สนใจตัวไหนติดต่อแม่ค้าได้จร้า
- Line: noo_shy
- PM หรือ SMS เบอร์โทร 0894822991 ( คุณนุช )
- ขอให้สิทธิลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนจร้า
- ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ems คิดเพิ่ม 50 บาท

ธนาคารกสิกรไทย สาขา เซ็ลทรัลรามอินทรา
Account Name: Noosara R.
Account Number: 797-2-18225-1

******ราคา ที่แม่ค้าซื้อมากับราคาที่ลงขายมันคนละเรื่องเลยค่ะ แม่ค้าขายถูกอยู่แล้วต่อรองกันแบบน่ารักๆนะค่ะ ขอบคุณค่ะที่เข้ามาอุดหนุนกันค่ะ******

Remark : cf no cc นะค่ะ ตัดสินใจให้ดีก่อน cf นะค่ะ

ตัวไหนขายออกไปแล้ว ขออนุญาตลบออกนะค่ะ จะได้ไม่เปลืองเนื้อที่ค่ะ
พร้อมแล้วไปช็อปกันเลยจร้า

***โปรโมชั่นราคานี้งดต่อรองไม่ลดแล้วนะค้าาาาา ถูกม่าก มว๊าก ค่ะ***

Xeact size m (new with tag) เสื้อโปโลแขนจ้ำ ของใหม่ป้ายห้อย ผ้านุ่ม ทรงสวย ใส่สบายๆ มี 4 สี กรม เขียว ครีม ฟ้าอ่อน สวยทุกสี อยากได้สีไหนแจ้งมาจ้า ขายตัวละ 350 บาท

Page 9 size m เป็นครอปแต่ไม่สั้นมาก เป็นผ้าพลิ้วๆ ใส่กับกางเองเอวสูงน่ารักสุดๆไปเรยค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขาย 450 บาทค่ะ

Jaspal size xs เอว 26 นิ้ว สะโพก 35 นิ้ว กางเกงลายดอทผ้าทิ้งๆ เป็นเอวสูง ทรงสวยมากค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย 1,595 บาท ขอขาย 450 บาทค่ะ

TATE size 85 หน้าอกไม่เกิน 37 นิ้วใส่ได้ ความยาว 33 นิ้ว เป็นแซ็คสั้นสไตล์วินเทจ แขนจ้ำ และจ้ำที่ใต้หน้าอก ทรงนี้ใครใส่ก็น่ารักค่ะ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ขายแค่ 450 บาทค่ะ

Lyn Around size xs เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว กางเกงเอวสูง ผ้าดีมากค่ะ ใส่ออกมาทรงสวย ใส่แล้วหุ่นเพรียว ขาเรียว สภาพเหมือนใหม่ ขอขาย 450 บาทค่ะ

กระเป๋าหนังแท้ ใช้ไปสองครั้ง สภาพดีม่ากๆ ซื้อที่เซ็นทรัล ขนาด 10 นิ้ว
x 9.5 นิ้ว ใบนี้มีสายยาวปรับได้ให้ด้วยค่ะ มีช่องสามช่อง ซิบตรงกลาง และมีเป็กปิดอีกทีค่ะ หนังสวย ไม่ลอก ไม่ขาด ไม่เลอะ ซื้อมาแพงๆ ขาย 950 บาทเท่านั้นค่ะ

Topshop size uk6 เป็นเสื้อตัวยาวค่ะ มีดีเทล เก๋ๆ ใส่กะขาสั้น ชิลๆเรยค่ะ ขาย 450 บาท

H & M size us 2 อก 32-34 นิ้ว ยาว 22 นิ้ว ใส่ออกมาน่ารัก สไตล์ คุณนู๋ คุณนู๋ เรยค่ะ ขอขายแค่ 350 บาทค่ะ

Jaspal size s ตัวนี้ใหม่ๆเรยค่ะ เคยใส่หรือป่าวไม่แน่ใจ ผ้าสวยดีค่ะ เอาไปแมตง่ายค่ะ ขอขาย 350 บาทค่ะ
Sold out

Jaspal size xs เอว 26-27 นิ้ว สะโพก 35-36 นิ้ว เป็นกางเกงเอวสูง ผ้าสวยดีค่ะ ของใหม่ซักแล้วไม่เคยใส่ ขอขาย 350 บาทค่ะ

Topshop size uk6 ตัวนี้แมตง่ายค่ะ ใส่กับอะไรได้หมด ยีนต์ ขาสั้น ขายาว ได้หมดค่ะ ใส่ออกมาน่ารักมากค่ะ สภาพดี ขอขาย 450 บาทค่ะ

เสื้องานตัด น่ารักมากๆ แมตง่าย ผ้าสวยมาก เก๋ที่แขน ใส่กับกางเกงเอวสูงหรือกระโปรงเอวสูงสวยเรยค่ะ ขอขาย 250 บาทค่ะ

H & M size s เสื้อยืดผ้า cotton นุ่มๆ ใส่สบาย ขอขาย 250 บาทค่ะ

ตัวนี้ใส่ออกมาทรง
Bodycorn เหมาะกะสาวไซค์ s ใส่ออกมาน่ารัก เซ็กซี่หน่อยๆเป็นทรงเข้ารูปค่ะ ขอขาย 250 บาทค่ะ

H & M size 34 (new with tag) แซคสีดำปักเลื่อมด้านหน้า สายสปาเก็ตตี้ ทรงสวย ลายปักสวย ใส่เป็นเซค หรือใส่ทับในกางเกงเอวสูงก็แซ็กซี่สุดๆ ของใหม่ป้ายห้อย ขอขายแค่ 350 บาทเท่านั้นค่ะ

Page-9 Size s (New) อก 32-33 นิ้ว เอว 27 นิ้ว สะโพก 36 นิ้ว แขนยาว 22.5 นิ้วตัว ยาว 31.5 นิ้ว แซคตัวนี้แพตเทิ่นแป๊ะมาก ใส่ออกมาเข้ารูป เก็บทรง ผ้าเนื้อดีมาก ใส่ออกมาความยาวอยู่เหนือเข่า ดูเรียบหรู รับรองความเริ่ดเรยค่ะตัวนี้ ราคาป้าย 2,650 บาท ขอขาย 350 บาท เท่านั้นค่ะ

กระเป๋าทอมือ ขนาด 18 นิ้ว
x 15 นิ้ว ใบนี้ซื้อที่จตุจักรค่ะ เป็นกระเป๋าทอมือ ลายสวยมาก ซื้อมาแพงๆ ของใหม่ยังไม่เคยใช้สักครั้งเดียว ขอขาย 650 บาทเท่านั้นค่ะ

BAOBAO 6 x6 สีดำเงาๆ รุ่นนี้ที่ขายดีเว่อร์ๆ หิ้วมาจากญี่ปุ่น สวยจริงๆค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย มีใบรับประกันด้วยค่ะ เช็คราคาก่อนได้ ส่วนใหญ่ขายกันหมื่นอัพค่ะ แม่ค้าขาย ถูก ถูก คว้าเรยจ้า 8,700 บาท
(ของใหม่ป้ายห้อยจ้า) sold out