่ยังไม่ได้ซักสีน้ำตาลสวยค่ะ เอววัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้วเป็นกางกางสี่ส่วน พับขาติดกระดุมเป็นสามส่วนได้ ขาย 690 บาท

รองเท้า Onitsuka Tiger รุ่น Mexico 66 Size 10us New with Tag ไม่มีกล่องนะคะ เท้ายาว 26.5 cm รุ่นยอดฮิต สีก็น่ารักค่ะ มีสไตล์ น้ำหนักเบามว๊าก สาวๆใส่คู่นี้สบายเท้าเดินเที่ยวถึงไหนถึงกันค่ะ เป็นหนังสีดำผสมหนังกลับ ในช๊อปก็ 4990 บาท ขอขาย 2800 บาทค่ะ

กางเกงผ้า สียีนส์ทรง Skinny Slim fit เป็นผ้ายืด Spendex ยืดได้ใส่สบาย New with Tag เอววัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 40-42 นิ้ว เป้ายาว 10 นิ้ว ขาย 850 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ตัวสั้นน่ารัก Gap Size M มือสองค่ะใส่ครั้งเดียวเหมือนกัน อกวัดได้ 40 นิ้วนะคะ ขาย 990 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ต ลำลองผ้าฝ้ายสีน้ำเงินเข้มของ Mango มือสองค่ะใส่ครั้งเดียวเหมือนกัน อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ แขนพับขึ้นมาติดกระดุมน่ารักดี จะหน้าหนาวแล้วใครหาเสื้อคลุมเก๋ๆ ตัวนี้เหมาะค่ะ ขาย 990 บาท

เสื้อแจ๊กเก็ตยีนส์ตัวสั้นน่ารัก Polo Ralph Lauren Made in Mexico Size ประมาณไซส์ M มือสองค่ะ สภาพดีค่ะ ตัวซิปมีรอยเล็กน้อยนะคะ แบบเซอร์ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 790บาท

แจ๊คเก็ตยีนส์ Tommy Hilfiger Size M made in Canada มือสองใส่ครั้งเดียวเหมือนใหม่ค่ะ เดินเส้นสีแดงลูกเล่นน่ารักดีค่ะ นำ้หนักเบาค่ะใส่สบายๆ ไม่หนามากเกินไป อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 790 บาท

รองเท้าลำลอง ของ Staccato มือสองแต่สภาพดีค่ะ รองเท้าเป็นหนังแท้สีเขียวลายใบไม้ น่ารัก ลุควินเทจหัวแหลม ไซส์ 40 แต่สาวๆ ไซส์ 39 ใส่กำลังดีค่ะ เท้ายาว 26 ซม หน้าเท้ากว้าง 8 cm พื้นด้านในเป็นหนังแต่มีรอยน้ำจุดๆ ไม่มีผลต่อการใส่นะคะ ขาย 890 บาทค่ะ

รองเท้าส้นแบน Momomi Size 36 เหมาะกับสาวไซส์ 35 ค่ะ เป็นหนังแท้สีดำสนิทหัวรองเท้าตกแต่งด้วยเข็มขัดน่ารักค่ะ หนังนิ่มใส่สบายค่ะ พื้นเป็นยางไม่ลื่นมือสองเหมือนของใหม่ แต่ที่หัวเข็มขัดมีรอยขีดข่วนเล็กน้อยแต่ไม่สังเกตไม่เห็นนะคะ ใส่เล่นๆ ขาย 750 บาทค่ะ

รองเท้ายางสีดำยี่ห้อ Grendha Jelly Made in Brazil ไซส์ 37 เท้ายาว 24 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 ซม เหมาะกับหน้าฝนมากๆค่ะ น่ารักใส่ง่ายตัวกระดุมหลอกเป็นตัวติดแก๊บๆ ส้นสูงนิ้วเดียวค่ะ ของใหม่มาพร้อมป้าย ขาย 700 บาท

รองเท้าส้นสูงสวยๆ ของ Steve Madden ลองใส่เดินในบ้านเท่านั้นคะ แต่ด้านหน้าพื้นรองเท้ามีรอยเล็กน้อย ดูในภาพที่สามค่ะ ข้างซ้ายมือ รองเท้าสีน้ำเทา ตกแต่งด้วยหมุดเก๋มากมาย ไซส์ 38.5 เท้ายาว 25 ซม หน้าเท้ากว้าง 9 cm เป็นหนังแท้ ตัวเข็มขัดมียางยืด ส้นสูง 4 นิ้ว มีแฟลตฟอร์มด้านหน้าใส่สบายนะคะ ใส่ไปงานเลี้ยง ปาร์ตี้ ขาย 1300 บาทค่ะ

เสื้อซีทรู Size L Twentyone ใหม่ค่ะ ตัดป้ายยี่ห้อออกไปค่ะ ยังไม่ได้ซัก หรือใส่นะคะ สีดำเอวจั๊มคอผูกโบว์น่ารักดีทรงหลวมๆ ใส่ได้เรื่อยค่ะอ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

กางเกงผ้า Spendex ทรงสกินนี่ ยืดได้ใส่สบายสีน้ำตาลของใหม่ตัดป้ายไปแล้วยังไม่ได้ใส่ ไม่ได้ซักไซส์ใหญ่กว่าค่ะไซส์ 14 เอวไม่ต่ำนะคะ วัดได้ 32 นิ้ว สะโพก 41 นิ้ว เป้ายาว 9.5 นิ้ว ขาย 950 บาท

รองเท้าส้นแบน Ninewest ใหม่ ไซส์ 39 เท้ายาว 26 cm เป็นหนังกลับสีเขียวเข้มด้านหน้าประดับจิวสวยๆ น่ารักดีค่ะ ใส่สบายๆวันหยุดหรือใส่ไปงานสำหรับสาวๆ ที่ไม่ชอบส้นสูงนะคะ ขาย 1600 บาทค่ะ

Old Navy Size L ใหม่ค่ะ มาพร้อมป้าย สีชมพูสวยน่ารักมากมาย สีเหมือนในรูปเลยค่ะ ตัวนี้สาวๆ ไซส์ M ใส่ก็น่ารักนะคะ เป็นผ้านิ่มๆ กันหนาวได้ค่ะใส่กับสกินนี่น่ารักนะคะ อกวัดได้ 42 นิ้วนะคะ ขาย 850 บาท

DKNY Jeans Size M ใหม่ค่ะ ป้ายตัดทิ้งไปแล้วนะคะ ยังไ่ม่ได้ซักค่ะ เป็นผ้ายืดใส่สบายๆ เอวรูดๆ อกวัดได้ 38 นิ้วนะคะ ขาย 750 บาท

ขอบคุณ SBN มากๆค่า